สาวจ๋า+ส้มแชร์หรรมเสียว copy | two-hitchhikers.ru

สาวจ๋า+ส้มแชร์หรรมเสียว copy

• 0 ตอบ
  • 4015 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 3480
  • 3342
สาวจ๋า+ส้มแชร์หรรมเสียว copy
« เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 12:10:50 am »

สาวจ๋า+ส้มแชร์หรรมเสียว

ผมเป็นชาวกรุงเทพฯโดยกำเนิด แต่คุณพ่อคุณแม่ย้ายไปประกอบอาชีพที่จังหวัดเชียงใหม่ พอผมเรียนจบมัธยมปลายก็สอบติดมหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯ ตอนเรียนในมหาวิทยาลัยก็อาศัยหอพักในมหาวิทยาลัย ตอนนี้เรียนจบแล้วได้ทำงานในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง จึงได้มาซื้อคอนโดอยู่เป็นห้องเล็กๆ มีหนึ่งห้องนอน มีที่รับแขกและห้องน้ำ ผมมีน้องสาวอยู่หนึ่งคน..ที่จริงแล้วเป็นลูกสาวของน้า ซึ่งประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์เสียชีวิตทั้งน้าสาวและน้าเขย คุณพ่อคุณแม่ของผมเลยรับ”น้องจ๋า”เป็นลูกบุญธรรมตั้งแต่น้องจ๋าอายุได้สี่ขวบ น้องจ๋าอายุอ่อนกว่าผมห้าปี ผมไม่เคยรังเกียจน้องจ๋าเลย กลับสงสารน้องจ๋าด้วยซ้ำ เราถือว่าน้องจ๋าเป็นคนในครอบครัวของเรา กิจกรรมทุกอย่างจะมีน้องจ๋าร่วมด้วยเสมอ

ตอนผมสอบติดมหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯ น้องจ๋าไม่อยากให้ผมมากรุงเทพฯ แต่ผมก็กลับไปเยี่ยมบ้านทุกครั้งปิดเทอม ผมสังเกตเห็นความเปลี่ยนแปลงของน้องจ๋าที่นับวันจะสวยขึ้นสาวขึ้นเรื่อยๆ เมื่อน้องจ๋าจบมัธยมปลายก็สอบติดมหาวิทยาลัยในกรุงเทพฯเหมือนผม ก็เลยมาอยู่ในความดูแลของผม อยู่กับผมที่คอนโด ผมย้ายโต๊ะทำงานมาไว้ที่รับแขก แล้วจัดเตียงเดี่ยวเล็กๆ สำหรับน้องจ๋าไว้ในห้องนอน มีตู้สำหรับใส่เสื้อผ้าของน้องจ๋าอีกใบด้วย ผมจะไปส่งเธอที่มหาวิทยาลัยในตอนเช้า ส่วนตอนเย็นบางวันน้องจ๋าก็จะไปหาผมที่ทำงานเพื่อกลับคอนโดด้วยกัน บางวันเธอก็จะโทรศัพท์มาบอกว่าจะกลับเอง

ผมดูแลน้องจ๋าทุกอย่าง แม้กระทั่งบรา-อันเดอร์แวร์-เสื้อทับ-กระโปรงแพททิโค้ท ผมก็จะไปซื้อกับน้องจ๋า หรือบางครั้งผมเห็นชั้นในสวยๆก็จะซื้อมาฝากเธอเป็นประจำ ผมซื้อบรามาให้น้องจ๋าตั้งแต่เธอใส่บราขนาด 70A จนเดี๋ยวนี้เธอใส่บราขนาด 75Bแล้ว น้องจ๋าสาวและอวบขึ้นมาก ความที่เราอยู่กันสองพี่น้อง ไปไหนมาไหนกันสองคนเราก็เลยสนิทกัน และผมก็เป็นห่วงเธอมาก ช่วงปิดเทอมปีสอง น้องจ๋าขออนุญาตไปเที่ยวผับกับเพื่อนๆ ผมไม่ค่อยอยากให้ไป จึงเสนอตัวไปเป็นเพื่อนด้วย น้องจ๋าบอกว่าได้เลยจะได้มีสปอนเซอร์ ผับที่น้องจ๋าและเพื่อนๆไปก็อยู่ย่านดังอาร์ซีเอ น้องจ๋าขออนุญาตผมลองดื่มไวน์ ผมเห็นว่าผมมาด้วยก็เลยอนุญาต แต่มีข้อแม้ว่าได้ไม่เกินหนึ่งแก้ว น้องจ๋าดื่มไม่เป็นก็เลยมีอาการมึนๆ พอได้เวลากลับผมก็ไปส่งเพื่อนๆน้องจ๋าตามบ้าน

