ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักศึกษาโดนรุม ภาค1 by ProfCoreX

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 18, 2021, 02:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

สวัสดีอีกครั้งครับ ช่วงนี้ยุ่งมากๆเลยหายจากการลงผลงานไปซักพักเลย
พอมีเวลาก็ กลับมาลงให้ใหม่อีกรอบนะครับ
สาวประจำกระทู้นี้เป็นสาวคนเดิม ไม่รู้จะเบื่อเธอกันหรือยัง กับนักศึกษาสาวปี1คนนี้

ในกระทู้เดิม หลายคนคงได้เห็นเธอใชุดนศไปแล้ว
ลองมาดูน้องนักศึกษาเวลาอยู่คอนโดแบบสบายๆดูบ้าง

หรือตอนไปเที่ยวข้างนอก

แต่วันนี้เธออยากมาแบบถอดหมดครับ ก็ทำคาชุดกันไปหลายรอบแล้ว ขอแบบแก้ผ้าหมดเลยบ้าง
แต่ที่สำคัญครั้งนี้เธออยากโดนรุมเย็ด ผมเลยต้องเป็นธุระหาควยให้เธอ
พอถามว่าเอากี่ควย เธอก็ขอเพิ่มอีก2ครับ

เมื่อทุกคนแก้ผ้าเสร็จ ชายเดี่ยวที่ผมาจัดมาให้ก็จู่โจมลงไปเลียหีน้องเขาทันที

พอเห็นคนหนึ่งเริ่มเข้าไปจู่โจมน้องนักศึกษา ชายเดี่ยวอีกคนจึงเข้าไปช่วยล็อคไว้ให้คนแรกเลียได้ถนัดๆทันที

มากัน2คนทั้งที่ (คนที่สามเป็นตากล้องไปก่อน) อะไรที่มี2ก็ต้องทำพร้อมกันๆ

สร้างความสุขให้น้องเขาแล้ว ก็แลกเปลี่ยนกันบ้าง

แต่ก็ช่วยๆกันนะ อมควยไปก็โดนเลียหีไปด้วย

ป้อนให้กินเน้นๆ

มี2จะกินแค่อันเดียวได้ไง

อมจนแข็งสุดแล้วก็ต้องยัดเข้าไปแล้วแหละ

หีโดนเย็ดแต่มือก็ไม่ว่างนะ

ยัดไปให้มิดลำ เอาแขนบังหน้าซักหน่อยแล้วกัน

แหกขาให้เต็มที่ จะได้กระแทกได้เต็มแรง

ท่านี้ชื่อว่าหักปีกนางฟ้า เข้าไปลึกสุดๆครับ

ให้น้องเขาขึ้นเองบ้างครับ

ขอถ่ายเก็บไว้หน่อยแล้วกัน

10กว่านาทีแลว ยังไม่เสร็จ หีน้องบานไปยังนะ

สุดท้ายก็เสร็จ ขอเอามาราดบนตัวแล้วกัน

เก็บภาพการเสร็จสิ้นภารกิจแรกซํกหน่อย

ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

Schnitzel

gundam2000

pao007

birdramon2

The Naive

cyborg0011

jaaebaby

gaingane

TTT7979

slipperzuka

aiekuy

น้องนักศึกษาปี 1 แต่ใจถึงเกินตัวนะนี่ แค่ควยท่านคนเดียวก็จุกแล้ว
นี่หามาเพิ่มอีกสองควย ท่าทางจะอิ่มไปหลายวันเลย

ns52800189NS

โอ้โห...ผิวน้องขาวเนียนมากขอบอกครับ

Debaker Singlek

หุ่นแบบนี้ชอบเลย ขาวเนียนอมชมพู ชอบๆเด็ดๆ

polka2012

สาวหุ่นสวยโดนรุมได้อารมณ์สุดๆเลย  ::WooWoo::