ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดดเรียนไปมั่วกับก๊วนหัวโจก copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 21, 2021, 01:05:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โดดเรียนไปมั่วกับก๊วนหัวโจก

โดดเรียนวันนั้น

สวัดดีครับ ผมชื่อ"โป้ง"ครับ ตอนช่วงขึ้น ม.6 ผมเกิดเหตุต้องย้ายโรงเรียนขึ้นมา ด้วยเหตุบางประการ มาเข้าโรงเรียนมัธยมมีชื่อแห่งหนึ่ง ผมเรียนอยู่ห้องสายธุรกิจ ซึ่งเป็นห้องที่รู้ๆกันว่าสำหรับนักเรียนตัวแสบๆทั้งชายและหญิงมารวมกัน ผมนั้นสังเกตได้ว่านักเรียนชายนั้น จะแต่งตัวผิดระเบียบ รวมทั้งวาจาและบุคคลิกภาพไม่เหมือนห้องอื่น ซึ่งดูเรียบร้อยกว่า นักเรียนหญิงก็เช่นกัน ดูจะแก่นและกล้าพูดกล้าทำมากกว่านักเรียนหญิงทั่วไป แรกๆเข้ามานั้น ผมเป็นเหมือนคนแปลกหน้า เนื่องจากทุกคนนั้นเรียนห้องเดียวกันมาตั้งแต่ ม.4 ผมต้องใช้เวลาอย่างมาก ในการที่จะเป็นที่ยอมรับของกลุ่ม

ผมเป็นคนค่อนข้างเรียบร้อย แต่เมื่อจะเป็นที่ยอมรับในหมู่เพื่อน ผมจึงต้องหลิ่วตาตาม ความประพฤติที่ท้าทายระเบียบของโรงเรียน เป็นต้นว่าใส่ชุดผิดระเบียบ โดดเรียนวิชาและแอบหนีออกนอกโรงเรียน จนผมเริ่มเป็นที่ยอมรับในกลุ่ม เนื่องจากผมปรับตัวได้เร็ว จะมีอยู่กลุ่มหนึ่งที่มักจะหาทางหนีออกนอกโรงเรียนเป็นกิจวัตร กลุ่มนี้จะมี นร.ชายสี่คน นร.หญิงสองคนเป็นประจำ นร.ชายสี่คนมี"ชาย", "เปาะ", "ตึ๋ง" และ "เจตต์" ฝ่ายหญิงมี"หนิง"กับ"เปิ้ล" ซึ่งเป็นที่รู้จักกันดีในด้านความแสบ วันนึงอยู่ๆ ชายซึ่งดูเหมือนจะเป็นโต้โผใหญ่ของกลุ่ม มาชวนผมหนีโรงเรียน มันว่าเป็นการ"ต้อนรับน้องใหม่โว้ย" ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่าพวกนี้ออกจากโรงเรียนแล้วไปไหน? ด้วยความอยากรู้ และด้วยการคะยั้นคะยอจากทั้งหกคน โดยเฉพาะหนิงกับเปิ้ลดูจะตื่นเต้นกว่าเพื่อน ผมก็เลยตัดสินใจไปด้วย

พอสัญญาณพักเที่ยงดังปั๊บ ทั้งหมดรวมทั้งผมก็ลัดเลาะไปตามซอกตึก จนออกมานอกบริเวณโรงเรียน โดดขึ้นแท็กซี่มาลงห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง ทั้งหมดเดินผ่านห้างนั้นทะลุออกตรอกเล็กๆ และซอกซอยต่างๆอย่างเจนทิศทาง โดยมีผมตามมาอย่างงงๆ แล้วชายก็นำเราทั้งหมดมาถึงบ้านเก่าหลังนึง "บ้านเก่าลุงกู แกยกให้กูว่ะ" ชายบอกถึงบ้านเล็กๆชั้นเดียว ซอมซ่อแต่มิดชิด ที่ทุกคนเรียกว่า"บ้านพักตากอากาศ" แล้วทั้งหมดก็มานั่งดูทีวีกันอย่างสนุกสนาน ใครคนนึงเอาเบียร์และบุหรี่มาแจกจ่าย มีการหยอกล้อโดยมีเสียงหนิงกับเปิ้ลด่าทอ วี๊ดว๊ายและหัวเราะกันอยู่ตลอด ผมดื่มเบียร์ไป 2 แก้วใหญ่ ก็เลยขอไปเข้าห้องน้ำ ซึ่งอยู่ด้านใน