จนเหลือ”น้องส้ม” น้องส้มบอกว่าขออนุญาตคุณพ่อคุณแม่แล้วว่าจะขอค้างกับน้องจ๋า ผมก็เลยพากลับคอนโด พอถึงคอนโด ผมต้องคอยประคองสองสาวไม่ให้ล้ม พอถึงห้องน้องจ๋าก็ล้มตัวลงนอนเลยไม่ยอมเปลี่ยนชุด ส่วนน้องส้มผมประคองไปนอนที่เตียงของผม เพราะเตียงน้องจ๋านอนได้คนเดียว ผมบอกให้น้องจ๋าไปอาบน้ำก่อนค่อยมานอน เธอบอกว่าเธอง่วงมากพรุ่งนี้เช้าค่อยอาบ ผมบอกให้น้องจ๋าเช็ดตัวก่อนก็ยังดี เธองอแงไม่ยอมเช็ด ผมเลยบอกว่าผมเช็ดตัวให้เอามั๊ย น้องจ๋าไม่ตอบเพราะหลับไปแล้ว ผมเลยเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดหน้าให้เธอ กลิ่มบุหรี่ในผับเหม็นติดเสื้อน้องจ๋า ผมเลยค่อยๆปลดกระดุมเสื้อน้องจ๋าออก ปลดบราออกด้วย ผมใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดตัวน้องจ๋า แน่นอนหน้าอกของน้องจ๋าก็ต้องเช็ดด้วย

ผมอดใจไม่ได้ เลยลูบหน้าอกน้องจ๋าอย่างทะนุถนอม หน้าอกของเธออวบอิ่ม หัวนมสีชมพูอ่อนน่าดูดมากกก ผมปลดกระโปรงน้องจ๋าออก อันเดอร์แวร์เป็นด่านสุดท้ายที่ผมปลด ผมเห็นเนินหีน้องจ๋าแล้วอดลูบโคกหีน้องจ๋าไม่ได้ โคกหีน้องจ๋ามีขนปกคลุมเล็กน้อย ขนาดกำลังสวยเลย ควยของผมแข็งโด่แต่ก็ต้องตัดใจรีบเช็ดเนินหี ต้นขา แล้วรีบใส่บราและอันเดอร์แวร์ให้น้องจ๋า ตามด้วยชุดนอนเสื้อกางเกง น้องจ๋ายังนอนหลับสบาย

ผมลุกมาดูน้องส้มที่นอนอยู่บนเตียงของผมบ้าง น้องส้มนอนตะแคงข้าง กระโปรงสั้นของน้องส้มเลิกขึ้นมาเห็นต้นขาสวย ผมใช้ผ้าเช็ดหน้าชุบน้ำเช็ดหน้าให้น้องส้ม น้องส้มพึมพำออกมาว่า “ขอบคุณคะ” แล้วเธอก็มากุมมือผมไว้แล้ววางลงบนหน้าอกของเธอ ผมจะดึงมือออกเธอก็ยึดมือผมไว้ ไม่รู้ว่าเธอรู้ตัวหรือเปล่าแต่ที่แน่ๆมือของผมเริ่มอยู่ไม่สุขแล้ว ผมกุมหน้าอกน้องส้มลูบไล้ไปมา ผมอดใจไม่ไหว ผมปลดกระดุมเสื้อน้องส้มสองเม็ดบนแล้วรีบเลื่อนมือเข้าไปกุมหน้าอกของน้องส้มต่อ เธอใส่บราแบบตะขอหน้า ผมสะกิดเบาๆ ตะขอบราก็หลุดจากกัน ผมได้กุมหน้าอกของน้องส้มแบบที่ไม่มีอะไรมาขวางกันเลย

หน้าอกของน้องส้มอวบอิ่มสวยมาก ผมปลดกระดุมเสื้อของน้องส้มจนหมด ทรวงอกสวยก็เผยต่อหน้าผม ผมรีบก้มลงดูดหน้าอกของน้องส้ม น้องส้มบิดตัวเล็กน้อยมีเสียงซี๊ด..ลอดไรฟันออกมา ผมเลื่อนมือลงไปกุมหีของน้องส้มโดยมีกระโปรงสั้นของน้องส้มขวางอยู่ หีของน้องส้มอวบอิ่มเต็มมือผม ผมรีบล้วงเข้าไปในกระโปรงของน้องส้ม เกี่ยวอันเดอร์แวร์ของน้องส้มติดมือออกมาด้วย เธอใส่อันเดอร์แวร์ลายลูกไม้สีชมพูอ่อนสวยถูกใจผมมาก ผมใช้นิ้วสำรวจร่องหีของน้องส้มที่ตอนนี้เริ่มแฉะแล้ว ใช้ปลายนิ้วเขี่ยติ่งแตดเสียวของน้องส้ม น้องส้มบิดตัวไปมาเสียงซี๊ด…ซ๊าดดังขึ้นเรื่อยๆ ผมว่าเธอคงรู้ตัวแต่แกล้งทำเป็นหลับ แต่ในที่สุดเธอก็ผวากอดผมพร้อมอาการเกร็งอย่างรุนแรง น้องส้มเสร็จด้วยนิ้วผมไปแล้วหนึ่งครั้ง

ถึงตอนนี้น้องส้มลืมตาขึ้น ผมถามเธอว่า “ดีมั๊ย?” เธอไม่ตอบแต่ยิ้มอายๆ ผมบอกให้เธอทำให้ผมบ้างสิ เธอถามว่าจะให้เธอทำอย่างไรเธอทำไม่เป็น? ผมเลยก้มลงหอมแก้มเธอเลื่อนมาที่ปาก ปากประกบปาก ผมค่อยๆสอดลิ้นเข้าไปในปากน้องส้ม มือก็กุมอยู่ที่หน้าอกทั้งสองข้าง ผมเลื่อนปากลงมาดูดไซ้ซอกคอเรื่อยๆ ลงมาจนถึงหน้าอก ผมจับมือของส้มมาจับดุ้นควยของผม เธอขืนมือไม่ยอมจับ ผมกระซิบข้างหูน้องส้มว่า น้องส้มเอาเปรียบผม..ไม่ยอมทำให้ผมมีความสุขบ้างเลยเหรอ? แค่เอามือมากำควยแล้วขยับมือไปมานิดหน่อยเท่านั้น เธอเลยยอมกำดุ้นควยของผม

