ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกคุณหนูหลงแฟนจนเตลิดสวิง copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 29, 2021, 12:18:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ลูกคุณหนูหลงแฟนจนเตลิดสวิง

รู้เลยว่าโดนบังคับให้มาสวิง 1

ทักทายเพื่อนๆสมาชิกครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ เลยไม่ค่อยมีเวลาวันนี้ว่างๆครับ เลยเอาประสบการณ์ดีๆล่าสุดเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา มาเล่าให้ฟังครับ ช่วงนี้มีเพื่อนๆเข้ามาทักผมในเฟซเยอะมาก ทั้งเดี่ยวและคู่ ผมเลยตั้งกลุ่มแยกให้ ทั้งคู่และเดี่ยว ในห้องเดี่ยวก็จะมีสมาชิกเอารูปมาแชร์กัน ทั้งรูปตัวเอง รูปที่ก๊อปเขามาเยอะแยะก็ครึกครื้นดีครับ แต่ที่ส่วนตัวก็ต้องห้องคู่ครับ เพราะมีสมาชิกแบบคู่เข้ามาพูดคุย แลกรูปเมียรูปแฟนกันแบบลับสุดยอดจริงๆ ผมเองก็แลกรูปจ๋าทั้งแก้ผ้าและไม่แก้กับคู่แท้ไปหลายคู่ ต้องบอกเลยว่าแลกกันแบบเห็นหน้าเห็นตา โดนจ๋าบ่นยาวเลย เพราะกลัวรูปจะหลุด แต่ต้องบอกเลยว่าเพื่อนๆสมาชิกแต่ล่ะคู่ จริงใจทุกคนครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกคนไหนเล่นเป็นคู่แล้วอยากเข้าร่วมกลุ่มก็ติดต่อมาครับ

เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ คือมีน้องคนหนึ่งชื่อ"จักร"แอดมาเป็นเพื่อนผมในเฟซ บอกว่าติดตามผลงานผมมานานแล้ว อยากให้แฟนลองโชว์ลองสวิงบ้าง ผมเลยถามว่าจักรอายุเท่าไหร่ มันบอกมาว่า 22 ผมงี้ขำเลยบอกว่าเฮ้ย22นี่จะสวิงแล้วเหรอ? แล้วยิ่งตอนมันส่งรูปมันมาให้ผมดูนี่นะ หน้ามันยิ่งดูเด็กตี๋ๆ ผมเอารูปมันให้จ๋าดู จ๋าก็บอกว่าดูยังเด็ก ไม่น่าจะหื่นนะ แต่ต้องบอกว่าไอ้น้องจักรนี่หน้าตาเรียกได้ว่าหล่อขาวเลยแหละ จ๋ายังชม  ผมเลยถามไปว่า แล้วยังไงแฟนยอมสวิงด้วยเหรอ? น้องจักรมันตอบมาว่ายอมอยู่แล้ว แฟนมันรักมันมาก ให้ทำไรยอมหมด มันบอกว่ามันเป็นคนเปิดซิง"น้องครีม"ด้วย มันยังบอกอีกว่าแฟนมันเรียบร้อยก็จริงแต่ตามใจมันทุกอย่าง แอบโดดเรียน แอบหนีที่บ้านมาให้มันเย็ดเกือบทุกวัน

ผมเลยถามไปว่า "ที่ตามใจนี่ น้องเขาเต็มใจด้วยป่าว?" มันก็เงียบไปแป๊บหนึ่ง แล้วก็พิมพ์มาว่าอันนี้ไม่แน่ใจ ผมเลยบอกว่า "นั่นไงล่ะ เขายอมตามใจ เพราะรักล่ะมั่งแบบนี้" น้องจักรมันก็เลยบอก "แฟนมันเต็มใจป่าวไม่รู้ แต่มันอยากดูแฟนโดนคนอื่นเย็ดจริงๆนะ" ผมเลยบอกว่า "ใจเย็นๆ ไม่ต้องรีบร้อน ชายเดี่ยวที่อยากจะเย็ดแฟนคนอื่นมีเยอะแยะ ถ้าอยากดูแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย็ดน่ะ เรื่องหาคนเย็ดง่ายมาก แต่เรื่องจะให้แฟนเต็มใจด้วยนี่ยากมาก" น้องจักรมันก็เลยบอกว่า "ไม่อยากได้ชายเดี่ยวครับ อยากสวิงแบบแลกคู่ จะได้ดูปลอดภัยกว่า" มันเลยถามว่า "งั้นต้องเริ่มยังไงดี?"

ผมเลยบอกให้มันส่งรูปแฟนมันมาให้ผมดูหน่อย แบบรูปธรรมดาไม่ต้องโป๊ มันก็เลยส่งมาให้ดู แฟนน้องจักรชื่อน้องครีม ผมบอกเลยว่าไม่มีคำบรรยายใดๆ ผมเชื่อว่าถ้าใครได้เจอน้องครีมนี่ คงอยากจะตบหัวไอ้น้องจักรให้คว่ำแน่นอน เพราะรูปคู่น้องจักรกับน้องครีมที่มันส่งมา นอกจากน้องครีมจะเรียนมหา'ลัยที่โคตรจะเข้ายากแล้ว เธอยังแบบยังไงดี เอาเป็นขาว-สวย-หมวย-อึ๋มเป๊ะ ใครจะว่าผมเว่อร์ก็ยอมแหละครั้งนี้ ถ้านึกภาพน้องครีมไม่ออกให้ นึกถึงแทยอน วงเกิร์ลเจเนเลชั่นได้เลย ผมบอกเลยว่านี่ครั้งแรกของผมเลยที่เห็นแฟนเพื่อนสมาชิกแล้วอยากเย็ดขนาดนี้

ปกติผมจะไม่เสียมารยาท ขอดูรูปแฟนคนอื่นตอนแก้ผ้านะ แต่น้องครีมนี่ผมไม่ไหวจริงๆ ผมเลยแกล้งๆพิมพ์ไปขอดูรูปน้องครีมตอนแก้ผ้าหน่อย แล้วอ้างว่าน้องครีมน่ารัก ขนาดนี้เอารูปใครมาแอบอ้างหรือป่าว? แล้วก็ได้มาครับ น้องจักรมันส่งรูปน้องครีมกลับมา ทั้งแบบยืนแก้ผ้า ทั้งแบบถ่างขา ผมนี่นั่งดูเงียบเลย บอกเลยว่าหีน้องครีมสวยมาก ขาวและที่สำคัญหมอยยังเป็นขนอ่อนๆไม่รกดูแล้วสวยเลย ทีนี้เป็นผมเองที่กลายเป็นคนกระตือรือร้นถามน้องจักร ผมก็ถามเลยว่า "เคยให้น้องครีมทำอะไรมั่ง? ยังเห็นบอกอยากให้น้องครีม ลองโชว์" น้องจักรมันก็บอกว่าน้องครีมเคยมาค้างที่ห้อง แล้วตอนเช้ามีเรียน มันก็เลยบอกว่าให้น้องครีมไม่ต้องใส่กางเกงในไปเรียน ซึ่งแน่นอนเธอไม่ยอม ครับแต่จากที่ฟังน้องครีมคงรักน้องจักรมาก เพราะน้องจักรมันก็บอกว่าไม่มีใครเห็นหรอก มันอยากให้แฟนเซ็กซี่เฉยๆ มันพูดแค่เนี่ยน้องครีมก็นิ่งเลย แล้วทำหน้าอายๆ ปล่อยให้น้องจักรถกกระโปรง แล้วถอดเกงในเธอออก แล้วก็ไปเรียนแบบนั้น แล้วมันก็ย้ำกับน้องครีมว่า "ห้ามไปแอบซื้อใส่นะเกงในน่ะ เลิกเรียนแล้วกลับมาให้ดูด้วยนะ"

จนตอนเที่ยงน้องจักรไปรับน้องครีมกลับ แล้วแวะกินข้าว แล้วมันก็ถามน้องครีมว่า "แอบไปซื้อใส่หรือป่าวเกงในน่ะ" น้องครีมก้มหน้าอายๆ แล้วบอกว่า"ป่าว" มันก็ถามย้ำว่า "จริงหรือป่าว?" น้องครีมก็ตอบว่า "อืม" มันก็บอกไม่เชื่อต้องถ่างขาให้ดูก่อน มันเล่าถึงตรงนี้ผมนี่เกร็งตามควยแข็งเลย นั่งดูรูปหีน้องครีม แล้วอ่านที่มันพิมพ์ มันบอกว่าน้องครีมบอกว่า "นี่ร้านข้าวนะ เดี๋ยวใครเห็น" มันก็บอกว่า "ไม่เห็นหรอก ตัวเองก็อ้าขามาทางมุมนี้สิ เดี๋ยวมันก้มลงไปดู" น้องครีมก็ทำตาม หันขาไปทางมุมแล้วอ้าออก น้องจักรมันก็ก้มลงไปดู แล้วก็เงยหน้าขึ้นบอกว่า "ซื้อข้าวใส่กล่องเหอะ อยากทำอย่างอื่นมากกว่าแล้วตอนนี้"

