แผนลึกกินช้างเผือก 3 | two-hitchhikers.ru

แผนลึกกินช้างเผือก 3

• 33 ตอบ
  • 7650 อ่าน
*

ออฟไลน์ Sukita

• Full Member
  • **
  • 237
  • 1013
แผนลึกกินช้างเผือก 3
« เมื่อ: เมษายน 03, 2021, 11:37:25 pm »

แล้ววันรุ่งขึ้นก็มาถึง ไอ้เฒ่ามีความคิดว่า เย็นนี้จะชวนหนูพิณมาจัดให้เรียบร้อย เพื่อจะได้เป็นใบเบิกทาง ให้เข้าสู่บ้านท่านอาจารย์ แล้วจะจัดสาวๆ ในบ้านอาจารย์แห่งนี้ให้หมด แต่ว่าแผนไม่เป็นเช่นนั้น เมื่อเวลา 08:00 น. เมื่อมันเข้าไปที่ไปเดินเลาะ รู้ว่าบ้าน ไม่มีใครอยู่ ใช่แล้ววันนี้ไม่มีใครอยู่มีแต่เพียงคุณวรรณแม่บ้านคนสวยของท่านอาจารย์ เธอมีสามีดีนอกจากอาจารย์ยังเป็นที่ปรึกษาสำนักพิมพ์หกแห่งเงินหาได้เดือนหลายแสนคุณนายเลยอยู่เป็นแม่บ้านทั้งที่เป็นอดีตผู้จัดการแบค์ เธองวนอยู่กับการจัดการต้นไม้ที่รกรุงรัง เช่น ต้นเฟื่องฟ้าและต้นมะม่วงที่บ้านเธอ พยายามตัดแต่งด้วยความที่เป็นผู้หญิงที่ร่างกายไม่ได้ร่างบอบบางในวัย 50 ปี แล้วเธอก็พลาดในการที่ไปจับกิ่งฟ้าทำให้โดนหนามทิ่มจนเลือดออก ก่อนเธอจะลากถุงที่ย่อยกิ่งไม้ออกมาเพื่อจะนำมาทิ้งไว้ที่ถังขยะหน้าบ้าน เมื่อเธอนำถุงดำมาทิ้งโอกาสให้กับไอ้แก่บุญดี เดินเข้าไปแล้วเอ่ยทักคุณวรรณไปว่า "คุณครับคุณครับคุณเลือดออกครับ" "ค่ะพอดีโดนหนามทิ่มคะ" "คุณตัดกิ่งไม้เองเลยเหรอครับคุณผู้หญิง" "ค่ะ วันนี้ฉันก็ว่างอยู่วันนี้ลูกๆหลานๆก็ไปทำธุระข้างนอกกันหมดคะ" "ครับ ถ้าไม่รังเกียจให้ผมช่วยไหมครับ" "แล้วคุณทำงานอยู่ที่ไหนคะลำบากหรือเปล่า" "ออผมทำงานเข็นผักอยู่ที่ในตลาดนี้ล่ะครับ" "คุณพี่ขอบคุณมากนะคะคุณพี่" "ครับผมชื่อบุญดีครับ" "ขอบคุณมากค่ะคุณพี่บุญดียังไงเดี๋ยววรรณจ่ายค่าแรงให้ 200 นะคะ" "ได้ครับคุณวรรณ" "ช่วยวัดขนไม้จากบ้านหน่อยคะ" "แล้วคุณวรรณตัดเรียบร้อยแล้วหรอครับ" "ก็ยังมีมะม่วงที่อยู่ด้านบนเนี่ยวรรณเจอมดแดงมันเยอะเลยค่ะก็เลยยังไม่ตัดก่อนค่ะ" "งั้นเดี๋ยวผมช่วยครับ" แล้วไอ้เฒ่าก็รีบขึ้นมาเครื่องมือของคุณวรรณ ไปตัดกิ่งมะม่วง