ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

Am1112mA

radeon26

Flare cnx

ว๊า น่าจะมีอะไรน่าตื่นเต้นอีกนิด

samanlo ba

มีโอกาสได้เปิดฮาเร็มไหมเนี่ย

dimdim

ป้องโดนอำ หรือว่าโดนอม น่าคิด

pongjun

Happy Birthday ครับ ของให้น้องป้องมีความสุข

Sawat Songprasop

ถ้าเรื่องนี้มีต่อภาค3 รับรองเนื้อเรื่องจะ dark ขึ้นแน่นอน เพราะตอนท้ายเรื่อง ผู้ประพันธ์ได้บอกอะไรเป็นนัยไว้
   ของขวัญอีกชิ้น ที่โบนัสให้เป็นของขวัญกับปกป้องในวันเกิดเค้า
   เจลหล่อลื่นกลิ่นส้ม ????
   เฮ้ย....โบนัส...จิงดิ
   คำอุทานของป้อง สื่อถึงว่า โบนัสอยากให้ป้องลองใช้ช่องทางใหม่ ที่ป้องยังไม่เคยลองกับเธอ ช่องทางนี้เป็นครั้งแรกของป้องแน่ แต่อาจไม่ใช่ครั้งแรกของโบนัส !!!!!.

MAC

น้องป้องเก่งนะครับแถนโชคดีอีกลงตัวพอดีครับ ::Me?:: ::Thankyou::

KonMol2

ผ่านไปอีก เหมือนได้พิสูจน์ความรักของคนสองคน จะหนักแน่นกันแค่ไหน ยังโชคดีที่มีคนรอบข้างที่คอยช่วยเหลือประสานรอยย ขอให้ทั้งคู่มีความสุขมากๆ

artherox

รออ่านภาคสามว่าจะมีเรื่องปวดตับอะไรอีกมั้ย อาจจะเห็นโบเอากับใครจะๆ อะไรประมาณนี้  ::DookDig::

Boran Mark

คงแฮปปี้เอนดิ้งนะครับเรื่องร้ายๆได้ผ่านไปแล้ว

แมวหง่าว

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ
ขอให้ป้องกะโบนัสจงมันส์แล้วมันส์อีกครับ

rruaay

myidol

เกือบ NTR เสียดายหน่อยๆคับ ผมชอบแนว NTR แต่แบบนี้ก็ดีครับ ใสๆดี เพิ่มบทบรรยายตอนเย็ดซักหน่อยก็ดีนะครับ ที่นางเอกโดนเอาแบบไม่เต็มใจนะครับ ทำเป็น side story ก็ได้ครับ ขอแบบ NTR นิดๆก็ยังดีครับ

B.B.

จบได้ไวดีครับ กระชับดี อยากให้เขียนเรื่องใหม่เลยดีกว่าครับ จะได้ไม่ใีข้อเปรียบเทียบระหว่างภาค