ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 37 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2020, 10:27:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

ท่านโทนของเรากำลังหวานกับสาวๆ เลย รอตอนไปเที่ยวอยู่นะครับ คิดถึงฉากเอ้าดอร์ครับ

อ่าวกลายเป็นไปเที่ยวกับพี่หมิวแล้วก็พี่เตยก่อนเฉยเลย รออ่านเลยครับผม

densanova

waddafux

bangsan

ssaa3112

gritkin

sun_307

เงินเดือนสมัยก่อนอยู่ได้ทั้งเดือน อาหารการกินไม่ได้แพงโหดๆแบบทุกวันนี้ รอตอนพา 3 สาวไปเที่ยวนะครับ

ssaa3112

♤judas♤

พี่เตยร้ายมากคอยกันไม่ให้โทนมีเพิ่ม แล้วโทนจะหาเงินพา3สาวไปเที่ยวไหวไหมนะ

xvenomz

ตอนเจ๊เคยชวนลงเดิน นึกว่าจะมีเหตุการณ์ทำนองเดียวกับสาวดาว ลุ้นเลยครับ แต่ดูๆ สาวเจนนี่ก็เหมือนจะมีอะไร อยู่นา จำเรื่องราวสมัยเด็กเเม่นเชียว

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: xvenomz เมื่อ ตุลาคม 31, 2020, 09:26:10 ก่อนเที่ยง
ตอนเจ๊เคยชวนลงเดิน นึกว่าจะมีเหตุการณ์ทำนองเดียวกับสาวดาว ลุ้นเลยครับ แต่ดูๆ สาวเจนนี่ก็เหมือนจะมีอะไร อยู่นา จำเรื่องราวสมัยเด็กเเม่นเชียว
สมกับเป็นเจ๊เตยทั้งแสบทั้งน่ารัก ส่วนอีกสามสาวนั่นรู้ๆกันอยู่รับมือพวกเธอได้ขนาดนี้ก็เทพที่สุดแล้วท่านโทน