กว่าจะถึงฝั่งฝัน 12.2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming | two-hitchhikers.ru

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 12.2 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

• 117 ตอบ
  • 5107 อ่าน
*

ออฟไลน์ worming

• Junior Member
  • 349
  • 422
เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=241278.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

นศ.ชาย2 "ไอ้บาส เจอเหี้ยไรหรือป่าวมึง เห็นตกใจอยู่พักนึง"

ขวัญ "อู้..อู้..อื้ม...อื้ม.." ขวัญก็พยายามจ้องตาเค้าและอ้อนวอนให้เค้าตอบอย่างใดอย่างหนึ่งที่ควรตอบไป

นายบาส "มะ..ไม่เจออะไร โอ๊ยซีสสส์....(เบาๆ)"

นศ.ชาย2 "ไม่เจอไร แล้วทำไมมึงไม่ออกมาวะ"

นายบาส "อ่อ พอดีกูปวดเยี่ยว จะขี้ด้วย สงสัยส้มตำเล่นกูเหมือนไอ้บอลแล้ว"

นศ.ชาย2 "ปกติมึงไม่ท้องเสียกับส้มตำแม่ลำเจียกนี่หว่า มึงมีลับลมคมในป่าววะ"

นายบาส "เออ ไอ้เบส มึงไม่ต้องมาเป็นนักสืบตอนนี้หรอก เดี๋ยวกูขี้เสร็จกูก็ออกไปเองแหล่ะ ซีสส์อารรร์"

ขวัญ "อู้.อู้.อื้ม.อื้ม.อู้.อู้.อู้.อู้."

นายเบส "กูว่าไม่ใช่ละ เหมือนกูได้ยินเสียงอะไรแปลกๆ ด้วยเนี่ย"

นายบาส "กูบอกว่าไม่มีไง อะไรกันนักกันหนาเนี่ย ซีสสสส์ ช้าๆ ช้าๆ"

นายเบส "ช้าๆ เหี้ยไร เปิดประตู ออกมาเลยไอ้สัส" 

นายเบส+นายบอล "อะ.. อาจารย์พี่ขวัญ!!!!...."

คุยกับผู้แต่ง

2 ตอนนี้จะสั้นหน่อยนะครับ ขออนุญาตปรับตอนให้เหมือนกันกับใน Fictionlog

ยังไงก็ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ

ตอนต่อไปครับ อิอิ
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=241599.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2021, 07:08:25 pm โดย worming »

*

ออฟไลน์ artherox

• Gold Member
  • 1434
  • 68
ชอบเลยคับ โดนรุมเลยอาจารย์พี่ขวัญ ปิดปากให้ครบ

*

ออฟไลน์ 1man

• Full Member
  • **
  • 152
  • 0
อาจารย์ขวัญนี่มีดวงด้านโดนรุม  รุมแล้วเสียวด้วย

*

ออฟไลน์ trakara

• 421
  • 0
ขวัญะทำยังไงกับ3คนไม่ให้พูด

*

ออฟไลน์ micaeall

• 358
  • 57
จะโดนแซนวิชมั้ยนะอาจารย์พี่ขวัญ

*

ออฟไลน์ DarkGearmour

• 399
  • 0
ชะตาหอยขาดเพราะปืดปาก
ศิษย์แน่นอนฟันธง
เหอ เหอ เหอ
แต่แซนวิดไปเลยก็ดีนะครับ

*

ออฟไลน์ newsky

• **
  • 174
  • 0
ตอนสั้นไปนิด แต่ไม่เป็นไรครับ
อาจารย์พี่ขวัญต้องจัดให้เด็กๆเป็นค่าปิดปากแล้วแหละ

*

ออฟไลน์ zynap

• 440
  • 0
นายบาสสบายตัวแน่นอน

*

ออฟไลน์ anuchat2529

• 270
  • 0
ท่าทางจะได้ปิดปากทั้ง2คนละ

*

ออฟไลน์ oddsk

• Gold Member
  • 1433
  • 222
สงสัยต้องปิดปากทั้งสองคน

*

ออฟไลน์ gadget world

• 417
  • 0
 โดนรุมเลยอาจารย์พี่ขวัญ ปิดปากให้ครบ

*

ออฟไลน์ jetdo100

• 551
  • 0
เดี้ยวโดนรุมจนได้สินะอาจารย์ อย่างว่าแหละโชคชะตาพาไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2021, 10:47:58 pm โดย jetdo100 »

*

ออฟไลน์ olemantu

• Ultimate Member
  • 3275
  • 1551
อาจารย์พี่ขวัญทำท่าเหมือนจะโดนรุมนะเนี่ย แต่คงไม่หรอก นายบาสอาจะเก็บเอาไว้กินคนเดียว ก็ยังไม่แตกนี่นา

*

ออฟไลน์ victor basso

• **
  • 117
  • 0
มีคนรู้เพิ่มแบบนี่้อาจารย์พี่ขวัญจะเอาตัวรอดยังไงล่ะทีนี้

*

ออฟไลน์ sm007

• **
  • 133
  • 0
โดนเย็ดแน่ๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