“ก็ผัวคนที่สองไงคะ” copy | two-hitchhikers.ru

“ก็ผัวคนที่สองไงคะ” copy

• 1 ตอบ
  • 8698 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Ultimate Member
  • 3319
  • 3215
“ก็ผัวคนที่สองไงคะ” copy
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 12:35:18 am »

“ก็ผัวคนที่สองไงคะ”

22 Oct 2005 23:25:14 : ป๊อป (25)

ครับ ผมแต่งงานมากว่าสิบปีแต่ยังไม่มีลูก เพราะตัวผมเองเป็นหมัน แต่ชีวิตคู่ก็มีความสุขดีมาก โดยเฉพาะอย่างยิ่งเรื่องบนเตียง ภรรยาผมไม่เป็นรองใครแน่นอน “มล”เป็นคนสวยมาก ยิ่งแต่งงานแล้ว ยิ่งสวยและรูปร่างดี บั้นท้ายระเบิดเราดีๆนี่เอง เราเป็นคู่ที่เปิดเผยในเรื่องอย่างว่า และมักจะคุยกันอย่างเปิดอกเสมอๆ ว่าท่านั้นดี ท่านี้ไม่ดี ทำอย่างไรจึงถึงจุดได้ง่าย แต่ผมมีข้อบกพร่องอยู่หน่อย เจ้าอวัยวะชายของผมมันมีขนาดย่อมไปหน่อยแค่ 4 1/2" และทำเบิ้ลไม่ค่อยจะไหว ทำให้เธอมีอารมณ์ค้างบ่อยๆ และเธอเป็นประเภทเสร็จได้หลายๆครั้ง บางครั้งเธอต้องช่วยตนเองต่อ หลังจากผมม่อยกระรอกไปแล้ว เรื่องสวิงก็เคยคุยกัน แต่ก็ยังไม่ตกลงปลงใจว่าจะไปลองสักครั้ง เพราะกลัวโรคภัยไข้เจ็บด้วย และต่างคนก็ต่างไม่กล้าแหละครับ

ทีนี้ เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อปลายปีที่แล้ว เพื่อนของพี่ชายผมที่รู้จักกันมานานได้ฝากหลานชายอายุ16 ชื่อ“ชัย” เข้ามาอาศัยอยู่ที่บ้านผม เพื่อเรียนหนังสือในระดับปริญญา ชัยเป็นเด็กดีมาก ให้ความเคารพผมและมลภรรยาผมอย่างเสมอต้นเสมอปลาย ช่วยทำงานบ้านสารพัดทั้งซักผ้ารีดผ้าถูบ้าน ทำให้ผมและเมียเบางานบ้านไปเยอะเลย ชัยเป็นเด็กหนุ่มหน้าตาและรูปร่างดีมาก มีเพื่อนนักเรียนหญิงโทรฯมาหาบ่อยๆทีเดียว เราให้ชัยพักอยู่ห้องติดกัน มีฝาไม้กั้นแข็งแรง ตั้งแต่ชัยมาอยู่ด้วย เราก็เลยไม่ค่อยกล้าเสียงดังเวลามีอะไรกัน ปกติมลจะส่งเสียงแบบสุดๆเสมอ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเวลาไกล้จะถึงจุด

ค่ำวันหนึ่ง ผมกลับจากทำงาน...เราเข้านอนตามปกติและจะเริ่มจะมีอะไรกัน ผมรู้สึกว่ามลจะเร่าร้อนผิดปกติ หีของเธอแฉะก่อนที่ผมจะเล้าโลมเสียอีก ผมก็เลยพูดล้อๆและถามว่า “วันนี้ทำไมแฉะดีจัง?” เธอก็เล่าให้ฟังว่าวันนี้ตอนบ่ายเธอปัดกวาดหยักไย่ในห้อง ใช้เก้าอี้ปีนขึ้นปัดกวาดหลังตู้ ชัยคงอ่านหนังสือสอบอยู่ในห้อง เธอสังเกตเห็นมีรอยแตกข้างฝาไม้หลังตู้ เธอจึงลองแนบสายตาดูในห้องชัยโดยไม่ตั้งใจ ว่าจะแอบดูอะไร? และได้เห็นชัยกำลังช่วยตนเองอยู่ โดยใช้มือสาวอวัยวะชายของตนเอง ซึ่งมีขนาดใหญ่และยาวมาก มลบอกว่าใหญ่ยาวกว่าผมร่วมๆสองเท่า และชัยใช้กางเกงบิกินี่ของมลในตะกร้าผ้ารอซัก โปะหน้าตนเองเพื่อสูดกลิ่นไปด้วย

