หลานสาวสุดที่รักของอา | two-hitchhikers.ru

หลานสาวสุดที่รักของอา

• 25 ตอบ
  • 13439 อ่าน
*

ออฟไลน์ seiyoku

• Tiny Member
  • *
  • 41
  • 41
หลานสาวสุดที่รักของอา
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2021, 01:49:11 pm »
ผมรับหน้าที่ดูแลหลานสาวลูกพี่ชายชื่อนิ้ง เพราะพี่ชายกับภรรยาต้องไปดูงานต่างประเทศหนึ่งอาทิตย์ ส่วนนิ้งจะมีสอบก็เลยไม่ได้ไปด้วยกัน
นิ้งเองก็โตเป็นสาวแล้ว ผมจึงไม่ต้องดูแลมาก ได้แต่ไปๆมาๆ ช่วยดูแลบ้านเวลาที่ผมว่างเท่านั้น
วันนึงผมไปส่งของให้ลูกค้าแถวบ้านพี่ชาย ก็เลยถือโอกาสแวะเข้าบ้านเพื่อไปดูความเรียบร้อย
พอเปิดประตูบ้านเข้าไป ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนครางกระเส่าเหมือนหนังเอ็กซ์ คิดในใจว่านิ้งคงไม่กล้าขนาดให้ผู้ชายมาเย็ดถึงบ้าน
เพราะความสงสัย ผมจึงค่อยๆแอบย่องเงียบๆเข้าไปในบ้าน พอได้ยินเสียงผู้หญิงพูดภาษาญี่ปุ่นก็เลยโล่งใจว่าเป็นแค่หนัง แต่ก็อยากรู้ว่านิ้งกำลังทำอะไรอยู่

พอผมย่องไปที่หน้าห้องนอนของนิ้ง ผมแทบจะไม่เชื่อโชคของตัวเอง นิ้งกำลังถอดเสื้อผ้าอยู่โดยที่ไม่รู้ตัวเลยสักนิดว่ามีสายตาหื่นจ้องมองอย่างไม่กระพริบตา

ผมเห็นนิ้งถอดเสื้อผ้าจนเหลือแค่ชุดชั้นใน ก็นึกชมหลานสาวตัวเองว่า นิ้งเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาวเนียน แถมยังหุ่นดี ร่างเพรียว แต่อกอวบ ก้นงอน สมกับที่เป็นดาวคณะ
ผมได้แต่แอบลุ้นในใจให้นิ้งถอดชุดชั้นในออกให้หมด

หัวใจผมแทบจะหยุดเต้นเมื่อเห็นนิ้งถอดบราออก เผยหน้าอกขาวอวบที่มีหัวจุกสีชมพูที่น่าดูดยิ่งนัก
แค่ช่วงบนยังไม่พอ นิ้งรูดกางเกงในออก ทำให้ผมเห็นเนินหีที่มีขนพลอมแพลมตามวัยนักศึกษาปีหนึ่ง
ควยของผมแข็งโด่แทบจะทะลุออกจากกางเกง คิดในใจว่าวันนี้จะต้องเย็ดหลานสาวคนสวยให้ได้

ไม่น่าเชื่อว่าโชคจะเข้าข้างผมขนาดนี้ ด้วยความกระสันจากการดูหนังเอ็กซ์ นิ้งนั่งลงบนโซฟา แยกขาออก แล้วเอาเริ่มมือลูบไล้ที่ต้นขาตัวเอง
มันเป็นภาพที่เร้าอารมณ์ผมยิ่งนักที่เห็นกลีบขาวๆ อ้าปากโชว์รูหีแดงๆ เหมือนจะเย้ายวนหวยหาควยมายัดใส่โพรงหี
นิ้งแหงนหน้าหลับตา แล้วเริ่มเอานิ้วแหย่รูตัวเอง สลับกับเขี่ยเม็ดแตด แล้วครางออกมาเบาๆ

