เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7 : ในรถ | two-hitchhikers.ru

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7 : ในรถ

• 57 ตอบ
  • 4805 อ่าน
*

ออฟไลน์ 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭

• Tiny Member
  • *
  • 19
  • 124
  • Where'd you get that from, a fortune cookie?
เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7 : ในรถ
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 02:25:27 am »
   พิมเดินกลับมาด้วยสีหน้าปกติ ราวกับไม่มีเรื่องอะไรเกิดขึ้น ท่ามกลางความตกตะลึงของทุกคน ยกเว้นทัดที่เมาไม่รู้เรื่องแล้ว และโมที่มองพิม อย่างกับรู้เรื่องราวอยู่แล้ว

“เฮียอ่ะ... ทำไมไม่เล่นตามที่คุยกันไว้คะ”

พิมร้องด้วยน้ำเสียงกระเง้ากระงอด ผมฟังด้วยความงุนงงอีกรอบพร้อมอุทานอยู่ในใจ

‘อีหยังวะ’

--------------------------------------------

แด่ two-hitchhikers.ru

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7

พิมเข้ามากระซิบอธิบายให้ผมฟังว่า เอ็ม คือแฟนเก่าคนแรกของพิม ที่เลิกกันไปนานแล้ว แต่เอ็มก็ยังตามราวีไม่เลิก ผมก็ไม่ได้เชื่อที่เธอพูดมาทั้งหมด เพราะเหตุผลของพิมเต็มไปด้วยช่องโหว่ แต่ผมไม่ได้แสดงอาการอะไรออกมาให้เธอรู้ แค่เออ ออ ตามที่พิมบอกไป พี่แมนที่ดูตกใจในตอนแรก ก็ไม่คิดจะถามต่ออะไรเพิ่ม เมื่อเห็นผมกับพิมคุยกันแล้ว ผมนิ่ง ไม่แสดงอาการอะไรเพิ่มเติม พี่แมนกลับไปโฟกัสที่จี้คนสวยเหมือนเดิม จี้ที่ตอนนี้ดูจะไม่สนใจเสียงเพลงและบรรยากาศโดยรอบแล้ว ส่วนทัดก็เริ่มไม่ไหว จะหลับฟุบคาโต๊ะเอาให้ได้

พวกเราเลยเลือกที่จะเช็คบิล พี่แมนรับหน้าใหญ่จะเคลียร์ค่าใช้จ่ายให้ สาวๆเลือกที่จะไปเข้าห้องน้ำกันทั้งหมดเพื่อเตรียมตัวกลับ ทัดโดนปล่อยให้ยืนฟุบคาโต๊ะดื่มทิ้งไว้ เมื่อพนักงานเรียกเก็บค่าใช้จ่าย พี่แมนดูมีอาการเลิ่กลั่ก แกเข้ามากระซิบผม

“เว เอามาให้พี่ยืมก่อน 500 เงินสดพี่ไม่พอว่ะ เดี๋ยวพี่โอนคืนให้วันหลังนะ”

ผมก็ยื่นให้แก 1000บาท ไม่ได้คิดหวังจะได้คืน ถือว่าจ่ายส่วนของตัวเองไป พวกเราผู้ชาย มันก็ต้องรับผิดชอบค่าใช้จ่ายบ้าง ไหนจะเป็นค่าน้ำมันที่แกขับวนไปมาอีก แกรับมาแล้วบอกขอบใจ ท่าทางคึกคัก หันไปจัดการค่าใช้จ่ายเรียบร้อย สามสาวเดินกลับมา โมเข้ามาหิ้วทัดออกไปข้างนอก ผมก็ช่วยหิ้วปีกมันอีกข้าง ส่วนพี่แมนไปเอารถที่ลานจอด พิมกับจี้เดินตามพวกเรามาติดๆ

“เป็นไงอีจี้ พี่แมนถูกใจมึงมั้ย”

พิมถามเพื่อนเธอขณะที่ยืนรอรถพี่แมนนอกร้าน

“ก็ดีนะมึง กูว่าจะลองดูว่าพี่เค้าเป็นยังไง” จี้พูดขณะมีอาการยิ้มน้อยยิ้มใหญ่

“แหม ดูแลพี่แมนดีดีด้วย ให้เขาขับไปให้ถึงที่นะ”

