[Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง) | two-hitchhikers.ru

[Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง)

• 132 ตอบ
  • 7727 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2609
  • 38971
  • นักล่าวิญญาณ
[Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง)
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 04:35:28 pm »
พยายามคัดเรื่องแปลกๆมานะ เดี๋ยวจะมีแต่NTR

วิธีดูแบบซับไทย
1.โหลดไฟล์หนังและไฟล์ซับ.srt มาวางไว้ด้วยกันหรือในโฟลดอร์เดียวกัน(ตั้งชื่อให้ตรงกัน)
2.กดเปิดดูในโปรแกรมที่รองรับตามปกติ เช่น Gome VLC

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ADN-270 Ai Mukai สะสางหนี้เก่า เปล่าทวงบุญคุณ
หนังปี 2020 แสดงโดย ไอ มูไก รับบทเป็นอดีตสาวแคชเชียร์ที่แต่งงานเป็นฝั่งเป็นฝาแล้วได้บังเอิญมาเจอ
กับเจ้านายเก่าที่กำลังตกอับ เธออยากตอบแทนบุญคุณด้วยการช่วยเหลือเขา ไม่คิดเลยว่าเขาจะทวงบุญคุณด้วยการปี้

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

CAWD-125 Rei Kuruki & Aoi Kururugi หน้าใสระทวยสวิงมวยสลับคู่
เมื่อต้องการประสบการณ์ใหม่ๆ ทั้งคู่จึงขอแลกแฟนกันสวิงเพื่อฝึกฝีมือ

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

DASD-558 Mari Takasugi & Mitsuki Nagisa ล่อลวงสะกดจิตตี๋หิดสาวคาเฟ่
นักเรียนทำงานพาร์ทไทม์ในร้านเมดคาเฟ่ แต่ยังบริการไม่ถึงใจโอตะโรคจิต จึงใช้แอปสะกดจิตเธอ
ให้บริการแบบสุดโต่ง แถมยังสะกดจิตเพื่อนเธออีกด้วย สุดท้ายจากน้องเมดใสซื่อก็เปลี่ยนไป

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

FSDSS-019 Yuko Ono โค้กแข็งปวยเจอหน่วยรีดน้ำ
หนังปี 2020 แสดงโดย ยูโกะ โอโนะ หรือที่รู้จักกันดีในชื่อ "อาโออิ" รับบทเจ้าหน้าที่สาวจากหน่วยควบคุมการออกัสซั่ม
มีหน้าที่เคาะตามบ้านชายโสดเพื่อรีดน้ำให้บรรดากระทาชายได้สบายเนื้อสบายตัว เพื่อสำรวจและลดความเครียดของประชากร

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

GVH-186 Mio Kimijima & Honoka Tsujii เขย่งตัวโก่งเกรียนโข่งเมื่อวานซืน
หนังใหม่ปี 2021 แสดงโดย มิโอะ คิมิจิมะ และ โฮโนกะ ซึจิ รับบทเป็นสองครูสาวที่มีนักเรียนโชตะมาหื่นใส่
แม้จะทำเป็นไม่รู้เดียงสา ซุกซนอยากรู้อยากเห็นตามประสาเด็กน้อย แต่สุดท้ายเด็กบ้าพวกนี้ก็กวนครูจนได้เรื่อง

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

IPX-061 Momo Sakura เรื่องคาวๆสาวมอเตอร์โชว์
หนังเมื่อปี 2017 แสดงโดยดาราสาวที่โด่งดังมาจากการเป็น Racequeen มาก่อนเช่น โมโมะ ซากุระ ได้บทตรงบุคลิกเธอเลย
เนื่องจากหน้าที่ที่ต้องคอยถ่ายรูปออกสื่อแล้ว เธอยังทำเกินหน้าที่ทั้งดูแลนักแข่งรถ และปรนเปรอนักธุกิจผู้จัดงานแบบครบวงจร

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

RBD-291 Amelie Ichinose นางแบบสาวคาวสวาท
เมื่อ Ichinose Ameri นางแบบธรรมดาๆ ไม่มีชื่อคนหนึ่ง  ต้องการทำตามความฝันที่จะเป็นนางแบบมีชื่อเสียง
เธอต้องย้ายไปสู่ agency ที่ดีกว่าใหญ่กว่าเดิม เพื่อทำตามความฝัน สุดท้ายเธอจะเป็นสุดยอดนางแบบ
ที่มีชื่อเสียงได้หรือไม่ แต่agencyคนใหม่ดันเป็นagencyสายAV ทำให้เธอต้องเปลี่ยนบทบาทที่ไม่เหมือนเดิม

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SNIS-330 Jun Aizawa สายลับจับปู๋หนูทดลองยา
หนังเมื่อปี 2015 แสดงโดย จุน ไอซาวะ รับบทเป็นสายลับสาวที่ต้องแฝงตัวมาทำภารกิจสืบเรื่องการทดลองยา
โดยฝ่ายผู้ร้ายจับตัวเธอได้ตามระเบียบ และนำตัวมาทรมานที่ห้องแลป จนเกิดไอเดียเอาเธอเป็นหนูทดลองเสียเลย

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SNIS-789 Kirara Asuka ซุปตาร์ไม่เล็กขอเช็คเรทติ้ง
หนังสนุกมาก ได้เห็นมุมมองที่เราไม่เคยเห็นของคิราระจังและมุมมองของคนญี่ปุ่นที่ตอนนั้นมองว่าค่ายS1
ไม่ใช่เดอะเบสอย่างในปัจจุบันและทุกคนในค่ายพร้อมจะหักกันทุกคน คิราระตอนนั้นอาจจะยังไม่ดังเท่าไหร่
เราจะได้รู้มุมมองจริงๆของลูกค้าต่อคิราระจัง บางคนวิจารย์ตรงๆทั้งที่คิราระจังฟังอยู่ แต่ใครพูดดีอาจมีรางวัลด้วยนะ

