ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 13

เริ่มโดย Koog Google, พฤศจิกายน 30, 2020, 07:10:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย ร่ำรวย

MAC

drof666

ความรักกับความใคร่มันมีเส้นบางๆกั้นเอาไว้อยู่ แต่กรณีของฟ้านี่เส้นบางๆที่กั้นไว้คงรั้งความใคร่ไม่อยู่แล้ว ::Shy::
Edit.เตรียมตัวโดนมอมยาปลุกแล้วกระแทกข้ามคืนยันเช้าแน่ๆ แต่ขอให้งวดนี้น้ำเชื้อเอกได้เจาะไข่แดงของฟ้าสักทีจะได้เริ่มยกระดับความปวดตับ

อ๊อฟ

คิดถึงภาคต่อ จังครับ  อย่าหายไปนาน นะครับ  อิอิ

[Alt]air

บอย ตื่นได้ยังครับ คนอื่นเขาไปกันถึงไหนแล้ว

olemantu

พี่เอกตั้งใจป้อนให้ฟ้าติดใจอยู่แล้วเพราะ เอกมีลูกล่นดี ๆ เพียงแต่เอกไม่จริงใจต่อฟ้าเท่านั้นละ ที่ฟ้าจะได้แต่อร่อยอย่างเดียว

หวานเย็น

Channarong Saekow

และแล้วฟ้าก็เลือกในสิ่งที่อยู่ในส่วนลึกของจิตใจ  มากกว่าความรัก

kittaphot007

ท่าทาง​ฟ้าจะกู่ไม่กลับแล้วยิ่งถลำลึกลงไปทุกที่​ ส่วนไอบอยมึงก็มัว​แต่​ทำงานโดนไม่รู้อะไรเลย​ ถึงมึงจะรวย​ก็เถอะแต่เสือก​แกล้งจนแบบนี้มึงเตรียมตัว​เสียน้องฟ้าไปได้เลย​  ::Doubt::

Kasama.ja

เอาเข้าไป  ชื่อเอกก็ต้องเป็นพระเอกสิคร้าบบบบบ

เอาจริงๆ ถ้าเอาใจนักอ่านก็จบสวยๆนะครับ  แต่อยากให้นักอ่านจำขึ้นใจ ไรต์ก็จัดโหดไปเลยฮะ 555

SpetsnaZ

vi vo

ดันเกรียน ครอบลิงค์

knightgs