น้องจักรมันบอกว่าพอไปถึงห้อง มันถกกระโปรงน้องครีมแล้วอ้าหีดูเลย มันบอกว่าหีน้องครีมเยิ้มมากๆ มันก็เอาเลยถามเลยว่า "ที่รักเงี่ยนเหรอ? มีใครเห็นหีที่รักไหมเธอ?" น้องครีมเธอก็อายไม่ตอบ มันก็ถามย้ำอีก จนน้องครีมบอกว่าไม่รู้ว่ามีใครเห็นไหม? แต่ตอนนั่งก็มีคนแอบมอง แต่เธอก็นั่งระวังๆ มันก็บอกไปว่า "ไม่โชว์หน่อยอ่ะ" น้องครีมก็ก้มๆหน้าอาย มันก็เลยถามว่า "ที่รักเงี่ยนเหรอ? ตอบสิ" มันพูดอีกสารพัด มันบอกนะว่าให้น้องครีมพูด หี ควย แตด เย็ด ฝึกให้พูดตลอดตอนเย็ดกัน แต่น้องครีมไม่เคยพูดเลย เธอบอกว่าเธอไม่เคยพูดจริงๆ เธออายไม่กล้าพูด พอเห็นว่าน้องครีมคงไม่พูดตามที่มันสอน มันก็ทำงอนใส่ จนน้องครีมยอมพูดว่าเงี่ยนคำหนึ่ง มันก็เลยจับเธอเย็ดเลย

ปกติถ้าเป็นพวกเราๆนี่ เห็นหีน้องครีมคงเลียกันจนน้ำแตกแน่ๆ แต่ไอ้น้องจักรมันบอกว่าหีน้องครีมมันเลียเป็นบางครั้ง มันชอบให้เธอดูดควยให้มากกว่า ชอบจับหัวแล้วยัดควยเข้าปาก มันได้ฟีลดี ผมก็เลยถามต่อไปว่าแล้วนอกจากไม่ใส่กางเกงใน แล้วให้น้องครีมทำไรอีก? มันก็บอกว่าก็ทำหมดนะ แตกใส่หน้า แตกใส่ปาก ให้กินน้ำควยมัน ผมนี่อึ้งไปเลยจินตนการตามถึงน้ำควยที่เลอะหน้าน้องครีม ปกติผมไม่เคยดีใจขนาดนี้นะ เวลาที่เพื่อนสมาชิกส่งรูปแฟนให้ดู แต่รูปนี้ผมหวงระดับ10ดาวเลย เพราะในขณะที่ผมกำลังจินตนาการถึงน้ำควยที่เลอะหน้าน้องครีมอยู่ รูปก็มาเลยครับ น้องจักรมันส่งมา โอโห ดูแล้วรู้เลยว่าน้องครีมคงไม่ค่อยเต็มใจ แต่คงเพราะรักน้องจักรมากๆ อารมณ์ประมาณว่าหลงมาก เพราะในรูปน้องครีมหลับตาปี๋ น้ำควยนี่เลอะทั้งหน้าทั้งผม

สารภาพว่าจ๋าหลับไปแล้ว ผมแอบชักว่าว ก็คิดดูแล้วกัน ผมพิมพ์ไม่ถนัด มือไม่ว่างไปข้างหนึ่ง น้องจักรมันเลยพิมพ์มาว่าเคยดูรูปหีพี่จ๋าที่ผมเคยเอาลง แต่ตอนนี้ลบออกไปแล้ว มันขอดูได้ป่าว? ผมนี่ส่งทันทีเลย มันดูแล้วมันก็บอกว่าพี่จ๋าน่าเย็ดมากๆ อยากเย็ดจริงๆ ผมเลยบอกมันไปว่าน้องครีมก็น่าเย็ดมาก คือเก็บอาการน่ะ ใจจริงอยากจะบอกว่าเมียมึงโคตรน่าเย็ดเลยประมาณนั้น แล้วมันก็เสนอสิ่งที่ผมไม่อาจปฏิเสธได้เลยจริงๆ มันถามผมว่าถ้าจะแลกคู่สวิงกับคู่ผมจะได้ไหม? ผมอยากจะตอบตกลงในทันที แต่ก็ถามมันว่าน้องครีมจะยอมเหรอ? น้องเขาไม่รู้เรื่องนี่ มันก็บอกว่าครีมรู้เรื่องที่มันเล่นเว็ปสวิงนะ ไม่เห็นว่าอะไร ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวมันจัดการเอง ก็เลยแลกเบอร์กันแล้วก็นัดเจอกันตอนเย็นที่แถวๆหัวลำโพง เพราะใกล้น้องจักร

ผมมานอน แล้วก็บอกจ๋าเรื่องสวิง จ๋าก็ถามว่ากับใคร? ผมก็บอกไปว่าน้องคนที่คุยไง ตี๋ๆรู้ว่าจ๋าชอบ จ๋าก็ยิ้มๆแล้วก็นอนต่อ พอเช้าก่อนไปทำงาน ผมก็ย้ำจ๋าว่าเย็นนี้มีนัดนะ จ๋าก็อืมๆ บอกเลยว่าวันนั้นผม ทำงานไม่รู้เรื่องเลยอยากจะให้เลิกงานเร็วๆ พอเลิกปุ๊ป ผมไปรับจ๋า โทรหาน้องจักรแล้วไปรอที่ร้านกาแฟ นั่งชิวร้านดังแถวนั้น แป๊บเดียวน้องจักรกับน้องครีมก็มา บอกเลยครับว่าน้องมันขับเบนซ์มาจอดหน้าร้าน น้องจักรเดินพาน้องครีมเข้ามาในร้าน แล้วมาทักผม ผมก็เลยแซวไปว่ารถสวยนะ น้องจักรมันก็บอกว่ารถครีมเขาครับไม่ใช่รถผม ดูเถอะ สวย รวย คุณหนู ผมนี่มองน้องครีมตลอด คือชุดแซกกระโปรงน่ารักมาเลย เธอก็หลบหน้าอายๆ

จ๋านี่พอเห็นน้องครีม ก็หยิกผมเลย แล้วก็บอกว่ามิน่าล่ะ กระตือรือร้นแท้ น้องจักรก็ไม่เบาครับมองจ๋าตลอด จ๋าก็รู้งานนั่งอ้าให้น้องจักรดูกางเกงใน จนน้องครีมเห็นด้วยก็อายหน้าแดง น้องจักรมันเลยเอามือไปวางที่เป้าน้องครีม แล้วดึงชายกระโปรงเปิดกางเกงในสีขาวของน้องครีมให้ผมดูมั่ง น้องครีมนี่ก้มหน้าตลอด คงอายมากๆ นั่งคุยกันแป๊บหนึ่ง ผมก็ถามน้องครีมไปตรงๆว่าแน่ใจหรือป่าว? เธอก็มองหน้าผมอายๆ แล้วก็หลบหน้า ไอ้น้องจักรก็บอกว่าตอบหน่อยที่รัก น้องครีมก็เลยตอบว่า "ค่ะ ตามใจจักร" ก็เลยตกลงกันว่าไปเปิดห้องใกล้ๆ

