ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syncbkmz0011

::Horror:: จะ  จะ   เจ้ หมิวววมา
โห จะผิดซ้ำ ผิดซ้อนไหมเนี้ย เจ้เตยอย่างโกรธ
แต่จริงๆ เหมือนแกพยายามบีบป่าว ตั้งแต่เกิดเรื่องเลย
ที่พยายามให้บีบโทนให้รับผิดชอบ สิ่งที่ตัวเองกะทำ เพื่อ...
จะได้บอกเจ้หมิว เรื่องความสัมพันธ์เจ้เตย-โทน หรือป่าว

ตอนนี้ก็เหมือนกัน เหมือนพยายามบีบให้รับผลของการกระเรื่องนี้
แล้วก็ขอโทษ+ง้อ จริงๆ จะยกห้องให้คนอื่นเช่าก็ได้
เอาของโทนออกจากห้องก็จบแล้ว ใจดีหน่อยก็เอามาเก็บไว้
เผื่อโทนกลับมา แต่นี่ไม่ได้ทำไรกะห้องเลย มันเลยรู็สึกแปลกๆ

เหมือนจะโกรธ แต่ก็ไม่เต็มที่ยังไงไม่รู้ เหมือนทำเพื่อประชดเฉยๆ
แบบไว้ใจทั้งโทน ทั้งเจ้หมิว ก็เลยต้องโกรธ แต่จริงๆ มันอาจจะ
ไม่ได้ร้ายแรงอย่างทีคิด

ปล1. เจ้หมิวรูปนี้คล้าย เมย์ พิชญ์นาฏ นะ
ปล2. ตั้งแต่อ่านมาตอนอธิบาย ณ ปัจจุบัน ไม่เคยกล่าวถึง 3 สาวเลย มีแต่เจ้เตยกับเจ้หมิวในห้อง  หรือช่วง 10 ปี 3 สาวไม่อยู่ด้วยกันแล้ว เฮ่อออ FC 2เจ้& 3 สาว

alcoholic888

บาดราม่าน่าจะมาในตอนนี้ อยากรู้ว่าจะเคลียกับเจ๊เตยได้ยังไงนะ

rastafari69

พี่หมิวอยู่ทุกช่วงเวลาของคุณโทนเลยนะครับ แต่ผมอยากให้คุณโทนได้คบกับพี่หมิวรวมกับพี่เตยด้วยครับ

civil2

นั่นไง เทพโทนเจอท่าไม้ตายเข้าให้

เนี่ย เจอประโยคสุดท้ายนี่ของขึ้นเลย

แต่ต้องรอตอนต่อไป T^T

kookai

peddo

คิดไปคิดมา ผมคิดว่านี้เป็นแผนของเจ๊หมิวนะครับ ที่จะแสดงให้เตยมั่นใจว่า โทนเป็นคนดี แล้วก็ไม่ได้หื่นขนาดนั้น ขนาดนางฟ้ามายั่วยังไม่ยอม แต่ๆๆ กลัวจังว่าโทนจะไม่ผ่านบททดสอบ 555

633sqd

ประโยคเด็ดมาแล้ว....เชียงใหม่มีปลั๊กให้เสียบครับเจ๊หมิว 3ปลั๊กเลยละ  ::HoHo::

Nithiwit Sakfan

sanboston

น่ากลัวสุดๆ คือตอนง้อ ญ ผมว่าต้อง้อแบบหื่นๆ  เจ้ถึงจะสงบใจ ผู้ ญ บางทีก็ต้องการ ให้มันสงบอารมณ์