ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 14 รักที่แสนซับซ้อน

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 12, 2021, 11:25:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tatong2222

แปมมาสร้างปัญหา​เพิ่มให้โบ๊ตรึป่าว​ แต่โบ๊ตก็แพรวพราว​ขึ้นนะ​ สงสาร​บีทช่วงนี้​อดแน่ๆเลย​ แต่เอ๊ะ​ รึว่าที่โบ๊ตไม่มีกับโมโนเพราะแอบกับบีทจนหมดน้ำแล้ว​  ::Thinking::

ryg123456

หวังว่านายปั้นจะคบกับโมโนยาวๆนะครับจัดไปให้ท้องเลยหรือว่าที่คุณหมอ

Angel_p

แปมเข้ามานี้มึนไปเลยว่าแต่ปั้นบุกบ้านโมโนแบบนี้สงสัยจะลงเอยกันแน่เลย แล้วโบ๊ทก็เลือกเอาว่าน้องสาว หรือเพื่อนสาว

Gear

ซับซ้อนจริงๆ แปมมานอนบ้านโบ๊ต ปั้นไปต่างจังหวัดกับโมโน แปมจะไปทำให้โมโนเข้าใจโบ๊ตผิดหรือป่าว ต้องติดตามจริงๆ

selfzii

โดนปั้นแตกในใส่บ่อยๆ แบบนี้ แล้วเจอปั้นอ้อนแบบนี้ ไหวหวั่นแน่ๆ 

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ มิถุนายน 12, 2021, 11:26:17 หลังเที่ยง
วันนี้แถมให้ 1 ตอนครับ
เหตุคือโพสผิด เอาตอน 14 มาก่อน เมาไปหน่อย 55555
ดีที่รีดอ่านแล้วติดขัดทักทายมา

ก้เลยให้อ่านทั้ง 13 14 เลยครับ 

ตับจะได้พังแบบสมบูรณ์
สงสัยโบ๊ตได้เอากับแปมแก้ชงแน่

Pm Nuttakan

แปมนี่แปลกๆพาวุ่นวายไปหมดทั้งป้องและโบ๊ต

saranchai

ตับจ๋าอย่าเพิ่งพังตอนนี้นะ แปมเข้ามาตอนนี้ดูยุ่งยากกว่าเดิมอีกเห้ออออ 

Darkreader

จะได้แปมอีกคนมั้ยเนี่ย คราวนี้ปวดตับแน่ๆ

Kujerawat

โบ๊ตนะโบ๊ต...มาแบบเดียวกับพี่ปกป้องแล้ว 

tetete

เริ่มสงสารโบ๊ต ถ้ารู้ความจริงโคตรเสียใจ

Daxamoo