ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 20

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2021, 09:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

บทเว่อวังนะครับ แต่ ตอนพระเอกกลับไป กราบพ่อ ผมน้ำตาซึมนะ อินมากๆ ท่านแต่งดีมากๆ คือแมร่งท่านทำให้คนอ่านอย่างผมสงสารพระเอกมาตั้งกี่ตอน หยั่งกะหนังดราม่าอ่ะ
ชอบมากครับตอนนี้ บทเสียวนี่ไม่จำเป็นเลยนะสำหรับเรื่องที่เจ๋งจริงๆ ขอบคุณท่านมากๆครับ นี่ผมยังไม่หยุดน้ำตาซึมนะ อินชิบหาย

mrzoom

บอยเดินเกมแก้แค้นได้ดีจริงๆ รอดูแผนต่อไปเลย  ::DookDig::

Man_On_The_Moon

ขอบคุณผู้แต่งมากเลยครับ ที่แต่งมาให้พวกเราอ่านอย่างต่อเนื่อง

quantize

มีเปิดตัวละครใหม่คือแคทด้วย จะมีภาคสปินออฟไหมครับเนี่ย

wittayacc

××Mon××

ดูๆไปฟ้านางก็น่าสงสาร นางรักบอยจริงๆแต่แค่นางโชคร้ายมาเจอเสือผูหญิงแบบนายเอกที่คอยกันบอยออกไปและทำให้นางหลงไปกับกามารมณ์ชั่วคราว ยังไงก็อย่าให้นางถึงกับเสียผู้เสียคน เอาแค่ให้พอเสียใจ แล้วให้นางไปเริ่มชีวิตใหม่กับผู้ชายดีๆบ้าง เพราะยังไงก็คงเสียบอยไปแล้ว

ppyyaa

102030

มาแบบนี้... คุณพี่เอกไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดแน่ๆ ส่วนฟ้าอืมมมมม แล้วแต่ท่านเอกจะเห็นสมควร ^^