มันทำให้เธอรู้สึกติดตาติดใจไม่อาจจะละสายตาจากดุ้นควยนั้น เธอเล่าให้ฟังว่าเธอดูอยู่จนชัยเสร็จกิจกามชักว่าว ในขณะที่เธอรู้สึกเสียววูบวาบในร่องรูหีของเธอจนแฉะไปหมด และทนไม่ได้จนต้องใช้มือลูบร่องหีของตนเองตามไปด้วย ในขณะที่เธอเห็นน้ำรักของชัยพุ่งออกมาจนเต็มหน้าอกหน้าท้องของเขาเอง เธอเองก็เสียวจนเกือบเสร็จตามไปด้วย และชัยยังใช้บิกินี่ของมลเช็ดน้ำว่าวจนแห้ง หลังจากนั้นเมื่อเธอนึกถึงดุ้นควยเนื้อยาวใหญ่และน้ำขาวขุ่นที่พุ่งออกมาจากดุ้นควยของชัย ช่องรูหีของเธอจะแฉะทุกทีตลอดบ่ายวันนั้น และนึกอยากจะลองจับดุ้นควยสาวว่าวให้ชัยจนน้ำออก ดูว่าจะเป็นอย่างไร? ผมฟังแล้วกลับรู้สึกตื่นเต้นและมีอารมณ์มาก และคิดเอาเองแบบแผลงๆว่าน่าจะให้มลลองเล่นกับดุ้นควยใหญ่ๆอย่างชัยดูบ้าง จะเป็นอย่างไร?

ขณะที่ร่วมกับมลคืนนั้น ผมบอกมลว่าให้คิดว่าควยของผมเป็นควยของชัย และกำลังเอาเธออยู่ เธอครวญครางและถึงจุดสุดยอดแบบสุดๆ และเราร่วมกันคืนนั้น...ราวกับแต่งงานกันใหม่ๆเลยครับ ต่อมาผมก็พยายามชวนมลให้ชัยมาร่วมสานฝันให้เป็นจริงเสียที แต่เธอไม่ยอมครับ เธอบอกว่าอยากก็จริงแต่ว่าอาย เวลาร่วมกันทีไร ผมบอกเธอว่าให้นึกว่าควยผมเป็นควยชัย พอเธอถึงจุด เธอจะครางว่า “ชัยขา น้าออกแล้ว” แล้วจะถึงจุดแบบสุดๆๆยอดทุกที ผมก็เลยออกปากชวนบ่อยๆว่า เอาเฉพาะให้มลจับควยของชัยชักเล่นอย่างที่นึกอยากก็ได้ และให้ชัยเลียร่องหีให้ กว่าเธอจะตกลงก็ใช้เวลาอยู่หลายเดือน และให้ผมช่วยจัดการให้

ผมก็วางแผนโดยการเรียกชัยไปคุยกันสองต่อสอง และบอกว่าน้ามลเขาเห็นที่ชัยเอาบิกินี่เขาไปช่วยตนเอง ชัยตกตะลึงที่ความลับถูกเปิดเผย ผมบอกต่อไปว่าแต่ไม่เป็นไรหรอก เป็นเรื่องธรรมดาของวัยรุ่น แต่ไม่ควรหมกมุ่นมากนัก จะทำให้เสียการเรียน ควรหาทางระบายที่เป็นจริงบ้าง คือการร่วมเพศจริง ซึ่งชัยบอกว่าเคยบ้างกับเพื่อนหญิงแต่ไม่บ่อยนัก ผมถามต่ออีกว่าเคยใช้ลิ้นกับร่องเสียวของผู้หญิงไหม? ชัยบอกว่าเคย ทุกครั้งที่ร่วมกับเพื่อนหญิงก็ใช้ลิ้นเลียหีให้ ส่วนใหญ่เพื่อนๆก็ใช้ลิ้นกันทั้งนั้น และสอนๆกันมา ผมก็เลยบอกว่าถ้าจะให้ชัยลองเลียหีให้น้ามลจนเสร็จบ้างได้ไหม? ชัยตะลึงอีกครั้งหนึ่ง และว่า “น้าว่าไงนะ”