แต่ว่ามดแดงที่มันมีเยอะอยู่บนยอดมะม่วงมันจึงจัดการถอดเสื้อผ้าออกมาโชว์ความกำยำของร่างกาย และจัดการเลื่อยกิ่งมะม่วงกิ่งหักลงมาทำให้ต้นมะม่วงเตี้ยลงมา และจัดการลงมาตัดต้นเฟื่องฟ้าให้เป็นพุ่มสวย "ขอบคุณมากเลยนะคะคุณพี่บุญดีจัดการซะเรียบร้อยเลย" "ครับคุณวรรณที่ไปทำแผลนะครับ" "คะๆ กินข้าไหมคะแต่ข้าวต้มกุ้งค่ะ" "อะไรก็ทานได้ครับคุณวรรณ ยังไงเดี๋ยวผมช่วยย่อยไม้นี่ให้เป็นชิ้นเล็กๆแล้วก็ใส่ถุงดำนะครับ" "ค่ะระวังด้วยนะคะเดี๋ยวหนามทิ่มคะ" ไอ้แก่จัดการย่อยกิ่งไม้เสร็จเรียบร้อย แล้วจัดการใส่ถุงดำถึง 5 ถุงแล้วก็ลากออกไปวางไว้ที่หน้าบ้าน "เรียบร้อยแล้วครับ" "ขอบคุณมากค่ะ" คุณวรรณยื่นแบงค์ร้อยให้ 2 ใบ แล้วจัดแจงให้ไอ้แก่ได้กินข้าวต้มอย่างสบายใจแล้วจิบน้ำเย็นที่คุณวรรณเอามาให้ "อร่อยจังเลยครับ คุณวรรณทำแผลเรียบร้อยแล้วนะครับ" "ค่ะวรรณ ถ้าเกิดอีกสัก 2-3 เดือนคุณพี่บุญดีว่างก็มาช่วยตัดกิ่งไม้ที่บ้านได้นะคะ" "ครับๆเดี๋ยวผมมาช่วย" "แล้ววันนี้คุณพี่ไม่ทำงานหรอคะ" "อ๋อทำมาแล้วครับพอดี 8:00 น เช้านี้ก็หยุด" ก่อนคุณวรรณเดินเข้าไป ไอ้บุญดีกำลังนั่งคิดอยู่ในใจว่าสาววัย 50 ถึงอายุห่างกัน 8 ปียังสวยอยู่เลยเห็นแล้วมันน่าจะเย็ดง่ายกว่าสาวรุ่นน่าจะห่างควยมานานและอยากควยแน่ ตอนนี้มันเข้ามาจะตีสนิทเจ้าบ้านอีกคนอย่างคุณวรรณ เธอก็ออกมาอีกครั้งหนึ่งในเสื้อในชุดกระโปรงแบบผู้หญิงแม่บ้านทั่วไป ชุดกระโปรงสีเทาแต่ว่าแผ่นหลังและติดกอเอี๊ยะหรือปิดแผ่นบรรเทาปวดไว้ ทำให้บุญดีสมองแล่นว่าคิดออกขึ้นมาในทันที "คุณวรรณเจ็บที่หลังเหรอครับ" "เจ็บที่หลังนะคะ วรรณว่าจะไปนวดอยู่เหมือนกัน" "คุณวรรณไปนวดนี่เสียเงินเยอะไหมครับก็ชั่วโมงละ 300 บาท" "ครับแพงนะครับนวดที่นี่เป็นไงผมนวดให้คุณวันไปใส่เสือคุมมาก่อนครับ" "หรอคะดีเลยค่ะวรรณปวดที่ไหล่แล้วก็ปวดที่ตรงช่วงหลังนี้ค่ะเพราะนั่งรถนานไปหน่อยพอดีนั่งรถไปต่างจังหวัดกับคุณพี่คะ"  วรรณไปใส่เสื้อให้ร่างกานมิดชิดตามที่บุญดีที่แกล้งซื่อบอก ทำให้คุณวรรณรู้สึกเบาใจ ก่อนมานั้งที่ระเบียงกำแพงบ้าน