ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล่อยเมียสงกรานต์กับหลานรัก copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 16, 2021, 09:46:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ปล่อยเมียสงกรานต์กับหลานรัก

สงกรานต์ที่ผ่านมา หลานชายของผมได้มาพักที่บ้าน เพื่อมาเล่นน้ำสงกรานต์แถวๆตรอกข้าวสาร ผมอาศัยอยู่กับภรรยาสองคน ตอนนี้ผมอายุ 39 ภรรยาของผมอายุ 31 เราสองคนยังไม่มีลูก แต่ก็พยายามกันอยู่ หลานชายสนิทกับผมและภรรยาอย่างมาก เพราะตอนนั้นพ่อแม่ของเด็กแยกทางกัน ผมจึงรับเลี้ยงเอาไว้เนื่องจากเป็นลูกของน้องสาวผมเอง อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่หลานยังเด็กอายุขวบสองขวบ จนกระทั่งสอบติดมหา'ลัยจึงย้ายไปอยู่ที่อื่น มาคราวนี้หลานชายของผมเป็นหนุ่มเต็มตัวอายุ 17 ปีแล้ว หุ่นนักกีฬาตัวหนาๆทั้งสูงทั้งหล่อ

ช่วงสงกรานต์ ผมติดคุมคนงานส่งของออกต่างจังหวัด เลยไม่ได้ว่างพาหลานไปเที่ยว ภรรยาของผมที่เป็นแม่บ้านไม่ได้ทำงานอะไร จึงอาสาทำหน้าที่แทน วันแรกหลังจากที่ผมกลับมาถึงบ้าน ก็เพลียจากการทำงานหนัก จึงอาบน้ำเตรียมตัวเข้านอน ภรรยาผมก็มาฟ้องว่าโดนหลานขายขนมจีบระหว่างที่พาไปเล่นสาดน้ำ เธอพูดทีจริงทีเล่นสนุกๆ เหมือนแกล้งยั่วผมเล่นมากกว่า เลยไม่ได้ใส่ใจอะไร เธอยังโชว์รูปถ่ายจากมือถือให้ดู เป็นรูปหลานเกาะเอวภรรยาผมเอาแก้มแนบกัน ผมดูจากรูปเสื้อที่ภรรยาผมใส่เป็นเสื้อยืดสีขาวที่โดนน้ำสาดจนเปียกเห็นเสื้อในลายลูกไม้สีดำ ผมก็เลยหยอกเธอเล่นว่า "เธอไปยั่วหลานหรือป่าว?" แฟนผมได้ยินก็ทุบกำปั้นใส่หน้าอกผม แล้วยังพูดว่า "พรุ่งนี้จะใส่ให้โป๊กว่านี้อีก"

รุ่งเช้า ผมทานข้าวพร้อมกับภรรยาและหลานชายที่เพิ่งตื่นนอน หลานใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว เดินอาดๆมาที่โต๊ะทานข้าว เป้ากางเกงของเขาส่ายหยุบหยับซ้ายทีขวาที แสดงให้รู้ว่าไม่ได้ใส่กางเกงใน แถมจากที่คาดคะเนของลับ(ดุ้นควย)น่าจะใหญ่ไม่น้อย ภรรยาผมก็มองอยู่เหมือนกัน เธอว่าหลานให้แต่งกายให้เรียบร้อยกว่านี้ ผมกลับบอกหลานว่าให้ทำตัวสบายๆเหมือนอยู่บ้าน หลานชายผมยิ้มกวนๆ ในขณะที่ภรรยาผมขมึงตาใส่ ทั้งสองคนดูสนิทกันดี หลังจากผมทานข้าวเสร็จ ก็ออกไปทำงานตามปกติ