ถึงตอนนี้ผมคิดว่าถ้าไม่ได้เย็ดนิ้งวันนี้ผมคงไม่ใช่ลูกผู้ชาย ผมจึงย่องเข้าไปหานิ้ง ซึ่งยังไม่รู้ตัวเลยว่าตัวเองกำลังโชว์เสียวให้อาจอมหื่นดูอย่างเต็มตา
ผมย่องเข้าไปคุกเข่าที่ตรงหว่างขาของนิ้ง เพื่อที่จะได้ดูรูหีชัดๆ เห็นแม็ดแตดแข็งเป็นไต กลีบขาวๆส่ายไปมาตามการลูบและบดบี้ของนิ้ว แล้วจึงรวบรวมความกล้าเอานิ้วแหย่รูหี
"ว้าย กริ๊ด คุณอา อย่าค่ะ" นิ้งเอามือจับมือผมแน่นไม่ให้แทงเข้าไปในรู แล้วรีบหุบขาเอาอีกมือปิดจุดสงวน ใบหน้าแดงก่ำไม่รู้ว่าเพราะความอาย หรือความเสียว

"ให้อาช่วยนิ้งนะครับ แล้วอาจะไม่บอกใครว่านิ้งแอบดูหนังเอ็กซ์แล้วนั่งแยงรูตัวเอง" ผมใช้ความลับของนิ้งเป็นข้อต่อรอง เพื่อหวังที่จะได้เย็ดหลานคนสวย
ผมพยายามจับขานิ้งแยกออก แต่นิ้งก็เอามือปัดพัลวัน ดั่งกับว่านิ้งที่พยายามจะปกป้องความเป็นสาวของตัวเอง แต่ผมดูท่าทางก็รู้ว่านิ้งคงโดนแฟนเย็ดไปเรียบร้อย นึกเสียดายที่ไม่ได้เป็นคนเปิดซิงนิ้ง

ผมจึงต้องขู่ว่าจะไปบอกพ่อกับแม่ของนิ้ง หลานสาวสุดเซ็กซี่ถึงจะเลิกขัดขืน ยอมให้ผมลูบเนินสวาท แยงรูหี ซึ่งยังเปียกชุ่มไม่หายจากการตกเบ็ดของนิ้งเอง
นิ้งโดนผมจู่โจมจุดเสียวอย่างนี้ ก็ได้แต่บิดตัวไปมา ครางเบาๆในลำคอไม่กล้าออกอาการกระสันอย่างแจ่มแจ้ง

"อูยยย คุณอาขา อย่าแกล้งนิ้งเลยนะคะ อูยยย นิ้งจะช่วยให้คุฌอาถึงสวรรค์เอง ซิ้ดดดด เลิกแยงรูนิ้งนะคะ อูยยย" นิ้งพูดไปครางไป หน้าตาเหยเกเพราะความเสียว
ผมคิดในใจว่าถ้าเลิกตอนนี้ คงจะไม่ได้เย็ดหลานสาวสุดสวยเป็นแน่ จึงตั้งหน้าตั้งตาแยงรู เร่งจังหวะปลุกเร้าอารมฌ์กระสันของนิ้ง แล้วเอามืออีกข้างเอื้อมขึ้นไปบีบคลึงเต้าอวบทั้งสองข้าง

"อูยยย ซิ้ดดดด นิ้งเสียวววว คุณอาขา นิ้งใกล้แล้วค่ะ อย่าเพิ่งหยุดนะคะ" พอโดนโจมตีทั้งข้างล่างและข้างบน นิ้งก็เลิกขัดขืน ปล่อยอารมณ์ตามความเงี่ยนของสาววัยกำหนัด นั่งอ้าหีให้ผมเขี่ยแยงตามใจชอบ แถมยังกระโดกก้น ส่ายสะโพกสู้อย่างหมดอาย