ไอ้เฒ่ากดไปที่สะบักหลังและช่วงไหล่ของเธอทำให้คุณวรรณรู้สึกเจ็บจี๊ด "เจ็บนิดเดียวครับเดี๋ยวก็หายเดี๋ยวผมจะคลายเส้นตรงนี้ให้" แล้วไอ้แก่ก็ใช้มือกดนวดที่เนื้อข้างกระดูกสันหลัง มันพอเคยเรียนมาบ้างเป็นวิชาที่ฝึกมาจากการฝึกอาชีพในคุก และมันก็นวดคุณวรรณได้อย่างน่าพึงพอใจ "เดี๋ยวคุณวรรณดันตัวเข้าไปที่ผนังบ้านนะครับ เดี๋ยวผมกดหลังให้" "ดีเลยค่ะขอบคุณพี่บุญดีมากนะคะ สงสัยพึ่งเคยเป็นหมอนวดนวดเก่งมากเลยค่ะ" "ครับ ก็เคยฝึกมาบ้างครับ" ตอนนี้มันนวดไปที่แผ่นหลัง ถึงจะมีเสื้อกลุ่มของคุณวรรณปกปิดอยู่ แต่คุณวรรณเองก็รู้สึกขนลุก เมื่อมีมือใครที่ไม่ใช่สามีเคยมาจับผิวกายเธอ ทำให้เธอรู้สึกตื่นเต้นแต่ว่าเธอก็พยายามจะไม่คิดอะไร เพราะว่าคิดว่าบุญดีมันแค่คนซื่อ ไอ้แก่กดมาที่สะบักหลังใกล้กับร่องก้น ของเธอทำให้รู้สึกคล้ายเจ็บปวด แต่รู้สึกร้อนวูบไปทั่วช่องเสียวเช่นกัน ชุดกระโปรงของคุณวรรณมันบางได้กลิ่นความหอมกรุ่นของน้ำหอมราคาแพง
แต่เจ้ากรรมคุณวรรณปัดมือไปโดนควยลุกของนายบุญดี เธอไม่พูดอะไรแต่รูสึกอาย แถมน้ำหียังไหลย้อยเต็มเป้ากางเกงในแม่บ้านร้างควยมา5ปีอีก พอโดนกดที่จุดเดิมอีกรอบเธอพยามปัดมือไปอีกที "อุ้ยขอโทษค่ะคุณพี่ดี" "ครับๆผมต้องขอโทษด้วยครับผมไม่ได้คิดอะไรกับคุณวรรณนะครับ พอดีใกล้ผู้หญิงสวยแบบคุณวรรณไปหน่อยผมก็เลย…
" "วรรณเข้าใจค่ะเรื่องนี้เป็นเรื่องปกติเรื่องธรรมชาติค่ะ แต่ว่านวดต่อไปอีกทีนะคะ" "ว่าแต่ตรงไหนมันเจ็บอีกครับ" "ไหล่ตรงนี้ล่ะค่ะเมื่อเช้าดันลากกิ่งไม้" "ครับๆเดี๋ยวผมนวดให้" วรรณแขนขึ้นมา ดันดีผนังบ้าน ตอนนี้เธอรุ่มร้อนไปหมด ที่ห่างหายจากการร่วมเพศหมายถึง 5 ปีเพราะว่าสามีตัวเองอวัยวะเพศไม่แข็งตัว และเธอก็ยุ่งแต่งานบ้านในการเลี้ยงลูกให้เรียนจบมหาลัย ทั้งสองคนจนลืมคิดเรื่องพวกนี้ไปเสียสนิท แต่วันนี้เธอได้ถูกเราจับมือชายที่ลูบไล้บนร่างกายเธอ โดยไม่เคยนวดกับผู้ชายมาก่อน แต่เมื่อโดนมันก็สร้างความรู้สึกเสียวกระสันจนเธอรู้สึกว่าร่องหีของเธอเริ่มแฉะ เมื่อนายบุญดีให้คุณวรรณยกแขนขึ้นมาวาง