ผมดูดหน้าอกน้องส้มสลับไปมาทั้งสองข้างอยู่สักพัก ผมก็กระซิบน้องส้มว่าผมจะใช้ลิ้นให้เธอและขอให้เธออมควยให้ผม ผมเลยกลับตัวลงมาใช้ลิ้นให้น้องส้ม แต่น้องส้มก็ยังไม่กล้าอม..ได้แต่กำดุ้นควยผมชักเข้าชักออก..ใช้ลิ้นตวัดปลายควยของผมบ้าง ผมใช้ลิ้นแยงเข้าไปสะกิดติ่งแตดเสียวของน้องส้ม น้องส้มบิดตัวไปมาอย่างเสียวซ่าน เธอครางออกมาดังมาก จนผมกลัวว่าน้องจ๋าจะได้ยิน ผมเลยเร่งลิ้นให้เร็วขึ้นอีก เพียงครู่เดียวเธอก็เกร็งตัวอีกครั้ง น้องส้มขึ้นสวรรค์ไปอีกครั้งแล้ว ลิ้นของผมยังคงตวัดติ่งแตดเสียวไปอีกพักหนึ่ง ผมจึงขยับลุกขึ้นยืน น้องส้มกำดุ้นควยผมชักเข้าชักออก คราวนี้เธอยอมอมเข้าเต็มปาก ใช้ลิ้นตวัดควยผมไปมาจนผมทนไม่ได้ปล่อยน้ำรักเข้าปากน้องส้มเต็มปากไปหมด เธอดูดควยของผมจนเกลี้ยง ค่อยถอนปากออกมา ผมนอนกอดน้องส้มสักครู่ ก็กระซิบบอกน้องส้มไปอาบน้ำกัน เสร็จแล้วก็พาน้องส้มมานอนที่เตียงของผม ส่วนผมไปนอนที่โซฟา

ผมออกไปส่งน้องส้มกลับบ้านตอนสายๆ ระหว่างอยู่ในรถ ผมถามน้องส้มว่าเมื่อคืนมีความสุขมั๊ย? เธอบอกว่าเธอไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลย น้องส้มถามผมว่าชอบเธอบ้างมั๊ย? ผมตอบว่าเธอเป็นคนที่น่ารัก รูปร่างดีผมชอบ นิสัยก็ดี ผมขอเป็นแฟนเธอจะได้มั๊ย? น้องส้มยิ้มอายๆ แล้วบอกว่าเธอแอบชอบผมมานานแล้ว และขอบคุณผมที่ทำให้เธอรู้จักรสชาตของของการร่วมรัก ถึงแม้จะยังไม่ถึงขั้นสุด ผมบอกน้องส้มว่าแล้วจะสอนให้เธอได้รู้จักรสชาตของของการร่วมรักขั้นสุดยอด น้องส้มไม่ตอบได้แต่ยิ้มอายๆ

พอถึงบ้านน้องส้ม เธอชวนเข้าบ้าน แต่ที่บ้านเธอไม่มีใครอยู่เลย ผมเลยรวบตัวน้องส้มมากอด เธอกอดผมตอบหน้าซบกับไหล่ของผม ผมก้มลงจูบปากน้องส้ม เธอก็ตอบโต้ผมด้วยการแลกลิ้นมาพันกัน มือของผมเริ่มอยู่ไม่สุขกุมหน้าอกของน้องส้ม ผมปลดกระดุมเสื้อแล้วตามด้วยการปลดตะขอหน้าบราตัวที่ใส่เมื่อคืนของน้องส้ม ตอนนี้ช่วงบนของน้องส้มเปลือยเปล่าต่อหน้าผมแล้ว ผมเอนตัวน้องส้มนอนลงบนเตียงของเธอ ก้มหน้าลงฟัดหน้าอกทั้งสองข้าง เธอส่งเสียงครางซี๊ด…ซ๊าด ผมปลดกระโปรงสั้นของน้องส้มออก ตามด้วยอันเดอร์แวร์สีชมพูลายลูกไม้