พอเข้ามาในห้อง ผมให้จ๋าเริ่มกับน้องจักรก่อนเลย ผมกับน้องครีมนั่งดูตรงโซฟา จ๋าก็คงชอบน้องจักรด้วยแหละ ดูจากอาการแล้วจับให้นอนหงายแล้วดูดควย จนน้องจักรไม่ไหวบอกให้จ๋าหันหีมาให้มันเลียด้วย จ๋ากับน้องจักรก็เลยเล่น ท่า69กัน ผมนั่งอยู่ข้างน้องครีม เห็นเธอมองมั่งไม่มองมั่งหน้าแดงไปหมด ผมก็เลยลงไป นั่งที่พื้นตรงขาเธอ แล้วเงยหน้ามองเธอ เธอก็มองผม บอกเลยว่าน้องครีมตัวสั่นมาก ผมก็บอกว่า "ไม่ต้องกลัวนะ" แล้วก็จับขาเธอแยกออก ซึ่งตอนแรกเธอก็เหมือนฝืนๆขาไว้ ไม่ให้ผมแยกออกง่าย แต่พอผมก้มลงไปเลียตรงหน้าขาเธอ เธอก็ยอมอ้าขาออก ผมบอกเลยว่าตัวจริงน้องครีมยิ่งขาวกว่าในรูปอีก ปกติตรงขาหนีบผู้หญิงต้องเป็นรอยดำๆบ้าง จ๋าเองก็มีนิดหน่อยแต่น้องครีมนี่ ไม่มีเลย ผมนี่บรรจงเลียตั้งแต่หน้าขาจนไปถึงเป้ากางเกงในเธอเลย น้องครีมเธอเอามือจับหัวผมข้างหนึ่ง แล้วก็เอามือจิกเบาะไว้ข้างหนึ่ง

ผมเลียเป้าเธอ แล้วก็แหวกขอบกางเกงในเธอ ต้องบอกเลยว่าไม่มีกลิ่นอะไรเลย แถมตอนนี้หีน้องครีมเยิ้มสุดๆ ผมนี่เลียที่เม็ดก่อนเลย น้องครีมสะดุ้งจับหัวผมแน่นแล้วก็จิกเบาะได้ยินเสียงครืดเลย ผมเลยเอาใหญ่รัวลิ้นเลยคราวนี้ น้องครีมคงกลั้นไม่ไหวครางออกมาเลย ผมเองก็ไม่ไหว ดึงกางเกงในเธอออกเอาหน้าซุกหีเธอเลย ขนาดกับจ๋าผมยังไม่ค่อยได้ทำแบบนี้ ตอนนี้น้องครีมอ่อนไปหมด นอนผิงไปกับเบาะโซฟา ผมเลยลุกขึ้นอุ้มเธอไปที่เตียง อีกเตียงข้างๆ จ๋ากํบน้องจักรที่ตอนนี้ซอยกันยับ ซึ่งผมเห็นกล่องถุงยางที่ซื้อมาวางอยู่ แต่ ไม่ได้แกะ น้องจักรมันคงกะเย็ดสดอยู่แล้ว ซึ่งผมเห็นจ๋าก็เฉยผมก็เลยไม่ได้ทักท้วงอะไร เพราะซอยกันไปแล้วด้วย ผมจับน้องครีมถอดชุดออก แล้วเลียหีไล่ขึ้นไปดูดนม หัวนมเธอเริ่มออกน้ำตาลๆ แต่ก็ยังมีสีออกชมพูตรงยอดหัวนม ผมดูดนมแหย่นิ้วเข้าไปในหี ซึ่งตอดนิ้วมาก จนเลื่อนจากดูดนมไปจูบปากเธอ ซึ่งเธอก็จูบกลับเลยดูดกันมันส์เลย

ดูแล้วคงเงี่ยนมากแล้ว ผมก็ไม่ไหวจับน้องครีมแหกขา แล้วยัดควยเข้าไปเลยแบบสด ไม่ใส่ถุงยางเหมือนกัน น้องครีมสะดุ้งหน้าเหยเลย น้องครีมพูดเหมือนกันว่า "พี่ ถุง" แต่ไม่ทันแล้ว ผมเริ่มซอยแล้ว ความรู้สึกนี่บรรยายไม่ถูกเลย หีน้องครีมมันแน่น มันดูด ผมว่าของจ๋าก็ดูดอยู่นะ แต่คงเพราะน้องครีมเธอสดมากๆ ผมซอยอยู่แป๊บหนึ่ง น้องครีมเธอก็เกร็งกระตุกหีตอดถี่ๆเธอคงเสร็จแล้ว ซึ่งผมหันไปดูคู่จ๋ากับน้องจักรผมเห็นน้องจักนอนทับจ๋าแช่ควยไว้ในหีนอนมองผมกับน้องครีมอยู่ แสดงว่าน้องจักรมันแตกในใส่หีจ๋า ผมเลยเอามั่ง จับน้องครีมหันหลัง แล้วซอยซอยไปก็มองตูดเธอไป น่าเย็ดตูดจริงๆแต่กลัวน้องเขารับไม่ไหว ผมซอยเร็วจนไม่ไหวเหมือนกัน แตกใส่ในหีน้องครีมไป เสร็จแล้วก็จับให้น้องครีมนอนหงาย เธอรีบดึงผ้ามาห่ม

ผมเห็นเหมือนเธอน้ำตาไหล เลยเรียกน้องจักรมาดู พอน้องจักรมานั่งข้างเธอ น้องครีมก็ลุกขึ้นมานั่งกอดน้องจักรแล้วร้องไห้เลย ผมนี่รู้สึกผิดเลย จ๋านี่หยิกผม แล้วก็ถามว่าทำอะไรน้องเขาน่ะ ผมก็บอกว่าป่าว ก็เย็ดเฉยๆ น้องจักรเลยพาน้องครีมเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ ได้ยินเสียงน้องจักรปลอบน้องครีมพักหนึ่ง แล้วก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา นั่งที่เตียง ผมเลยพาจ๋าไปล้างบ้าง แล้วออกมานั่งคุยกันใหม่ นั่งเงียบทำอะไรไม่ถูกกันแป๊บหนึ่ง ผมเลยขอโทษน้องครีม "รู้ว่าน้องครีมไม่เต็มใจเท่าไหร่ แต่น้องครีมน่ารักมาก พี่อดใจไหวจริงๆ" น้องครีมเธอก็เงยหน้ามองผม แล้วก็บอกว่า "ไม่เป็นไรค่ะ ก็เราตกลงกันแล้ว แล้วนู๋ขอโทษด้วยที่ร้อง" ผมก็เลยบอกว่า "งั้นน้องครีมกับน้องจักรจะกลับก่อนไหม? พี่ว่าจะอยู่กับพี่จ๋าอีกแป๊บหนึ่ง ค่อยกลับ"

น้องครีมเลยบอกว่า "ไม่เป็นไรค่ะ นู๋คุยกับจักรแล้ว เขาอยากทำกับพี่จ๋าอีกรอบ อยู่ต่อก่อนก็ได้ค่ะ" ผมก็เลยบอกว่า "งั้นจักรกับจ๋าตามสบายนะ เดี๋ยวพี่นั่งดู ไม่เป็นไรน้องครีม รอบนี้พี่นั่งดูเฉยๆ" แป๊บเดียวน้องจักรกับจ๋าก็เริ่มกันอีกรอบ ผมนี่นั่งดู อยากลงไปแจมด้วยจริงๆ ก็เลยกะว่าเดี๋ยวน้องจักรเสร็จจะไปเย็ดจ๋าต่อเลย ผมเห็นน้องครีมที่นั่งดูน้องจักรเย็ดจ๋าอยู่ หันมามองผมหลายรอบ ผมก็ยิ้มให้ แล้วอยู่ๆเธอก็ลุกขึ้นปลดผ้าเช็ดตัวออก แล้วเดินมานั่งพื้นตรงหว่างขาผมมั่ง ผมเลยบอกว่า "ไม่เป็นไรน้องครีม เดี๋ยวพี่ลงไปแจมกับพวกนั้นได้" น้องครีมเธอก็บอกว่า "ไม่เป็นไรค่ะ" แล้วเธอก็ดึงผ้าเช็ดตัวผมออก แล้วก้มดูดควยให้ผม คุณเอ๊ยปากเรียวๆผมนี่จ้องเลย น้องครีมเธอค่อยอมหัวควยผมแล้วดูดเลีย แบบใช้ได้เลย คงดูดให้น้องจักรบ่อย เธอดูดควยผมอยู่แป๊บหนึ่ง ก็ไล่ขึ้นมาเลียหัวนมผม แล้วก็จูบปากผม

ผมเลยอุ้มเธอไปวางข้างๆจ๋าเลย คราวนี้เตียงเดียวกัน ผมเลียหีให้น้องครีมอีกรอบ แล้วตามด้วยเอาควยยัดใส่หีเธอ มันสุดยอดตรงนี้แหละ ผมซอยหีน้องครีม แล้วก็ยิ้มให้น้องจักร แล้วอยู่ๆน้องจักรมันก็ชักควยออกจากหีจ๋า แล้วบอกผมว่า "ผลัดกันมั่ง พี่จะได้เรียกว่าสวิง" ก็เลยกลายเป็นว่าผมกับน้องจักร สลับกันเย็ดหีน้องครีมกับจ๋า จนเสร็จอีกคนละรอบ แต่รอบนี้น้องจักรมันชักเอามาแตกใส่ปากจ๋า ผมก็เลยเอามั่งแตกใส่ปากน้องครีมเหมือนกัน แล้วเหมือนว่าน้องครีมเธอจะพอทำใจยอมรับได้มั่งแล้ว พอผมแตกใส่ปากเธอเองก็ดูดควยให้ผมต่อด้วยนิดหนึ่ง จนผมบอกว่าเสียวพอก่อน