“ที่ไหนมึง” จี้ย้อนกลับ

“จะที่ไหนก็เรื่องของมึงเหอะ อีจี้”

พิมตอกกลับพร้อมกับบิดเอวเพื่อนของเธอ

“โอ้ยย.... แล้วมึงอ่ะ”

จี้หันกลับมาถามพิม แล้วพยักเพยิดมาทางผม ผมหันหน้ากลับ ทำเป็นไม่ได้ยิน

“เห่ย แก.... “

เสียงพิมเบาในระดับซุบซิบ จากนั้นสองสาวก็กระซิบกระซาบกันต่อ ซึ่งผมไม่อาจฟังเข้าใจได้

เมื่อรถมาถึง พวกเราช่วยกันหิ้วทัดไปนั่งข้างคนขับ และพวกเราก็นั่งกันในตำแหน่งเดิม พี่แมนขับรถออกไปจนถึงสี่แยกใหญ่ โมขอลงเพื่อพาทัดกลับไปห้อง จี้ย้ายมานั่งแทนทัด เหลือผมกับพิมนั่งข้างหลัง 2 คน พี่แมนออกรถตรงไปยังย่านที่ผมกับพี่แมนพักอยู่ พี่แมนขับไปอย่างเงียบๆ จี้หันไปมองทางข้างนอก ส่วนพิมขยับตัวลงมานอนหนุนตักผมอาการนิ่งๆเหมือนหลับ ผมลูบผมพิมเบาๆ หันหัวออกไปยังถนนข้างนอกและพักสายตาสักครู่เพราะควันบุหรี่ในผับมันทำให้ผมแสบตา

พิมที่นอนอยู่บนตักด้วยลมหายใจสม่ำเสมอนั้น จู่ๆก็ขยับมือมาบีบต้นขาผมเบาๆ ผมหันหน้ากลับมามองเธอ พิมนอนนิ่งเฉยเหมือนกำลังหลับจริงๆ แต่มือเธอลูบไล้ต้นขาผมไปมา

ไอ้ความรู้สึกพิศวาสหรือเอ็นดูพิมด้วยความรักของผม มันหมดไปนานแล้ว คงเหลือแต่อารมณ์ใคร่ล้วน ๆ ที่คุกกรุ่นมาเป็นวันๆ ผมแก้เผ็ดการหยอกของเธอด้วยการเลื่อนมือที่ลูบเส้นผม มาลูบหลังของพิมเบาๆ ซึ่งเธอมีอาการอย่างเห็นได้ชัด

“ซืดด....... อูยยยย”

พิมร้องด้วยเสียงเบาสุดๆอย่างอดกลั้น แต่ผมก็ยังได้ยิน ไม่แน่ใจว่าเสียงเลยไปถึงที่นั่งคู่หน้าหรือไม่ ผมเงยหน้าไปมอง จี้เอียงใบหน้าไปทางกระจกเหมือนเดิม แต่หัวของเธอส่ายไปมาเล็กน้อย ช่องตรงกลางระหว่างที่นั่งของทั้งสองคน มีมือของพี่แมน ที่ควรจะวางตรงเกียร์ หายไปในเบาะนั่งของจี้!!

หันกลับมาที่พิม เธอขยับตัวพลิกด้าน หันหน้าเข้าหาตัวผม มือทั้งสองของเธอกุมอยู่บริเวณหน้าอกเธอ แล้วเริ่มขยุกขยิกที่เป้าของผม ผมมองพิม เธอก็ยังคงหลับตาอยู่.... จังหวะนั้นผมเลยเอากระเป๋าสะพายข้างของเธอมาวางไว้บนตักผม เพื่อบังหัวเธอไว้ แล้วใช้มือเดียวที่ว่าง ปลดกระดุมกางเกงยีนส์ตัวเองออกช้า ๆ พิมดูอากัปกิริยาผมออก ก็สอดมือของเธอเข้าไปในช่องกางเกงคว้าเอา เจ้าท่อนเนื้อที่ตั้งแข็งภายในกางเกงรัดเนื้อของผมอย่างรวดเร็ว ผมขมิบก้นตอบรับการสัมผัสของเธอด้วยความเสียวอย่างหยุดไม่ได้ ท่อนเอ็นของผมมันแข็ง และเบียดตัวไปตามซอกที่มันเคลื่อนไหวไปได้และออกอาการสั่นระริกด้วยความตื่นเต้น

พิมขยำท่อนเอ็นไว้แล้วขยับมือนวดเบาๆ ผมตอบรับด้วยการเกร็งปลายนิ้ว แล้วกรีดแผ่นหลังเธอยาวๆไล่ตามแนวกระดูกสันหลัง ซึ่งได้ผล พิมเกิดอาการตอบสนองอย่างรวดเร็ว เธอสะดุ้งจนเท้าเธอกระตุกชนกับประตูรถฝั่งของเธอ และสูดปากอีกครั้งด้วยความเสียว มือที่จับท่อนเอ็นผมกำแน่นเพื่อหาที่ยึดเหนี่ยว ผมก็ถอนหายใจระบายความเสียวออกมาอย่างห้ามเสียไม่ได้

“อ๊ะ..... “

นั่นไม่ใช่เสียงของพิม แต่ดังมาจากที่นั่งด้านหน้าของพวกเรา จี้ร้องเสียงแหลมๆออกมา พี่แมนสะดุ้งรีบชักมือกลับอย่างรวดเร็ว ส่วนจี้พยายามนั่งนิ่งไม่ไหวติง แต่ร่างกายเธอยังหลงเหลืออาการหอบเหนื่อยจากความเสียว พี่แมนแอบชำเลืองมองที่เบาะหลัง ผมกับพิมยังคงนิ่งอยู่ในท่าเดิม แต่ความจริง พิมสอดมือของเธอผ่านขอบผ้ายืดกางเกงชั้นในผมไปแล้ว สัมผัสกับเนื้อแท้ๆของท่อนเอ็นผม โดยที่กระเป๋าสะพายของพิมที่ผมตั้งไว้มันบังมุมมองของพี่แมนได้อย่างเหมาะเจาะ

พิมใช้นิ้วมือเรียวยาวของเธอไล้ขอบหยักอย่างสะดวกด้วยความลื่นจากของเหลวที่ซึมออกมาจากตาน้ำผุดของผม ส่วนนิ้วโป้งและปลายนิ้วที่เหลือของพิมประคองท่อนเอ็นผมไว้และชักเบาๆ หนังหุ้มเอ็นขยับขึ้นลงช้า ๆ ราวกับแท่นขุดเจาะน้ำมันตามที่เคยเห็นในข่าวต่างประเทศ ระหว่างที่ผมกำลังรสสัมผัสความเสียวที่ท่อนล่างนั้น ผมก็เปลี่ยนจากลูบแผ่นหลังของพิมไปสอดมือเข้ากับกางเกงขาสั้นอันรัดแน่นของเธอ และสอดทะลุกางเกงชั้นในของพิม วันนี้เธอใส่เนื้อผ้าที่ออกมันๆลื่นๆ มือของผมเข้าไปทักทายเนินขนเรียบเนียนเป็นครั้งที่สอง จากนั้นผมเกร็งข้อมือให้กางเกงในของเธอยืดขึ้นมากพอที่จะสอดนิ้วลงไปต่อได้สะดวก แล้วใช้สองนิ้วล้วงเข้าไปสัมผัสร่องเสียวของเธออย่างจัง

พิมมีอาการกระตุกเล็กน้อยจากการถูกนิ้วสัมผัสจุดซ้อนเร้นของเธอ และรถที่เคลื่อนตัวไปมาทำให้นิ้วของผมถูไปมาร่องอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ ร่างกายแสนวิเศษของพิมขับน้ำหล่อลื่นออกมาจากการกระตุ้น ทำให้ผมเกี่ยวร่องเสียวของพิมได้อย่างไหลลื่นไม่มีสะดุด พิมนึกอยากแก้เกมผมด้วยการลากเอาขอบยืดกางเกงผมลง เบนเอาหัวทู่ของผมออกมานอกกางเกงยีนส์ เธอผงกหัวลอยขึ้น อ้าปากครอบเอาเจ้าหัวทู่เข้าปากเธอเต็มลำ

ขรุบ..!