ผมถอดของผมบ้าง เสร็จแล้ว..ก้มลงใช้ลิ้นกับหีของน้องส้ม น้องส้มก็คว้าดุ้นควยของผมเข้าปากเธอ ครั้งนี้ไม่ต้องให้บอกเลยน้องส้มเริ่มเป็นงานแล้ว ผมใช้ลิ้นแยงติ่งแตดเสียวและค่อยๆใช้นิ้วชี้แยงเข้าไปเบาๆ กลัวน้องส้มเจ็บ ผมทำอยู่ไม่นานน้องส้มก็เกร็งตัวผวากอดผมแน่น..เธอเสร็จแล้ว ผมก็เลยจับควยของผมจ่อเข้าที่ปากรูหีของน้องส้มกดเข้าไปเบาๆ น้องส้มบอกว่าเจ็บ!! ผมบอกน้องส้มว่าทนเจ็บนิดเดียว พอเข้าไปหมดก็ไม่เจ็บแล้ว ผมค่อยๆดันควยเข้าไปทีละนิด มือก็ลูบหน้าอกของน้องส้มข้างนึงปากก็ดูดนมข้างนึง ผมกดจนควยมิดด้ามแล้วค่อยๆสาวออกมาแล้วกดเข้าไปใหม่ เธอบอกว่าไม่เจ็บแล้ว ผมรู้สึกถึงความฟิดของหีน้องส้ม ผมบอกให้น้องส้มแอ่นขึ้นมารับควยของผมตอนที่ผมกดควยลงไป เธอทำตามอย่างว่าง่าย แรกๆก็ไม่ค่อยเข้าจังหวะกันนัก เพียงพักเดียวเราก็ตอบรับกันอย่างสอดคล้อง

ผมบอกน้องส้มเปลี่ยนท่า ผมให้น้องส้มนอนคว่ำยกก้นโด่งขึ้นมา ผมจับควยอัดเข้าทางข้างหลัง ควยผมมันถูกับติ่งแตดของน้องส้มจนเธอต้องครางออกมาอีกครั้ง ในท่านี้มือนึงของผมรั้งสะโพกน้องส้มไว้อีกข้างก็จับหน้าอก น้องส้มครางดังขึ้นเรื่อยๆ น้องส้มเร่งผมให้ซอยเร็วๆเธอไม่เจ็บแล้ว เพียงครู่เดียวหีของน้องส้มก็ตอดควยของผมอย่างรุนแรง ทำให้ผมอดไม่อยู่ต้องหลั่งน้ำเข้าไปในรูหีของน้องส้มมากมาย ผมเสียบคาไว้ในหีของน้องส้ม กอดเธอจากด้านหลังสักพัก ก็ถอนออกมา ที่รูหีของน้องส้มมีเลือดไหลตามออกมาปนกับน้ำรักของผม

น้องส้มนอนกอดผม มือก็ลูบหน้าอกของผมไปมา เธอบอกว่าเธอมีความสุขมาก และเธอก็ได้มอบสิ่งที่เธอรักษาไว้นานแล้วให้ผม เพราะเธอรักผม ขอให้ผมรักเธอมากๆ ผมจูบน้องส้มอีกครั้ง แล้วชวนน้องส้มไปอาบน้ำแต่งตัว ผมขออันเดอร์แวร์ของน้องส้ม เธอก็ให้แล้วผมก็กลับมาที่คอนโด เจอหน้าน้องจ๋า น้องจ๋าถามผมว่า “เมื่อคืนนี้พี่ชายทำอะไรกับน้องส้ม? น้องจ๋าได้ยินเสียงซี๊ด..ซ๊าดของน้องส้ม” ผมเลยต้องเล่าให้น้องจ๋าฟังแค่เรื่องเมื่อคืน น้องจ๋าบอกว่าได้โทรไปถามน้องส้ม พอดีผมออกมาจากบ้านน้องส้มแล้ว น้องจ๋าบอกว่าน้องส้มเล่าให้ฟังหมดแล้วเพราะน้องจ๋าคาดคั้นให้น้องส้มพูด น้องส้มเล่าถึงตอนที่เป็นของผมด้วย ผมถามน้องจ๋าว่าคิดอย่างไรกับเรื่องนี้ เธอบอกว่าไม่เห็นแปลก ถ้าพี่ชายรักน้องส้ม น้องจ๋าก็ไม่ว่าอะไรเพราะน้องส้มเป็นเพื่อนที่น้องจ๋ารักที่สุด

แล้วน้องจ๋าถามผมต่อว่าเมื่อคืนใครเปลี่ยนชุดนอนให้เธอ? ผมบอกว่าพี่เอง น้องจ๋าบอกว่าพี่ชายก็เห็นของน้องจ๋าหมดแล้วสิ ผมก็เลยบอกว่าเห็นหมดแล้ว รูปร่างของน้องสวยมาก น้องอายพี่มั๊ย น้องจ๋าบอกว่าอายสิ แล้วน้องจ๋าถามว่ารูปร่างของเธอกับน้องส้มใครดีกว่ากัน ผมบอกว่าผมไม่แน่ใจ รูปร่างของน้องจ๋านักเพราะเห็นครั้งเดียวและแป๊บเดียว เลยไม่อาจเปรียบเทียบได้ น้องจ๋าเลยบอกว่าจะถอดเสื้อผ้าออกให้ดู เพราะพี่ชายก็เห็นของน้องจ๋าหมดแล้วเมื่อคืนนี้ ถ้าให้พี่ชายดูอีกทีคงไม่สึกหรอเพิ่มขึ้น ผมก็บอกว่าแล้วแต่เธอ น้องจ๋าลุกขึ้นยืนหันหลังให้ผม ปลดกระดุมเสื้อออกหมดแล้วถอดเสื้อออกหันมาทางผม