ผมก็ย้ำให้ฟังและว่าน้ามลเขาชอบให้ใช้ลิ้นเลียมาก ยิ่งใช้เลียจนน้ำออกได้ยิ่งดี พอดีตัวผมเองไม่ค่อยชอบทำ นานๆจึงจะทำสักที และตอนนี้ก็ได้คุยกับน้ามลแล้ว ว่าให้ชัยช่วยทำให้ ชัยตอบตกลง...แต่ก็ยังเกรงน้ามลจะไม่OKด้วย ผมก็เลยพาชัยไปคุยกับมลทันที คุยกันไปกันมา ต่างคนก็ต่างหน้าแดงก่ำ โดยตกลงกันว่าจะล่วงเกินกันแต่ภายนอกเท่านั้น เพราะมลเองก็ไม่ได้คุมกำเนิด พลาดพลั้งขึ้นมาจะไม่รู้ว่าใครเป็นใคร พูดจากันเรียบร้อย ต่างคนต่างก็อาบน้ำชำระร่างกายและนุ่งผ้าเช็ดตัวคนละผืน ผมก็กอดจูบกับมลและลองแหย่รูหีของเธอดู ปรากฏว่าแฉะไปหมดเลยครับ ผมหัวเราะและล้อเธอ เล่นเธอทุบผมบึกใหญ่ ชัยนั่งดูรออยู่ข้างๆ

ผมสังเกตเห็นผ้าเช็ดตัวตุงขึ้นมาข้างใน มลเลยดึงผ้าออกมา ดุ้นควยของชัยขนาดไม่ต่ำกว่า 7" ตั้งชันออกมาทันที หัวบานเป็นดอกเห็ด ยังมีหนังหุ้มอยู่ครึ่งหัว มลอุทานว่า “เด็กบ้า ยังกะของม้า” ชัยทำหน้าเหรอหรา  ผมจับมือของมลไปกำดุ้นควยของชัยเล่น เธอกำเกือบไม่รอบเลยครับ แล้วเธอก็สาวควยขึ้นลงเบาๆ และค่อยๆเร็วขึ้น ชัยร้อง “อย่าน้ามล เดี๋ยวมันก็ออกหรอก” มลว่า “ก็ให้มันออกเลย น้าอยากดูใกล้ๆ” ผมบอกมลว่าให้อมควยของชัยให้ดูหน่อย มลไม่ยอม..ขอสาวเล่นก่อน เธอหยุดสาวและรีดลำกล้องจากโคนไข่ขึ้นมา ชัยร้องครางและแอ่นควยขึ้นตามมือ มลรีดจนมีน้ำใสๆซึมออกมาที่ปลายรูหัวดอ ทันใดนั้นมลก็เอาหัวถอกของชัยป้ายริมฝีปากงามของตนเอง และแลบลิ้นเลียน้ำใสๆที่จะหยดเยิ้มออกมาของชัย เหมือนเลียไอสครีมโคน และเธอก็อ้าปากอมของชัยทันที

ความใหญ่ของหัวหยักควยของชัยทำให้มลเกือบอมไม่รอบ เธออมและรูดเข้าออกจนชัยครางลั่นว่า “น้ามลผมจะออก...ผมจะออก...” พอดีช่วงนั้นผ้าขนหนูมลก็หลุดลุ่ยออก เผยให้เห็นนมคู่งามและร่องหีใหญ่อวบของมลซึ่งขณะนี้แฉะไปหมด ผมช่วยแยกขามลออกให้ชัยดู ชัยเบิกตากว้าง และขอว่า “มาน้ามล..มาให้ผมเลียหีให้เถอะ เดี๋ยวน้ำผมออกเสียก่อน” แล้วชัยก็เลื่อนตัวลงในหว่างขา ไปยกขาน้ามลขึ้นและก้มลงจูบร่องหีมลที่มีขนดกดำ และฝังจมูกลงในร่องหี มลครางซี๊ดใหญ่ กระดกร่องหีขึ้นอัดหน้าชัย ทันใดมลก็ครางว่า “ซี๊ด...น้าออกแล้ว” และเธอก็น้ำแตกออกมาครั้งแรก ทั้งๆที่ชัยยังไม่ได้เลียเลย ผมเห็นแล้วรู้สึกแปลกใจมาก ที่มลมีความรู้สึกมากขนาดนี้ กับผมเองยังไม่เคยถึงกับออกก่อนร่วมเลย มันทำให้ผมง่านแทบบ้า ยิ่งเห็นเจ้าชัยเลียร่องหีให้น้ามลจนดิ้นพล่าน น้ำแตกคาลิ้นติดๆกันตั้งหลายครั้ง ยิ่งทำให้ควยของผมแข็งแทบระเบิดเลย