คราวนี้พักนานเลย ผมอยากต่อกับน้องครีมอีกรอบ แต่เธอบอกไม่ไหวจริงๆ ผมกับน้องจักรเลยไปรุมเย็ดจ๋ารอบที่สามกัน จนเสร็จกันอีกรอบ ล้างตัวเตรียมจะแยกย้ายกลับ น้องจักรบอกว่าก่อนจะกลับขอดูผลงานมันหน่อย ว่าหีจ๋าเป็นไงบ้าง? ผมบอกเลยว่าขนาดจ๋าเอง หีก็ดูแดงเปล่งๆขึ้นมาเลย แล้วน้องจักรมันก็หันไปหาน้องครีมเองแล้วก็บอกว่า "แล้วหีที่รักล่ะ" มันเปิดหีน้องครีมดู บอกเลยว่า "หีน้องครีมแดงบวมเปล่งเลย" น้องจักรมันบอกว่า "โห..หีบวมเลยอ่ะ โอ๋ๆไม่เป็นไรนะ" น้องครีมก็ก้มหน้าอายอย่างเดียว จนเดินออกมาแยกกัน ผมกลับมา แล้วก็คุยไลน์กับน้องจักรก็ถามกันว่า หีแฟนตัวเองเย็ดแล้วเป็นยังไงบ้าง? น้องจักรมันก็บอกว่าติดใจพี่จ๋ามาก คงต้องนัดกันใหม่อีกหลายๆรอบ ผมก็เลยบอกไปว่าผมก็ติดใจหีน้องครีมเหมือนกัน ว่างวันไหนเดียวนัดกันเลย

เมื่อตอนบ่ายวันนี้ ก็เลยไปจัดกันมาอีกรอบ ซึ่งคราวนี้น้องครีมดูเกร็งน้อยลง แต่ก็ยังอายๆอยู่ แต่รอบนี้เธอยอมขึ้นให้ผมด้วย เธอยังโยกไม่ค่อยเป็น แต่ด้วยความเนียนของเธอ ผมบอกเลยว่าว่าก็แทบแตกเหมือนกัน รอบนี้เธอก็เลยโดนผมไปสามรอบ มันส์จริงๆ ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ สวัสดี^^

รู้เลยว่าโดนบังคับให้มาสวิง2

บอกก่อนเลยครับ ว่าแรงไม่หยุดฉุดไม่อยู่จริงๆกับน้องจักรและน้องครีมผู้น่ารัก เพราะล่าสุดน้องจักรก็ได้ทำบุญโดยการให้นักการภารโรงของมหา'ลัยตัวเองได้สมหวังซะยังงั้น ผมไม่รู้ว่าน้องจักรมันคิดอะไรจริงๆ เพราะอย่างที่ผมบอก น้องครีมนี่นางฟ้าชัดๆ ขาว สวย หมวย อึ๋ม เป๊ะมากๆ หลังจากที่ผมกับจ๋าได้ไปออกรอบแลกคู่กับน้องจักรและน้องครีม เราก็คุยกันแทบทุกวัน น้องจักรกับผมนี่ยังกับเป็นพี่น้องกันมาแต่ชาติปางไหน ใช้ให้ไปรับแฟนซึ่งกันและกันได้ซะยังงั้น จ๋ากับน้องจักรนี่พอเจอกันปุ๊บ ก็พากันไปเปิดห้องเย็ดกันกระหน่ำ แต่พอผมไปรับน้องครีมให้น้องจักรบ้าง นี่กว่าจะขอเย็ดเธอได้ ต้องโทรไปบอกให้น้องจักรคุยกับน้องครีมให้หน่อย

ต้องให้น้องจักรพูดให้ ผมถึงได้เย็ดน้องครีมแบบเดี่ยวๆ ขนาดผมเย็ดเธอมาหลายครั้งแล้ว เธอก็ยังอายทุกครั้งที่ผมเย็ดเธอ เวลาคุยก็จะก้มๆหน้าอายๆตลอด ก็แบบว่าทุกครั้งที่เธอลุกไปล้างตัว เธอจะรีบนุ่งผ้าเช็ดตัวไม่ให้ผมเห็นนมเห็นหีเธอตอนเดินไปล้าง ทั้งๆที่เมื่อกี้ผมพึ่งเย็ดซอยหีเธอ เกือบทุกท่าทั้งข้างหน้าข้างหลัง เอ้อก็แปลกดี จนเมื่อวานผมเลิกงาน ประมาณสามทุ่ม น้องจักรมันโทรหาผม ถามว่าอยู่ไหน? ให้ผมไปเจอมันหน่อย มีเรื่องด่วน ผมก็รีบไปนึกว่ามีอะไร ไปถึงร้านนั่งชิวที่น้องจักรมันนัด ก็เจอมันกับน้องครีมนั่งอยู่ น้องมันก็ไหว้ผมทักทาย ผมก็ถามว่าเป็นไรกันล่ะสองคนนี้

น้องจักรมันก็พูดเลยว่า "ครีมโดนภารโรงเย็ดมาพี่" แล้วมันก็หัวเราะ น้องครีมนี่ตีน้องจักรเลย แล้วบอกว่า "ตัวเองนั่นแหละตัวดี" แล้วก็มองผมแบบอายๆ ดูอาการแล้วก็ไม่ได้เป็นอะไรนี่หว่า ผมก็เลยร้อง "เฮ้ย!! แล้วถามว่าอะไรยังไง?" น้องจักรมันก็บอกว่า "ครีมอ่ะดิพี่ เงี่ยนไปให้ภารโรงเย็ด" น้องครีมบอกว่า "ไม่ต้องเลย ตัวเองนั่นแหละ บอกว่าจะเข้ามาห้ามไง" น้องจักรมันเลยพูดว่า "ห้ามได้ไง ตัวเองเงี่ยนจริงๆนี่ ก็ภารโรงมันบอกว่าน้ำตัวเองเยิ้มเชียว" น้องครีมนี่หน้าแดงอายกว่าเดิมอีก ผมเลยบอกให้น้องจักรเล่าให้ฟัง จักรมันเล่าบอกว่า "มันไลท์งานจากเครื่องคอมในห้องเรียนเมื่อตอนสองทุ่ม ครีมมานั่งรอมัน พอดีนักการหรือไอ้เจ้าภารโรงเนี่ยมันจะมาปิดตึก ซึ่งภารโรงนี่ก็อายุ50กว่าแล้ว มันขึ้นมาเจอครีมนั่งรอผมอยู่ข้างนอกห้อง มันก็ถามว่าครีมมาทำอะไร? ครีมก็ตอบไปว่ามารอแฟน

น้องจักรมันได้ยินเสียงคนคุยกันมันก็เดินออกมาดู ก็เจอภารโรงคุยกับครีมอยู่ มันก็บอกไปว่าใกล้จะเสร็จแล้ว  ซึ่งตอนแรกมันก็บอกว่าไม่ได้ ต้องปิดตึกแล้ว น้องจักรมันก็บอกว่าใกล้เสร็จแล้ว มันก็ยังทำท่า เหมือนจะไม่ให้ น้องครีมเลยช่วยอ้อน ได้ผลทันที มันยอมให้น้องจักรทำงานต่อ แล้วนี่และ จุดเริ่มต้น น้องจักรรู้เลยว่าไอ้ลุงนี่หัวงูเพราะพอน้องครีมอ้อน แม่งยอมเลย แถมมองขาอ่อนกับนมน้องครีมด้วย น้องจักรมันเลยเดินเข้าไปทำงานต่อ แล้วแป๊บเดียวก็เดินออกมา ปรากฏว่าไอ้ลุงภารโรงแม่งไม่ไปไหนเลย คุยกับน้องครีมแล้วก็แอบมองขาอ่อน คงอยากเห็นกางเกงใน