พอเลิกงานผมกลับบ้านมาทันข้าวเย็นพอดี ภรรยาและหลานนั่งทานรออยู่แล้ว คราวนี้ภรรยาของผมเธอฟ้องว่าโดนฝรั่งมันแต๊ะอั๋งจับนมตอนประแป้ง ผมหันหน้าไปทางหลานชาย หลานผมพยักหน้าว่าจริง ผมเลยขอดูรูปถ่ายจากมือถือของเธอ ผมเลื่อนดูทีละรูป ส่วนมากจะเป็นรูปภรรยาของผมกอดกับหลานมากกว่า บางรูปก็หอมแก้มกัน จากรูปถ่ายเป็นหลานกับภรรยาของผมรักกันดี ก็เลยบอกไปว่า "ให้หลานมันเป็นไม้กันหมาให้สิ ใครจะแต๊ะอั๋งก็บอกว่ามากับสามี" ภรรยาผมได้ยินถึงกับทำตาโตใส่ หลานผมตบมือเห็นด้วยแปะๆ

ภรรยาผมเธอสวยหน้าเด็กตลอดเวลา เสียงเล็กๆใสๆ สูงแค่160 สัดส่วนประมาณ 32-24-34 ตัวเล็กๆโค้งเว้าสมส่วนพอดีตัว เมื่อเทียบกับหลานชายที่สูงถึง185 เวลาเดินไปไหนมาไหนด้วยกันอย่างกับทั้งสองเป็นพี่น้องกันมากกว่า...

รุ่งเช้าผมนั่งดื่มกาแฟที่โต๊อาหาร พอเห็นภรรยาที่กำลังเดินไปเปิดตู้เย็นหาของทาน ก็แทบพรวดกาแฟออกมา เธอใส่เสื้อกล้ามเว้าสูงจนเห็นร่องนมชัดเจน ซ้ำยังบางจนเห็นเสื้อในชัดเจน เสื้อในก็เป็นแบบลายลูกไม้ดันทรงสีดำตัวเก่งที่เธอมักชอบใส่ เวลาที่อยากยั่วให้ผมเผด็จศึกเธอ ผมมองไล่ลงต่ำช่วงล่างเธอใส่กระโปรงยีนสั้นๆเสมอง่ามขาเท่านั้น เธอเห็นผมทำท่ากระอักกระอ่วน ก็พูดออกมาว่า "จะได้เหมือนวัยรุ่นอายุเท่าหลานมันไง" แนะเธอเหน็บแนมผมจากคำพูดที่ผมพูดแซวเล่นเมื่อวาน หลานผมที่เดินตามมา ปากก็คาบขนมปังอยู่ พอเห็นป้ามันก็สำลักทันที ภรรยาผมที่อยู่ใกล้ๆก็รีบเดินไปลูบหลังให้ เธอก้มตัวต่ำถามอาการว่าเป็นอะไรมั้ย? หลานผมคงแหงนหน้ามามองเห็นร่องนมของภรรยาผมพอดี ก็ยิ่งสำลักกันไปใหญ่ ผมนั่งดูอยู่ก็หัวเราะออกมา เวลาหลานอยู่ด้วยทีไร บ้านของผมก็มักจะมีสีสันมีเรื่องสนุกสนานเสมอ

วันนี้ผมออกไปทำงาน บอกกับภรรยาว่าอาจจะกลับดึกหน่อย ไม่ต้องรอทานข้าว เพราะคิวส่งของเยอะมาก เธอพยักหน้า ผมหันไปพูดกับหลานชายว่าให้ดูแลป้ามันดีๆ หลานก็พยักหน้าหงึกๆ วันนั้นผมทำงานหนักทั้งวันตามตารางงาน อยู่ๆหัวหน้าผมก็ออกมาเซอร์ไพรซ์ว่า6โมงให้กลับบ้านได้ ซ้ำยังให้โบนัสที่อยู่ช่วยงานช่วงวันหยุดอีกคนละสามพัน ผมดีใจมากรีบกลับไปที่บ้านทันทีเมื่อเลิกงาน ระหว่างทางก็ซื้อของฝากติดมือพะรุงพะรัง

