ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

เจ้เตยคงรู้เรื่องของเทพโทนกะเจ้หมิวแล้วแน่เลย อยากรู้ตอนความลับแตกจัง คงจะประมาณว่าสงครมโลกครั้งที่3 แน่เลย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: grigori00 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2020, 08:36:04 ก่อนเที่ยง
ตัวป่วนมาแล้ว ฮ่าๆ มิ้นมาแล้ว เดี๋ยว สองสาวต่องตามมา ทริปเสียวซ่านนี้ลุ้นจริงๆครับ
สถานะการณ์มีความเสี่ยงสูงมากจะไปทางไหนก็ไม่รอดจากความหวั่นใจเหนื่อยใจแทนเลยครับ
Edit:ถึงเวลาที่ต้องเคลียร์ทุกอย่างแล้วจริงๆสักทียังไงก็ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดีนะครับ

bangsan

นายโทนเลยอารมณ์ค้างไปเลยเจอเจ๊หมิวเบรคซะว่าวก็ไม่เสร็จเจอเจ๊เตยมาขัดจังหวะอีก

633sqd

มิ้นท์ตอบแบบนี้กลับไปปล้ำให้เข็ดเลยนะโทน ::HoHo:: สองสาวก็อย่าหว่านเสน่ห์เยอะ สงสารคนที่ไปด้วยบ้าง ::Grimace::

nuunung

เจ้เตยอ่านด้วยขนาดนี้คงรู้เรื่องหมดแล้วใช่ไหมครับ

ยังไงก็ยังลุ้นอยู่ว่า ทริปนี้นายโทนจะใช้แต้มบุญมากกว่านี้อีกไหม

yuta279

กู้แต้มบุญเพิ่มไหมครับพี่โทน เรื่องจะได้ยาวไปอีก หรือว่าบุญเก่ามีล้นกันแน่นะ เบิกไม่หมดสักทีครับ

พอได้อ่านจนจบแล้ว ร้องแม่เจ้าเลย โดนตบถึงเลือดเลยทีเดียว ในหัวพี่เตยคงอารมณ์หลากหลายมาก เสียใจ ผิดหวัง น้อยใจทั้งหลายแหล่

themars9

ลุ้นได้คู่เลยอ่ะ ว่าแต่ทำไมพี่เตยต้องมาขัดเวลาคนชักด้วย ไม่เข้าใจ

outsider