น้องจักรมันเลยบอกว่ากะจะแกล้งภารโรง เลยแกล้งพูดไปว่า "งานเสร็จแล้วแต่ต้องใช้ฮาร์ดดิสก์มาโอนไฟล์ ขอกลับไปเอาที่หอแป๊บเดียว ไม่เกินครึ่งชั่วโมง เดี๋ยวกลับมา" ไอ้ภารโรงพอได้ยิน ก็โวยวายบอกว่าไม่ได้ ถ้าน้องจักรไปก็จะปิดตึกเลย น้องครีมก็ตกใจ เลยช่วยอ้อนอีกรอบ ภารโรงก็ยังไม่ยอม น้องจักรมันเลยเรียกครีมมายืนคุยใกล้ แล้วกระซิบ บอกว่า "งานนะเสร็จแล้ว แต่หมั่นไส้ไอ้ภารโรง มันนั่งแอบดูหีครีมอยู่รู้ป่าว?" น้องครีมบอกว่า "ดูหีอะไร? นั่งหนีบขาอยู่จะเห็นได้ไง?" น้องจักรมันเลยบอกว่า "นั่นแหละ มันไม่เห็นไง แกล้งให้มันเห็นหน่อย ยั่วมันหน่อยนะที่รัก" น้องครีมหันไปมองหน้าภารโรงที่กำลังมอง ว่าเธอกับจักรพูดอะไรกันอยู่ แล้วก็หันกลับมาพยักหน้าให้น้องจักร

น้องจักรพอเห็นว่าน้องครีมเล่นด้วย ก็บอกว่า "โชว์เยอะๆเลยนะ ไม่ต้องกลัว ถ้ามันจะเย็ด เดี๋ยวจักรทำเสียงดังๆให้มันรู้ว่ากลับมาแล้ว" น้องครีมก็โอเค น้องจักรเลยบอกกับภารโรงว่า "งั้นเดี๋ยวให้ครีมอยู่นี่เป็นเพื่อนลุง แล้วตัวเองจะรีบไปรีบมา ไม่เกินครึ่งชั่วโมง" น้องจักรบอกว่าไอ้ลุงภารโรง พอได้ยินว่าน้องครีมจะรออยู่นี่ ยิ้มเลย แต่ก็ยังบอกว่าให้รีบกลับมา น้องจักรเลยทำเป็นวิ่งลงบันไดไป แต่จริงๆป่าว น้องจักรเดินกลับมาแอบดูอยู่ ข้างเสา พอน้องจักรไปแล้ว ไอ้ภารโรงก็เริ่มก่อนเลย ถามว่า "น้องครีมไม่กลับบ้านเหรอ? พ่อแม่ว่าหรือป่าว? หรืออยู่ด้วยกันกับแฟน" น้องครีมก็บอกว่า "ป่าว ไม่ได้อยู่กับแฟน ไปหาบ้าง บางทีเฉยๆ" ไอ้ภารโรงก็ทักว่า  "นู๋ไม่ได้เรียนที่นี่ นี่หน่า ถึงว่าลุงไม่คุ้นหน้า ปกติถ้าสวยๆอย่างหนูนี่ ลุงต้องเคยเห็น" น้องครีมก็ตอบไปว่า "ค่ะ ไม่ได้เรียนที่นี่"

แล้วน้องจักรก็บอกว่าชั้นเชิงไอ้ลุงภารโรงนี่ ไม่ธรรมดาจริงๆ เพราะอยู่ๆ มันก็พูดเรื่องรองเท้าคัทชูที่น้องครีมใส่ ถามว่าเหมื่อยไหม? ใส่แบบนี้น่าจะเมื่อย เมื่อก่อนเมียลุงก็ต้องใส่แบบนี้ ลุงยังต้องนวดให้บ่อยๆ พูดแล้วมันก็จับตรงข้อเท้าน้องครีมเลย ซึ่งน้องครีมนั่งอยู่ในท่าพับเพียบ พิงระเบียงทางเดินอยู่ น้องจักรบอกว่าเธอก็สะดุ้งหน่อยหนึ่ง แต่ก็ไม่พูดอะไร แต่เริ่มหน้าแดงแล้วก็เริ่มมองหาน้องจักร ซึ่งน้องจักรก็แอบๆโผล่ให้น้องครีมเห็นว่ายังแอบดูอยู่ น้องครีมเลยดูสบายใจขึ้น เลยยอมให้ภารโรงนวดข้อเท้าให้ ไอ้ลุงภารโรงมันนวดแล้วก็ถามว่านวดมันนวดดีป่าว? น้องครีมก็พยักหน้า

พอเห็นว่าน้องครีมไม่ว่าอะไร มันก็จับขาน้องครีมให้มันตั้งๆ น้องครีมก็เล่นด้วย เลยนั่งเหยียดขาไปทางมัน มันตาลุกเลย เพราะน้องครีมไม่ได้หนีบขา มองมาตรงๆก็เลยเห็นกางเกงใน ซึ่งวันนี้น้องครีมเธอใส่สีขาว มันเลยเด่นเห็นชัดขึ้นมาเลย พอเห็นว่าน้องครีมไม่ว่าอะไร มันก็เหมือนจะได้ใจ ไอ้ลุงภารโรงเลยพูดขึ้นว่า "สวยๆอย่างหนูนี่ ไปค้างกับแฟน ลุงล่ะไม่อยากจะคิดเลย" น้องครีมเลยถามว่า "คิดอะไรค่ะ?" ไอ้ภารโรงเลยตอบว่า "ก็สวยๆอย่างหนูเนี่ย ไปค้างห้องแฟน แฟนก็คงไม่ปล่อยไว้แน่" น้องจักรบอกว่าน้องครีมเธอไม่กล้ามองหน้าไอ้ภารโรงเลย แต่ก็ตอบว่าค่ะ ไอ้ภารโรงก็ถามต่อเลยว่า "แล้วทำกับแฟนบ่อยหรือป่าว?" น้องครีมก็ตอบว่าบ่อย

น้องจักรบอกว่าเห็นเลยว่าไอ้ภารโรงมันนวดคลึงๆ แล้วก็เอามือลูบตรงขาน้องครีม ซึ่งน้องครีมก็เงยหน้ามามองหาน้องจักรอีก เหมือนอยากให้น้องจักรกลับมาแล้ว แต่น้องจักรบอกว่ายังอยากดูต่อว่าไอ้ภารโรงจะทำอะไรต่ออีก เลยยังไม่ออกไป น้องจักรบอกว่าทีนี้กลายเป็นทุกอย่างเงียบไปหมด น้องครีมก็ไม่กล้ามองหน้าไอ้ลุงภารโรง ก็ยังปล่อยให้นวดต่อ ไอ้ลุงภารโรงคงหน้ามืดหมดความกลัวแล้วมั่ง มันเลยนวดๆแล้วก็ค่อยๆจับขาน้องครีมแบบออกจนกว้าง กระโปรงนักศึกษาที่น้องครีมใส่มา มันก็ร่นขึ้นจนเห็นกางเกงในทั้งเป้า แล้วไอ้ลุงภารโรงก็พูดว่า "หนูนี่สวยเนอะ" แล้วมันก็ค่อยๆนวดไล่ขึ้นไปจนถึงเข่า แล้วก็หน้าขา จนน้องครีม อามือมาจับมือไอ้ลุงภารโรงไว้ให้หยุด แต่ก็ไม่กล้ามองหน้า

น้องจักรบอกว่าน้องครีมจับมือไอ้ลุงภารโรงไว้ แต่ไอ้ลุงภารโรงไม่หยุด มันดันมือไปคว้าเป้ากางเกงในของน้องครีมเลย น้องจักรบอกว่ามันเร็วมาก มันแหวกตรงขอบแล้วก็แหย่นิ้วเลย ซึ่งน้องครีมก็ยังจับมือมันอยู่นะ น้องจักรบอกว่าน้องครีมเหมือนอยากจะคราง แต่กลั้นไว้ มีแต่เสียงอือๆ น้องจักรสารภาพว่าจริงๆตอนแรกจะทำเสียงดัง ให้รู้ว่าตัวเองกับมา แต่ยอมรับว่าอยากเห็นน้องครีมโดนไอ้ภารโรงเย็ดมาก เพราะเคยอ่านเรื่องเสียว ที่ภารโรงเย็ดนักเรียนมา มันเสียวจริงๆ ก็เลยปล่อยให้ไอ้ภารโรง มันเอาหน้าซุกตรงหว่างขาน้องครีม คราวนี้น้องครีมคงกลั้นไม่ไหวครางออกมา น้องจักรบอกว่าน้องครีมพยายามเอามือปัดไอ้ภารโรง แต่เหมือนเธอไม่มีแรงจะตี ดูแบบอ่อนไปดื้อๆ แล้วไอ้ภารโรงก็ดันให้น้องครีมนอนหงายลงไป แล้วรูดกางเกงในน้องครีมออก

