ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

สตีฟเป็นนักวิทยาศาสตร์ขององค์กรลึกลับที่ทำการทดลองด้านพลังจิต และต่อ คือ หนึ่งในกลุ่มตัวอย่าง

ekkpol

kazu36

อิง แค้นอะไรนักหนา อะ

sommchai

สตีฟคือใครเนี่ย รู้ได้ไงพระเอกเราทำอะไรไว้ แต่ตอนนี้สนใจแทนก่อนดีกว่า

winpooh

เจ้าของงานตามเช็คแล้ว ตัวทดลองทำงานอู้รึเปล่า

rara11

ตอนนี้ก็น่าสนใจขึ้นเรื่อยๆครับ

tarnmbg

สตีฟคือใคร รู้ความลับของต่อได้ยังไง

kodzilla

rastafari

สงสัยต้องมีองค์กรลับ เข้ามาควบคุมการใช้พลังแน่เลยใช้ไหมครับ

beeriero

แนวนี้มันเป็นเหมือนความฝันของผู้ชายเกือบทุกคน  ชอบจิงๆ

oGoBoRio

ppptttmmm

จินตนาการล้ำลึก น่าติดตามมากๆครับ

NaNNz

ยอมรับเลยว่านี่เป็น แนว ntr เรื่องแรกที่ผมติดตาม ชอบครับ ก็ไม่เชิงntrจ๋าซะทีเดียวเลยพอรับได้ เรียบเรียงดีนะครับ ไม่ยื้ดเยื้อจนเกินไป   การคาดเดากันไปต่างๆนาๆ ทำให้ รีดเดอร์ ชอบนะครับ
" "

yai79