แล้วกดไปที่ไหล่ซอกรักแร้ของเธอทำให้คุณวันรู้สึกเสียวขึ้นมา ก่อนที่นายคนดีคนซื่อ จะค่อยๆ ดันช่วงไหล่ของเธอเพื่อคลายบรรเทาอาการเจ็บปวด แถมก็ยังลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง ที่มีเสื้อคลุม "เป็นยังไงครับคุณวรรณหายเจ็บหลายแล้วหรือยัง" "ค่อยยังชั่วแล้วค่ะ" ในใจเธอคิดว่า #ฉันเสียวจะตายแล้วพอเถอะ# "งั้นเดี๋ยวผมนวดเท้าให้นะครับเป็นการปิดท้าย" "ได้ๆค่ะ เมื่อยขาพอดี"
 มันก้มลงไปนวดที่ฝ่าเท้าเธอ วรรณรู้สึกผ่อนคลายจนลืมไปว่าเธอ ลืมชีกขาตัวเองทำให้ร่องหวอออก นายบุญดีมองเข้าไปที่เป้ากางเกงในสีครีมมีน้ำเป็นวงออกมา แล้วนวดคลึงที่ต้นขาคุณวรรณ แล้วนวดคลึงฝ่าเท้าต่อไป เธอเผลออ้าขา บุญดีสุดทนประกบหน้าลงไปกับป้ากางเกงในสีเนื้อและก็ใช้ลิ้นตัวเองฉกกินหีไปอย่างตะกละตะกลาม อย่าๆๆทำแบบคะ อย่า" มันไม่ต่อปากต่อคำดันขาคุณนายคนสวยแหกกว้าง ถึงพยายามดิ้นรนแต่ว่าไม่พ้นไอ้เฒ่าเจนกาม อย่างมันที่ข่มขืนผู้หญิงมานักต่อนักแล้ว แต่วันนี้อีสาวนี้มันพร้อมใจจะตายเพราะน้ำหีน้ำแตดให้เป็นดวงใหญ่ขนาดนี้ มันจึงจัดการเลียดูดหีให้สาแก่ใจ สาวใหญ่แทบไม่เคยโดนผัวอาจารย์เลียมาร่วม10ทีพอเจอลิ้นเซียนอย่างบุญดีก็เผอลเสียวร้องอูยไม่ยาก แม้ปากจะห้ามแต่กดหัวไอ้แก่จนจมหี "อย่าห้ามผมเลยครับคุณวรรณ ผมเห็นคุณทรมานแล้วเห็นน้ำออกที่เป้าแล้วผมรู้สึกสงสารให้ผมข่วยนะครับ คุณคงไม่ได้มีอะไรกับสามีมานาน ผมช่วยเลียให้เฉยๆครับ ผมไม่ทำอะไรคุณวรรณหรอก" "อืออูยยยได้ค่ะได้เลียวรรณเฉยๆนะคะอูยยย" "ครับๆผมสัญญาครับ" แล้วไอ้เฒ่าก็บรรจบเกี่ยวของกางเกงในคุณวรรณแล้วดึงออกที่ขา ก่อนซุกหน้าใส่เนินหีของสาวใหญ่วัยห่างควยผัว โชคดีเพราะที่ข้างบ้านแห่งนั้นซึ่งมีไม้ใบเป็นพุ่มเขียวขึ้นแน่นพอควร จึงปกปิดร่างกายการทำรักของสองหนุ่มสาววัยสูงอายุทั้งสอง คุณวรรณแม่บ้านสาว เจอมันดูดแตดไปมาปากไล่ไปที่ปากร่องแคมก่อนที่ใช้ ลิ้นแทงแหกกลีบหีออกมาสำรวจถ้ำสาวใหญ่ "โอวววว คุณบุญดีขา