ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 35 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 14, 2020, 09:34:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mootest

นึกว่าจะไม่ได้เข้าเกะร้านนี้อีกแล้วนะเนี้ย

แม่มาทีสะดุ้งไปทั้งบาง

แฟ๊ต บอย

เย้ๆๆๆๆร้านเปิดแล้วนึกว่าโดนพิษ"โควิด"จนทำให้ต้องปิดร้านถ้าให้เปรียบ...
-เจ้หมิวคือมิไรมีออร่า สวย มาดนักธุรกิจหญิง

bbblack

allapon

กลายเป็นว่าสาวๆ รุมล้อมจริง แต่ต้องระวังทุกทางเลย เป็นทุกขลาภจริงๆ เลย ตาโทน

BooM_Za

เด็จดวงจริงๆๆสาวๆๆของนายโทนซัดกันมันหยดแต่อย่าหายไปนานอีกนะเค้าติดถึงๆๆๆๆ

genesis001

err

เย้...ขอบคุณพี่โทน...ที่กลับมาเปิดร้าน..ปิดไปนานเหงา  เงี่ยน  เสี้ยนคอ  ตอนนี้บท  มิ้นต์ ชูโรงเหรอออ.....
เหอะๆ  ถ้าไม่บอก ก็จำได้นาว่ารูป สาวที่นั่งคล่อมตอบนเก้าอี้เป็นใคร  ระวังโดนลิขสิทธิ์น้าาาา 

jongjo

ดีใจจังร้านเกะเปิดแล้ว  รอที่หน้าร้านเกะนานเลย แต่ก็รอได้ฮ่าๆๆ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

donki

neimuchan

รักษาอากาศให้ดีครับ ช่วงนี้ สุขภาพเปลี่ยนแปลงบ่อย

แหม่ มีการไปหยิบ เกราะ+10 มาใช้ด้วย ที่สำคัญ หยิบมา 2อัน แหม่
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

kriangbaac

พาเด็กมาแนะนำตัวกับผู้ปกครอง เอ้ย ผู้ปกครองมาดูตัวเองเลย แต่ก็ต้องทำใจละนะ

chanky2007

รับศึกหลายด้านจริงๆ นายโทน

นายโทนไม่เข้าใจสาวๆ แต่สาวๆ เข้าใจกันเองได้ โคตรโชคดีจริงๆ

ขอบคุณครับ

หายเข้าห้องไป นึกว่าอดซะแล้ว กลับมาพร้อมสองซอง ยิ้มเลยครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป