เสียตัวครั้งแรกให้เด็กนักเรียนต่างห้อง เพราะเด็กนักเรียนตัวเองแพ้พนันเป่ากบ | two-hitchhikers.ru

เสียตัวครั้งแรกให้เด็กนักเรียนต่างห้อง เพราะเด็กนักเรียนตัวเองแพ้พนันเป่ากบ

• 17 ตอบ
  • 6431 อ่าน
*

ออฟไลน์ shota

• Tiny Member
  • *
  • 28
  • 59
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2021, 11:27:23 am โดย shota »

*

ออฟไลน์ dopant

• Gold Member
  • 1366
  • 848
โรงเรียนอยู่ที่ไหนอยากไปเรียนด้วยคน ::HoHo::

*

• *
  • 28
  • 59
โรงเรียนอยู่ที่ไหนอยากไปเรียนด้วยคน ::HoHo::

555 อยู่ในหัวป๋มค้าบบ  ::HoHo::

*

ออฟไลน์ 1819

• Legend Member
  • 2364
  • 4
 โรงเรียนของเราน่าอยู่คุณครูใจดีทุกคน เด็กๆก็ซุกซนเราทุกคนชอบไปโรงเรียน 
   ครูเจนโดนน้อย แล้ว ต้องให้เจ้าดำด้วยเยอะๆนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

*

ออฟไลน์ occocc

• Senior Member
  • 892
  • 50
ชอบแนวนี้มากๆครับมาต่ออีกเยอะๆนะครับ

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Ultimate Member
  • 3056
  • 1279
โอ้โห รร. อะไรจะไปสมัครเป็นภารโรง

*

ออฟไลน์ Watcharapong Tantawat

• Full Member
  • **
  • 151
  • 0
นานๆเรื่องจากคุณ shota จะมา แต่ masterpiece ทุกเรื่องเลยนะครับ

*

ออฟไลน์ Prik110927

• 732
  • 52
โอ้โห รร. อะไรจะไปสมัครเป็นภารโรง บ้าง

*

ออฟไลน์ chanky2007

• Veteran Member
  • 1782
  • 410
โชตะมาเต็ม
ครูสาวใจดีกันทั้งโรงเรียนขนาดนี้ น่าอยู่เลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

*

• *
  • 28
  • 59
โรงเรียนของเราน่าอยู่คุณครูใจดีทุกคน เด็กๆก็ซุกซนเราทุกคนชอบไปโรงเรียน
   ครูเจนโดนน้อย แล้ว ต้องให้เจ้าดำด้วยเยอะๆนะ

ทีแรกว่าจะมีสตอรี่ครูเจนกับเจ้าดำ แต่ว่าภรรเมียผมนั่งดูโทรทัศน์ใกล้ๆ ตลอดเลย มันเสี่ยงมากๆ ฮะ 555

*

• *
  • 28
  • 59
ชอบแนวนี้มากๆครับมาต่ออีกเยอะๆนะครับ

อยากแต่งต่ออยู่คร้าบ แต่ว่าเมียผมนั่งดูโทรทัศน์อยู่ใกล้ๆ ตลอดเลย ไม่มีจังหวะเลยครับ

*

• *
  • 28
  • 59
นานๆเรื่องจากคุณ shota จะมา แต่ masterpiece ทุกเรื่องเลยนะครับ

ต้องเป็นคนที่ชอบแนวนี้เหมือนกัน ก็เลยชอบฮะ  ::YehYeh::

*

• *
  • 28
  • 59
โอ้โห รร. อะไรจะไปสมัครเป็นภารโรง

ครูโรงเรียนนี้เน้นเด็กฮะ ไม่รับผู้ชายวัยผู้ใหญ่เข้ามาทำงาน 555  ::DookDig::

*

• *
  • 28
  • 59

น่าจะอายุเกินแล้วหรือเปล่าฮับ  ::DookDig::

*

ออฟไลน์ haelonn

• 713
  • 0
นี้ล่ะแนวของชาย สุดยอดแนวนี้รอมานาน แต่งต่อยาวๆเลยท่าน เสร็จเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นไม่ต้องรีบเร่ง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