ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanvises

ในที่สุดท่านโทนก็หายป่วยเปิดร้านซักที เรื่องราวช่วงนี้ดูมีความสุขนะครับ ชีวิตดูราบรื่น ไม่มีอะไรให้หนักใจเท่าไร 

Punksmanonhell

dome2011

artherox

KengNaJa

เจ๊ใหญ่มาเยือนไ่ม่สะเทือนได้ไง ข่มดาวสะอยู่เลย555

ปล.รักษาสุขภาพด้วยนะครับท่าน ถ้าป่วยแล้วดื้ออีกระวังโดนสองเจ๊ตีอีกนะครับ5555

Mylove1234

readder

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่มีคนพาไปเที่ยวร้านเกะ

polltoys

เปิดแล้วครับ ปิดไปหลายวันนึกว่าโดนบุกร้านซะแล้ว เจ๊ๆของนายโทนนี่สุดจัดครับ ดาวยังไปไม่เป็น

civil2

สาวๆ 5 คนอยู่ในเวลาเดียวกัน...
รู้สึกกลัวแทนโทน
ปล.พักผ่อนเยอะๆนะครับ ช่วงนี้ต้องรักษาสุขภาพให้แข็งแรง

Aod3917

รักษาสุขภาพด้วย  วันเราสังขารเปลี่ยนไปตามเวลาแล้ว 5555678  นานก็รอ ชอบ ทำให้ทำลายสถิติการเกิน 8 บรรทัด

mercuryzx

พักผ่อนเยอะๆนะครับ (จ่ายสดบ้าง 555) แวะมาให้กำลังใจก่อนเด๋วค่อยไป Edit ให้คนับ  ::Thankyou::

ssaa3112