เสียงในหัวของผมมันบอกอย่างนั้นเมื่อเห็นจังหวะการเขมือบท่อนเอ็นผมเข้าไป พิมอ้าปากครอบท่อนลำของผม ขณะที่ความขรุขระของถนนสร้างแรงกระเทือนช่วยดันให้มันเข้าช่องปากเธอจนสุด  เธอร้องดัง “แค่ก”เบาๆทีหนึ่งเพราะท่อนเอ็นของผมกระแทกเข้าไปสุดลำคอ ผมสัมผัสการบีบรัดและความชื้นในช่องปาก ความอุ่นวาบของปากพิมสร้างความพึงพอใจให้กับผมจนไม่รู้จะอธิบายด้วยอะไร พิมดูไม่รังเกียจท่อนเอ็นของผมที่ยังไม่ได้ล้างให้สะอาด อาจเป็นเพราะอารมณ์ที่พาไปทำให้เธอเตลิดก็เป็นไปได้ ผมจำเป็นต้องระบายลมหายใจออกเพื่อลดทอนความเสียวที่เกิดขึ้น และเอาคืนเธอด้วยการสอดนิ้วกลางเข้าไปในร่องหลืบพิศวงแล้วเกี่ยวเข้าด้านในเพื่อสร้างอารมณ์ให้เธอ

มันไม่ใช่เกมที่เราจะเอาชนะ ว่าใครจะทำให้อีกฝ่ายเสร็จก่อนกัน แต่มันเป็นไปตามครรลองของมัน ตามขั้นตามตอน ตามประสบการณ์และความต้องการของทั้งสองคนโดยที่ไม่มีอะไรติดขัด ผมและพิมยังคงส่งมอบความเสียวซ่านให้แก่กันโดยไม่สนใจสถานที่และเวลา  ผมเหลือบตาไปมองคู่ข้างหน้า มือซ้ายของพี่แมนข้ามฝั่งไปหาจี้อีกรอบหนึ่ง แต่จี้ขยับตัวมาพิงฝั่งเข้าหาตัวรถแทนแล้ว และยังคงทำเป็นหลับเหมือนเดิม

เสียงเพลงเบาๆในรถและเสียงยางรถบดถนนดูจะปิดบังเสียงครางของจี้และพิมได้เป็นอย่างดี ส่วนผมขณะนี้เริ่มจะคล้ายมีอาการเหน็บกินก้นเพราะเกร็งตัวเป็นเวลานานแล้ว แต่ก็ยังอดทนได้อยู่ พิมยังคงอมท่อนเอ็นผมไว้อย่างนั้น และใช้ลิ้นวนไปรอบ ๆ เท่าที่เธอจะสามารถทำได้โดยไม่กระโตกกระตากคนข้างหน้า ผมเกี่ยวนิ้วที่ร่องเสียวของเธอจนรู้สึกพอใจ จึงชักนิ้วออกมาแล้วดูดเลียน้ำหล่อลื่นที่ออกมาชโลมนิ้วนั้น มันมีกลิ่นอับอยู่บ้างแต่ด้วยความใคร่ที่บดบังสามัญสำนึก รสชาติของมันจึงไม่ได้ทำให้รู้สึกรังเกียจเท่าไหร่

ไม่นานนัก พิมคงรู้สึกเมื่อย เธอถอนปากออกจากท่อนเอ็นของผม โดยมีน้ำลายยืดติดมาด้วย พิมมองหน้าผมด้วยรอยยิ้มที่พึงพอใจก่อนคว้าชายเสื้อผมมาเช็ดปากเธอ แล้วผมกับเธอก็ช่วยกันติดกระดุมกางเกงยีนส์เพื่อจัดเก็บของผมเองให้เข้าที่ จากนั้นเธอก็ตบท่อนเอ็นผมเบาๆ ราวกับเอ็นดูมัน ก่อนที่จะนอนนิ่งๆ แกล้งทำเป็นหลับเหมือนเดิม ผมก็กลับมาลูบผมเธอเหมือนเรื่องเมื่อครู่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ขณะนี้จึงได้แค่รอการเดินทางไปยังห้องผมเท่านั้น ผมจะได้จบการรอคอยที่ยาวนานนี่เสียที

