ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 6 : สับสน

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 13, 2020, 03:54:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Snutsu

ถ้าเป็นผมนะจังหวะร้านมันน่าจะเสียงดังให้แอบฟังคงไม่ได้เป็นผมชิงกลับเลยดีกว่า

hiroshi123

petergg

ข้อ 3 ครับ แอบฟังแอบดูท่าทีพิมกับชายคนนั่นก่อน
อะไรกันครับเนี่ย

pakykit

elelle

peddo

เหมือนงานรวมญาติ แฟนกิ๊ก อะไรงี้เปล่าครับ เจอกันแล้วจะทักกันงงๆ หน่อย
แอบฟังสักพักแลเวออกไปทักเลยครับ

panax

เงียบ แล้วแอบฟังครับ จะได้รู้ตัวตนแท้จริงของพิมด้วย

blackjack

::Hmmm:: ถ้าผมนะจะเงียบแอบฟังก่อน เพราะการที่พิมมาคบกับเราทั้งที่มีแฟนแล้วและพิมก็รู้ เราก็ควรรู้เรื่องของพิมบ้างอย่างน้อยๆ การที่เราแอบฟังมันก็น่าจะได้รู้อะไรบ้างบางอย่าง

suptest20

darkside

ฟังก่อน จะให้ดี ก็อัดเสียงไปด้วยเลย 
เผื่อหูเพี้ยน  555

blackjack

::Reader:: มาต่อไวๆ นะอยากอ่านอยากรู้ ไม่เสียวไม่ว่าเรื่องน่าสนใจดี

RennY

เป็นผมคงแอบฟังให้รู้เรื่องไปเลยครับเอาให้แน่และมั่นใจว่าเขาคุยอะไรกัน จะได้ไม่ค้างคาใจและสงสัย

timemachine68