ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Natsu-machi no hi : ฤดูร้อนที่รอคอย [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 20, 2021, 08:57:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ปฐมบทตอนสั้นๆ ของเรื่องนี้ครับ ย้อนอดีตตอนที่นางเอกยังไม่ตาย
อ่านตอนหลักกันก่อนครับถ้ายังไม่ได้อ่านจะได้ไม่งง
>>>
แสงสุดท้าย

ซีรี่ย์น้ำท่วมโลกนี่มีย่อยหลายตอน แต่ผมขอทำแค่เนื้อเรื่องที่เกี่ยวกับคู่นี้ให้เสร็จละกันนะครับ

ป.ล. Link เรื่องเก่าๆ ที่เสีย อัพให้ใหม่แล้วครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Fujimaru

Life is a Battlefield : ชีวิตต้องสู้ (ตอนที่ 1)
Live is a Battlefield : คู่สู้ชีวิต (ตอนที่ 2)
Love is a Battlefield : รักต้องสู้ (ตอนที่ 3 (จบ))
Grizzly : คนเห็นหมี
Hachigatsu no Hi : แสงสุดท้าย
This is Love : นี่แหละรัก
Hare Hi no Hanataba : ช่อดอกไม้เพื่อวันที่สดใส
Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด
Kyouka no Niwa : ดอกไม้ในความทรงจำ
Gal Kara Manabu ii Houhou : แผนรักยัยตัวร้าย

mspeed

phatsa

Lonelyworm

l2aito

โอ้ยยย โคตรน่ารักเลยสองคนนี้
แต่อากาศหนาวหรรมหดนี่ เรื่องจริงที่ห้ามล้อเล่น  ::HoHo::

bigboy001

::Sweat::
อากาศหนาวหำไม่น่าหดนะ มันยิ่งแกร่งเป็นหินเชียวแหละ
ต้องจัดหนักๆ ให้สาวๆ เลิกนอนขดสัก5-6ยก ยิ่งในเต้นท์ด้วยนะเพลิน
สำหรับคู่พระนางเรื่องนี้คงต้องดูกันต่อไปแหละว่า จะมีอุปสรรคอะไรมาขวางบ้าง

joulez

allapon

หนาวๆ บางทีก็มันก็พักเหมือนกันน้อ อิ อิ

ipor

ต้องรีบมาส่งครับแม่ โดนรีดน้ำจนแห้งแล้วครับ

prota

เนื้อเรื่อสบายๆดี แค่ตอนนี้อยากรู้เลยว่าเกิดอะไรต่อ ขอบคุณครับ

eiaws

MooOon

ผมลองกลับไปดูตอนเก่า เเละกลับมาดูตอนนี้ งงหนักมาก

สรุปใครตายกันเเน่ ตอนเเรกก็คิดว่าสาวชวนไปอยู่เมืองผีด้วย

เเต่มาคิดดูดีๆ ในเมืองก็มีเเต่พระเอกเเล้วพระเอกก็บอกว่า

ไม่อยากไปจากที่นี่ พระเอกตอนนี้คนเดียวกับผมทองในตอนเเสงสุดท้าสินะ

อยากรู้เหมือนกันว่าจะจบยังไง ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

------------------------------------------------------------------------------------

เคลียร์นิด : นางเอกคนเดียวน่ะครับที่ตายแล้วในเนื้อเรื่องหลัก สังเกตุว่ามีแต่พระเอกที่เริ่มแก่

แล้วที่ว่า"ย้าย" หมายถึงย้ายไปอยู่สูงแทนที่จะติดอยู่กับบ้านเก่าที่เป็นเขตจมน้ำน่ะครับ (ตามภาพ)

แต่พระเอกก็ไม่ยอมไปไหนทั้งที่ระดับน้ำมันสูงขึ้นเรื่อยๆ เพราะจะรอนางเอกมาหาทุกปี

ไม่กล้าจบชีวิตตัวเองด้วยเพราะไม่รู้ว่าตายแล้วจะได้อยู่ด้วยกันรึเปล่า

----------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณมากๆครับ จะรออีกตอนนะ ของคู่นี้ น่าจะตอนสุดท้ายละมั้ง ใช่ไหม ที่พระเอก......

ว่าเเต่ผมเพิ่งรู้ว่า อีกเรื่องที่เป็นสาวเทนนิคที่ตีกับผี นั่นก็ โลกหเดียวกับเรื่องนี้ 555+ ว่าเเต่

ในมังงะรวมเล่ม หรือตอนไหนไหมครับที่เฉลยว่าทำไมนางเอกถึงตายอะ คือผมลองดูเเบบ

raw ไม่เห็นมีบอกเลย มาถึง นางเอกก็ตายเเล้ว เลย งง ตายตอนไหน ตายยังไง

-----------------------------------------------------------------------

ไม่มีบอกหรอกครับ แต่ก็เดาว่าน่าจะกับภัยพิบัติที่ทำน้ำท่วมนี่แหละ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คู่นี้อยู่ด้วยกันแล้วมีความสุขมากเลยนะ  พ่อแม่ก็เป็นใจให้อีก  แต่อยากรู่อย่างก็นางเอกเราเป็นไรตายนี่ละ 

alaaum

โห มีภาดก่อนจะถึง แสงสุดท้ายด้วย คลาสสิคจริงๆครับ

ขอบคุณที่มี link ให้ย้อนไปอ่านนะครับ

Dybala59

ฤดูร้อนที่ใฝ่ฝันเรื่องราวน่าติมตามมากเลยครับ