พอมาถึงบ้าน ผมเห็นรถสกู้ตเตอร์ยี่ห้อฟีโน่จอดอยู่หน้าบ้าน หน้าแฮนด์รถมีกระบอกปืนฉีดน้ำแขวนไว้แสดงว่าภรรยาของผมกับหลานชายกลับมาจากเล่นน้ำแล้ว ผมเดินเข้าไปในครัวก่อน วางถุงใส่ขนมและผลไม้ลงบนโต๊ะทานข้าว ข้างๆมีกระป๋องเบียร์เปล่าๆวางอยู่4 กระป๋อง ข้างๆกันมีมือถือของภรรยาผมวางทิ้งไว้ด้วย ผมถือวิสาสะเปิดดูรูปข้างใน เพราะปกติระหว่างเราสองคนก็ไม่มีความลับอะไรต่อกันอยู่แล้ว ผมเลื่อนดูรูปจากมือถือทีละรูป จนหยุดอยู่ที่รูปภรรยาผมและหลานชายกำลังเดินดื่มเบียร์กันอยู่ตอนที่ออกไปเล่นน้ำ ผมเลื่อนดูรูปต่อไปช้าๆ ก็มีรูปกอดกันบ้าง หอมแก้มกันบ้าง ผมยังไม่ได้ใส่ใจอะไรเพราะเห็นอยู่บ่อยๆ

พอเลื่อนดูต่อ คราวนี้มันเป็นรูปหลานชายกอดภรรยาจากทางด้านหลัง รูปนั้นเธอเอื้อมมือขึ้นสูงเหมือนจะเป็นคนกดถ่ายรูปเอง ที่น่าตกใจคือหลานชายเอื้อมมือข้างนึงมาจับหน้าอกของภรรยาของผมหรือป้าของมันไว้เต็มๆมือ ภรรยาผมดูท่าจะไม่รังเกียจเสียด้วย แถมยิ้มสู้กล้องอีกต่างหาก ดูดีๆแล้วทั้งสองคนหน้าแดงตาเยิ้มสงสัยจะเมากันแล้ว ผมดูรูปต่อไปด้วยใจเต้นตึกตัก คราวนี้มีจูบแบบแลกลิ้นกันด้วย กลางถนนเลยด้วยซ้ำ คนก็เดินเบียดกันจนแน่น ผมดูแล้วยิ่งใจเต้นมากขึ้นไปอีก แล้วรูปก็หมดแค่นั้น

ผมวางโทรศัพท์ลงแล้วเริ่มกังวล จึงเดินไปบนห้องนอนชั้นสอง แค่กำลังจะเหยียบบันไดขึ้นไป ก็เห็นเสื้อกล้ามภรรยาตัวที่ใส่วันนี้ตกอยู่ ผมยิ่งใจเต้นหนักขึ้น ระหว่างทางทั้งเสื้อผ้าและชุดชั้นในก็ถอดกองเรี่ยราดเป็นทางยาวไปสุดตรงห้องนอนที่หลานชายพักอยู่ ซ้ำประตูก็ปิดไม่สนิท ผมพยายามแง้มดู คราวนี้ตกใจขนลุกเลยเมื่อเห็นหลานชายกำลังยืนเย็ดภรรยาของผมในท่าลิงอุ้มแตง หลังของเธอแนบติดผนังห้อง มือทั้งสองข้างกอดคอหลานไว้แน่น หลานชายช้อนมือรองก้นป้าของมันไว้ แอ่นเอวกระเด้าจนก้นตอบ ทั้งสองคนเนื้อตัวเปลือยเปล่า

ภรรยาผมเนื้อตัวกระเด้งเถือกับผนังห้องขึ้น-ลงตามแรงกระทุ้งเย็ดของหลานชาย เธอส่งเสียงครางอู้ว..อ้า ได้อารมณ์มาก สักพักใหญ่ๆหลานชายผมก็พยุงป้ามันมานอนแถวๆขอบเตียง ผมทึ่งมากไม่น่าเชื่อว่าหลานผมจะแรงเยอะอย่างนี้ ยกภรรยาของผมอย่างกับไม่หนักเลย หลานชายผมเดินตัวเปล่าไปที่โต๊ะหัวเตียงแล้วซู้ดปากดึงเอาถุงยางออก บนโต๊ะผมสังเกตเห็นซองถุงยางถูกแกะใช้แล้วสองอัน รวมอันที่เพิ่งถอดเป็นสามหมดกล่องพอดี แล้วหลานก็เดินควยโด่กลับมาที่ตำแหน่งเดิม

