ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 6 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2020, 01:11:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอี้ยเกี้ย

::Bloody:: ::Dribbling::อะไรนะ​เหมียวกัยเท่ห์​ เคยแล้วเหรอ​ โอ้วไวไฟไม่ใช่เล่นนะเหมียว​ แต่ก็นะถึงไม่ให้ออกหน้าแล้วก็ให้ทำเหมือนไม่มีอะไร​เหมือนเห็นโทนเป็นของตายเลยเน๊าะ
::WooWoo:: วันไนท์สแตนด์เหรอ​

number6

ประโยคสั้นๆแต่สะท้านไปหมด บาดลึกทรวง แว๊บแรกที่อ่านเป็นแบบนี้จริงๆ อ่านแล้วอินตามไปด้วยเลยจริงๆกับภาคเสริมที่ปูเนื้อทุกอย่างมาให้เราเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วย แล้วก็พาเรามาโดนเชือดทางความรู้สึกด้วย เป็นอีกรสที่ทำให้ชีวิตกลมกล่อมดีครับ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่

sukray ruktum

เจ็บจี๊ดเลยคำนี้เรากับพี่เท่ส์เคยมีไรกันแล้ว  เหมือนราดน้ำมันลงกองไฟเลย

เอื้อก พี่พลอย  โอ้วมายก๊อด

Pong Tee

น้องเหมี่ยวๆๆ ดูจะไม่ค่อยเข้าใจตัวเองนะ เอาคนอื่นมาควงทั้งที่เพิ่งเอากัน เป็นผมตบหัวหลุดเลย

yuta279

อะไรนะ พี่เหมียวมีอะไรกับพี่เท่ส์แล้ว แต่ยังโดนทิ้ง มาคราวนี้ยังคุยดีด้วยอีก ไม่เข้าใจจริงๆ เลยครับ

nowhereman

โห ตัดซ่อนข้อความแบบทิ้งระเบิดซะงั้น เหมียวกับพี่เท่ห์ เยกันไปแล้วซะงั้น อ่านแล้วหงุดหงิดแทนเลย ทำไมผู้หญิงเป็นแบบนี้

โอ้ววว เทพโทน คลาดจากเหมียวมา เจอพี่พลอยปลอบใจแทน งานนี้ ไม่รู้จะสงสารหรือ high five ดี

DEVIL WORLD

เห้อยาวววววเลย   เจอคนแบบเหมียวบอกเลย จะหนีกก็หนีไม่พ้น จะรักก็รักไม่ได้ เหมือนจะได้แต่ก็ไม่  จะว่าเพื่อนก็เกินไปกว่านั้น แต่ก็ยังไม่ใช่คนสำคัญอะ อันนี้เป็นอยู่ตินนี้เลย  จะว่าเจ้าชู้หลายใจก็ว่าได้ แต่มันจริงนะ  เราก็มีของเรา  แต่มันเหมือนพึ่งรู้ตัวเองว่ารักและชอบอีกคนมากๆ แต่ดันทำได้แค่ยืนดูเค้ากับคนอื่น  ที่ทำได้อย่างมากก็แค่ ซัพพอร์ทเวลามีปัญหานิดหน่อย แต่ก็นะในใจแม้งบอกตัวเองตลอดอย่าล้ำเส้น

ดีนะที่โทนเลือออกมาจากเหมียว กล้าพูดกล้าทำ  แต่ไง๋มาเจอพี่พลอยละ  อารมณ์คนอ่านนิ่มๆเลย 
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

Ranger83

เหมียวจะเลือกเอาแบบไหนหว่า งานนี้ต้งมีเจ็บตัวนะ พี่เท่ 

chatjane4234

"เรากับพี่เท่ส์แล้ว เคยมีอะไรกันแล้ว " ไม่นะเหมียว เราเชียร์นายมาตลอด นายไม่ใช่คนแบบนี้ ไม่นะ
#ไม่รู้ว่าพี่เขาจะคลายเส้นให้ หรือว่าเส้นจะยึดหนักกว่าเดิม#