สักพักหนึ่ง รถของเรามาจอดติดไฟแดงที่สี่แยกใหญ่ เวลาตอนนั้นประมาณ ตี 1 กว่าๆ ระยะทางไปถึงซอยห้องพักผมไม่ถึงกิโล  ผมเตรียมแกล้งทำเป็นตื่นเพื่อให้พี่แมนและจี้ที่ยังไม่เลิกล้วงกันให้ตั้งตัว แต่ในทันทีทันใดนั้น จี้ก็หลุดเสียงออกมาดังไปทั้งคัน

“อี๊ยยยส์”

จี้ครางเสียงหลงแล้วกระตุกตัวคาเบาะรถ พี่แมนตกใจเสียงหลุดของเธอรีบชักมือกลับ ผมกับพิมก็ตกใจเหมือนกัน ผมแกล้งทำเป็นไม่ได้ยินแต่ขยับตัวให้เกิดเสียง จี้ยกมือมาอุดปากตัวเองแต่ร่างกายยังกระตุกอยู่เล็กน้อย จากนั้นก็มีเสียงเสื้อผ้าขยับไปมา แล้วจี้ก็เบือนหน้าออกไปข้างนอก

พิมแกล้งลุกขึ้นมาด้วยอาการงัวเงียพร้อมถามว่าถึงไหนแล้ว ผมทำเป็นเช็คโทรศัพท์ดูเวลา พี่แมนกระแอมทีหนึ่งแล้วบอกว่าใกล้ถึงซอยที่เว บอกแล้ว จากนั้นรถเก๋งของพี่แมนก็จอดเทียบถนนหน้าปากซอย 7... ผมเปิดประตูและลงจากรถ ตามด้วยพิม พี่แมนยกแขนมากอดเบาะที่นั่งข้างคนขับและมองหน้าพวกเราสองคน ในขณะที่จี้นั่งพิงเบาะนิ่ง ใบหน้าแสร้งทำเป็นหลับอยู่

“เดี๋ยวเราค่อยเคลียร์กันทีหลังนะเว”

พี่แมนพูด พยักหน้าทีนึงเป็นอันรู้กัน ผมมองพี่แมนและยิ้มกลับ

“ครับพี่ ขับรถดี ๆนะ ไว้ค่อยคุยกันครับๆ”

ผมตอบกลับและปิดประตูรถให้แก ก่อนเดินกลับเข้าซอยห้องพักของผม พิมเดินตามมาและกอดแขนผมข้างหนึ่งไม่พูดอะไร ไม่นานเราก็กลับมาถึงห้องของผมที่เดิม เมื่อมาถึงห้อง พิมบอกให้ผมไปอาบน้ำก่อน เดี๋ยวเธอต้องเตรียมชุด และอุปกรณ์ทำความสะอาดร่างกายเธออีก ผมจึงถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหลือแต่กางเกงชั้นในแล้วเข้าไปอาบน้ำ ล้างทำความสะอาดทุกส่วนของร่างกายให้หมดจด ก่อนออกมาด้วยผ้าเช็ดตัวเคียนเอว และสวมเสื้อยืดกางเกงขาสั้นโดยไม่ใส่กางเกงใน ก่อนจะล้มตัวลงนอนและเช็คโทรศัพท์ กว่าพิมจะอาบน้ำเสร็จคงจะตี 2 เหลือเวลาไม่มากนัก และผมยังต้องทำงานตอนเช้า 6.00 เหมือนเดิม เหตุการณ์ครั้งนี้จะซ้ำรอยอีกหรือไม่....