น้องจักรบอกว่าไอ้ภารโรงคงไม่ไหวแล้ว ก็กลัวผมจะกลับมาเร็ว มันเลยถอดกางเกงลงมาที่เข่า แล้วจับควยยัดเข้าหีน้องครีมเลย น้องครีมสะดุ้ง แต่เหมือนเธอจะขัดขืนอะไรไม่ได้ เลยปล่อยให้ไอ้ภารโรงซอยหีเธอแล้วก็ปลดกระดุมเสื้อดูดนม น้องจักรบอกว่าน้องครีมเอามือปิดหน้าตลอด แต่ไอ้ภารโรงก็แกะมือเธอออก แล้วก็ พยายามจูบเธอ เหมือนว่าน้องครีมเบือนหน้าหลบ แต่ก็โดนมันสอดลิ้นเข้าไปในปากจนได้ ไอ้ภารโรงมันซอยหีน้องครีมอยู่แป๊บหนึ่ง น้องจักรบอกว่าเห็นมันซอยถี่ๆแล้วก็กระตุก น้องครีมก็กระตุกด้วย เหมือนว่าเสร็จพร้อมกัน เป็นอันว่าไอ้ภารโรงแตกใส่หีน้องครีมไปเลยพอเสร็จ น้องครีมก็ดันตัวมันออก มันก็ถอดเสื้อออกมาเช็ดที่หีน้องครีม แล้วมันก็รีบแต่งตัวไม่พูดอะไร แล้วก็รีบเดินหายไปเลยอีกฝั่งหนึ่ง พอไอ้ภารโรงไปแล้วน้องครีมก็แต่งตัวเหมือนเดิม แล้วก็มองหาน้องจักร

น้องจักรเลยเดินออกไป แกล้งถามว่า "อ้าว..ลุงภารโรงไปไหนแล้วล่ะ? ปล่อยให้ครีมนั่งอยู่คนเดียวได้ไง" น้องจักรบอกว่าน้องครีมมองค้อนใหญ่ แล้วก็พูดว่า "ไหนบอกจะออกมาห้ามไง?" น้องจักรเลยกอด แล้วก็บอกว่า "ขอโทษ เค้าอยากดูจริงๆ อย่าโกธรนะ" น้องครีมก็ทำท่างอนแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร น้องจักรเลยหอมแก้ม แล้วก็พาน้องครีมกลับ ตอนกลับดันมาเจอไอ้ลุงภารโรง น้องจักรบอกว่ามันก็พยายามเดินเลี่ยง แต่น้องจักรทักมันว่า "กลับก่อนนะลุง แฟนผมง่วงแหละ ไม่รู้ไปเพลียอะไรมา" น้องจักรบอกว่าหน้าไอ้ลุงภารโรงนี่เหวอเลย แล้วน้องจักรก็โทรหาผม จนผมมาเจอที่ร้านและเล่าเรื่องให้ฟัง พอฟังจบ ผมก็ถามน้องครีมว่า "เป็นไรหรือป่าว?" น้องครีมก็ตอบว่าป่าว..อยากอาบน้ำ ไอ้น้องจักรก็เลยบอกว่า "ไหนๆพี่ก็อฟก็มาแล้ว เดี๋ยวแวะโรงแรมแถวนี้อาบน้ำให้แฟนผมหน่อยได้ป่าว?" ผมก็หัวเราะ

ก็เลยกลายเป็นว่าผมกับน้องจักรให้น้องครีมเปิดหีที่โดนเย็ดให้ดูในโรงแรม ซึ่งบอกเลยว่าหีน้องครีมตอนที่น้ำควยมันเยิ้มออกมาเปื้อนหน้าขา นี่มันได้อารมณ์จริงๆ ผมกับน้องจักรเลยรุมเย็ดซ้ำน้ำควยไอ้ภารโรงกันไปอีกคนล่ะสองรอบ ซึ่งผมบอกเลยว่าน้องครีมคราวนี้ทั้งดูดควยให้ผม ทั้งขย่มควยไปด้วย ดูดไปด้วย ดูเธอจะไม่อายผมแล้ว เดินแก้ผ้าไปมาในห้อง ไม่นุ่งผ้าขนหนูเหมือนตอนแรกๆ ตอนที่ผมเย็ดเธอ เธอก็ดึงผมลงไปจูบ ผมล่ะฟินจริงๆ เรื่องนี้ผมเขียนตั้งแต่เมื่อวาน จนมาเสร็จวันนี้ ซึ่งวันนี้ผมก็ไปรับน้องครีมให้น้องจักร ซึ่งถึงวันนี้จะไม่ได้แวะเข้าโรงแรม แต่น้องครีมก็ยอมเปิดหีให้ผมล้วง แล้วก็ยอมดูดให้ผมจนเสร็จบนรถ บอกได้คำเดียว "ฟิน"

รู้เลยว่าโดนบังคับให้มาสวิง 3

มีขอเข้ามาเยอะมาก สำหรับเรื่องของน้องจักรกับน้องครีม ประหนึ่งผมเป็นนักเขียน555 คือต้องบอกก่อนนะครับว่า เรื่องที่ผมเล่าผมไม่ได้แต่ง มันเลยกำหนดอะไรไม่ได้ ต้องรอให้มันเกิดขึ้นก่อน ถึงจะเล่าได้นะครับ ผมเองทุกครั้งที่ไปออกรอบกับคู่น้องจักร ผมก็ถามน้องจักรเพื่อแฟนคลับทุกครั้งครับ ว่าช่วงนี้มีอะไรตื่นเต้นไหม  พี่จะได้เอาไปเล่า มีคนรออ่านเรื่องน้องจักรกับน้องครีมเยอะมาก ไอ้น้องจักรนี่จะขำตลอดเวลาที่ผมพูดแบบนี้ แต่น้องครีมจะอายหน้าแดงตลอด เหมือนว่าจะอายที่ผมเอาเรื่องของเธอมาเล่า ก็คิดดูแล้วกันครับ ตอนนี้น้องครีมคนสวยของผมอายุ 21 โดนเย็ดไป3ควย คือแฟนตัวเอง1คน และอีกสองคนไม่ใช่แฟน ก็คือผมและไอ้ภารโรง

ผมยอมรับเลยว่าเมื่อก่อนตอนที่เริ่มอ่านเรื่องเสียว แล้วไปเจอเรื่องแบบว่า คุณหนูโดนคนขับรถเย็ด คุณหนูโดนคนสวนเย็ดนี่ ผมจะไม่ค่อยเชื่อ เพราะมันไม่น่าเป็นไปได้ เพราะคนน่ารักๆคุณหนูๆ เขาก็ต้องแบบเลือกหน่อย จริงไหม? แต่พอได้มาเจอคู่น้องจักรกับน้องครีมนี่แหละ เหมือนได้เจอกับตัว ผมย้ำนะครับว่า น้องครีมนี่สวย รวย คุณหนูตัวจริง ถ้าผมไม่มาเล่นเว็ปสวิง จนมีคนรู้จัก ก็คงไม่ได้เย็ดแน่ๆระดับนี้ แต่อย่างที่ผมบอก มันสุดยอดตรงที่ไอ้น้องจักรมันดันให้น้องครีมไปเย็ดกับภารโรง มันทำให้ผมรู้เลยว่า อะไรมันก็เป็นได้ ขอให้เงี่ยนเถอะ555

ที่พูดมายืดยาวไม่ใช่อะไรนะครับ ที่เล่าเพราะวันนี้ผมมีเรื่องที่น้องจักรมันพาคุณหนูน้องครีมคนสวยของผมไปทำเรื่องเสียวๆ แล้วทั้งน้องจักรและน้องครีมก็มาเล่าให้ผมฟัง ย้ำนะครับว่าคราวนี้น้องครีมเธอมาร่วมเล่าด้วย ซึ่งผมชอบจริงๆที่ตอนนี้ น้องครีมคนสวยก็กลายเป็นพวกขี้เงี่ยนไปอีกคนแล้ว เรื่องนี้มันจะไม่เกิดขึ้น ถ้าน้องครีมไม่ไปเล่าให้น้องจักรฟังว่าลุงช่างที่มายาแนวกระเบื้องห้องน้ำที่คอนโด ชอบแอบมองเธอ เท่านั้นล่ะครับ ไอ้น้องจักรแทนที่จะโมโห กลับชอบใจ ถามน้องครีมว่ามันแอบมองยังไง? น้องครีมก็บอกว่าก็วันนั้น ช่างมันมายาแนวกระเบื้องในห้องน้ำ แล้วเธอก็แต่งตัวสบายๆ กางเกงขาสั้นเสื้อยืด พอเจ้าหน้าที่พาช่างเข้ามา เห็นน้องครีมมันก็มองใหญ่ น้องจักรมันก็บอกว่า "คงอยากเย็ดครีมน่ะสิ" แล้วมันก็หัวเราะแล้วถามต่อว่าแล้วช่างมันทำเสร็จยัง? น้องครีมก็ตอบแบบไม่ได้คิดอะไรว่า "ยัง เพราะมันต้องทำทุกชั้น"

