ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

ตกใจเลยนึกว่าแทนจะยอมรับได้ซะอีก แต่เอาจริงๆมันก็ควรจะเป็นแบบนี้แหละ และยังหวังให้ต่อกล่อมแทนสำเร็จด้วยดีอยู่นะครับ และจากนี้ยังไม่อยากให้มีเรื่องปวดตับมากนัก5555

pheonix

หว่า เสียดายจริงๆ. โน้มน้าวแทนไม่ได้ ต่ออดเลย.

donki

จริงๆก็เป็นอะไรที่จะต้องเป็นนะครับ ถ้าแทนรับได้มันก็ดูเหมือนว่าจะไม่ใช่แทน แต่ในเมื่อเรามาแนวฮาเร็มแล้ว ก็เป็นหน้าที่ของท่านผู้เขียนที่จะต้องขมวดปมให้กลับมาเข้าฮาเร็มให้ได้

jingjing199212

สุดท้ายแล้ว แทนก็ไม่รอดมื้อเช้า

เดช12341

นึกว่าแทนจะยอม แต่ไม่ง่ายอย่างที่คิด นายต่อจะทำอย่างไรดี

tantawanjames

อดควบสองเลยเพราะแทนดันรับไม่ได้ แต่ยังโชคดีนะที่ไปลบความทรงจำแทนได้ไม่งั้นต่อแย่แน่ๆ

game smith

ออกมาโดนสตีฟด่าแน่ ทำไรแบบนี้

evilbenz

แบบนี้ก็ดีนะครับจะได้ไม่ดูง่ายไป ที่จะก่อตั้งฮาเร็ม พระเอกเราจะได้มีความพยายามขึ้นอีกครับ

633sqd

ค่อยๆกล่อมไป น่าจะใจอ่อนลงได้ ไม่สำเร็จก็เปิดฮาเร็มไม่ได้สิ คนที่3,4,...เค้ารออยู่นะ

iamdevil

Phatsakorn Kamkom

ต้องปลูกฝังเเนวคิดอยู่3คนกับเเทนเรื่อยๆเดียวจะได้ใช้พลังง่ายไม่ใช่ใช้แบบนี้มันก็ซวยสิ

boonboogonz

ชอบบุคลิคของ 2 สาวเหมือนกัน ส่วนเรื่องอิงผมว่ามันต้องมีเหตุอะไรที่ทำให้แทนยอมรับอิง

shuya

ฺBlackBear

เชี่ย โดนตบจริงๆ ด้วย แล้วจะทำยังไงกับอิงละทีนี้

kabyala

สตีฟมันจะมาใช้งานแทนอีกทำไมผมชักมึน คนที่สามารถโน้มน้าวใจคนได้ก็ยังมีอีกคนนะ เช่นคนที่ทำให้อิงเลิกกับต้น หรือว่าจะใช้เป็นแพะ ขอบคุณครับ