"ถอดถุงยางออกทำไมอ่ะ?" เมียผมถามหลานเสียงแหบ "ก็มันรัดแน่นเกิน แล้วป้าแหม่มใกล้เสร็จยัง?" หลานชายผมตอบสั้นๆ(เมียผมชื่อแหม่ม) "ยัง เดี๋ยวรอก่อนนะ" แฟนผมพูดแล้วเดินตัวเปลือยกำลังออกจากห้อง ผมรีบเดินหนีหลบฉากซ่อนอยู่ข้างผนังกำแพงแถวๆบันได แฟนผมกลับเข้าห้องมาสวมชุดพยาบาลสีขาวกระโปรงสีขาว รองเท้าส้นสูงสีขาว แล้วเดินกลับไปยังห้องหลานชาย
เธอเคยทำงานที่โรงพยาบาลของรัฐฯมาก่อน ที่จะแต่งงานกับผม ผมยังจำประสบการณ์ครั้งแรกได้ดี ตอนนั้นผมมีแฟนอยู่แล้ว ภรรยาผมอดีตเป็นเพื่อนกับแฟนคนเก่าของผม เธอมาขอพักด้วยจนกว่าจะหาห้องเช่าได้ ด้วยความสวยของเธอทำให้ผมขืนใจเธอทั้งชุดพยาบาล ก่อนที่เธอจะออกไปทำงานตอนเช้า ผมรู้สึกผิดจึงเลิกกับแฟนคนเก่า แล้วแต่งงานกับเพื่อนเขาที่กลายมาเป็นภรรยาของผมคนปัจจุบัน เวลามีเซ็กซ์กัน ภรรยาผมจึงชอบใส่ชุดพยาบาล เธอบอกว่าเร้าอารมณ์เหมือนครั้งแรกดี

ภรรยาของผมเดินกลับเข้าไปในห้อง หลานชายนั่งรอควยโด่อยู่ที่ขอบเตียงกำลังยกกระป๋องเบียร์ขึ้นดื่ม ก่อนที่จะยื่นเบียร์กระป๋องนั้นให้ป้ามันที่เป็นภรรยาของผมดื่มด้วย "เธอช่วยทำเหมือนกำลังข่มขืนป้าได้มั้ย?" ภรรยาของผมพูด "เอาจริงดิ่" หลานชายถามย้ำ ทั้งสองคนเมาจนหน้าแดงทั้งคู่ "ขอแบบหยาบคายไม่ต้องกลัวเจ็บ เต็มที่เลยนะผัวขา" ภรรยาผมพูดลากเสียงด้วยความมึนเมา "ได้เลย อีกะหรี่ เงี่ยนนักใช่มั้ย?" หลานชายเล่นบทโหดทันที คงกล้าทำเพราะความเมา

หลานผลักภรรยาของผมอย่างรุนแรง จนนอนหงายบนเตียง แล้วตามไปกระชากเสื้อพยาบาลจนกระดุมขาด สองเต้าของเมียผมก็เด้งผึงออกมา "ไอ้สัด..อย่านะ..เพี๊ยะ!" เมียผมร้องเสียงดัง สมจริงมาก คว้ามือขึ้นตบหน้าหลานชายอย่างแรงหลายที ภรรยาผมกระเสือกกระสนขยับหนีไปทางหัวเตียง จนกระโปรงเปิดออก
"กูอยากเย็ดมึงมานานแล้ว อีดอกทอง" หลานชายด่าซ้ำ แล้วยกมือขึ้นปัดป้อง บางจังหวะก็ตอบโต้โดยการสวนตบหน้าภรรยาของผมบ้าง "อย่านะกูมีผัวแล้ว ไอ้สัด อ๊าส์.." เมียผมด่ากลับ เป็นจังหวะเดียวกับที่หลานชายมันแอ่นเอวกระเด้าส่งท่อนควยหายเข้าไปในรูหีเมียผม

