ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

เข้าเว็ปมาดูทุกวันเลยครับ รอร้านเกะเปิดมาหลายวัน วันนี้สมใจละ
เจ้าหญิงน้ำแข็งนี่กวนได้ใจจริงๆนะฮะ กลับไปต้องจัดการให้หนักนะครับพี่โทน
ปล.คิดถึงนางมารตัวน้อยแล้วครับ ::Sweat::

Baby_trex

เจ้หมิวทำแบบนี้ไม่ได้นะครับ
สงสัยโทนจะได้เยดทีเดียว2คันเลย มายั่วดีนัก

civil2

เป็นผมนะ นอนไม่หลับตลอดทริปแน่ ใจก็อยาก ใจนึงก็คิดว่ามันไม่ดี

โอย คอลุ้นไปอีกหนึ่งสัปดาห์ ลุ้นๆๆๆ ลุ้นมาก จะเกิดไรขึ้น

tumsweet

BooM_Za

เจ้าหญิงน้ำแข็งนี้ก็สมชื่อจริงถ้าเป็นนายโทนจะกัดให้น่ารักจริงเชียวกวนได้ตลอด

number6

คิดถึงสาว สาวก็โทรมาเหมือนส่งโทรจิตเลย
ตอนก่อนพี่เตยอาบน้ำเสร็จคิดว่าจะมีแมตสั้นๆให้ลุ้นแบบหัวใจจะวายซะแล้ว ยังดีที่พี่เขาเบรกไว้ก่อนไม่งั้นงามไส้
ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
รอติดตามทั้งภาคหลักและภาคทะเล

Jim Lord

Phoowadol

โห......เจ๊เตย เล่นบทโหดอะครับ  เล่นเอาถึงเลือดเลย......คือจริงๆ ตอนนั้น คาดว่า เธอคง ผิดหวังกับ น้องชายอะเนอะ ไม่คิดว่า จะมาทำแบบนี้กับแฟนตัวเองได้ ประมาณว่า แอบตะหงิดๆ อยู่แล้ว คราวนี้ เจอจังๆ....แม่เลยซัดไม่เลี้ยงเลย   สมควรละโทนเอ้ย!!??....
   คิดว่า หลังเหตุการณ์นี้ เกิดขึ้น คงมี ดราม่า กัน สักพักแหละ  แต่แหม่ ระดับโทนคุง ผมว่า คงเคลียร์ใจกันได้อยู่แล้ว  ไม่งั้น ป่านนี้ เจ๊เตย คงออกจากชีวิต นายโทนไปนานแล้วหละ เนอะ
  สังเกตได้ ทุกวันนี้ เจเตย ยังคงคอย วางยา นายโทนอยู่เลยนิ....ใช่ม๊าๆ

automilo

1234non