สักพักหนึ่งมลบอกว่า “พอแล้ว น้าจะขาดใจ มานี่..น้าดูดให้บ้าง ให้ออกเลยนะ” ชัยบอก “ครับ ผมก็แย่แล้วเหมือนกัน ทนจะไม่ไหวอยู่แล้ว” แล้วชัยก็เลื่อนตัวขึ้นไปกอดจูบและดูดนมให้ ชัยก็พึมพำว่า “ผมอยากดูดนมน้ามลมานานแล้ว เคยแอบดูน้าอาบน้ำตั้งหลายหน นมน่าดูดจัง” มลหยิกชัยและหัวเราะคิกคัก “ก็ไม่บอกนี่นา” แล้วมลก็ดึงชัยขึ้นมาบรรจงจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ผมนอนตะแคงอยู่ข้างหลังมล..บอกว่า “เกรงใจกันบ้างซีครับ” “อนุญาตแล้วไม่ใช่หรือ?” มลว่า แล้วชัยก็เลื่อนตัวขึ้นไปให้ดุ้นควยเจ็ดนิ้วตรงปากมลพอดี มลอ้าปากอมรูดเข้ารูดออก ภาพที่มลภรรยาผมอมของชัยจนเต็มปากอย่างมีความสุข มันทำให้ผมเสียวซ่านแทบทะลักออกมาเลยละครับ

ผมทนไม่ไหวค่อยจับควยจ้อยของผมสอดใส่ทางด้านหลังของมล และดันเข้าจนมิดพรวดเดียว มลแหงนหน้าเริดซี๊ด และก้มลงดูดของชัยต่อ ชัยคงเห็นภาพที่ผมเอามลให้ดูต่อหน้า เลยแอ่นให้มลดูด มือก็กดหัวมลให้อัดปากเข้ากับโคนดุ้นยักษ์ และร้องว่า “ผมจะออกแล้ว...ออกแล้ว..ซี๊ด น้ามลผมออก..แล้ว” เจ้าดุ้นควยของชัยก็ฉีดน้ำรักเข้าไปในปากมล ซึ่งมันคงจะมากเพราะล้นออกมาที่มุมปาก มลดูดและใช้นิ้วรีดจนหยดสุดท้ายเธอกลืนกินจนหมดไม่เหลือหลอเลย ผมก็กระเด้าเธอจากข้างหลังไม่ค่อยถนัด จึงขึ้นคร่อมเธอในท่ายกล้อเธอเรียกให้ชัยเข้าไปจูบปาก และเธอเองจับมือชัยไปขยี้เต้านมเธอ และเด็งรับผมผั่บๆ มือเธอก็กำหัวถอกของชัยจนเริ่มแข็งขึ้นมาอีก มลร้องคราง “ชัยขา ชัยขา กระแทกน้าแรงๆ น้าน้ำแตกอีกแล้ว” ทั้งที่ชัยไม่ได้เป็นคนเอาเธอ จนผมและเธอออกไปพร้อมๆกัน

เสร็จแล้วชำระร่างกายแล้วเราก็มานอนคุยกัน... ชัยสารภาพว่าเวลาช่วยตนเองทีไร ต้องใช้โคกหีของมลที่เคยเห็น เพราะเคยแอบดูในห้องน้ำเป็นจินตนาการ ว่าได้เอาหีของมลทุกครั้ง หีของเพื่อนสาวคนอื่นๆที่เคยเอากัน ก็ไม่เคยคิดเอามาใช้นึกเวลาช่วยตัวเอง เล่าให้ฟังไป มือชัยก็ลูบและล้วงร่องหีของมลเล่นไป จนมลต้องซี๊ดออกมาอีก ชัยจูบน้ามลของเขาอย่างดูดดื่ม และกระซิบถามว่า “เมื่อไรผมจะได้เอาหีของน้ามลละครับ?”  “ไม่เอาล่ะ ขนาดควยของเธอ...น้ามลรับไม่ไหวหรอก” พูดไปมลก็กำและถอกควยเขื่องๆของชัยเล่นไป “ผมจะทำค่อยๆนะครับ ไม่ให้น้าเจ็บหรอก” ชัยพึมพำ มลบอก “รอดูความประพฤติก่อน ดูว่าจะขโมยกางเกงน้าไปดมอีกหรือเปล่า?” ชัยเลยเงียบไป

