เล่นหมู่..สนุกดีเสียวดี copy | two-hitchhikers.ru

เล่นหมู่..สนุกดีเสียวดี copy

• 1 ตอบ
  • 3396 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 3446
  • 3317
เล่นหมู่..สนุกดีเสียวดี copy
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2021, 01:20:07 am »

เล่นหมู่..สนุกดีเสียวดี

เรื่องนี้เกิดกับตัวผม แต่เป็นของเพื่อนผม เป็นยังไงลองติดตามอ่านเองนะครับ มีอยู่ว่าผมกับเพื่อนๆอีก4คน เราไปเที่ยวกันในคาราโอเกะแห่งหนึ่ง ผมเลยเชียร์ให้เพื่อนผมชื่อ”ตี๋” พาเด็กมานั่งด้วยสัก 2 คน เธอชื่อ”กวาง”กับ”หญิง” หน้าตา พอใช้ได้ ขาว ผมยาว ก็มานั่งคุยกับเพื่อนผม ส่วนผมก็ร้องเพลงไป แต่ระหว่างร้องก็คอยมองดูเจ้าเพื่อนผมว่ามันจะทำอะไรหรือเปล่า? แล้วก็ใช่เลย มันทำจริงๆ มือของตี๋เริ่มอยู่ไม่สุข ตอนแรกก็กอดธรรมดา ต่อมาเริ่มจับหน้าอกของกวาง (วันนั้นกวางเธอใส่กระโปรงสั้นมาก เวลานั่งแทบจะมองเห็นกางเกงใน)

ผมเห็นตี๋เคล้าคลึงเล่นที่แถวๆหัวนม ผมก็มองไม่ค่อยถนัดเพราะเป็นไฟแบบหรี่ๆ ผมเห็นตี๋คลึงอยู่นานพอสมควร มันก็แกล้งเอาหน้าไปไซ้กับแก้มของกวาง แถมยังมีการเลียเล็กน้อยอีก แล้วมืออีกข้างหนึ่งก็ได้เวลากระมัง เริ่มเคลื่อนลงต่ำมาแถวต้นขาของกวาง ตี๋ลูบไล้ขาขึ้นลงอย่างช้าๆ แล้วก็อ้อมมือหักเข้าด้านใน ตอนนั้นผมเริ่มร้องเพลงตามตัวหนังไม่ทัน (แกล้งเปิดเพลงสากล แล้วทำเป็นร้องไม่ทัน) เพราะตาของผมหันไปสนใจเกมใหม่ที่ตี๋กำลังเริ่มนั่นเอง หลังจากตี๋เอามือผ่านเข้าไปยังขาด้านในแล้ว มันก็ลูบขึ้น ผมเห็นกวางเริ่มจะมีอารมณ์มั่งแล้ว ขาที่บีบเข้าหากันก็เริ่มแยกออกตามมือที่ค่อยล้วงเข้าไป ตอนนี้ท่าของกวางเปลี่ยนจากนั่งเป็นกึ่งนอนแบบนโซฟา

ขณะที่ด้านล่างโดนรุกเร้าอยู่นั้น ท่อนบนตี๋ก็ไม่ละเว้น เพื่อเพิ่มอารมณ์ยิ่งขึ้น ปากตี๋เริ่มทำงานอีกครั้ง โดยประกบกับปากของกวาง ซึ่งผมมองไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่เลย ผมแอบมองมาท่อนล่างต่อ ปรากฏว่าคืบหน้าไปเยอะเลย ตอนนี้มืออันยาวใหญ่ของตี๋ เข้าไปอยู่ใต้กระโปรงตัวน้อยของกวาง ขาเธอแยกออกจากกัน แบบพอมองเห็นกางเกงในลางๆ มือของตี๋เข้าไปเคล้าคลึงของบนเนินสวรรค์ ทั้งลูบทั้งแยง แค่มองเท่านั้นเจ้าหนูควยของผมก็เริ่มยืดออกเล็กน้อย ตี๋นั่งทำท่านี้อยู่นานพอสมควร ไม่กล้าทำอะไรมาก เพราะอยู่กันหลายคน

