ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DidoS

เกือบแย่แต่คารมเหลือร้ายจนพลิกวิกฤตเป็นโอกาศได้ควบสองคนเลย สุดยอดจริงๆ

jooloo

ขาวดำ

อ่ะเฮื้อ!!! ยอมในประสบการณ์ของท่านแมนจริงๆ ชีวิตผมไม่มีทางไปได้ขนาดนี้แน่ๆ ขอเสพอยู่แถวๆนี้ละกัน ^^
มันก็ไม่แน่

mepien3019

อยากจะลองเอาประตูหลังสักครั้ง คงจะแน่นน่าดู

x99

คุณคือผู้โชคดี ต่อไปอาหารไทยคงไม่ได้กินเท่าไหร่ คงกินแต่แซนวิช

allapon

ฝีปากขั้นเทพจริงๆ พลิกสถานการณ์จากเสียเปรียบ มาได้เปรียบซะงั้น

ieaky

จากศึกแย่งชิงระหว่างสายเลือดกลายเป็นแซนวิชแบบนี้แล้วจะฟันแล้วจบตามชื่อเรื่องยังไงละทีนี้

pipatpee

tetete

ทั้งอรและอ้อนยอมขนาดนี้ วางแผนดีๆ จัดบรรยากาศดีๆ แซนวิชไม่น่ายาก

Phoowadol

แหม่ เล่นเอาผมเกือบตกขบวนเสียวไปซะแล้วสิ   เนื่องมาจาก นอนซมแอดมิดไป ถึง5วัน ...เปิด xonly ขึ้นมา มีกระทู้ของท่านแมน เลยต้องรีบเข้ามาเสพแล้วหละ..อิอิ.......
   โอ้โห....ต้องบอกว่า  เต็มอิ่มจนล้นทะลักความสุขกันเลยที่เดียวครับท่าน....การได้ครอบครอง สองสาว แสนสวย พร้อมไปกัน แบบนี้ โมเมนต์นี้ มันคือความฝันชัดครับ สุดยอดดูดดด....ใช้ทริปนี้ให้คุ้มครับ......
    ผู้หญิงที่ยอมให้เราเปิดข้างหลังได้ คนนี้ ถือว่า เขารักเราจริงครับ....
     ผมเองก็เคยได้ จากภรรยาสุดที่รักนี่แหละครับ แต่ว่า เอาจริงไปนะ ผมว่า ผมชอบข้างหน้ามากกว่า....ข้างหลัง มันรัดแน่นเกินไป อีกอย่าง สาวเจ้า เขาดูเจ็บมากกว่า มีความสุข แต่ก็นะ ไหนๆก็ได้ลองข้างหลังแล้ว มันต้องแตกใน เอาให้ สุดทาง ถึงจะสำเร็จภารกิจ เนอะๆๆๆ.. ::Shy::
    จากรูป ผมว่า หุ่นสองสาว หุ่นดีมากครับ เห็นแล้วนึกอิจฉาหมอแมนขึ้นมาทันตาเลย.....ขอบคุณมากเลยครับ ที่ครั้งนี้ มาแจกความสุข ให้กับผมจนอิ่ม ล้นทะลักเลย..... ::Thankyou::

jackalza

betty2556

winpooh

Posisbest2