ผมบอกชัยว่า “ชัยได้เอาแน่ๆ น้ามลเขาก็อยากให้ชัยเอาอยู่แล้ว ได้ยินไหมตอนน้าเขาจะออก ตอนน้าทำให้น้ามลร้องว่า ชัยขาๆกระแทกน้าแรงๆ” ผมเลยถูกไล่ทุบเสียหลายบึก วันนั้นผมเอาเธอต่อได้อีกครั้ง ทั้งที่ปกติครั้งเดียวก็แย่แล้ว ความสะใจที่ได้เห็นเธออมดูดดุ้นควยขนาดทั้งใหญ่และยาว เธอเลียให้ผมดูแม้กระทั่งไข่ทั้งสองใบ ได้เห็นดุ้นเนื้อควยของหลานชายฉีดน้ำเงี่ยนขาวข้นเข้าปากเธออย่างมากมาย เพราะความสมบูรณ์ หนุ่มแน่น ได้ยินเสียงเธอครางเพราะอยากให้ดุ้นควยใหญ่ยาวเข้ารูหีของเธอ แต่ก็ยังไม่กล้า

ผมยิ่งมีแรงฮึดสู้ได้อีกครั้ง ครั้งหลังผมขึ้นกระเด้าเย็ดเธอให้ชัยนั่งดูอยู่ข้างๆ เธอจับดุ้นควยยาวของชัยไปถูไถที่หัวนมและฐานนมสวยขาว และเธอก็ดูดเลียไข่ของชัยพร้อมคราง และเด้งรับการกระเด้าเย็ดของผม จนผมเห็นแล้วทนไม่ไหวต้องน้ำควยออกอีกครั้ง พอดีกับที่น้ำเสียวของชัยก็พุ่งจิ๊ดออกมานองที่สองเต้าเต่งๆของเธอ ชัยฟุบลงไปจูบปากเธอ เธออุทานว่า “ชัยขา...น้าออกอีกแล้ว” เธอป้ายน้ำของชัยที่นองหน้าอกเธอ ลงไปป้ายที่ร่องรูหีที่ผมดึงควยจ้อยออก และว่า...”คราวนี้ให้น้ำชัยเข้าไปก่อน คราวหน้าอาจจะให้ควยของชัยเข้าไปนะจ๊ะ“ เธอพูดคำว่า-ควย-จริงๆครับ ผมแทบไม่เชื่อหูเลย เธอไม่เคยพูดคำนี้ให้ผมได้ยินเลย

ชัยขึ้นคร่อมประกบเธอจูบจนทั่วใบหน้า อัดโคนท่อนควยยาวเข้ากับหนอกหีแฉะของน้ามลอยู่เนิ่นนาน แต่ไม่ได้ดันเข้าไปเพราะมันอ่อนยวบ แล้วบอก “ผมรักน้ามลจังเลย” แล้วชัยก็ก้มลงไปจูบปากกันอย่างดูดดื่ม มลเองก็เด้งโคกอัดดุ้นควยยักษของเจ้าชัยอย่างยั่วยวน แล้วถามว่า “อยากเอาน้ามากไหม?”  “ครับ อยากที่สุดเลยครับ” “ต้องให้น้ากินยาคุมก่อนสักอาทิตย์นึง แล้วจะให้เอา” ชัยว่า “ให้ผมใส่ปลอกก็ได้นี่ครับ” มลตอบ “ไม่เอาหรอก น้าอยากให้น้ำควยของชัยออกข้างในของน้านะจ๊ะ” โอยผมได้ยินแล้วนึกอยากขึ้นมาอีกเลยเชียว เมียผมก้าวหน้าถึงขนาดนี้เชียวรึนี่ ชัยลุกขึ้นและก้มลงจูบที่โคกหีของน้ามลของเขา และเกลือกหน้าจนเลอะ และกลับไปห้อง

พออยูกันตามลำพัง มลก็จูบผมฟอดใหญ่และถามผมว่า “หึงหรือเปล่า?” ผมบอกว่า “ไม่หรอก ขอให้มลมีความสุขก็แล้วกัน” มลบอกว่า “สุดๆเลย ไม่เคยนึกว่าขนาดยังไม่ได้ให้ชัยเอา ยังออกแล้วออกอีก ถ้าให้หลานเอาจริงๆไม่รู้จะเป็นอย่างไร ทำไมของเด็กคนนี้มันทั้งใหญ่ทั้งยาวจนน่ากลัว? อยากจะลองเลยเหมือนกัน แต่ครั้งแรกให้เจ้าชัยเลียให้ ก็อายจะแย่แล้ว และมลก็น้ำแตกคาลิ้นชัยไปจนนับครั้งไม่ถ้วน” ผมถามว่า ”แล้วตอนอมรูดดุ้นของเจ้าชัยไม่อายเหรอ?”