เวลาผ่านไปเที่ยงคืนกว่าๆ ผมก็เริ่มมีความคิดใหม่ๆ ก็เล่นเดินไปหาตี๋ แล้วออกไปคุยข้างนอกกัน ผมบอกตี๋ว่าทำไมไม่พาขึ้นห้องเลยล่ะ ตี๋บอกว่าคิดอยู่เหมือนกัน แต่เกรงใจอยู่ ผมเลยตอบกลับไปใหม่ว่ามีข้อเสนอ ผมเปิดห้องให้ แล้วตี๋กับกวางก็เอากันให้ผมดูดีไหม? ตอนแรกเพื่อนผมมันอาย แต่ผมตื๊อมันอยู่นาน มันเลยตกลง เราทั้งสามคนเลยพากันขึ้นห้องที่ผมเปิดเอาไว้ พอถึงห้องผมขอตัวอาบน้ำก่อน ส่วนตี๋กับกวางก็กำลังอารมณ์ค้างกันจากข้างล่าง เลยทั้งกอดจูบกันพัลวัน ระหว่างผมอาบก็ต้องคลายเคลียดให้ตัวเองก่อน เพราะวันนี้ได้แต่ดู เลยต้องชักไปนึกจินตนาการไปจนสำเร็จ

พอออกมาก็เจอทั้งคู่นอนอยู่บนเตียง กวางนอนอยู่โดยที่ชุดยังไม่ถูกถอดออกไป (เพราะผมกำชับตี๋ว่าต้องเริ่มให้ผมดูตั้งแต่ต้น) ตี๋เองก็ยังครบ ตี๋ก็เริ่มประกบปากกับกวางแลกลิ้นกัน มือก็เริ่มเคล้าคลึงกับหน้าอก ขากวางเริ่มแยกออกและชันเข่าขึ้น ทำให้ผมเห็นกางเกงในสีชมพูได้อย่างถนัด มืออีกข้างของตี๋ก็เลิกชายกระโปรงขึ้นมาเหนือเอว(เป็นกระโปรงในชุดแซก) แล้วก็ลูบตรงเนินภายใต้สีชมพู ผมเห็นหญ้าสีดำปกคลุมหนาทึบ พร้อมกับมีหญ้าแซมๆลอดออกมาจากกางเกงในตรงช่วงขาหนีบ มือที่กำลังลูบก็เปลี่ยนมาเป็นการแยง ตี๋เอานิ้วอันยาวแยงเข้าร่องหีที่ตอนนี้มีร่องรอยของน้ำเป็นทางเล็กๆ ทำให้ผมรู้ว่ากวางมีความอยากแล้ว ตี๋ค่อยๆเลิกกระโปรงขึ้นเรื่อยๆ จนหลุดออกจากทางหัว ทำให้ผมเห็นร่างกวางที่ขาว กับชุดชั้นในสีชมพู

ตี๋ใช้ปากเลียตั้งแต่คางลงมาร่องอก แล้วค่อยๆปลดชั้นในออก ขนาดของอกกวางเรียกว่าพอดีกับตัว เม็ดบัวตอนนี้ชูขึ้นด้วยสีชมพูน่ากินมาก ว่าแล้วตี๋ก็จัดการทั้งอมทั้งเลีย กวางบิดตัวไปมาพร้อมกับครางเบาๆ แล้วมืออีกข้างที่อยู่ท่อนล่าง ก็เกี่ยวเอากางเกงในชิ้นสุดท้ายออก มันทำให้ผมเห็นเนินสวรรค์ที่ปกคลุมด้วยขนอย่างถนัดตา กวางแยกขาออกกว้าง ทำให้ร่องเธอที่มีสีแดงๆ มีลิ้นแคมแล่บออกมา ตี๋ใช้นิ้วแยงเข้าไปก่อน กวางสะดุ้งเล็กน้อย จากนั้นตี๋ก็เริ่มแยงเข้าแยงออกจาก1นิ้วก็เป็น2 และเป็น3 ร่องกวางยังรับได้ ตี๋เริ่มเลียต่ำลงมาถึงเนิน เพื่อไม่ให้คลาดสายตา ผมเดินไปที่เตียงขอดูอย่างใกล้

