ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC]Juujun na Imouto-gata Android o 5-tai mo Matomegai Shita Kekka....[HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 09, 2021, 07:41:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

punandmom

คุณพี่อดมากี่ปีครับเนี่ยถึงซื้อแอนดรอยมา 5 ตัวได้  ::Ajark::

v_wut09

เดี่ยวนี้นวัมกรรมก้าวหน้าไปไกลจิงๆๆ  ::Shy:: ::Shy::

Neanderthal

อยาคตอีกนานแค่ไหนกว่าจะมีดรอยงานดีขนาดนี้ 5 ตัวนี้คงหาเงินทั้งชีวิต ดูไปดูมาเหมือนคนเดินไปไหม ทำได้ขนาดนี้ มันคนแล้ว
ทำไมต้องโนวิส

กาก่าก้า ก๊าก๋า

กินแต่มาม่าจะมีแรงจัดหรอฟะ  แล้วแม่งมี5ตัวด้วย ตายห่าพอดี

เองยังไม่พออีกหรอฟะ

Fonlyxo

ถึงขั้นอดข้าวอดน้ำ ยอดเยี่ยมมากไอ้หนุ่ม   

หลังจากได้ 5 ตัว ต้องเอาสาวเปรี๊ยวมาอีกยอดเยี่ยมเกินไป ล่ะ

boyforevero

จัดมารวดเดียวตั้ง5ตัวกะแห้งตายตั้งแต่วันแรกที่ซื้อเลยไหมเนี่ย
แถมยังคิดซื้อเพิ่มอีกได้ขาดน้ำตายจริงแหง

FARM1 HGf

พระเอกใจเด็ดเเท้

ซื้อที 5 ตัวเลย  ไม่กลัวเเห้งตายหรือไง ครับ ?

เลือกได้เต็มที่ สาวหลายสไตล เเถมเชื่อฟัง น่าอิจฉา

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านนะครับ

krapang

ซื้อที่ละตัวก้อได้   ซื้อ5ตัว  คือเหลือง

doujin

ซื้อมาทีเดียว5ตัว อยากรู้ผลสุดท้ายจะเป็นยังไง แห้งตายเลยมั้ยนิ555

เมื่อไหร่จะถึงยุคหุ่นยนต์ล้ำๆแบบนี้บ้างนะ อยากมีไว้เล่นซักตัวก็ยังดี