มลบอก “ไม่อายหรอก อยากดูดของชัยมานานแล้ว ตั้งแต่ได้แอบดูครั้งแรก ทำไมน้ำรักเจ้าชัยนี่มันเยอะจริงๆ เต็มปากมลแทบสำลักเลย แถมฉีดออกมาแรงด้วย ลงคอมลไปหมดเลย และก็ไม่รู้ว่าเป็นอะไร อยากพูดคำไทยแท้ๆถึงอวัยะวะเพศในตอนนั้น พูดแล้วมันรู้สึกมันส์สะใจดี คงไม่ว่ากันนะ” ผมบอกว่า “ไม่เป็นไร ผมก็ชอบฟังเหมือนกัน เพียงแต่แปลกใจไม่เคยได้ยินมลพูดเท่านั้น” มลถามผมว่า “มลไม่เคยโดนใหญ่ๆขนาดนั้นเลย ไม่รู้ว่าจะรับไหวหรือเปล่า?” ผมปลอบใจว่า “พอถึงเวลานั้นก็ลองดูก่อนถ้าเข้าไม่ได้ เจ็บเกินไป ก็ไม่ต้อง แค่ถูๆไถๆภายนอก มลก็คงน้ำแตกรดหัวมันแล้วละ” เราคุยหยอกล้อกันอย่างถึงใจจนสว่างคาตา

วันรุ่งเป็นวันหยุด ผมกับมลตื่นเกือบบ่ายโมง ได้ยินเสียงชัยตื่นแต่เช้า ซักผ้าและทำงานบ้าน ทำกับข้าวตามปกติ เราตื่นขึ้นมา ชัยก็มาเชิญไปทานข้าว ผมสังเกตเห็นมลหน้าแดงๆไม่กล้าสู้หน้าชัย พอๆกับชัยที่พูดน้อยลง คงจะอายกันผมคิด ผมถามชัยในระหว่างกินข้าวว่า “เป็นไง? นอนหลับสบายไหม?” “หลับเป็นตายเลยครับ ฝันถึงน้ามลตลอดคืน” มลบอก “ฝันถึงน้าทำไม? ฝันถึงตรงไหนกันแน่?” แล้วเราก็หัวเราะกัน หลังอาหาร ผมกับมลก็ไปนั่งดู TV.บนโซฟา มลยังคงใส่ชุดคลุมเพราะอยู่กับบ้าน เวลานั่งปลายชุดก็ชวาบขึ้นไปเหนือเข่าตั้งเยอะ คล้ายจะแกล้งยั่วชัยให้เห็นขาอวบขาว พอชัยออกไปนอกห้อง ผมก็ลูบขามลและล้วงเล่น ปรากฏว่าเธอไม่ได้ใส่กางเกงในเหมือนกับแกล้ง

ผมถามว่า “เล่นสนุกกันอีกไหม?” มลตอบ “เอาซิ นึกแล้วอยากลองของเจ้าชัยจัง” พอดีชัยเดินหิ้วถังน้ำเข้ามาถูพื้นในห้อง ชัยคงสังเกตเห็นผมล้วงและซุบซิบกัน แล้วมันจึงทำหน้ายิ้มๆ และคลานถูพื้นไปเรื่อยๆ พอถูไปถึงตรงหน้าที่มลนั่งอยู่ มลก็แกล้งแยกขาออกยั่วยวน ผมเอ่ยว่า “ชัย น้ามลของแกเขาอยากให้แกจูบไอ้นั่นให้อีกทีได้ไหม?” ชัยชันเข่าขึ้น “ครับ ผมก็อยากทำให้” ผมซึ่งนั่งอยู่บนโซฟาข้างๆมล ก็เลิกชายผ้ามลสูงขึ้นจนร่องหีของดีของมลเกือบโผล่ออกมา มลดึงปิดลง และว่า “อะไรกัน น้าหลานคู่นี้ วางแผนกันไว้หรือไง?” พร้อมกับยิ้มอย่างยั่วยวน ชัยเลยเลิกผ้าน้ามลขึ้น เผยให้เห็นโคกหีที่ดกดำด้วยขน และชัยก็ลูบขาขาวงามและจูบตั้งแต่เข่าขึ้นมาจนถึงเนินหีร่องสวรรค์