น้องจ๋ายังมีเสื้อทับอีกชั้นนึง ผมเดินเข้าไปใกล้น้องจ๋า เอื้อมมือไปช่วยถอดเสื้อทับออกทางด้านหัว ตอนนี้ท่อนบนของน้องจ๋าเหลือแต่บราสีขาวลายลูกไม้บางๆเพียงตัวเดียวที่ปิดหน้าอก หน้าอกของน้องจ๋าใหญ่สมตัว ผมช่วยน้องจ๋าถอดกระโปรงบานสีชมพูออกทางปลายเท้า เธอยังมีกระโปรงแพททิโค้ทอีกชั้น เพราะกระโปรงบานสีชมพูของน้องจ๋าออกจะบางสักนิด ถ้าไม่ใส่กระโปรงแพททิโค้ทก็จะโป๊ กระโปรงแพททิโค้ทเป็นตัวต่อไปที่ถูกผมถอดออก เหลือเพียงอันเดอร์แวร์สีขาวลายลูกไม้เข้าชุดกับบราอีกเพียงตัวเดียวเท่านั้น ผมไม่เคยนึกมาก่อนเลยว่าน้องสาวของผมจะมีรูปร่างสวยเพียงนี้ ผมบอกน้องจ๋าว่ารูปร่างของน้องจ๋าโดยรวมแล้วสวยกว่าน้องส้ม แต่น้องสมก็มีอะไรบางอย่างที่สวยกว่าน้องจ๋าเหมือนกัน

ผมวางมือทั้งสองข้างลงบนไหล่ของน้องจ๋า ส่วนตาผมมองแต่หน้าอกของน้องจ๋า ผมเลื่อนมือมาตามแขนแล้วอ้อมไปด้านหลังปลดเสื้อในของน้องจ๋าออก ตอนนี้หน้าอกของน้องจ๋าไม่มีอะไรปิดบังผมแล้ว หน้าอกของน้องจ๋าอวบอิ่มกว่าของน้องส้ม ส่วนหัวนมออกสีชมพูเหมือนกัน แสดงว่ายังไม่ผ่านการใช้งานมาก่อน เต้านมของน้องจ๋าและน้องส้มตั้งเต้าสมวัยสาว น้องจ๋ามีคะแนนนำน้องส้มนิดๆแล้ว ส่วนเอวผมให้เสมอกัน เพราะเอวคอดกิ่วเหมือนกัน ส่วนสะโพก ผมว่าน้องส้มใหญ่กว่ามีก้นมากกว่า ถ้าใส่กระโปรงบานๆแล้วน้องส้มสวยกว่า ตอนนี้คะแนนเสมอกัน

หน้าตาของน้องจ๋าสวยคมกว่าน้องส้ม เพราะน้องส้มออกไปทางน่ารัก ผมของน้องส้มยาวสลวยกว่าของน้องจ๋า คะแนนก็ยังเสมอกันอีก ความหอมของเรือนร่างแม้ไม่ได้ใส่น้ำหอมทั้งสองคนก็น่าดม แต่เรือนร่างของน้องจ๋าดมแล้วรู้สึกปลุกอารมณ์ทางเพศมากกว่า ผมบอกน้องจ๋าว่าผมจะขอดูโคกร่องหีซึ่งเป็นตัวตัดสินสุดท้ายแล้วนะ ผมค่อยๆรูดอันเดอร์แวร์สีขาวลายลูกไม้ลงทางปลายเท้า เสร็จแล้วผมวางมือทาบลงไปที่เนินโคกหีของน้องจ๋า น้องจ๋าโก่งก้นถอย..หนีมือของผม แต่ผมก็ตามประกบติดจนได้ โคกหีของน้องจ๋าใหญ่กว่าแต่ไม่รู้ว่าจะตอดดีเท่าน้องส้มหรือเปล่า? เพราะเมื่อกลางวันรูหีน้องส้มตอดควยผมจนต้องพ่นน้ำออกมามากมาย แล้วผมเลยตัดสินไม่ถูก

มือของผมยังคงลูบเนินหีน้องจ๋าอยู่เรื่อยๆไม่ยอมปล่อย น้องจ่าเผลอตัวครางออกมา บอกว่าเสียวจังเลย ผมเลยบอกว่าพี่ชายทำให้เอามั๊ย? น้องจ๋าไม่ตอบได้แต่หลับตาพริ้ม..ไม่รู้ว่ากำลังนึกอะไรอยู่ ผมเอนตัวน้องจ๋านอนลงบนเตียง แล้วก้มลงดูดหน้าอกของน้องจ๋าทั้งสองข้างสลับไปมา มือก็ยังคงลูบอยู่ที่เนินร่องหีของน้องจ๋า ผมเขี่ยติ่งแตดเสียวของน้องจ๋า ผมรู้สึกได้ว่าอีกไม่นานเธอก็คงจะเสร็จ น้องจ๋าครางออกมามือขยุ้มผ้าปูที่นอนข้างนึง อีกข้างโอบตัวผมไว้แน่น และแล้วนาทีนั้นก็มาถึง น้องจ๋าเกร็งตัวแล้วกอดผมไว้แน่นด้วยมือสองข้าง น้องจ๋าหอมผมเป็นการใหญ่ บอกว่าเธอเสียวสุดๆเลย ไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อนเลย ผมบอกว่าถ้าได้ร่วมเพศกันจริงๆ เธอจะเสียวกว่านี้อีก

