ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด EP2

เริ่มโดย Khawnkaow, กุมภาพันธ์ 02, 2021, 09:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

"ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณหลายๆ ท่านที่เข้ามาอ่านและให้กำลังใจขวัญข้าวนะคะ จะรีบเขียนมาอย่างรวดเร็ว  มีอะไรแนะนำได้นะคะ ขอบคุณมากคะ" ::Cold::

จริงๆ แล้ว เรารู้สึกดีกับพี่เค้า ตั้งแต่วันแรกที่เรามาบำบัดแล้วละค่ะ พี่เค้าน่ารัก เหมือนกับรุ่นพี่ที่เคยสอนดนตรีแเพียงแต่พี่แก้ม ไม่ได้ออกแนวทอม แต่เป็นผู้หญิง ที่เราอยู่ด้วยแล้วอบอุ่นมาก  เราคุยกับพี่เค้านอกรอบก่อนหน้าหลายครั้ง เหมือนเรามีคนพิเศษ ที่เป็นที่ปรึกษาเราทุกเรื่องๆ 
นับตั้งแต่เราบำบัดกับพี่เค้าเราไม่เคยมาสายเลยสักครั้ง บางทีเรามีขนม ของเล็กๆ น้อยๆ ให้พี่เค้าเสมอๆ จริงๆ แล้วอีกสิ่งที่เราอยากไปคือ ก่อนและหลังการรักษาเสร็จ เราจะได้กอดอุ่นๆ จากพี่เค้าเสมอ และเราอยากอยู่ในอ้อมกอดเขานานๆ
ตัดภาพมาที่โรงหนัง
พี่แก้ม จองที่นั่งแบบสองคน รู้สึกเป็นส่วนตัวดีมาก  แล้วหนังกะเป็นแนวโรแมนติก ดูไปกะฟินส์ไป  และช่วงเลิฟซีน เรารู้สึกอิน จนเราเอาเล็บจิกมือตัวเองไปมา ส่วนช่วงล่างเปียกชื้น ด้วยตามอารณ์ของวัยสาว
พี่แก้มคงเห็นเลยเอามือมาจับมือเรา...แล้วกะซิบข้างหูเราว่า เป็นไรหรือ ด้วยลมหายใจอุ่นๆ ข้างหู เราบีบมือพี่แก้มอย่าแรง แล้วเราเกร็งตัว พี่แก้ม เอามือลูบผมเราเบาๆ แล้วกะซิบถามว่า สบายตัวไหมข้าว.......
เราตอบเบาๆ ว่าค่ะ.....พี่แก้มเอามือสอดเข้าไปในซอกขาเราแล้วบอกเบาๆ แฉะหนักเลย พี่ว่าเราไปห้องน้ำกันไหม ข้าวได้ไปทำความสะอาดด้วย เราพยักหน้าเบา ดีที่โรงหนังมันมืด พี่แก้มคงไม่สังเกตุ ว่าหน้าเราแดงหนักมา 
เรากับพี่แก้ม เดินออกมาเข้าห้องน้ำ พี่แก้ม ถามว่าข้าวเป็นไรหน้าแดงหนักเลย
เราตอบว่ามันรู้สีกดีค่ะ เดวข้าวไปฉี่ก่อน เราเดินไปด้วยกันตอนเราจะเข้าห้องน้ำ พี่แก้มดันประตูห้องน้ำแล้วบอกว่า พี่เข้าด้วย>>>  เรากะเขิน บอกว่าพี่นู๋ฉี่ไม่ออก พี่แก้มเลยบอกว่าผู้หญิงด้วยกันมิเป็นไรหรอก  มันกะเหมือนกันละ  ด้วยความปวดฉี่ เราเลย นั่งฉี่ค่ะ พี่แก้ม ลูบผมเราเบาๆ เรารู้สึกอบอุ่น เลยกอดพี่เค้าหน้าเราซุกตรงพุงเค้า รู้สึกดีจริงๆ เมื่อเราฉี่เสร็จพี่แก้ม กะฉี่ต่อค่ะ แล้วเรากะออกมาล้างมือด้วยกัน
"ข้าว พี่ว่าเรากลับที่พักเถอะ" หนังคงมิเป็นไรแล้วเนอะ ไม่ต้องดูหรอก เนอะ พี่ว่าเราไปนั่งคุยกันดีกว่า  พี่แก้ม กระซิบข้างหูเบาๆ แถมขบติ่งหูเรา พร้อมกับจับมือเรา แล้วพาเราเดินไป

1819

แก้มจะรักษาอาการเครียดข้าวแบบไหนนะ    รีบกลับไปรักษาที่ี่ี่ี่ี่ห้องด้วย
ดนตรีไทยบรรเลง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

xonly289482

ความนุ่มนวลแบบค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไปของหมอนี่แหละ ที่ทำให้ เมื่อต้องเริ่มเรื่องแบบนี้อีกครั้ง ก็จะมี ความรู้สึกว่า ก็ได้....

Khawnkaow

อ้างจาก: 1819 เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2021, 01:33:57 ก่อนเที่ยง
แก้มจะรักษาอาการเครียดข้าวแบบไหนนะ    รีบกลับไปรักษาที่ี่ี่ี่ี่ห้องด้วย
ดนตรีไทยบรรเลง
บางครั้งความนุ่มนวลของผู้หญิงกับผู้หญิง  อารมณ์เตลิดได้ง่ายคะ

Khawnkaow

อ้างจาก: xonly289482 เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2021, 07:45:47 ก่อนเที่ยง
ความนุ่มนวลแบบค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไปของหมอนี่แหละ ที่ทำให้ เมื่อต้องเริ่มเรื่องแบบนี้อีกครั้ง ก็จะมี ความรู้สึกว่า ก็ได้....
หมอแก้ม อาจนุ่มนวลค่อยไปค่อยไป แต่ถ้าเครื่องติดอาจเป็นอีกแบบหนึ่งกะได้นะคะ

sthanya

น่าสนใจวิธีการรักษาเป็นแบบไหน

Khawnkaow

อ้างจาก: xonly289482 เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2021, 07:45:47 ก่อนเที่ยง
ใช่ค่ะ ไม่เร่งรีบ แต่ถ้าได้แล้ว มีรุนแรงบ้างค่ะ

Birdza

นิ่มนวลแบบผญ ก็น่าสนใจนะ