ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 21

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 24, 2021, 01:57:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

intell13

เรื่องเริ่มอลวน น่าติดตามว่าใครเป็นฝ่ายใครกันแน่

KengNaJa

เหมือนเจษจะมีคนคอยช่วยอยุ่นะเนี่ย
ว่าแต่ส่งคลิปไปแบบนั้นท่าทางจะมีวิธีรับมือแล้วสินะครับ

กฤษดา บุญมา

วสันต์ ชาญวิทย์

ว่าแต่จารย์เจษวางแผนอะไรอยู่ครับนี่ยิ่งจะไปกระตุ้นเมียเก่าให้ลงมือเร็วขึ้นนะเนี่ย

kpkp

วางแผนการไว้ซับซ้อนจริงๆนะจารย์เจษ
I love Xonly

ดวงใจ คำแสงราช

::YehYeh::พระเอกเราจะมาล้างแค้นอีกใหม เกียจเมียเก่า

ton29048

อจ.เจษ จะรับมือกับคนลอบทำร้ายแบบไหนกัน

naja313

zaar65

Mhokkk

จากตอนที่แล้วใครมาช่วยอาจารย์เจษฎาหว่า

teerawatc

แผนของเจษฏาในตอนแรกดูเหมือนจะไม่ค่อยรัดกุม และความเสี่ยงสูง

แต่กลับมีแผนรองรับไว้ทำให้เป้าหมายลุล่วงด้วยดี  ยังกับอ่านมิสชั่นอิมพอสสิเบิล เวอร์ชั่นไทย

kupong

รอดูแผนขั้นต่อไป แต่บางทีก็ดูเหมือนแผนมันหลวม ๆมีช่องว่างเยอะอยู่นะ

date

rong