ผมนอนกอดน้องจ๋าทั้งที่น้องจ๋าเปลือยเปล่า ส่วนผมเสื้อผ้ายังอยู่ครบ น้องจ๋าบอกว่าน้องจ๋าทำให้พี่ชายเอามั๊ย? ผมบอกว่าเมื่อเช้าทำกับน้องส้ม พี่ชายเสร็จไปสองที ตอนนี้ไม่ไหวแล้ว แต่คืนนี้ไม่แน่ น้องจ๋าขอตัวไปอาบน้ำ เย็นนั้นผมชวนน้องจ๋าไปทานข้าวข้างนอก อิ่มแล้วก็ไปดูหนังกัน ในโรงหนังผมกุมนมอกของน้องจ๋าไว้ตลอดเวลา ผมล้วงเข้าไปในเสื้อแล้วปลดสายบราลงด้านข้าง ทำให้กุมเต้านมได้โดยไม่ต้องปลดตะขอ มืออีกข้างผมล้วงเข้าไปในกระโปรง เขี่ยติ่งแตดเสียวของน้องจ๋า หนังฉายไปได้ครึ่งเรื่อง น้องจ๋าเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้ง ผมยังคงกุมเต้านมของน้องจ๋าต่อไป ผมจับมือน้องจ๋ามาลูบควยของผมนอกกางเกง มันพองตัวรับมือน้องจ๋า

ผมรูดซิปกางเกงลง แล้วปลดปล่อยควยออกมา น้องจ๋าจับควยของผมเต็มกำมือ เธอบอกว่าใหญ่จังเลย ผมสอนให้น้องจ๋าชักให้ผม แต่ผมพยายามกลั้นไว้ไม่ให้เสร็จ เพราะไม่ได้เตรียมกระดาษไว้ น้องจ๋าบอกว่าอยากทำให้พี่ชายจนเสร็จ เดี๋ยวใช้อันเดอร์แวร์ของน้องจ๋าเช็ดควยพี่ชายก็ได้ ผมเลยไม่กลั้นแล้วน้ำกามกระฉูดออกมาเต็มมือน้องจ๋า น้องจ๋าใช้มืออีกข้างถอดอันเดอร์แวร์ของน้องจ๋าออกมา เช็ดทำความสะอาดให้ผม เสร็จแล้วก็ยัดอันเดอร์แวร์ ใส่ไว้ในกระเป๋ากระโปรง เป็นอันว่าตอนนี้น้องจ๋าไม่ได้ใส่อันเดอร์แวร์แล้ว หนังเลิกผมชวนน้องจ๋าแวะซื้อชั้นในให้น้องส้ม เพราะเธอให้อันเดอร์แวร์ผมมาเป็นที่ระลึกหนี่งตัว ผมเลือกบราและอันเดอร์แวร์เข้าชุดกันสองชุดให้น้องส้ม แลเลือกอีกสองชุดให้น้องจ๋า เสร็จแล้วเราชวนกันกลับคอนโด

ผมขับรถมือนึง อีกมือก็ลูบเนินโคกหีของน้องจ๋าไปมา เพราะไม่มีอันเดอร์แวร์มาขวางแล้ว เมื่อถึงคอนโด ผมบอกน้องจ๋าว่าอยากอาบน้ำพร้อมน้องจ๋า น้องจ๋าอายแต่ก็ตกลง น้องจ๋าถูตัวให้ผมโดยเฉพาะควยของผม ผมก็ถูหน้าอกเต้านมของน้องจ๋านานเป็นพิเศษเหมือนกัน ผมหลงไหลเต้านมหน้าอกของน้องจ๋ามาก คืนนั้นน้องจ๋าใส่ชุดนอนแบบเสื้อกางเกงสีชมพู ผมชวนน้องจ๋ามานอนที่เตียงของผม ผมนอนกอดเธอไว้ มือก็ลูบเต้านมหน้าอกของน้องจ๋า น้องจ๋าก็เริ่มกล้าที่จะจับควยของผม ผมปลดชุดนอนของน้องจ๋าออก ตามด้วยบราสีชมพูบางๆ กางเกงชุดนอนกับอันเดร์แวร์หลุดออกมาพร้อมกัน ผมถอดของน้องจ๋าเสร็จ ก็ถอดของตัวเองบ้าง ผมซุกหน้าลงตรงเต้านมหน้าอกของน้องจ๋าดูดหน้าอกสลับไปมา

ผมยังไม่เคยใช้ลิ้นกับน้องจ๋า ก็เลยบอกน้องจ๋าว่าผมจะสอนเทคนิคพิเศษให้ ผมก้มลงใช้ลิ้นกับร่องหีของน้องจ๋า ผมบอกให้น้องจ๋าอมควยของผม ให้เธอทำเลียนแบบผม เธอเรียนรู้ได้เร็วดี ผมเลียหีดูดติ่งแตดของน้องจ๋า สักพักเธอก็เสร็จ ผมกลับตัวเอาควยจ่อตรงร่องรูหีของน้องจ๋า เธอคงรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เลยบอกผมว่า “พี่ชายเบาๆนะคะ” ผมค่อยๆแยงควยเข้าไปเพียงนิดเดียวก็ติดเสียแล้ว ผมต้องค่อยๆเข้าไปทีละนิดๆ กลัวน้องจ๋าจะช้ำแล้วจะขยาดการร่วมเพศ ในที่สุดควยของผมก็เข้าไปจนสุด ผมแช่อยู่สักพัก มือก็คลึงเต้านมอวบของน้องจ๋าไปเรื่อยๆ ผมค่อยๆสาวควยออกมาแล้วแทงเข้าไปใหม่อยู่หลายรอบ