มลสั่นระริกพร้อมกอดจูบกับผมและครางเบาๆ ชัยจับขามลแยกออก และดึงสะโพกมลลงมาให้อยู่ที่ขอบโซฟา และเข้าคุกเข่าที่หว่างขามล ซึ่งขณะนี้นั่งแยกขาอ้าซ่าอย่างท้าทาย เจ้าชัยใช้มือแยกแคมในของหีน้าเขาออก ซึ่งภายในแคมเยิ้มแทบจะหยด ชัยจรดจมูกซุกลงไปในร่องหีและสูดกลิ่นอยู่เนิ่นนาน มลถึงกับดิ้น กระดกเนินหีเต่าขึ้นรับการซุกไซ้และครวญว่า “ชัย..น้าเสียวจังเลย” ชัยอ้อมมือไปขยี้ขยำสะโพกมล ผมเลยถอดกระดุมเสื้อคลุมด้านหน้าของเธออก และใช้มือช่วยบดขยี้นมสวยทั้งสองเต้า มลเองก็ไม่ยอม เปิดซิปล้วงควยจ้อยของผมออกมารูดเล่นอย่างมันมือ อีกมือหนึ่งก็โอบคอชัยที่ก้มหน้าก้มตาเลียร่องหีให้น้ามลของมัน ผมเห็นเจ้าชัยมันใช้ลิ้นเลียปลายติ่งแตดสวาทและชอนไชเข้าไปในรูหีเยิ้ม เล่นเอามลดิ้นพราด เท้าสองข้างยันอยู่กับไหล่ของชัย พอชัยใช้ทีเด็ดเลียล้วงลงไปถึงรูตูด...มลก็น้ำแตกทันที

“โอยชัย...น้าออกแล้ว เล่นเลียก้น มันเสียวมากๆเลย” แล้วมลก็แอ่นโคกหลั่งน้ำจากร่องรูหีออกมาเต็มหน้าชัย มลพึมพำว่า “ชัยนี่เลียเก่งจริงๆ น้าโดนทีไรทนไม่ไหวสักที ไหนให้น้าดูไอ้นั่นของชัยหน่อย” ชัยคุกเข่าอยู่จึงถลกกางเกงกีฬาลงไปที่หัวเข่า เจ้าดุ้นควย 7" ผงาดออกมาพาดอยู่ที่ร่องเยิ้มของมลพอดี มันยาวพาดขึ้นไปจนถึงสะดือมลเลยทีเดียว ผมมองดูแล้วอิจฉามันเป็นบ้า มลก้มลงจูบหัวถอกบานๆและแลบลิ้นเลีย และว่า ”น่าดูดจังเลยชัย” ผมแซมเบาๆว่า “น่าเย็ดด้วยหรือเปล่า?” มลทุบผมแล้วว่า “กลัวของมลจะพังหมดนะซี เอาไว้ให้อยู่ระยะปลอดภัยก่อน จะลองให้เอาดู” มลอ้าปากสวยๆของเธออมหัวบานของชัย และรูดเข้าออก แถมใช้ลิ้นตวัดรอบรอยขวั้นให้ผมดู โอย...น้ำผมแทบระเบิดเสียให้ได้

ชัยร้อง “น้ามลครับ เดี๋ยวผมออกนะ” มลถอนปากคู่งามจากหัวดอกเห็ดควยของชัย และว่า “อะไรจะเร็วขนาดนั้น” “โธ่ แค่ผมนั่งเลียร่องหีของน้ามลแค่นี้ มันก็จะทะลักอยู่แล้ว” ช่วงนั้นผมก็จับดุ้นควยเขื่องของชัยเขี่ยที่ร่องรูหีของมลปาดขึ้นลง เจ้าหัวบานมันมุดแคม..แยกแคมและถูไถตรงปลายติ่งแตด มลถึงกับแอ่นโคกสู้ ชัยก็แอ่นหัวควยให้ชนร่องหี ด้วยความลื่นเพราะน้ำหล่อลื่นที่เอ่ออยู่ และน้ำซึมจากหัวถอกควยของชัย ทำให้ปลายหัวดอกเห็ดมุดเข้าไปในรูหีจนเกือบมิดหัว มลร้องซิ๊ดและขยับสู้ “น้าน้ำออกอีกแล้ว..ชัยขา มันตึงรูดีจัง ถ้าชัยน้ำจะออก ดึงออกมาข้างนอกนะ” ชัยบอก “ครับน้ามล ผมไม่ให้ออกในหรอกครับ” มลขมิบรูหีหลั่งน้ำลื่นออกมาอีก และดึงผมไปประกบปากจูบกันอย่างดูดดื่ม กระซิบบอกผมว่า “ควยของชัยเอามันจังเลยพี่ หีของมลคงโพรกหมดคราวนี้แน่ๆ”

