ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milan

แต่ยังควบคุมพลังไม่ได้หรือเปล่า ถ้าพลังออกตอนใช้ความคิดนี่ควบคุมยากเลยนะ

notkey

สนุกมากเลยครับ ครบทุกรสชาติจิงๆ

Peth

อยากเห็นพลังแบบอื่นๆบ้างครับ เช่น สลับร่าง แปลงร่าง ฝากไว้ด้วยคนับ

pheung

น่าจะมีคนที่มีพลังมากกว่าหนึ่งคน

nananews

Pra-in

หรือเรื่อง อิง กับ อาร์ท เป็นผลของพลัง แล้วข้อความแปลกๆ หมายถึงใคร?

wittayacc

ดำเนินเรื่แงแบบนี้ผมว่าสนุกดีครับ ไม่หนักด้านใดด้านหนึ่งเดินไป มันดูเหมือนสถานการณ์ที่พอจับต้องได้

มดแดงตะกายตึก

สงสัยน่าจะมีการหักมุมแน่เลยกับน้องอิง

tulatula

ความเร็วเดินเรื่องกำลังดีนะครับ ไม่ช้าไม่เร็ว  เดาว่าน้องอิงนี่โดนพลังใครทำไปรึเปล่าน้า

gogglegame

akuzho

ns52800189NS

แล้วจะได้รู้เรื่องพลังเมื่อไรนะ
แต่ก็รอติดตามครับ

unclejacky

วางโครงเรื่องไว้ซับซ้อนดีมากๆครับ

potaeds

หรือว่ามีคนอื่นที่ใช้พลังแบบนี้ได้สั่งอิง

teeieie123