ระหว่างทำธุระ ผมรู้สึกว่าเสียงหยอกล้อนั้นเงียบไป แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร เมื่อผมเดินกลับมา ผมก็ต้องหยุดชะงักทันที กลางห้องนั้น ด้านหนึ่งมีหนิงนอนหงายโดยมีชายกำลังจูบแลกลิ้นกับเธออยู่ และมีตึ๋งนอนคว่ำกำลังก้มเลียหอยหนิงอย่างเอร็ดอร่อย ระหว่างขาเรียวกางถ่างของเธอ กระโปรงนักเรียนหนิงถลกขึ้นถึงเอว  กางเกงในตัวจิ๋วเธอพันม้วนอยู่กับน่องข้างหนึ่ง เสื้อนักเรียนสีขาวถูกแหวกออก มีมือของชายคลำเคล้นอย่างสนุกสนาน อีกด้านหนึ่งเปิ้ลกำลังนั่งคุกเข่าดูดอมลำควยของเปาะ ซึ่งกางเกงลงไปกองอยู่ที่ข้อเท้าอย่างชำนาญการ โดยเธอนั่งทับลงบนหน้าของเจตต์ ซึ่งนอนหงายเลียเล็มร่องจิ๋มของเธออยู่ข้างล่าง กระโปรงเธอถอดออก จนเหลือแต่เสื้อกับถุงเท้า

เสียงครางจากทั้งชายหญิงระงมไปทั่วห้อง ชายเห็นผมยืนตะลึงอยู่ ก็สะกิดผมแล้วพูดกับตึ๋ง "มึงไปรุมอีเปิ้ลไป ให้โป้งมันรู้จักหนิงก่อน" ไอ้ตึ๋งยิ้มแล้วลุกไปโดยดี แล้วหนิงก็มานั่งคุกเข่าตรงหน้าผม หนิงผิวจะคล้ำหน่อย ใบหน้ากระเดียดไปทางอีสาน แต่ทรวดทรงนั้นบึ๊บสุดๆ ผมยาวประบ่า มือหนิงจัดการกับกางเกงผมอย่างรวดเร็ว เธอกำน้องควยผมไว้แล้วก็อ้าปาก อมท่อนเอ็นควยผมเข้าไปครึ่งนึง หนิงขยับหัวเข้าออก อมดูดลำควยของผมอย่างกระหาย จนมันพองเต็มที่ "เป็นไงวะ หนิงมันใช้ได้มั้ย?" ชายถาม ซึ่งผมได้แต่ร้อง "อูยยย.... สุดๆว่ะ ซี๊ดดด" หนิงใช้ทั้งมือทั้งปากรูดควยผมอย่างนุ่มนวล ตาหนิงนั้นยิ้มมองผมตลอดเวลา ชายนั้นอ้อมไปข้างหลัง แล้วล้วงเข้าไปในกระโปรงหนิง หนิงร้อง "อื้อออ..." ออกมา คงเพราะชายเอานิ้วแยงเข้าในหีเธอจนมิด แล้วชายก็สะกิดไหล่หนิง หนิงถอนลำควยผมออกจากปากอิ่มของเธอ แล้วนั่งถ่างขาลงบนพื้น ถลกกระโปรงเธอขึ้น จนผมเห็นกลีบเนื้อหีอวบอูมคลุมด้วยขนอ่อนๆ

"เย็ดหนิงซิโป้ง" หนิงบอกมายิ้มๆ จนผมสะดุ้ง เธอนอนหงายลงแต่ยันศอกเอาไว้ ผมคุกเข่าลงระหว่างขาหนิง  หนิงจับเอาหัวท่อนควยผม แหวกเข้าระหว่างร่องหีสาว แล้วไถขึ้นๆลงๆตามร่องกลีบหีนั้น ผมสุดจะกลั้นพอหนิงจ่อหัวควยผมตรงช่องรูหีสวาทของเธอ ผมก็เสยพรวดเข้าไป จนหนิงหน้าหงาย ร้องออกมา ผมจับข้อเท้าหนิง แล้วยกถ่างออกกว้างอย่างในหนังสือโป๊ แล้วเสยแท่งเอ็นควยผมเข้าๆออกๆอย่างรุนแรง หนิงนอนราบลง แหงนหน้าร้อง ก็เจอกับชายซึ่งคุกเข่ารูดแท่งเอ็นควยอยู่ด้วยมือทางด้านศรีษะเธอ ผมกระเด้าหีหนิงไปก็ดูชายไป ชายจับท่อนควยของมันยัดเข้าปากหนิง ซึ่งแหงนหน้าร้องอยู่ มันจับหัวหนิงไว้ แล้วกระเด้าท่อนเอ็นควยใส่ปากหนิงแข่งกับผม

