ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 6 : สับสน

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 13, 2020, 03:54:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ผมกลับบ้านดีกว่า ตัดใจไปเลยครับ

วัธน์กวี

เลือกข้อ 3 ฟังดูก่อนว่าคุยอะไรกันแล้วค่อยตัดสินใจว่าเอายังไง

kookai

ขอบคุณครับ...ส่วนตัวผมจะเดินไปหา แล้วกลับบ้านครับ

แมวหง่าว

ข้อ 3 ครับ
เงี่ยน และแอบฟังว่าสองคนนั้นคุยอะไรกัน

kpnttn

ผมเลือกข้อ 3 นะ ขอดูสถานการณ์ก่อนตัดสินใจ

จริง อิหยังวะ

อุทานขึ้นมาได้ถึงแม้จะไม่ใช่คนอีสาน

bangsan

1กับ3เราต้องเห็นกับตาแล้วแอบฟังไปด้วย

boom00

เงียบแอบฟังก่อนมีแปนอะไรมาหลอกเราเแล่านี้ค่ิยแอบฟังไป ค่อยวางแผนก่อนต่อ

Daxamoo

ยังงัยก็ต้องจั่วให้จบก่อน
เรื่องอื่นว่าทีหลัง

prajuab masorn

teeieie123

3.เงียบ แอบฟังต่อว่าสองคนนั้นคุยอะไรกัน ไม่แอบฟังก็ไม่รู้เรื่องกันพอดีสิครับ  ::DayDream:: ::DayDream:: ::DayDream::

chakit9371

jeditay

ลองฟังเงียบๆก่อน ว่าเกินไรขึ้นแล้วค่อยหนีกลับยังทัน

57130246.

เงียบแอบฟัง เพราะว่าถ้าเข้าไปถามตรงๆอาจจะไม่พูดความจริง

knightmoon

แอบฟังก่อนดีกว่า น่าจะมีเรื่องอะไรดีๆนะ