วรรรณใจจะขาดดดดแล้วโอวววว" ไอ้บุญดีลูบไปที่หน้าท้องน้อยของหญิงสาวซึ่งมีรอยแผลเป็นจากการผ่าลูก ทำให้มันรู้แล้วว่าคุณวรรณคนสวยคงคลอดลูกด้วย การผ่ามาหีอันนี้กระชับเป็นแน่แท้ฮ่าๆๆๆ ตอนนี้คุณวรรณเองร้องครางลั่นเมื่อลิ้นสากของไอ้เฒ่าขร้เย็ดประจำคุกในอดีต วรรณตาปรือเพราะความเสียน้ำตาแห่งความเสียวเล็ดออกเลย  "ไม่ไหวแล้วค่ะคุณบุญดีโอ้ย เสียว โอ้ยยย" "ครับเสียวอะไรหรือครับคุณวรรณแจ็บๆๆ" "โอ้ยโอ๊ยโอ๊ยโอ๊ยเสียว หีเหลือเกิน โอว โอ้ยยย" มันมีความสุขมีความสุขมากที่เลียหีแม่บ้านจนก้นอวบเด้งไม่ติดพื้น "โอ้ยยเสียวเหลือเกินค่ะคุณดีขา" ตัวเองเธอที่พิงผนังไว้แทบไม่อยู่ขณะ ที่นายบุญดีรู้คุณวรรณขาเริ่มเกร็งหีสู้ก็รู้ว่าอีกไม่นาน เธอต้องหลั่งน้ำหีแตกแน่ๆ มันจึงหยุดดูดหีเธอยกตัวเองขึ้นแล้วจัดการรูดกางเกงตัวเองออก ควยฝังมุกดีดใส่ที่หน้าเธอ วรรณไม่เคยพบพาน แต่ไม่สนจนอ้าปากอมหัวควยที่มีเม็ดมุกอยู่ประมาณ 3-4 เม็ด เข้าปากแบบที่เคยอมควยให้สามีตอนสาวๆ เธอพยายามคบดูดแล้วนวดไปที่พวงไข่ของนายบุญดี ขณะที่นายบุญดีใช้ตัวย่อลงมาแล้วจัดการใช้ปลายนิ้วชี้และนิ้วโป้งบี้ ไปที่แตดของคุณวรรณ พยายามโจมตีร่องเสียวของคุณวรรณครั้งแล้วครั้งเล่า ขณะที่คุณวรรณเองก็อมควยสุดฝีมือเพราะเสียวแตดสุดชีวิต50ปี ควย8นิ้วจมปากสาวใหญ่ถึง5นิ้ว ขณะที่คุณวรรณเริ่มหัตอดขึ้นตอนขึ้นใหม่เริ่ม ความรู้สึกผิดต่อสามีไม่สน สนแต่ตอนดีมันเงี่ยนสุดชีวิตนายกรรมกรคนนี้เก่งสุดๆ หลุดจากความเป็นแม่บ้านห่างผัว มาเป็นกระหรี่NTR ก่อนคุณวันจะโดนนิ้วสอดแค่ปากหีฉี่น้ำหีก็แตกทะลัก ส่วนนายบุญดีที่กระจอกและจนมาจน58ปีไม่รู้ตัวเลยชื่อที่พระตั้งให้จะดีต่อนไหน ก็ไม่รู้แต่ตอนนี้มันได้ดีตอนแก่ มันจับหัวคุณวรรณที่น้ำแตกก่อนดันควยมิดคอสาวใหญ่และคำราม "ขอโทษครับคุณวรรณจ๋า" มันเกรงฟันระเบิดน้ำควยใส่ปากวรรณจนหมด ขณะนี้แผนลึกล้ำ การจัดการเทครัวเริ่มขึ้นแล้ว สมกับเป็นเสือเฒ่าของเรา ไอ้บุญดีขอตัวจากไปทิ้งให้สาวใหญ่ต้องมองควยโตมุกด้วยตาละห้อย แต่บุญดีก็ดีไม่ผิดคำพูดว่าไม่เอาเธอ คุณวรรณเลยหลงไอ้แก่เข้าไปอีก

