ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Aji] Boku no Kazoku o Sarashimasu เปิดโปงครอบครัว 1/10 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 26, 2020, 11:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magahi

อ่านนิดเดี่ยวก็ ติดใจล่ะ ทำต่อเรื่อยๆ
นะคับ รอดูอยู่

piekung03

ขออ่านหน่อยนะครับ

ขอบคุณนะครับผมชอบเรื่องนี้มากเลยเคยดูแต่รูปในเว็บนอกแต่อ่านไม่ออกได้แต่ดูรูป
อยากบอกว่าคุณแม่เรื่องนี้น่าจัดมากๆเลย
ขอบบคุณนะครับ

gfthebc

หวัง​ว่า​เรื่อง​นี้​จะ​ไม่ใช่​แบบ​ ntr​ นะครับ​ ที่​เพื่อน​พระเอก​มา​ข่มขู่​พระเอก​แล้ว​มา​ทำอะไร​ไม่ดี​กับ​สาว​ๆรอบ​ตัว​พระเอก​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​การ​ชักศึก​เข้า​บ้าน​ชัด​ๆ​ ทั้ง​เรื่อง​พระเอก​ไม่​น่า​จะ​ได้​ใคร​ มี​แต่​คน​นอกบ้าน​เอา​ไป​หมด​ ช่าง​น่า​เสียดาย​จริงๆ​

MelonRosE

ไอ่เพื่อนตัวเอกแม่งโคตรน่ากลัวไม่ใช่เพื่อนชัดๆ แล้วไหงน้องไอ่จืดนั้นมันเหมือนจะอ่อยเกินไปแบบนั้นล่ะหนูยังเด็กอยู่นะลูกกกก ::Touchy:: ::Touchy::

/ />ED: ผิดที่คิดไว้มาก จากตัวอย่างไอ่เราก็นึกว่าไอ่เพื่อนพระเอกมันจะรุมเยเฮ้ น้องสาวไรงี้ กลายเป็นพลอตเรื่องแบบคนแปลกหน้ามาเฉยเลยแสบสุดๆ
ดูคนจากภายนอกไม่ได้จริงๆดุๆงี้แพ้ทางคนอ้อนเฉยเลยแพ้
กำไรมาอยู่ที่ไอ่น้องได้เห็นหนังสดไปอีก
คนต่อไปเป้นน้องจะเป็นไปทางเดิมไหนเนี้ยหรือ ไอ้เพื่อนน้อง จะมา เยเฮ้

ปล. เป็นกำลังใจให้นะครับผม

inwyin

ทั้งแม่ทั้งพี่กับน้องไม่น่ารอดโดนจัดหนักยกบ้านแน่

rockkillyou

สงสัยเสร้จทั้งบ้าน
.
.
อ้าวผิดคาดนึกว่าจะโดนพวกเพื่อนๆ รอตอนต่อไปต้องมีแน่

freedom

เรื่องนี้เด็ดจิง โดนกันหมดทุกคน
พระเอกก็ดูจะชอบแบบนี้อีก

oppoeiei

จะแนวไหนนี่เพื่อนพระเอก หรือพระเอกลุยเอง

Neo Rory

ของอจ. ท่านนี้ทำแนวntr ได้สุดยอดหลายเรื่องระเรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่ผมชอบนะ

iten1234

เพื่อนพระเอกจัดพี่สาวกับน้องสาวและแม่ เปล่า พี่โดนคนอื่นเอา เอาคลิปพี่สาวเอาให้เพื่อนดู

Pongkan

ผมว่าน่าจะntrกมดบ้านนะพระเอกเป็นเด็กน้อยอะไรแบบนี้

jarabaman

สาวในบ้านคงไม่โดนชาวบ้าน3ชาวบ้าน4จับกดนะครับ สงสารพระเอก ให้พระเอกกดเถอะ 555

โหหห อย่างดาร์ค มาเหนือความคาดหมายมากครับ

sun_day

ดูทรงน่าจะเข้ามาอ่อยมากกว่านะ น่าจะทั่งบ้าน

อ่าว นึกว่าเพื่อนพระเอกจะได้ ไหวใครเนี้ย55

yopern

ทั้งแม่ทั้งพี่สาวน่าฟัดทั้งคู่ แถมยังมีนิสัยชอบโชว์อีกด้วย

edit อ้าวมีปมนี่น่า มิน่าถึงได้กล้านัก