ชัยค่อยๆดันท่อนเข้าไปทีละนิด ผมเบิ่งตามองโคกหีของมลที่แบะอ้า ครึ่งนั่งครึ่งนอนสะโพกพาดขอบโซฟาอยู่ ขาแบะเป็นรูปตัวM พอชัยดันส่วนหัวควยเข้ามิด และขยับกระเด้าสองสามที ยังเข้าไม่ถึงครึ่งลำ มลก็บิดตัวและครางว่า “โอยชัยขา...น้ามลน้ำออกอีกแล้ว ชัยเอาดีจังเลย มันคับรูไปหมดแล้ว น้ามลจะขาดใจแล้ว.. ผัวขา” ภาพดุ้นขนาดใหญ่ปักคาในรูเมีย..มันสะใจผมดีจัง ลองคิดดูสิว่าร่องหีเมียที่ผมแสนจะหวงแหนกำลังถูกคนอื่นเอาอยู่ต่อหน้าต่อตา มันจะเป็นภาพที่น่าดูเพียงใด ผมอดไม่ได้ต้องก้มลงไปเลียร่องหีเมียผมตรงปลายติ่งแตดที่ถูกดุ้นควยของชัยดันรูจนโผล่ขึ้นมา แล้วลิ้นก็พลาดไปเลียลำท่อนควยเจ้าชัยเข้าด้วย มลดิ้นพราดแหงนหน้าเริ่ด “มลออกแล้ว ออกอีกแล้ว” สองครั้งติดต่อ ผมจำได้ว่ากว่าเจ้าชัยจะอัดท่อนเข้ามิดยันหนอกและผมช่วยเลียด้วย มลขมิบน้ำแตกรดท่อนเนื้อของชัยไม่ต่ำกว่าห้าครั้ง

พอมิดลำแล้ว ชัยดึงลำออกมา..เมียผมเด้งตามอย่างไม่ยอม ชัยเลยดันควยกลับเข้าไปอีก มลถึงกับผวาคว้าคอชัยเข้าไปจูบปากอย่างดูดดื่ม พึมพำ “ชัย...ขา น้าอยากให้ของชัยเอาน้ามานานแล้ว มันส์จริงๆ” “ผมก็อยากเอาน้ามลมานานแล้วครับ” “โอยข..องชัยมันตึงคับน้าเลย กระเด้าเบาๆนะผัวขา” ผมต้องสะกิดเบาๆว่า “ผัวอยู่นี่ ไอ้ที่เอามลอยู่มันเป็นหลาน” “ก็ผัวคนที่สองไงคะ” มลเถียง ชัยกระเด้าดืบๆอยู่สองสามที ก็ครางออกมา “ผมทนไม่ไหวแล้วน้ามล น้ำมันจะออก ผมชักมาออกข้างนอกนะครับ” แล้วชัยก็ดึงท่อนควยยาวเหยียดออกมาจากมลเสียงดัง”พล็อก!!!”

แล้วปล่อยทาบลำท่อนเข้ากับหน้าท้องมล และฉีดน้ำรด..ปรี๊ด..ปริ๊ด.. ออกมาเลอะหน้าอกและหัวนมของมล มันกระตุกงึ๊ดๆอีกสามสี่ครั้ง น้ำกระเด็นถึงปากและคางสวยของมลส่งกลิ่นคาวหอม มลใช้มือลูบละเลงเข้ากับสองถันนมและและป้ายปากตนเอง และดึงชัยเข้าไปจูบปากที่เปรอะน้ำรักของชัยเอง และกระซิบว่า “น้าจะให้น้ำชัยออกในปากน้า น้าอยากกินน้ำของชัยให้หมดทุกหยด” “มันไม่ทันนี่ครับ ของน้ามลมันบีบรัดของผม จนทนไม่ไหว” เห็นสองน้าหลานกอดจูบ พร่ำพรอดกัน ผมเลยให้ชัยขึ้นไปนั่งบนโซฟา และกอดจูบกันกันต่อไป ผมก็จัดการเอาควยจ้อยของผมใส่เข้ารูหีมลแทน มันกลวงโบ๋และหลวมโพรกเพรกไปหมดแล้ว....

*

ออฟไลน์ 9toulek

• Senior Member
  • 930
  • 0
Re: “ก็ผัวคนที่สองไงคะ” copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2021, 07:32:47 am »
มีน้าที่ใจดีแบบนี้ อยากไปขออาศัยด้วยคนจัง  จะตั้งเรียน และ ขยันทำการบ้าน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