ช้างตัวแม่หลงบุญดีอีกนางแล้ว ทายกันเอาครับ ตอนน่ามีจัดแล้วใครจะโดนคนแรกๆๆๆ ใครทายถูกผมว่าเก่งระดับเทพเรื่องเสียวเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2021, 03:50:33 am โดย Sukita »

*

ออฟไลน์ Au Nanma

• Veteran Member
  • 1866
  • 2
Re: แผนลึกกินช้างเผือก 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 01:56:41 am »
คุณวรรณน่าจะโดนคนแรกเพราะเปิดความเสียวกันไปแล้ว

*

ออฟไลน์ Wattbeta1980

• Junior Member
  • 400
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 02:00:53 am »
สมชื่อนายเลยจริงไหมนายบุญดี

*

ออฟไลน์ seed1234

• 478
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 02:05:26 am »
ได้คนแรกละ รอๆๆคนต่อไปครับ

*

ออฟไลน์ Dybala59

• 381
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 02:49:11 am »
น่าจะลูกสาวคนโตครับเห็นแม่กับตาเฒ่าจะเอากันเลยมาร่วมด้วย แม่เลยให้จัดการลูกก่อน

*

ออฟไลน์ holovelove

• Gold Member
  • 1348
  • 473
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 02:56:51 am »
อ่านสนุกมากไปครับ  ถึงตอนนี้คนไหนคนแรกก็ได้   แยากอ่านดูบีลาขอวบุญดีว่าดีขนาดไหน  ผมจะนำไปใช้ย้าง
เหงาๆ

*

ออฟไลน์ Kingmar

• 1374
  • 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 03:05:15 am »
ลีลาสุดยอดมากครับ เสียดายมีคำผิดเยอะไปหน่อยทำให้อารมณ์เสียวสะดุด เดาว่าตอนหน้าคุณวรรณคงอดใจไม่ไหว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 05:46:46 am »
บุญดีได้ดีจริงๆ..

*

HUNTER2515

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 05:57:50 am »
ขอบคุณสำหรับน้ำใจครับ ::Glad::

*

ออฟไลน์ err

• Legend Member
  • 2286
  • 968
  • ดอนควาย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 06:37:30 am »
หนูรสลูกสาสคนเล็กคุณวรรณ  มาเห็นแม่โดนเลียหี  อยู่เลยเงี่ยน ไปช่วยตัวเองไอ้บุญดีมาเห็น เลยจับข่มขืนซะ...

*

ออฟไลน์ wekgih

• Full Member
  • **
  • 131
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 07:02:11 am »
นั่นไง เข้าทางแม่แบบนี้ที่เหลือก็น่าจะไม่รอดแน่

*

ออฟไลน์ brother1

• 1149
  • 324
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 07:49:06 am »
 ผมว่าอาจจะเป็นลูกสาวคุณวรรณ ที่แอบมาเห็นรึป่าว

*

ออฟไลน์ Creader

• Senior Member
  • 957
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 08:12:52 am »
ตามเส้นเรื่องปกติต้องหนูพิณ ไม่ก็คุณวรรณ

แต่ผมว่าบรรดาลูกสาวมากกว่านะ

*

ออฟไลน์ Pigdavil

• 588
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 09:15:11 am »
ไม่ได้เย็ดแต่หรอกให้ติดใจ

*

ออฟไลน์ เอเค

• 1089
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 10:13:42 am »
ได้แม่กอนดีทีสุดใบเบิกทาง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