เมื่อผมเห็นนิ้งเริ่มมีอารมฌ์ร่วม ก็เปลี่ยนเป้าหมายมาจู่โจมที่ติ่งกระสัน นิ้งโดนบดบี้ที่เม็ดแตดเน้นๆอย่างนี้ก็ร้องครางไม่เป็นศัพท์ แอ่นโยกสะโพกด้วยความทรมานจากความเสียว
"โอ้ยยยย คุณอาาาา  ซิ้ดดดด นิ้งงงงง ใจจะขาดแล้ววววว โอ้ยยยยย เสียววววว เกินไปแล้ววววว"

"กรี๊ดดดด นิ้งงงง แตกแล้วววว โอ้ยยยย คุณอาขาาาา นิ้งมีความสุขจังงง โอยยยยย" ร่างนิ้งเกร็ง มือจิกโซฟาแน่น ยกขาแอ่นสะโพกหนีจากนิ้วที่จ้องจะบดปุ่มกระสันเพราะความเสียวสุดล้น พอนิ้งเริ่มผ่อนคลาย หายกระตุกจากจุดสุดยอด นิ้งก็ทิ้งตัวลงบนโซฟา นั่งกางแขนกางขาเหมือนคนหมดแรง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2021, 05:17:44 pm โดย seiyoku »

*

ออฟไลน์ NewAlway13

• *
  • 40
  • 0
Re: หลานสาวสุดที่รักของอา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:58:44 pm »
สุดยอดครับรอติดตาม

*

iammek

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2021, 09:36:16 pm »
มีภาพประกอบแบบนี้มันช่างดีงาม

thk

*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 3426
  • 3310
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2021, 11:15:10 pm »
มีหลานสาวไวไฟขนาดนี้ สุขขีสุขโขสโมสรนารีอ่อนๆ

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Veteran Member
  • 1604
  • 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 07:22:22 am »
ภาพประกอบพร้อมเรื่องแบบนี้ ตอนหน้าขอเป็นคลิปด้วยได้ไหมครับ เด็ดจริงๆ

*

ออฟไลน์ sanboston

• Junior Member
  • 575
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 01:59:21 pm »
ตื่นเต้นเต็ม สิบ แบบนี้ใจมาสุดๆ

*

ออฟไลน์ 633sqd

• Legend Member
  • 2950
  • 1112
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 06:32:03 pm »
งานนี้หลานเสร๊จอาหรืออาจะเสร็จหลานกันน้อ

*

ออฟไลน์ aiekuy

• 455
  • 73
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2021, 09:46:07 pm »
หลานสาวนำไปก่อนหนึ่งน้ำแล้ว ต่อไปหลานต้องช่วยคุณอาบ้างแล้ว

*

ออฟไลน์ bigworm

• *
  • 22
  • 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2021, 01:15:05 am »
มีต่อไหมครับ ทรงนี้ชอบมากมีภาพประกอบ ได้อารมมากเลยครับ

*

ออฟไลน์ artherox

• Gold Member
  • 1489
  • 68
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2021, 04:15:35 am »
รอลุ้นเลยคับ ว่าจะได้มากกว่าแยงรึเปล่า

*

ออฟไลน์ Oceankings1234

• 1076
  • 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2021, 06:12:03 am »
ต้องมีภาคต่อแล้วแบบนี้

*

ออฟไลน์ mafioso

• 323
  • 154
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 03, 2021, 11:52:58 pm »
ถึงจะไม่เกี่ยวกัน แต่อยากได้รหัสภาพประกอบมาก็เลยครับ กราบวิงวอน

*

ออฟไลน์ donki

• 1186
  • 291
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 04, 2021, 12:37:30 am »
ภาพประกอบเนียนกริบเลยครับ

*

ออฟไลน์ ตะวันแดง

• 572
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 07:33:45 am »
ภาพสวยมากครับรอติดตามตอนต่ออยู่นะครับ

*

ออฟไลน์ p_hart

• Senior Member
  • 775
  • 181
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 07:10:10 am »
 ::Glad:: จัดหลานสาวสุดสวยให้ครบทุกท่า เลยครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