ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

cobra888

To ไรท์
  ได้อ่าน " แฟนกู " ทั้งสองภาคอย่างหลงใหล ในฐานะแฟนคลับของหมอป้อง เลยเขยิบไปอ่านต่อ " แปดปียี่สิบสี่คน " ได้ครึ่งทางอย่างสนุกสนานในประสบการณ์ Sex ของก้อง เลยมีข้อสังเกตและประเด็นเสนอแนะครับ
- ตัวละครมีการพัฒนาตลอด จากก้องเด็กหนุ่มที่สนใจ และหมกมุ่นกับกิจกรรมอย่างว่าตลอด ทุกๆตอนจะมีแต่การนำเสนอและอธิบายทุกซีนเท่านั้น เปรียบเหมือนหนัง AV ที่มีฉากอย่างนั้นอย่างเดียว หรืออาหารมีแต่รสชาติเดียวโด่เด่
  แต่สำหรับปกป้อง พระเอกตัวเดินเรื่องที่สอง กลับเพิ่มความเป็นดราม่าโรแมนติก และ Comedy  ร่วมผ่านทางโบนัส นางเอกของเรื่อง และยังคงรักษาฉากเลิฟซีนได้แซบเหมือนเดิม เปรียบเสมือนหนัง AV ผสมหนัง R อย่างมีลงตัว หรืออาหารทีรสชาติกลมกล่อมมากขึ้นกว่าเก่า
อีกทั้งยังเพิ่มความเป็นดราม่าผสมกลิ่นอาย NTR จางๆ ในภาคสอง จนทำให้เกิดปรากฏกาณ์มากว่า 300 comment ภายใน 24 ชม. และโรคปวดตับระบาดไปทั่วในหมู่พวกเราชาวนักอ่าน
  ดังนั้น จึงอยากเสนอให้ท่านไรท์ ช่วยเพิ่มความเป็น NTR ในเรื่องใหม่  หรือภาคต่อไปของหมอป้องและโบนัสนะ แต่ขอให้เบาๆ มือหน่อยนะครับ เพราะอาจทำให้พวกเราเป็นโรคปวดตับ ตัวเหลือง จนกลายเป็นดีซ่านในที่สุด 5555
  ด้วยใจรักจริง
   FC ตลอดกาล

sommchai

ฝันร้ายผ่านไปแล้ว นึกว่า/อ้พีทจะโทรมาแบล็กเมโบนัส

petergg

จบเรื่องนี้ผมมารอเรื่องต่อไปเลยครับ
อะไรกันครับเนี่ย

momosis

pong1000

Anadrid

น่าจะมีเซอร์ไพรส์ในเซอร์ไพรส์นะจะโบนัส

bbtap

Nu metal

มันจะมีแผนอะไรอีกไหม พีทนี่อันตรายนะ

bbkja555

ngern

Anuha

ภาค3ต้องมาแล้วนะ ปกป้อง แต่ขอปวดตับน้อยๆลงหน่อยนะ ช่วงนี้ตับไม่แข็งแรง

S.Wattana

bluesky11

ผมโหวตไปแล้วครับ ใจจริงผมชอบอ่านตอนจบแบบมีความสุขทั้ง ญ ช เลือกโหวตภาค 3 ไป แต่ก็แอบกลัวว่าโบกับป้องจะแคล้วคลาดกันไป ผมว่าป้องถือเป็นคาสโนว่าตัวจริงเลยครับ ไม่ต้องวิ่งหา ญ วิ่งมาเอง ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

m_onepiece

ขื่อตอนก็สื่ออยู่ว่า ตอนนี้โบนัสจะเจออาไร