ผมได้ยินแต่เสียงครางอู้อี้ไม่เป็นภาษาจากหนิง ผมเปลี่ยนมาจับข้อเท้าหนิงไว้ แล้วยกขึ้นสูง ทำให้ผมดันควยลึกเข้าไปได้อีกในรูหีสวาทของหนิง ชายเอื้อมมือมาเคล้นนมอวบของหนิงทั้งสองข้าง สลับกับบี้หัวนม ผมได้ยินเสียงกรี๊ดแว่วๆมาจากหนิง แล้วรูหีเธอก็ตอดตุบๆๆ ทำให้ผมสุดกลั้น ผมเสยลำควยผมลึกเข้าไปในหีหนิง แล้วกอดขาหนิงเอาไว้ คราง อื้ออออ แล้วปล่อยน้ำกามเข้าไปเต็มรูหีสาว ชายครางออกมา ฮึ๊อออออ.... แล้วตัวมันก้อกระตุกพลั่กๆ กระแทกควยมันใส่ปากหนิง สาดน้ำกามออกมา จนล้นปากหนิงย้อยเต็มหน้า ชายกับผมถอนตัวออกจากหนิง ปล่อยให้เธอนอนหมดแรงไป

แล้วชายก็ดึงผมมาที่เปิ้ล ซึ่งกำลังโดนรุม 3 อยู่ ตึ๋งนั้นมาแทนที่เปาะให้เบิ้ลดูดอมควยอยู่ ส่วนเปาะย้ายไปก้มดูดนมอูมของเปิ้ล เจตต์ยังคงง่วนกับการชอนไชร่องหีสวาทเปิ้ลด้วยลิ้นมัน แถมยังใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางแยงเข้าออกรูหีกับรูตูดจนมิดนิ้ว ....เปิ้ลนั้นตัวผอมเล็ก เสียงใสแสบแก้วหู หน้าจะออกหมวยหน่อยๆ ไว้ผมซอยสั้น "เฮ้ย จับอีเปิ้ลขึงพืด" ชายมันร้องดัง ยิ้มๆ ทุกคนสละจากตัวเปิ้ล แล้วช่วยกันจับเปิ้ลนอนหงายลง แขนขาแยกกางออก ชายจับขาซ้าย ตึ๋งจับขาขวา เปาะยึดแขนซ้าย และเจตต์แขนขวา "โป้ง มึงจับข้างนี้ไว้" ชายมันส่งมาให้ผม เปิ้ลนั้นดิ้นร้องกรี๊ดๆ แล้วชายมันก็นอนคร่อมลงบนตัวเปิ้ล จนแทบจะบังมิด ชายจับหน้าเล็กๆของเปิ้ลไว้มือนึง แล้วประกบปากดับเสียงร้องไว้ แต่ก็ยังพอได้ยินอยู่อู้อี้ อีกมือนึงชายจับท่อนเอ็นควยมันซึ่งแข็งตัวกลับมาใหม่ ยัดเข้าไปในร่องจิ๋มเล็กๆนั้นจนมิดด้าม

เปิ้ลตาโต ร้องเข้าไปในปากชาย ในขณะที่ ตึ๋ง เปาะ เจตต์หัวเราะชอบใจ แต่ผมยังงงๆอยู่ "เปิ้ลมันแกล้งทำน่ะ โป้ง มันโดนประจำแหละ" เจตต์บอกมา ทำให้ผมพอจะเข้าใจ ชายกระเด้าเปิ้ลช้าๆแต่หนักหน่วง แล้วทุกคนก็ปล่อยเปิ้ลจากการยึดเหนี่ยว แล้วชายก็พลิกตัวกลับ เอาเปิ้ลขึ้นข้างบน แต่กอดตัวเปิ้ลไว้แนบตัว จนก้นเปิ้ลกระดกชี้ขึ้น ชายขยิบตาให้ผมมาอยู่หลังเปิ้ล มันทำเป็นจูบปากเปิ้ลไว้ แต่ทำมือให้ผมเล่นประตูหลังเปิ้ล ท่อนเอ็นควยของผมผงาดขึ้นทันที พอชายแหวกแก้มก้นเปิ้ลออก ผมยัดแท่งเนื้อควยเข้าไปในรูก้นเปิ้ลจนมิด เปิ้ลร้องกรี๊ดออกมา แต่ชายกอดรัดเอาไว้ เปิ้ลจึงขยับไม่ได้ ผมโถมคร่อมลงบนตัวเปิ้ล ซึ่งคร่อมอยู่บนตัวชาย  แล้วผมกับชายก็เริ่มเดินเครื่อง จนเปิ้ลกรีดร้องสะบัดหัวไปมา

