ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.11 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 07, 2021, 08:10:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pcnktar

ลุ้นเลยครับว่าแทนจะทำยังไง

pm2015

งานนี้พระเอกเราคงได้เปิดฮาเร็มจริงๆเสียที

Close Read

เป็นการแกล้งอีฟที่ซะใจมากเลยครับ555  การเจออิงแบบนั้ต้องจัดแล้วให้เพราะต่อก็อารมณ์ค้างจากแทน

ones26421

ตกลงใครเข้ามา อีฟหรืออิง หรือเดียร์

1678405

ชอบตอนแกล้งอีฟมาก คือไม่ต้องพูดอะไรแค่ลวนลามทางความคิดอีกฝ่ายก็สามารถรับรู้ได้ บอกเลยว่าแอบหวังในใจนิดๆว่าอีฟจะยอมต่อในเร็ววัน

GU Koy

เสร็จกับแทนมาต่อกับแฟนเก่าน้องอิงแน่ๆ

ธนุส นิราสัย

bigyai

ผ่านมา 10 ตอนแล้ว เนื้อเรื่องมีการหักมุมนิดหนึ่ง ซึ่งจะพอคาดเดาได้ ต้องดูว่าเรื่องความสามารถ พระเอกจะมีอะไรเพิ่ม ช่วงนี้แระครับที่ผู้เขียนจะเขียนอย่างไรให้อรรถรสมีมากกว่านี้และไม่จืด ต่อจากนี้ไป ::YehYeh::ที่จะเข้าสู่การเขียนที่ยากขึ้น คอมเม้นแค่นี้ก่อน สู้ๆครับ

spty24

แบบนี้ต้องมีทรีซั่ม เอ๊ะหรือจะโฟว์ซั่ม5555
ชอบมากครับ ติดตามตลอด

สมชาย ร่ำรวย

Debaker Singlek

อิงมา สงสัยได้เสียน้ำอีกแน่ๆๆ ทำกับอิงทั้งคืนก่อนแล้ว แทนค่อยทำกันวันหลัง

เคียว

เรื่องปวดหัวของผู้ชายที่มีแฟนหลายคนคือสับลางให้ขาดนี่แหละ ส่วนเรื่องปวดตับนี่ผมว่าแต่งแนวนี้อย่ามากเกินจะดีกว่า เดี๋ยวจะโดนแฟนคลับตัวละครถล่มเอา

Heavent01

จังหวะลงตัวพอดีแทนกลับปุ๊ปอิงมาปั๊ป

[email protected]

samsung014

แทนกลับไปอิงก็มาพอดี คืนนี้น่าจะยาว