เท่านั้นแหละครับ ไอ้น้องจักรมันก็ให้น้องครีมพาไปที่คอนโดเลย ซึ่งพอไปถึง ช่างมันไม่ได้ทำอยู่ชั้นเดียวกับห้องของน้องครีม เพราะมันทำเลยชั้นนี้ไปแล้ว แต่ไอ้น้องจักรมันจะแกล้งเขา มันก็เลยบอกให้น้องครีมถอดเสื้อผ้าออกไปนุ่งผ้าเช็ดตัวเหมือนกำลังจะอาบน้ำ แล้วก็ให้นั่งรออยู่ในห้อง ซึ่งตอนแรกน้องครีมก็อิดออดจะไม่เล่นด้วย เพราะอย่างที่บอก สองครั้งที่น้องครีมโดนคนแปลกหน้าเย็ด เธอไม่ได้เต็มใจ ไอ้น้องจักรก็เลยอ้อนว่านิดเดียว แกล้งขำๆ น้องครีมเธอก็เลยยอมเล่นด้วย ไอ้น้องจักรก็เลยไปปิดวาวล์น้ำครับ แล้วก็เดินออกไปตามช่างนอกห้อง ซึ่งตอนออกไป น้องครีมเธอกำลังจะถอดชุดเปลี่ยนเป็นผ้าเช็ดตัวตามที่น้องจักรบอกให้ทำ

น้องจักรออกไปแป๊บเดียว มันก็เปิดประตูเข้ามาพร้อมกับช่างคนหนึ่ง อย่างที่ผมบอกว่า ก่อนที่น้องจักรจะออกไป น้องครีมเพิ่งจะเริ่มถอดชุดจะเปลี่ยนเป็นผ้าเช็ดตัว ซึ่งเธอก็คงคิดว่าน้องจักรคงไปสัก5นาที เพราะต้องไปตามช่างจากชั้นบน แต่ป่าวครับ จากที่น้องจักรเล่าคือน้องจักรมันเดินไปเจอช่างตรงหน้าลิฟท์ มันเลยกลับมาเร็ว แถมห้องก็ไม่ได้ล๊อค พอน้องจักรเปิดเข้าพร้อมกับลุงช่างก็เต็มๆตาล่ะครับ น้องครีมเธอยืนแก้ผ้าอยู่ กำลังเอาชุดนักศึกษาที่ใส่อยู่ตอนแรกแขวน น้องครีมเธอก็ตกใจล่ะครับ ไอ้ลุงช่างนี่ไม่ต้องพูดถึงครับ ตาค้างครับ น้องจักรมันบอกผมว่ามันไม่ได้ตั้งใจจริงๆ คือกะว่าจะแกล้งให้ช่างเห็นแค่วับๆแวมๆ ไม่ได้ให้เห็น เต็มๆแบบนี้ น้องครีมก็ทำอะไรไม่ถูก รีบเอาชุดนักศึกษาที่ถืออยู่ปิดหีปิดน มแล้วบอกให้น้องจักรหยิบผ้าเช็ดตัวให้ น้องจักรมันก็รีบเดินไปหยิบให้

น้องจักรบอกว่า ห้องเงียบกริบไป 30วิ ไม่มีใครพูดอะไร จนไอ้ลุงช่างมันถามว่าน้ำในห้องน้ำไม่ไหลใช่ไหม?ครับนั่นแหละ น้องจักรเลยบอกว่าครับ ลุงช่างมันก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ น้องครีมนี่เดินมาหยิกน้องจักร ถามว่าจงใจใช่ไหม? น้องจักรก็บอกว่า "ป่าว แต่ก็ตื่นเต้นดีนะ ให้ลุงช่างเห็นนมกับหีครีมแบบนี้" น้องจักรบอกว่าน้องครีมหน้าแดงมากตอนนั้น เลยเอามือจับหีดู ปรากฏว่าแฉะอยู่เลย น้องจักรเลยถามว่า "แค่นี้เงี่ยนเลยเหรอถึงแฉะขนาดนี้?" ซึ่งน้องครีมเธอก็สารภาพทีหลังว่า เธอก็ตื่นเต้นเหมือนกัน ต้องโชว์มากกว่าที่น้องจักรบอกจะให้เธอโชว์ตอนแรก ก็เข้าทางน้องจักรทันทีครับ เมื่อน้องครีมมีอารมณ์ร่วมด้วยแบบนี้ ไอ้น้องจักรเลยพาน้องครีมเดินเข้าไปดูลุงช่างในห้องน้ำ แกล้งทำเป็นถามว่าตกลงเป็นอะไร? ฝักบัวมันตันหรือป่าว? ไอ้ลุงช่างมันก็จับๆมองๆแล้วมันก็บอกว่าไม่น่าจะตันนะ แต่ก็แอบมองน้องครีมตลอด

จนลุงช่างมันเดินไปดูวาวล์นั่นแหละ มันถึงได้รู้ว่าวาวล์ไม่ได้เปิด มันก็เลยเปิดวาวล์ แล้วเดินกลับมาเปิดฝักบัวอีกที คราวนี้น้ำก็ไหล ลุงช่างมันก็เลยบอกใช้ได้แล้ว ผมบอกเลยว่าตอนแรกที่ไอ้น้องจักรเล่าเรื่องนี้ให้ฟังผมก็คิดว่าเรื่องมันคงจบ แค่นี้เพราะน้ำไหลแล้ว แต่มันไม่ใช่แค่นั้น เพราะไอ้น้องจักรอยู่ๆก็บอกให้น้องครีมลองอาบน้ำดู ว่าน้ำจะไม่ไหลอีกป่าว? ซึ่งน้องครีมก็โอเคเพราะไม่น่าจะมีอะไร? แต่ไม่ใช่ครับ น้องจักรมันให้น้องครีมอาบเดี๋ยวนั้นเลย โดยลุงช่างก็ยังยืนอยู่ตรงนั้น ซึ่งน้องครีมเธอก็อายแหละครับ แต่ก็ไม่อยากขัดใจน้องจักร ก็เลยเปิดน้ำอาบทั้งผ้าเช็ดตัว ซึ่งพอผ้าเช็ดตัวเปียก มันก็เห็นเป็นนมเป็นหี ซึ่งลุงช่างมันก็เห็นเต็มๆมาแล้ว ตั้งแต่ตอนเข้ามา ก็คงจะไม่ไหว มันก็เลยบอกขอตัวไปทำงานต่อ ซึ่งไอ้น้องจักรตัวดีก็ห้ามไว้ แล้วบอกว่ารออีกแป๊บ เผื่อน้ำมันหยุดไหล

แล้วไอ้น้องจักรมันก็เอามือไปดึงผ้าเช็ดตัวของน้องครีมออก แล้วบอกว่าอาบน้ำจะใส่ทำไม? ทีนี้น้องครีมก็เลยโป๊กันจะๆ เธอก็ตกใจหันหลังให้ทันที ซึ่งไอ้น้องจักก็เลย พูดขึ้นว่าไม่ต้องอายหรอก ลุงเขาคงเห็นมาเยอะแล้ว ผู้หญิงแก้ผ้าน่ะ เนอะลุงเนอะ แล้วก็หันไปมองหน้าลุง ซึ่งไอ้ลุงก็คงรู้แล้วและครับ ว่าน้องจักรมันต้องการอะไร? จากที่ผมฟังน้องจักรเล่านะครับ ผมว่าไอ้ลุงช่างมันก็ไม่เบาครับ เพราะมันพูดขึ้นว่า เวลามันไปซ่อมห้องน้ำตามหอพักนักศึกษา ก็เจอแบบนี้บ่อย บางคนขอเข้ามาฉี่ ตอนกำลังซ่อมก็มี เรียกได้ว่าจะดูหีก็ดูไปไม่ว่ากัน ซ่อมมา30กว่าปี เห็นหีมาเป็นร้อยๆหี เท่านั้นแหละครับ เรียกได้ว่าเข้าทาง เพราะไอ้น้องจักรก็เอามือไปจับตัวน้องครีมให้หันหน้ามาทางมันและลุงช่าง ก็ชัดเจนครับ ก็เลยกลายเป็นน้องครีมแก้ผ้าอาบน้ำโชว์น้องจักรกับลุงช่างไป

