ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 19 (ได้ยา)

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 06, 2021, 05:09:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วัธน์กวี

หมอปิ่นจะโดนแป้งสอนอะไรบ้างนะหรือว่าจะโดนเป้จัดการสอน

evilbenz

หมอปิ่นหนีไป 8 นิ้วเลยนะ เดี๋ยวจะติดใจจนเลิกแฟนเลยนะ 7 ปี อาถรรพ์ ซะด้วย

Dybala59

::Glad:: หมอปิ่นต้องได้ปลดปล่อยอารมณ์แล้วแบบนี้จัดสวิงไปเลยครับ

Sawadasinayosi

::Glad::ในที่สุดก็มาแล้ว. สิ่งที่รอคอยมานาน

Zxcp123

noker

ระหว่างแป้งกับเป้ หมอปิ่นจะได้เปิดประสบการณ์กับใคร

kk2016

มีหมอปิ่นมาเพิ่มอีกคน แถมอยากลองด้วยสิ แบบนี้จะให้เป้ช่วยดีไหมน้อ

timemie01

Manoptana

หมอปิ่นจะรักษาแม่วิภา แต่ตัวเองจะถูกใครรักษาก่อน แป้ง เป้ วิภาหรืออีฟ ถ้าให้เป้รักษาละก้อกลับบ้านไม่ถูกเลยนะ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ขอบคุณครับบ นึกว่าจะไม่ลงให้อ่านซะแล้วว / คุณหมอคงไม่เสร็จเป้อีกคนนะครับ

Chai Mas

พาหมอปิ่นมาเข้าสังกัดอีกคนสิครับ

DESTINY_TH

ijuinrei

แล้วหมอปิ่นก็โดนเป้ หรือ อาจโดนแป้งก่อน จากนั้นเป้  ก็เข้ามาแจม

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

kamikazeatk