ตี๋เอามือแบะขากวางออกเกือบ180องศา จากนั้นก็ใช้ลิ้นเลียวนรอบเนิน กวางครางเสียงดังขึ้น น้ำเมือก ของเธอออกมาเรื่อยๆ ตี๋ดูดมันเข้าปาก จนผมต้องกลืนน้ำลายตาม จากการดูดเปลี่ยนมาเป็นการแยง ตี๋ทำลิ้นให้แข็งแล้วห่อเป็นแท่งเรียวๆแทงเข้าร่อง พร้อมทั้งเขี่ยเม็ดแตดเสียวด้วยมืออีกข้างหนึ่ง กวางร้องเสียงอืม มมม ร่างกายบิดไปบิดมา มือกวางทั้งสองจับนมตัวเองพร้อมกับดึงเม็ดบัวตลอดเวลา จนผมต้องลูบเจ้าหนูของตัวเองที่ยังอยู่ในกางเกงเพื่อระงับความอยาก ผมมองที่ท่อนล่างอีกครั้ง พบว่าตอนนี้ตี๋มันเอานิ้วแทงเข้าประตูหลัง ในขณะที่เลียประตูหน้า มันทำให้กวางต้องยกบั้นท้ายขึ้น คงจะเสียวมาก..ผมคิดในใจ ตี๋เอานิ้วแทงเข้าออกอยู่สักพัก

คราวนี้ก็เปลี่ยนกัน ตี๋ลงไปนอนหงาย โดยที่ตอนนี้เสื้อผ้าตี๋หายไปตอนไหนผมก็ไม่รู้ เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว กวางเริ่มควักไอ้หนูของตี๋ออกมา ผมว่ามันคงจะราวๆ6นิ้วครึ่งได้ แต่ไม่รู้ว่าจะใหญ่กว่านี้อีกหรือเปล่า? กวางจับมันรูดขึ้นรูดลง หัวแดงๆก็เริ่มขยายอีก กวางจัดการค่อยๆเลีย ตั้งแต่ไข่ไล่ขึ้นไปยังหัว ตี๋ร้องเบาๆ คงจะเสียวเช่นกัน จากนั้นกวางก็ค่อยๆอมไอ้หนูเข้าปากทีละนิด ค่อยๆรูดปากเข้าๆออกๆ จนผมว่าตอนนี้มันคงจะใกล้ๆ7นิ้วได้

ผมละสายตาจากจุดนั้นมา เดินอ้อมมาด้านหลังกวาง เพื่อมองดูหอยเธอด้านหลัง มันทำให้ผมเกิดอารมณ์สุดๆ จนระงับไม่อยู่ มือเลยเผลอเข้าไปลูบที่หอย สัมผัสแคมทั้งสองอันนุ่มนิ่ม และทันทีหอยกวางมีปฏิกิริยาตอบสนอง มีการขมิบเล็กน้อย ผมเลยลองใช้นิ้วแยงเข้าไปภายในรู้สึกอุ่น มีน้ำหล่อลื่นพอประมาณ และมีการตอดรัดนิ้วของผมเป็นระยะ ผมชักเริ่มได้ใจ ตอนแรกกะดูเฉยๆ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว ผมใช้3นิ้วแยงเข้าหอยกวาง เธอมีการส่ายก้นรับตลอด ผมแยงเข้าแยงออกอยู่พักหนึ่ง ผมจึงปล่อยให้ตี๋ทำต่อ

ตี๋มันจับเจ้าหนูควยของมันที่ตอนนี้ใหญ่ได้เต็มที่ พร้อมที่จะลุยดงหีหอย มันก็เดินอ้อมมาในท่าคุกเข่า ผมก็ช่วยหาหมอนมารองก้นให้กวาง หอยเธอเด่นเป็นสง่าน่าใช้จริงๆ ตี๋จับไอ้หนูควยใส่หอยทันที มันเข้าไปได้สะดวกเพราะทั้งนิ้วนำร่อง ทั้งน้ำหล่อลื่น อีกทั้งเธอคงจะผ่านมาหลายแล้ว ทำให้ควยของตี๋เข้าไปมิดด้ามเลย เธอถึงกับร้องครางออกมาอย่างดัง ผมได้โอกาสเลยเข้าประกบปากกวางทันที เราแลกลิ้นกันทั้งดูดทั้งผลัก ส่วนมือผมก็ช่วยบีบเม็ดบัว แล้วก็คลึงหน้าอกอันนุ่ม