อ้างถึง
ข้อความจากผู้แต่ง :
ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบในตอนที่ 6 ผมเข้าใจแล้วว่าการที่ได้อ่านความเห็นและการมีส่วนร่วมของผู้อ่านมันมีความสุขอย่างไร ขอบคุณกำลังใจทุกท่านด้วยนะครับ ท่านที่บอกว่าเรื่องราวมันคล้ายๆกับที่ท่านเคยเจอ ก็เอามาเล่าให้ผมฟังได้นะครับ คาดว่าเรื่องนี้น่าจะใกล้ถึงตอนจบแล้ว ผมจะพยายามจบโปรเจค เทศกาลใหญ่นี้ให้ดีและสมบูรณ์ที่สุดนะครับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2021, 07:15:03 pm โดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭 »
𝘓𝘪𝘬𝘦 𝘪𝘯 𝘵𝘩𝘦 𝘣𝘰𝘰𝘬𝘴, 𝘸𝘩𝘦𝘳𝘦 𝘺𝘰𝘶 𝘬𝘯𝘰𝘸 𝘵𝘩𝘦 𝘰𝘶𝘵𝘤𝘰𝘮𝘦, 𝘣𝘶𝘵 𝘺𝘰𝘶 𝘱𝘭𝘢𝘺 𝘪𝘵 𝘰𝘶𝘵 𝘫𝘶𝘴𝘵 𝘵𝘰 𝘴𝘦𝘦 𝘩𝘰𝘸 𝘪𝘵 𝘸𝘰𝘶𝘭𝘥 𝘩𝘢𝘱𝘱𝘦𝘯.

*

ออฟไลน์ blackjack

• Senior Member
  • 900
  • 164
Re: เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7 : ในรถ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 03:47:40 am »
 ::Dribbling:: ดูสิพิมจะโดนมั้ยหรือมีอะไรที่หักมุมอีก แม้ไม่เสียวแต่เรื่องราวชวนติดตาม

*

ออฟไลน์ Evolution PK

• Junior Member
  • 478
  • 0
Re: เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 7 : ในรถ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 04:13:26 am »
ผมว่าอดซั่มอีกแน่เวลาหมดก่อนลาก็ไม่ได้

*

ออฟไลน์ marco35

• 663
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 04:36:41 am »
น่าจะยังไม่ได้  ต้องไปทำงาน หมดเวลาก่อน

*

ออฟไลน์ ipichai

• Gold Member
  • 1037
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 05:21:15 am »
พิมน่ากลัวเหมือนกัน ปั่นหัวผู้ชายได้ร้ายมาก ต้องใจเย็นๆ

*

ออฟไลน์ Fazz

• 603
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 05:21:53 am »
เสียดาย น่าจะลาล่วงหน้าครับ จะได้จัดยาวๆเลย

*

ออฟไลน์ cobra888

• 1173
  • 246
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 05:32:34 am »
มาเร็วทันใจดีครับ ไม่ต้องรอตอนต่อไปนานๆ ส่วนในเรื่อง น้องพิมคนนี้น่าติดตาม บทจะง่ายก็ยาก บทจะยากก็ง่าย งงกับเจ้าหล่อนจังเลย ::DookDig::

มาน้อย แต่มานะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2020, 06:40:49 am โดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭 »

*

ออฟไลน์ Xmax

• Full Member
  • **
  • 157
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 05:41:56 am »
เหลืออีก4ชม จัดได้

*

ออฟไลน์ taka95

• 817
  • 65
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 05:42:23 am »
ดูซับซ้อนนะยายพิมนี่

*

ออฟไลน์ Au Nanma

• Veteran Member
  • 1753
  • 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:22:57 am »
รอลุ้นครับว่าความสัมพันธ์ของทั้งคู่จะเป็นยังไงต่อ

*

ออฟไลน์ err

• Legend Member
  • 2246
  • 953
  • ดอนควาย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:24:47 am »
จี้ ถึงกับเสร็จคารถเลย  คงตื่นเต้นมาก แอบกันทำเนี่ย

*

ออฟไลน์ thanapon253

• 387
  • 61
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:27:19 am »
ไม่รู้ว่าสรุปแล้วกับพิม นี่ยังไงกันแน่ สถานการณ์พลิกไปพลิกมาเลยนะ

*

ออฟไลน์ Mylove1234

• 581
  • 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:39:42 am »
เรื่องราวยังคงเต็มไปด้วยคำถาม

*

ออฟไลน์ kopae

• Full Member
  • **
  • 102
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:39:56 am »
น้องพิมน่าศึกษามาก

*

ออฟไลน์ pui10000

• 1012
  • 93
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:58:39 am »
จะเป็นอยาาวไรต่อไปอดหรือปล่าว

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