ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asano Yomichi] Bijin Gym Tore wa Gaman Dekinai เทรนเนอร์สาวชวนเสียว [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 03, 2021, 07:07:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Asano Yomichi] Bijin Gym Tore wa Gaman Dekinai | The Beautiful Gym Trainer Can't Bear With It เทรนเนอร์สาวชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

งานนี้ได้เทรนฟรีที่บ้านนอกรอบแน่ๆ เจอเทรนเนอร์แบบนี้ พุงหายชัวร์

คุณเทรนเนอร์ ถ้าจะติดใจขนาดนนั้น ตามไปที่บ้านก็ได้มั้ง ไม่ต้องขอให้ลืมของแล้วกลับมาเอาหรอก

siwapeeza

เดี๋ยวนะมาแนวนี้ได้เทรนเนอร์ส่วนตัวกันสุดๆแน่ๆ แต่ตอนแรกแอบหวังว่าเทรนเนอร์จะเป็นสาวออฟฟิตนะ 5555

แหมๆๆๆถ้าขนาดนี้ไปต่อกันที่บ้านก็ได้นะไม่ต้องที่ฟิตเนสหรอกกก

ipor

คงไม่ใช่ครั้งแรกองเธอใช่ไหมนั่น งานนี้นายอาจเจอของแข็งแน่นอน

จ้างไปที่บ้านเลยครับแบบนี้ จ่ายค่าจ้างเป็นงานซักผ้าแทน

xtazy

ตัวคงอ่อน แต่เจ้าหนูจะแข็งสู้เทรนเนอร์

อยากเสร็จกับของใช้ซะงั้น ทำไมไม่รั้งเจ้าตัวไว้เลยล่ะ

MooOon

เเสดงว่าที่นางมาทำงานก็เพราะจะได้สูบกลิ่นเเบบนี้สินะ

ปัญหาคือ มั่วผู้ชายมากี่คนเเล้ว พระเอกคนที่เท่านี่สิ? ถ้าเเค่

บ้างครั้งก็พอได้เเค่ถ้าเอาเป็นเเฟนคงต้องคิดหนักๆละนะ

-------------------------------------------------

ถ้าจะให้ลืมขนาดนั้น ไปที่บ้านของพระเอกไม่ก็นางเอก

ไม่ดีกว่าหรอ? 555+ เเต่กลัว่านางจะมีผัวมีเเฟนเเล้วนี้่สิ?

alan4455

ภาพสวยมาก แปลดีด้วย เยี่ยมเลย

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

Peter Taowating

โห ช่างโชคดีจริงๆ เจอเทรนเนอร์แบบนี้ เทรนเนอร์ในฝัน เป็นกำลังใจอย่างดีเลย  งานนี้ได้ผอมตาเหลืองแน่เลย ::Glad::

ว๊าวว  สาวเจ้าติดใจเลย  งานนี้ไอ้หนุ่มได้ผอมสมใจแน่เลย ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

akejunho

เจอแบบนี้เข้า ไปทั้งฟิตเนสและห้องส่วนตัวเลยคับแบบนี้  ::Glad::

akasaboy

ผมก็สาปนะ เหม็นเปรี้ยวเลยอีกด้วย สนใจมาเทรนให้ผมมั้ย

จ้างให้ไปเทรนต่อที่บ้านเลยแบบนี้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ampolza02

::GiveMe:: ดูจากเนื้อเรื่อง สงสัยพระเอกจะได้ เทรนเนอร์ มาสอนฟรีๆ ซะแล้วซิ  ::Shy::

จริงๆ ด้วยห่ะ ได้เทรนเนอร์ มาสอนฟรีๆ จริงด้วย แต่นางเอกก็นะ ยั่วพระเอกซะเหลือเกิน  ::GiveMe:: ในชีวิตจริงคงไม่มี

mindza2212

คุณเทรนเนอร์นี่ก็ใจกล้าใช่เล่นนะเนี่ยเขาจะกลับมาเอาอยู่แล้วแต่ดันเอามาใช้ช่วยตัวเองก่อนซะได้

ไปครั้งแรกก็ได้เมียซะแล้วดวงมันดีจริงๆไอพระเอกคนนี้

wazzup25

ได้ผอมแน่งานนี้ มาฟิตเนสทุกวันแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sarawut13

พระเอกผอมแน่มีเทรนเนอร์ดีซะขนาดนี้
อยากให้มาสอนผมบ้างนะ

ไม่ต้องให้พระเอกลืมของหรอก
ขอไปตรงเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มีเทรนเนอร์สาวสวยแบบนี้คาวามูระก็คงจะมีกำลังใจไปออกกำลังกายเพื่อลดพุงแน่ๆเลย    ว่าแต่เทรนเนอร์โยชิดะโทรบอกคาวามูระว่าลืมผ้าเช็ดตัวไว้ที่โรงยิมแล้วทำไมถึงกล้าเอาผ้าเช็ดตัวมาดมกลิ่นพร้อมกับช่วยตัวเองไปด้วยล่ะ มีเจตนาจะอ่อยแน่ๆเลย....อิอิ