ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minato Fumi] Haruko-san no Naka | Inside Haruko-san [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 21, 2021, 10:57:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

ความจำเสื่อมเเล้วเหลือเเค่ความทรงจำตอนดึกหรือป่าวหว่า?

เเต่จากที่ผัวนางบอกเหมือนนางเอกก็เคยผ่านคนอื่นๆมาหรอ?

หรือยังไงหว่า? เเต่ให้เดาความความจำเสื่อมละมั้ง เเล้วกลับมา

จำได้เพราะโดนจัดหนักละมั้ง

---------------------------------------------

จบดีนะ ยังไงดีอะ เหมือนในเรื่องพยายามบอกว่าให้นางรู้ว่าใครเป็นผัว

เเล้วก็กล้าเข้าไปบวกเลย เเสดงว่าที่นางกล้าลามกมากๆกับผัวเพราะรู้เเน่นอน

จากตอนนี้เเน่ๆว่านี่ผัวตัวเอง ทำอะไรไปก็ไม่เสียหายอะไรเเล้วละมั้ง

เเต่เรื่องนี้ก็สื่อให้เห็นนะว่าเด็กเก็บตัวนี่เเอบร้ายกาจ 55+

jachal

ไปสู่อนาคต ไปสู่เสียว แล้วจะย้อนกับไป 17 ได้หรือเปล่าน๊า::Evil:: ::Evil::

กลับมาก้อเจออนาคตสามีเลยเชียว  ::Evil::  ::Evil::

kasenomelody

ไปอนาคตแต่ไม่รู้เรื่องที่ผ่านมาน่าจะไม่ใช่ ฝันไปนี่ก็น่าจะเป็นไปได้

Edit : สรุปเป็นฝันบอกเหตุหรือได้ไปอนาคตมาจริงๆ หว่า ดีนะที่ยังจำนามสกุลได้

pfrankz

แต่งงานกันแต่ใช้ถุงยางนี่รู้สึกแปลกๆ

หสังว่าจะไม่พลิกโฝนะ

สรุปฝันแต่ได้เป้าหมายเลยนะแบบนี่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เรื่องราวเหมือนกับว่านางเอกตอนอายุ 17 ปี อยู่ๆก็หมดสติมาฟื้นอีกทีก็อยู่ในร่างกายของตัวเองตอนอายุ 32 ปีที่คุณสามีบอกว่าเธอมาเพื่อจะให้สามีเปิดซิงอีกครั้งมันไม่น่าจะใช่ เพราะเริ่มเรื่องมาเธอก็บอกว่ารู้สึกตัวในร่างกายใหม่ ซึ่งก็เป็นร่างกายที่ผ่านสามีเธอมาแล้ว....????
    อ้าว....ที่แท้ก็เผลอหลับบนรถประจำทาง แล้วฝันเห็นอนาคตของตัวเองกับสามีในอนาคต ซึ่งพอลงรถมาก็ได้เจอกับนักเรียนชายคนที่จะเป็นสามีในอนาคตเสียด้วย....อิอิ

Syusuke

ชอบลายเส้นมากครับ ขอบคุณที่แปลมาให้อ่าน

bomkungneo

ไม่พลิกเป็นลักพาตัวมาหรอกนะ

อ่าวมโนนี่เอง

amardu.36

แปลกดี ความจำเสื่อมจำไรช่วงเวลาปัจจุบันไม่ได้ แต่ดูแล้วร่างกายจะยังจำได้แฮะ

อ้าว ตกลงเป็นฝันบอกเหตุ ซะงั้น

alaaum

สุดท้าย จะกลับมาจําความได้เพราะ sex รึเปล่านะ

Edit จบดีนะเนี่ย มีวาร์ปกลับมาตอนอายุ 17 ซะด้วยนะ

ddcc

ทำไมผมรู้สึกง่าไอหมอนี่มันตีหัวผญที่ชอบแล้วข่มขืน ดูจากของที่เรี่ยราด พอนางตื่นมาความจำเสื่อมอีก เสร็จดิ พูดเป็นตุเป็นตะเลย แต่อย่างว่าเดาเอาล่ะนะ5555
ขอโทษพระเอกอย่างสุดซึ้งมา ณ ที่นี้ด้วยครับ 555555 ไอ้บ้า คนละเรื่องเลยว้อยยย นี่หล่อนฝันเรอะ แถมเป็นหล่อนไปมองเขาก่อนอีก!!!

noohun

เอาล่ะสิ นี่จะเป็นการข้ามเวลา(ของสติ) หรือจะความจำเสื่อมจริงๆกันแน่นะ
แต่ชอบจริง นางเอกแก๊บโมเอะที่มีร่างกายสุดเอ๊กแต่จิตใจเวอจิ้นเนี่ย

จบแบบ มิสึฮะ พบ ทาคิคุง!!

dragoness

ถ้าสุดท้ายแล้วความจำไม่ได้หายละ แต่ถูกล้างสมอง

อ้าวที่แท้นางวาร์ปไปอนาคตมาสินะ

oyoyo

ตามที่ผมเข้าใจตอนแรกคือจิตสำนึกของฮารุโกะในตอนวัยรุ่นมันว้าบไปร่างของตัวเองในอนาคต แล้วก็ดันไปไล่จิตสำนึกในร่างผู้ใหญ่ออกไปด้วย
แต่พออ่านไปครึ่งเรื่องกลับคิดว่าฮารุโกะตอนเป็นสาวใหญ่นั่นแหละที่สูญเสียความทรงจำในปัจจุบันไป แต่ดันไปเรียกคืนความทรงจำในวัยรุ่นกลับมาแทน
555 พูดแล้วงง เอาเป็นว่าสุดท้ายจะกลับเป็นเหมือนเดิมมั้ยเนี่ย
---
กลายเป็นว่า ไปเก็บเกี่ยวประสบการณ์ล่วงหน้าจากอนาคตสินะ แถมบุพเพยังพัดพามาตอนท้ายเรื่องให้เราไปจิ้นกันต่ออีก
จากนี้ไปก็ได้เวลาสร้างความทรงจำที่กำลังจะเป็นอนาคตอีก10ปีข้างหน้าแล้วสินะ

แมงโก้ส้นตีน

คมไม่จบแบบ โอ้ เราฝันไปเหรอเนี่ย นะ
::Hmmm::

ว่าแต่แบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะ กลายเป็นเราจะเล่นอะไรก็รู้หมดว่าจุดอ่อนเธออยู่ตรงไหน แต่เธอไม่รู้เลย แล้วก็เสียวจนสลบ
::DookDig::

ฝันไปสินะ แต่เป็นมันสื่อวิญญาณ ซื้ออนาคตแทน
::DookDig::

Minibar

เนื้อเรื่องน่ารักมากเลย ได้เป็นแฟนคนแรกอีกครั้ง

ตอนจบก็ยิ่งดี ล็อกเป้าหมายแม่งตั้งแต่ตอนนี้เลย จอง จอง