จนรู้สึกว่าน้ำหล่อลื่นหีของน้องจ๋าจะออกมามากแล้ว ทำให้คล่องขึ้นและน้องจ๋าก็ไม่เจ็บแล้วด้วย ผมเริ่มงัดขึ้นงัดลง ตอนเข้าไปแบบธรรมดาแต่ตอนถอนควยออกมา..ผมพยายามให้ครูดกับติ่งแตดเสียวของน้องจ๋าให้ มากที่สุด เพียงไม่กี่ครั้งน้องจ๋าก็ส่งเสียงซี๊ด..ซ๊าดออกมา แล้วเธอก็หนีผมไปก่อนแต่ผมก็ตามเธอติดๆ ผมเร่งซอยเอวเร็วขึ้น จนในที่สุดก็กระฉูดน้ำรักเข้าไปในหีของน้องจ๋า พอผมถอนออกมาก็จริงอย่างที่คิดไว้ มีคราบเลือดน้องจ๋าเลอะที่นอนด้วย ผมใช้กระดาษเช็ดทำความสะอาดให้น้องจ๋าและของผมเอง ผมถามน้องจ๋าว่าเจ็บมั๊ย? เธอบอกว่าแรกๆก็เจ็บแต่พี่ชายก็ทำค่อยๆก็เลยไม่เจ็บ แต่รู้เลยว่าเสียวสุดๆ จริงอย่างที่พี่ชายบอก

ผมบอกให้น้องจ๋าขึ้นมานั่งบนตัวผม ผมเอื้อมมือไปคลำเต้านมอวบน้องจ๋า น้องจ๋ากำควยของผมไว้ชักเข้าชักออกจนควยของผมแข็งอีกครั้ง ผมบอกให้น้องจ๋านั่งคร่อมควยของผมไว้..เอาควยเสียบเข้าไปในรูหีของน้องจ๋า แล้วให้เธอขย่มเอาเองเธอจะได้กะจังหวะได้ถูก และต้องการให้ครูดกับติ่งแตดของเธอได้ตลอดเช่นกัน แรกๆน้องจ๋าก็ทำช้าๆ แต่เพียงพักเดียวเธอก็เริ่มคล่อง ทำได้เร็วขึ้น ผมยังคงคลึงนมอวบอิ่มแข็งของน้องจ๋าต่อไป น้องจ๋าเอร็ดอร่อยกับการขย่มมาก ผมเผ้าเธอสะบัดไปมา เธอส่งเสียงครางออกมาตลอด ในไม่ช้าน้องจ๋าและผมก็ถึงพร้อมกัน เธอฟุบลงมาบนหน้าอกของผม โดยที่ควยของผมยังเสียบคาอยู่ในรูหีของเธอ ผมเองต้องยอมรับว่าหมดแรงแล้วจริงๆ วันนี้น้ำกระฉูดไปถึงห้ารอบ ได้เปิดบริสุทธิ์สาวถึงสองคนในวันเดียว

วันรุ่งขึ้นผมตื่นเอาเกือบเที่ยง น้องจ๋าแต่งตัวเสร็จแล้ว เธออยู่ในชุดเสื้อยืดรัดรูปโชว์ความอวบอิ่มอูมของหน้าอกกับกางเกงผ้าบางพริ้ว น้องจ๋าบอกผมว่าน้องส้มจะมาที่คอนโดตอนบ่ายโมง ผมก็เลยรีบไปอาบน้ำแต่งตัว เสร็จแล้วออกมาทานข้าวที่น้องจ๋าเตรียมไว้ให้ เป็นไข่ไก่ลวกสองฟอง กาแฟร้อนและขนมปังปิ้งทาแยม พอทานเสร็จน้องส้มก็มาถึง น้องส้มสวยมากเป็นพิเศษ เธอใส่เสื้อสายเดียวสีฟ้าอ่อน มีเสื้อคลุมสีขาวคลุม อีกชั้นด้านนอก น้องส้มสวมกระโปรงบานสีขาวกรอมเข่าสวยมากเลย ผมของน้องส้มหวีตรงยาวประบ่าดูเป็นสาวน่ารักมาก ผมเป็นคนเปิดประตูรับ ถึงกับตะลึงในความงาม พอรู้ตัวก็เอื้อมมือไปโอบไหล่น้องส้มให้เข้ามาในห้อง น้องจ๋าเห็นน้องส้มก็ยังอุทานออกมาว่าเพื่อนเราสวยจัง แต่ก็ไม่วายจะแซวผมเรื่องโอบไหล่น้องส้ม ผมเลยถามว่าสองสาวมีโปรแกรมจะไปไหนเหรอ? น้องจ๋ารีบชิงบอกว่าก็น้องส้มเค้าคิดถึงสามีของเค้าจะมาหาไม่ได้เหรอ?