ขณะที่ผมกำลังทะลวงรูสาวทั้งสองของเปิ้ล ผมเหลือบไปดูทางหนิง ซึ่งกำลังโดนรุมโดย ตึ๋ง เปาะ และเจตต์ หนิงโดนจับคุกเข่าคู้ตัวลง แล้วตึ๋งก็คุกเข่าลงด้านหลัง แล้วจับท่อนเอ็นควยยัดตูดหนิงช้าๆจนมิด หนิงกัดฟันครางออกมา จากนั้นตึ๋งก็ดึงตัวหนิงขึ้นมา อิงกับตัวตึ๋งแล้วกางขาหนิงออกกว้าง เจตต์คุกเข่าลงตรงหน้าหนิง จ่อหัวแท่งควยกับร่องหีเสียวหนิง จับขาอ่อนหนิงยกแยกไว้แล้วดันท่อนเอ็นควยเข้าไปจนมิด ผมเห็นหนิงยิ้มอย่างสะใจ แล้วตึ๋งกับเจตต์ก็ช่วยกันกระเด้าเย็ดรูหน้า-หลังของหนิง จนหนิงร้องกระเส่า แต่เสียงร้องก็โดนกลบโดยท่อนเอ็นของเปาะที่ยัดเข้าไปจนเต็มปาก ห้องนั้นกลิ่นระอุไปด้วยกลิ่นกามกับเสียงครางและกรีดร้องอย่างเสียวสยิว ผมกับชายกระเด้าเปิ้ลซะจนเธอร้อง "โอ้ออ....ชั้นทนไม่ไหวแล้ว...อ้าออ..." แล้วตัวเปิ้ลก็กระตุกเฮือก รูทวารเธอขมิบรัดลำควยผม พร้อมๆกับรูสวาทเธอตอดหมับบนแท่งของชาย เราร้องขึ้นพร้อมๆกัน แล้วอัดน้ำกาทเข้าไปในตัวเล็กของเปิ้ล จนเธอสะดุ้งวาบๆ

เหลือบไปทางหนิง หนิงกัดฟันกรี๊ดด้วยความเสียวสุดยอด ตึ๋ง เจตต์ เปาะก็ตะโกนขึ้นพร้อมกัน "กูไม่ไหวแล้วโว้ยยย" แล้วทั้งเจตต์และตึ๋งก็ดึงลำแท่งออกมาจากร่างสาวของหนิง ทั้งสามคนยืนเรียงกันจ่อหัวควยของตัวไว้ตรงหน้าสาวน้อย แล้วรูดลำแท่งควยเข้าออกด้วยมืออย่างเร็ว สามคนครางออกมาพร้อมๆกัน แล้วน้ำกามขาวข้นก็ทะลักกระฉูดออกมา จนใบหน้าหนิงเคลือบเยิ้มไปด้วยน้ำกาม หนิงดูดหัวควยของทั้งสามจนน้ำเกลี้ยง แล้วนอนแผ่เพราะหมดแรง เปิ้ลคลานไปหาเพื่อนสาว แล้วบรรจงเลียน้ำกามบนใบหน้าของหนิง จนหมด แล้วสองสาวก็ประกบปากแลกกลืนน้ำกามกันไปมา เราห้าคนน้ำแตกไปกับสองสาวอีก 4 ครั้ง ก่อนจะล้างเนื้อตัว แล้วแยกย้ายกันกลับบ้าน
ตลอดปีการศึกษา ผมได้วนเวียนเข้าออกบ้านน้อยหลังนี้กี่ครั้งก็ไม่ทราบได้ ว่างๆจะลองเอามาเล่าให้ฟังอีกนะครับโป้งครับ

จาก : โป้ง - 23/06/2001 12:59