ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Aji] Boku no Kazoku o Sarashimasu เปิดโปงครอบครัว 1/10 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 26, 2020, 11:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

งานนี้สาวๆเปิดตัวแบบแปลกๆ
คงไม่ธรรมดาซะแล้วม้าง

พี่สาวทำไมยอมง่ายเหลือเกิน
แถมน้องชายท่าทางจะออกแนวโรคจิตซะงั้น
ขอบคุณครับ

Hunfrid

ลายเส้นนี่่มันสาย ntr นี่หว่า ดููแล้วเพื่อนๆหน้าจะเหมาหมดยกครัว
เอ๊ะ หรือจะมี incest ด้วยไหมนะ ชื่่อเรื่องแบบนี้ รอตามเลยครับผม

เอ้า สรุปเพื่อ่นมันไม่ได้แต่ดันเปนคนอื่น
แล้วตัวเอกเราดันชอบให้เพื่อนๆเหนครอบครัวแบบนี้อีก แล้วยังมีรสนิยมแบบนี้อีก โหววว

4enix

::Crying:: พระเอกมาทรงนี้ สงสัยโดนยกหมดบ้านแน่ๆ

Edit : อ่าววว เห้ยยยย ละพระเอกชอบเฉยเลย  ::Dozy::

ZELOVE

Chaisitt083

อยากมีเพื่อนแบบนี้จริง แล้วเราจะไปเที่ยวบ้านมันทุกวันจะเยสทั้งแม่ทั้งพี่สาว เยสวนไปเรื่อย ๆ ไม่มีเบื่อแน่นอน

Blue_Valentine13

เปิดเรื่องเหมือน เพื่อนจะมาฟาด อ่านๆไปเหมือนจะถูกฟาดมากกว่า
ใครจะได้ฟาดใครละเนี่ย

The Naive

น่ารักทั้งบ้านเลย แต่เหมือนจะเข้ามาอ่อยยังไงก็ไม่รู้

พี่สาวนี่ร่านน่าดูเลย แล้วคนอื่นจะโดนด้วยไหมเนี่ย

math1732

ตอนแรกนึกว่าตัวเอกจะได้นะ ไงไม่ได้ละเนี้ยยงง

Bxbn

เนื้อเรื่องมันจะเป็นยังไงน่าสนใจมาก 555

ตอนต่อไปจะเป็นยังไงนะน่าติดตาม

Siripong Somsuk

สงสัยว่าพระเอกเราไม่จำเป็นต้องพึ่งหนังสือหรอก ของจริงบินว่อนอยู่รอบตัวตลอดเวลา ทุกวัน ...