ตอนนี้เจ้าตี๋เริ่มซอยไอ้หนูเข้าออกแบบไม่ยั้ง ผมได้ยินเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังบั่บๆๆ ยิ่งมองยิ่งได้อารมณ์ ผมละจากปากกวางเพื่อถอดเสื้อผ้า ภายในเวลาไม่ถึงนาที ผมก็ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุม เจ้าหนูของผมตอนนี้มันขยายตัวถึง5นิ้วแล้ว มันแทบจะระเบิด ผมจัดการคุกเข่าแล้วหันเจ้าหนูไปทางปากของกวาง เหมือนเธอจะรู้ เธอรีบคว้ามันเข้าปากเธอพร้อมกับรูดขึ้นลงจนหัวผมเปิด ดอกเห็ดขนาดใหญ่บานเต็มที่มันคับปากกวาง ผมได้ใจซอยเอวเข้าออก โดยจับหัวกวางให้อยู่กับที่ เธอร้องเสียงอู้อี้ มันทำให้ผมเสียวมาก ระหว่างซอยเข้าออกอยู่นั้น ผมไม่วายที่จะลืมขยี้เม็ดบัวของกวาง

ส่วนตี๋ที่กำลังซอยอย่างเมามัน มองมาทางผม แล้วบอกว่าเปลี่ยนท่าเหอะ ผมก็ OK ผมจับกวางคว่ำหน้าลง ผมนอนหงาย ยกบั้นท้ายของกวางให้สูงขึ้น โดยที่กวางยังคงอมเจ้าหนูของผมตลอด ตี๋เลยเปลี่ยน มาเข้าด้านหลังบ้าง มันกระแทกเข้าหอยกวางเข้าๆออกๆอยู่พักหนึ่ง จนมันบอกว่าไม่ไหวแล้ว เลยรีบชักออกมาพ่นพิษใส่หลังกวาง แล้วก็ลงไปนอนแผ่ ผมเห็นดังนั้นเลยจับเจ้าหนูออกจากปากกวาง แล้วเคลื่อนตัวลงต่ำ แยกขากวางออก เลื่อนลงมาตรงตำแหน่งหอยเธอ กวางค่อยๆเอาหีลงมาสวมกับเจ้าหนูควยของผม มันเข้าไปโดยง่ายเช่นเดิม แต่มีความฟิตเพราะเจ้าหนูควยผมจะออกอ้วนๆหน่อย ทำให้ครูดเม็ดเสียวของกวาง เธอร้องซี้ดๆๆ พอลงไปมิดด้าม กวางก็ร่อนเอวหมุนเป็นวงกลม ทั้งกดทั้งเด้งจนผมไม่ต้องทำอะไรเลย ลีลาเธอเยื่ยมจริงๆ

ผมเลยใช้มือมาคลึงหน้าอกเธอ เธอวนเอวสะโพกอยู่สักพัก คงจะเหนื่อย ผมเลยยกก้นเธอขึ้นนิดหน่อย พร้อมกับสวนเจ้าหนูเข้าอย่างรวดเร็ว มันเข้าไปกระทบบางส่วนของเธอ ทำให้ร่องหีเธอตอดรับรัดกับเจ้าหนูควยของผม ยิ่งทำให้ผมเสียวจนเกือบแตก แต่โชคดีที่ชักในห้องน้ำไปรอบหนึ่งแล้วเลยทนต่อได้ ผมกระแทกขึ้นไป นานเท่าไหนจำไม่ได้ แต่ทุกครั้งต้องครูดเม็ดเสียวของกวางตลอด จนเธอบอกผมว่ากำลังจะถึงแล้วนะ ผมยิ่งรีบซอยเข้าออกอย่างเร็ว การตอดรัดของหีกวางก็เกิดพร้อมๆกับการที่ผมจับเจ้าหนูมาพ่นพิษบนเนินร่องหีเธอได้ทันเวลา กวางบอกกับผมว่านี่เป็นครั้งแรกที่ได้เล่นหมู่ สนุกดีเสียวดีด้วย เธอชอบมาก ยังชวนเราสองคนมาเล่นอีก ตกลงในคืนนั้น เราทั้งสองกลับเช้าเลย ไว้มีเรื่องสนุกๆ อย่างนี้จะมาเล่าให้ฟังอีกครับ

*

ออฟไลน์ sixdevil7

• Legend Member
  • 2935
  • 1122
Re: เล่นหมู่..สนุกดีเสียวดี copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 12:32:23 am »
งานดีชอบมากขอบใจครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