ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 68

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 15, 2021, 10:31:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ลุงชัยล้ำหน้าอีกแล้ว.. ครั้งนี้จัดการทาสสาวต่างเผ่าพันธุ์​ รักษาโรคให้อีกต่างหาก.. ถ้ารักษาหาย​ น่าจะเปิดคลีนิครักษาเฉพาะสาวๆเมืองนี้.. คงได้เหรียญทอง​ เหรียญเงินอีกหลาย

piya kanakit

pankea

มาหาของเปรี้ยวแก้แพ้ท้องให้เมียแต่กลับได้เมียเพิ่มอีก6 ไม่กลัวแห้งตามคารูหรือไง

peddo

จัดเผ่าซาคนละสามที่ รวมสิบแปดยกยังน้อยกว่ามาซา สงสัยต้องวนอีกรอบ ระวังเธอกัดนะครับ เดี๋ยวกลายร่าง 555

akennya

dawdom

panya1111

รักษาไปเรื่อยเก็บเหรียญไปด้วยดีจะตาย

ieaky

แหม ป๋าชัยให้เข้ามาแค่ทีละสอง ผมว่าเข้ามาพร้อมกัน 6 คนก็ บ่ ยั่นป๋าชัย

♤judas♤

เมียให้มาหาซื้อของเปรี้ยวป๋สชัยดันมาหาเมียเพิ่มซะงั้นแถม6คนเสียคนแถมเป็นเผ่าหมาป่าอีก

Iscore

ขอบคุณครับ ฝนท้องจะกินของเปรี้ยวเทพชัยก็หาให้ใจดีที่สุดแถมยังหาทาสเพิ่มอีกหกคนแถมพอชื้อมาก็จัดเลยเป็นการรักษาโรคหกคนจะรับได้หรือเปล่าเผ่าคานิสเป็นหมาป่าต้องเจอท่าหมา
#โดนท่าหมาจริงๆด้วยแถมจัดไปสองแล้วเหลืออีกสี่ถ้าเข้ามาอีกสองก็เหลือสองคงต้องไปชื้อทาสเพิ่มแล้ว

creed

Run2020

ป๋าชัยเก็บแต้มทุกเผ่าแน่ๆ เก็บคนป่วยมารักษาสุดยอดไปเลย

papa969