ไร้การโต้ตอบใดๆ เสียงทั้งหมดเงียบลง ได้ยินแต่เสียงเนื้อหนอกกระทบกันดัง ตั่บ ๆ ๆ.. .ปนกับเสียงเตียงสั่นดังเอี้ยด...อ้าด การเล่นสวมบทข่มขืนทำให้เกมกามดำเนินไปอย่างเผ็ดร้อน หลานชายกระแทกควยใส่ร่องหีป้ามันอย่างถี่ยิบ ผมสังเกตว่าท่อนควยของหลานชายมีขนาดใหญ่เอาเรื่องอยู่ ยอมรับว่าใหญ่กว่าของผมเสียอีก เวลาหลานมันสาวสโตรกยาวๆ ภรรยาผมที่มีศักดิ์เป็นป้าของมันก็ร่อนโคกขึ้นรับอย่างเหมาะเจาะ เธอทั้งร่อนทั้งส่ายอย่างถึงอกถึงใจ ทั้งยังครางกระเส่าไม่หยุด ออกอาการมากกว่าตอนที่เธอโดนผมเย็ดเสียอีก

ผมยอมรับว่าพักหลังๆผมทำงานหนักมาก จนไม่มีอารมณ์อย่างว่า ภรรยาของผมเธอยังเซ็กซ์จัดไม่เปลี่ยน พอได้มาเจอหลานชายในวัยหนุ่ม ทั้งใหญ่กว่าทั้งทนกว่า ราวกับว่าได้เจอคู่ชกที่สมน้ำสมเนื้อกัน จนทั้งสองคนลืมเรื่องความต่างของอายุ ประกอบด้วยความมึนเมา ก็ยังทำให้ลืมความรู้สึกผิดชอบชั่วดีไปอีก หลานชายกระหน่ำเย็ดป้ามันนานกว่า 20นาที ก็เสร็จคาร่องหี ภรรยาผมเองก็เหมือนจะยินดีให้หลานมันแตกในเสียด้วย เพราะไม่เห็นว่าอะไรสักคำ ทั้งสองนอนแผ่หลาอยู่ข้างๆกัน ภรรยาผมดูหมดสภาพสุดๆไม่รู้โดนหลานมันจัดไปกี่ที

สักพักหลานชายก็เข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ ภรรยาผมก็ทำท่าจะเดินกลับห้อง ผมจึงรีบลงไปข้างล่างทันที ผมเดินเข้ามาในครัว เอาของที่ซื้อมาซ่อนไว้ในตู้ชั้นลอย กำลังจัดโน่นจัดนี่ให้เข้าทางให้ดูเหมือนผมยังไม่กลับมา ทั้งหลานชายและภรรยาของผมก็เดินตรงมาทางห้องครัว ผมจึงรีบเข้าไปซ่อนอยู่ในห้องใต้บันใดใกล้ๆกับโต๊ะทานข้าว ผมมองผ่านซี่ไม้บานประตูเห็นข้างนอกได้ชัดเจน ทั้งภรรยาของผมและหลานชายก็นั่งทานของว่างที่เอาออกมาจากในตู้เย็น ภรรยาผมเธอเปลี่ยนมาใส่ชุดคลุมนอน ส่วนหลานชายใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียวเหมือนทุกครั้ง

"ลุงจะกลับมาเมื่อไรครับ" หลานชายถามด้วยน้ำเสียงที่เหมือนจะหายเมาแล้ว
"ดึกๆโน่นล่ะมั้ง" ภรรยาผมตอบ ผมมองนาฬิกาข้อมือ เพิ่งจะหนึ่งทุ่มเท่านั้น
"เธอก็กล้าดีนะ อยู่ๆก็มาขอเอาดื้อๆแบบนี้" ภรรยาของผมเธอพูดต่อ
"ทานเสร็จแล้วผมขออีกทีได้มั้ย?" หลานชายพูด

Pigdavil

ป้าเป็นใจมันก็ดีอย่างนี้ เย็ดกันมันส์ ป้าหลาน