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

SSNI-942 Yura Kano เพื่อนสวมรอยซอยไม่สนแว่น
หนังปี 2020 แสดงโดย ยูระ คาโนะ รับบทนักเรียนมัธยมปลาย ที่ต้องใส่แว่นตลอดเพราะสายตาสั้นมาก
เมื่อประสบเหตุแว่นแตกทำให้มองไม่เห็นชัด เพื่อนซี้ตัวดีเลยถือโอกาสสวมรอยเป็นทาเคชิแฟนหนุ่มเธอซะเลย
(สวยใสหุ่นดีขาวมาก ดูนุ่มนิ่มไปทั้งตัว อยากได้แฟนหุ่นแบบนี้ ยิ่งตอนใส่แว่น อ๊ากกก ใจจะละลาย)

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

WAAA-020 Sakura Tsukino คับใจอยู่ยากมุดดากลูกสะใภ้
หนังใหม่ปี 2021 แสดงโดย ซากุระ ซึกิโนะ รับบทเป็นภรรยาสาวที่ต้องอยู่ร่วมกับพ่อสามีเวลาที่เขาไปทำงาน
อีกทั้งฝ่ายพ่อไม่เคยพูดจาดีด้วย จนเธอเกือบหมดความอดทน แต่เผลอเมื่อไหร่เขาจะมาคอยลักหลับเธอทุกที
กว่าจะรู้ตัว เธอก็สมยอมและพลีกายให้พ่อสามีซะแล้ว ความสัมพันธ์ดีขึ้นแถมเธอไม่เหงาเวลาอยู่บ้านอีกต่อไป

ลิ้งโหลด  
ซับไทย  

CR.ขอบคุณท่านผู้พันจาก AVcollectors ที่อนุญาตให้นำซับมาแจกให้สมาชิกXonly
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2021, 04:46:58 pm โดย (S)Kater »

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

theoatboy139

Re: [Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 05:33:00 pm »
หลายแนวน่าสนุกทั้งนั้นเลยครับ แต่เข้ามาเก็บจุนก่อนเลยย

ขอบคุณผู้พัน AVcollectors ด้วยอีกคนครับ

*

ออฟไลน์ ton_tp

• Full Member
  • **
  • 233
  • 60
Re: [Censor-Gdrive] หนัง AV ซับไทยหลากหลายแนว (11เรื่อง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 05:51:28 pm »
ขอโหลดเรื่องสุดท้ายเรื่องดียว

ขอบคุณหลายๆ ครับ

*

ออฟไลน์ boylondon

• **
  • 96
  • 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 06:09:07 pm »
สายชุดนักเรียนนี่ กรุบกริบยิ่งนัก ขอบคุณมากๆ นะคับสำหรับการแบ่งปัน Shiori ก้อใช่ย่อย เคยเห็นแบบ uncen แวปๆ หาไม่เจอ

*

ออฟไลน์ civil2

• Legend Member
  • 2033
  • 357
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 06:39:10 pm »
ถึงจะบอกว่าแนวแปลก แต่ผมว่าดีทุกเรื่องเลยครับ ดาราก็ระดับชั้นนำทั้งนั้น ขอบคุณมากนะครับ

*

ออฟไลน์ olemantu

• Ultimate Member
  • 3339
  • 1551
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 06:51:17 pm »
หลากหลายแนว สนุกมาก ๆครับ ดาราก็หลากหลาย ผมส่งโดเนทมาเป็นกำลังใจ นิดหน่อยนะครับ

*

ออฟไลน์ lit260499

• Legend Member
  • 2481
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 07:24:39 pm »
หนัง AV ซับไทย น่าดูทั้ง11เรื่อง ขอบคุณที่แบ่งปัน

*

ออฟไลน์ polka2012

• Ultimate Member
  • 4488
  • 1912
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 08:29:29 pm »
ชุดนี้จัดแนวแปลกๆหลากหลายแนวรวมๆกัน...แถมมีซับไทยให้อีกด้วยสุดยอดมากๆเลยขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

*

ออฟไลน์ Fireworks Art

• **
  • 82
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 09:00:38 pm »
มีเรื่องน่าสนใจหลายเรื่องเลยครับ

ขอบคุณในน้ำใจมากๆครับ

::YehYeh::

*

ออฟไลน์ bubeee

• **
  • 183
  • 288
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 09:01:47 pm »
หนัง AV ซับไทยมีมาให้รับชมกันอีกแล้วครับ นางเอกก็สวยใช้ได้เลย ขอขอบคุณมากๆครับที่นำมาแบ่งปันให้ได้รับชมกัน....

*

ออฟไลน์ babieshottie

• Junior Member
  • 327
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 09:43:29 pm »
ชอบทุกแนวครับเซ็ตนี้ ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ stratofaster

• **
  • 126
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 10:04:52 pm »
Jun Aizawa ถือว่าเป็นระดับตำนานจริงๆ เคยดูตอนยังไม่มีซับไทย วันนี้ได้อ่านเเบบซับไทยเเล้ว ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ ishigami

• **
  • 70
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 10:25:04 pm »
เด็ดทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

*

ออฟไลน์ Takashima Matsumoto

• 293
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 10:42:00 pm »
ชอบ Asuka Kirara มากๆเลยครับ ส่วนเนื้อเรื่องน่าสนใจทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณนะครับท่าน  ::Shy:: ::Orz::

*

ออฟไลน์ Nickeezz

• 326
  • 2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 10:48:49 pm »
 ::Bloody:: ::Bloody:: ขอบคุณมากครับท่าน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