ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 6

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 06, 2021, 01:01:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

มีตัวละครเพิ่มมาให้ลุ้นตลอดแต่ก็ชอบอลิษาครับติดตามครับ

x99

ซับซ้อนจริง ทศ โดนอะไรอีก แล้วดิวจะไปโดนใครอีก ต้องติดตาม

กฤษดา บุญมา

แต่ละคนกำลังคิดนักเรืองปัญหาสวนตัวแต่ละคน

LenGz

มีตัวละครเพิ่มเดาทางไม่ถูกเลย แต่ทศพลเวลานี้ยังมีอารมณ์ได้อีกแหะ

mildzeed

::Dozy:: แหม่พออริสาไปก็จัดหนักเลยนะทศพล ยิ่งน่าติดตามไปอีกมีตัวละครใหม่มา

manxxx

มีตัวละคร เพิ่มมาอีกแล้วครับ สงสัยงานนี้น่าจะยาวครับ

thep59

เรื่องราวลึกลับซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ แถมมีตัวละครเพิ่มขึ้นมาอีก เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย เป็นเรืองที่ชวนให้ติดตามจริงๆ รอลุ้นทุกตอนครับ

astaroz

มีตัวละครลับ ออกมาอีกแล้ว ติดตามกันต่อไป

prem aree

มาให้เค้ากระทืบแท้ๆแต่ก็ดีครับเบื่อแนวพระเอกเทพๆละ

tarnmbg

จ๋าร้ายกว่าที่คิดเยอะเลย แต่สงสัยใครอยู่เบื้องหลังเรื่องทั้งหมด

Lucky Naruk

mrmanaa

psm_mach

สงสารเดเมียทศ มาอยู่กลางปัญหา เจษจะมีวิธีแก้แค้นจ๋ายังไงเพราะจ๋ามีพร้อมทุกอย่างมากกว่าทศ