น้องส้มบอกว่าจ๋านี่บ้าใหญ่แล้ว สามีของส้มคนเดียวที่ไหน? สามีของเธอด้วยแหละ ผมเลยถึงบางอ้อ สองสาวนี้สื่อสารถึงกันตลอด ไม่มีความลับต่อกันเลยนะ ผมเลยโอบไหล่น้องจ๋าด้วยมือข้างขวาโอบเอวน้องส้มด้วยมือข้างซ้าย ผมบอกว่า “เมียรักทั้งสองของพี่ วันนี้พี่อยากจะฟัดกับน้องทั้งสองแบบพร้อมๆกัน เธอจะว่าอย่างไร?” น้องจ๋าและน้องส้มมองหน้ากันแล้วบอกว่า “แล้วแต่พี่ชายสิคะ” ผมเลยถอดเสื้อยืดน้องจ๋าก่อนเพราะเห็นว่าน่าจะถอดยากตามด้วยกางเกง ตอนนี้น้องจ๋าเหลือแต่บราและอันเดอร์แวร์เท่านั้น ผมหันมาถอดเสื้อคลุมสีชาวของน้องส้ม ขณะเดียวกันน้องจ๋าก็ถอดเสื้อกางเกงให้ผมบ้าง ผมปลดเสื้อสายเดี่ยวสีฟ้าของน้องส้มออก แล้วก็จริงดังคาด เธอใส่บราแบบไร้สายสีขาวสวยมากจริงๆ ผมก้มลงสูดความหอมจากร่องเต้านมน้องส้ม มือก็เอื้อมไปปลดบราของน้องส้มออกเสีย

ผมเองเป็นคนแรกที่เปลือยเปล่าด้วยฝีมือของน้องจ๋า ผมแตะไหล่น้องจ๋ากดเบาๆแล้วชี้นิ้วไปที่ควย แค่นี้น้องจ๋าก็เข้าใจความต้องการของผมแล้ว เธอก้มลงอมควยของผมไว้ในปาก ส่วนผมนั้นยังคงซุกอยู่ที่เต้านมเต่งตึของน้องส้ม ผมปลดกระโปรงบานสีขาวของน้องส้มออก แต่เธอก็ยังมีกระโปรงแพททิโค้ทสีขาวอีกชั้น ผมไม่ปล่อยให้เกะกะสายตา เพราะผมอยากจะเห็นโคกหีอวบอูมของน้องส้มมากกว่า ผมรีบปลดกระโปรงแพททิโค้ทสีขาวตัวสวยออก คราวนี้ก็เหลือแต่อันเดอร์แวร์สีขาวลายลูกไม้แบบผูกโบว์ที่เอว ผมกระตุกโบว์ออกทั้งสองข้างอันเดอร์แวร์ตัวจิ๋วก็หลดออกอย่างง่ายดาย ผมเลื่อนตัวไปใช้ลิ้นกับร่องหีของน้องส้ม ผมให้น้องส้มเลียหีให้น้องจ๋า ส่วนน้องจ๋ายังมีควยของผมคาปากอยู่

เราเลียให้กันสักพัก ผมก็ให้น้องจ๋านอนคว่ำโก่งก้นขึ้นมา เพราะน้องจ๋ายังไม่เคยถูกเสียบจากด้านหลัง ผมค่อยๆเอาดุ้นควยเสียบจากด้านหลังเข้าไปในรูหีของน้องจ๋า รู้สึกว่าน้องจ๋าจะชอบมากโยกรับจังหวะของผมตลอด ขณะเดียวกันผมก็ให้น้องส้มนอนหงาย ผมเอานิ้วเขี่ยติ่งแตดเสียวให้น้องส้ม แล้วผมก็สลับให้น้องส้มนอนลง ผมเสียบจากด้านหลังบ้าง น้องส้มก็เลียหีให้น้องจ๋าบ้าง ผมโยกไปคลึงเต้านมแข็งเต่งตึงน้องส้มไป สักพักเดียวเธอก็ขอให้ผมเร่งเร็วเพราะเธอใกล้เสร็จแล้วนั่นเอง เธอหยุดเลียให้น้องจ๋า น้องจ๋าตาค้างเพราะเห็นผมกระแทกก้นน้องส้มอย่างเมามัน น้องส้มซี๊ดออกมาดังลั่นแล้วฟุบลงกับที่นอน

น้องส้มเสร็จแล้ว ผมก็ถอนควยออกมาเสียบเข้าไปในรูหีของน้องจ๋า ผมเร่งซอยอย่างเร็วเพราะผมก็ใกล้จะเสร็จแล้ว น้องส้มก้มลงมาช่วยดูดหน้าอกให้น้องจ๋า น้องจ๋าต้องเอามือลูบหัวน้องส้มไปมาอย่างรัญจวนใจ ผมซอยยิกๆอีกแผล็บเดียวรูหีของน้องจ๋าก็ตอดควยของผมอย่างรุนแรง ทำให้ผมต้องกระฉูดน้ำรักเข้าไปในรูหีของน้องจ๋าอีกครั้ง เราสามคนนอนกอดกันอย่างหมดเรี่ยวหมดแรง เราสามคนไปอาบน้ำพร้อมกัน ผมหยิบบราและอันเดอร์แวร์ที่ซื้อเมื่อเย็นวันวานให้น้องส้มลองสวมดู เธอบอกว่าสวยมากเธอชอบ แล้วผมก็จัดการกับสองสาวจนเสร็จอีกทั้งคืนนั้น....

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