แล้วน้องจักรมันก็ชวนลุงช่างคุยเรื่องหุ่นของน้องครีมว่าเป็นยังไง? แล้วก็ให้ลุงช่างวิจารณ์ ไอ้ลุงช่างมันก็ใจเย็นมากๆบอกว่า "ขาวๆสวยๆแบบนี้ นานๆจะเจอสักที ตัวขาวหีขาว แต่ไม่รู้ว่าข้างในยังแดงอยู่หรือป่าว? คงจะโดนเอ็งเย็ดบ่อยละสิ" ซึ่งตอนนี้น้องจักรบอกว่าน้องครีมคงจะเงี่ยนมากแล้ว แล้วก็คงไม่อายแล้วก็เลยฟอกสบู่ถูหีถูนมโชว์เลย น้องจักรตอบลุงช่างไปว่าก็เย็ดกันบ่อย ตะกี้กลับมาก็ว่าจะเย็ดกัน ก็เลยจะให้แฟนอาบน้ำก่อน กะว่าจะได้เลียหีถนัดๆ แล้วมันก็หัวเราะ ก็พอดีน้องครีมปิดน้ำ แล้วก็บอกว่าเสร็จแล้ว แล้วก็เดินออกมาเอาผ้าเช็ดตัวผืนใหม่ น้องจักรกับลุงช่างก็เดินตามออกมา น้องครีมเธอก็นุ่งผ้าเช็ดตัวเลยเพราะกะว่าจะโชว์แค่นั้น ก็เลยถามลุงช่างว่า "ไหนบอกว่าจะไปทำงานต่อไง ไปได้แล้วมั่งลุง"

ไอ้ลุงช่างหันไปมองหน้าน้องจักรแล้วทำตาละห้อย ก่อนจะพูดว่า "ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ขอลุงดูของหนูชัดๆก่อนไปได้ไหม?" น้องครีมเธอบอกว่าตอนนั้นงง เลยไม่คิดว่าจะมีใครมาพูดขอดูหีเธอตรงๆแบบนั้น เธอก็เลยตอบไปว่า "ไม่เอาหรอก นี่ลุงก็เห็นเยอะแล้ว พอแล้ว" ลุงช่างมันก็ทำหน้าหงอย ไอ้น้องจักรก็แสบตามเคย พูดขึ้นมาว่า "ไม่เป็นไรหรอกครีม ไหนๆลุงเขาก็เห็นของครีมหมดแล้ว ให้ดูอีกนิดไม่เป็นไรหรอก" น้องครีมเธอก็ทำหน้าเซ็ง แต่ก็ไม่พูดอะไร ไอ้น้องจักรเลยให้น้องครีมไปนั่งตรงโซฟา แล้วก็ให้ลุงช่างไปนั่งข้างๆ น้องจักรบอกว่าตอนนี้น้องครีมไม่พูดอะไรเลย คงเซ็งจริงๆก็เลยนั่งเฉยๆ ไอ้น้องจักรมันก็ไม่สนใจ บอกให้น้องครีมอ้าขาเปิดหีให้ลุงช่างดู น้องครีมก็ไม่ยอมทำ มันเลยเอามือมาจับขาน้องครีมอ้าเปิดหีเอง เท่านั้นแหละไอ้ลุงช่างนี่ ร้องออกมาเลยว่า "แม่เจ้าโว้ย เป็นบุญตาจริงๆ ทั้งขาวทั้งสวย แถมหียังแดง น่าเย็ดน่าเลียจริงๆ"

น้องจักรบอกว่าน้องครีมหันหน้าหนีไม่พูดอะไร ไอ้น้องจักรก็ไม่ยอมหยุด เพราะเห็นว่าหีน้องครีมแฉะจนน้ำเยิ้มเป็นเงา มันก็เลยพูดว่า "ลุงดูสิ แฟนผมเงี่ยน น้ำงี้แฉะเลย" แล้วมันก็เอามือเขี่ยตรงแตดน้องครีม น้องครีมเธอก็สะดุ้งหลับตาปี๋ พอเห็นว่าน้องครีมหลับตาไม่มอง น้องจักรมันก็พยักหน้าส่งสัญญาณให้ลุงช่าง ซึ่งก็รู้งานจริงๆ ก้มลงไปเลียหีน้องครีมทันที น้องจักรบอกว่าน้องครีมเกร็ง เอามือจิกเบาะโซฟาแน่น เพราะตอนนี้น้องจักรมันก็ก้มลงไปดูดนมเธอด้วย กลายเป็นลุงช่างเลียหี น้องจักรดูนม ช่วยกันสักพักน้องจักรก็กดให้น้องครีมนอนลง ซึ่งเล่ามาถึงตอนนี้ ผมว่าน้องครีมไม่มีแรงจะขัดขืนอะไรแล้วแหละ ก็เล่นกระตุ้นกันซะขนาดนั้น น้องครีมบอกผมว่าตอนที่ลืมตามาเห็น ลุงช่างใส่ถุงยางที่น้องจักรหยิบให้ แล้วจับควยจะยัดเข้าหีเธอ เธอจะร้องบอกให้หยุด แต่มันเหมือนไม่มีแรงจะพูดเลย ก็เลยโดนลุงช่างยัดควยเข้ามามิดแท่ง จากนั้นก็โดนซอย แล้วจักรก็เอาควยมาให้เธอดูด เธอก็ดูดเหมือนไม่รู้ตัว ว่าทำไมอยู่ๆถึงมาโดนลุงช่างเย็ด เธอบอกว่าตอนนั้นมันเสียวมาก จำได้ว่าโดนจับให้โก้งโคงแล้วลุงช่างก็ซอยจนน้ำแตก แล้วจักรก็ไปต่อ ลุงช่างออกไปยืนดูข้างๆเห็นเลยว่าน้ำควยที่อยู่ในถุงยางเยอะมาก ลุงช่างถอดถุงยางออก แล้วก็เอาควยมาให้เธอดูด เธอก็ดูดเหมือนห้ามตัวเองไม่ได้ เธอบอกว่าน้องจักรซอยหีเธอจนแตกใน แต่ลุงช่างก็ไม่ยอมไปเย็ดหีเธอ ยังให้เธอดูดควยต่อจนลุงช่างแตกใส่ปากเธอ แล้วก็นั่นแหละหลังจากนั้นน้องครีมเธอบอกว่าเธอก็หลับไปเลย ก็เลยกลายเป็นน้องจักรที่ตกลงกับลุงช่างว่าไม่ให้บอกใครแล้วจะให้มาเย็ดน้องครีมอีก เรื่องก็จบลงด้วยดี

น้องครีมเธอบอกว่าตอนที่ตื่นมา รู้สึกตึงๆทั้งที่ปากและก็หีเธอ เพราะน้ำควยของน้องจักรกับลุงช่างมันแห้งเป็นคาบ เลยก็เลยลุกไปอาบน้ำ น้องจักรบอกผมว่าครั้งนี้น้องครีมไม่ด่ามันเลย แสดงว่าชอบ และแน่นอนครับ หลังจากนั้น สามวันที่เหลือที่ช่างมันต้องซ่อมห้องอื่นต่อ ผมจะเล่าต่อเลยแล้วกัน เรื่องนี้น้องครีมเล่าให้ผมฟังว่า วันนั้นเลิกเรียนเร็ว ก็เลยกลับมานอนพักที่คอนโด ซึ่งน้องจักรยังไม่เลิก น้องครีมเธอบอกว่าเธอนอนๆอยู่ อยู่ๆก็มีคนมาเคาะห้อง เธอก็ไปดูตรงช่องตาแมว ก็ปรากฏว่าเป็นลุงช่าง เธอก็ลังเลว่าจะเปิดดีไหม? ก็เลยไม่เปิด แต่ลุงช่างก็เคาะต่ออีกเธอเลยเปิดแล้วก็บอกไปว่าตอนนี้จักรไม่อยู่ ลุงช่างมันก็บอกว่าไม่ได้จะมาทำแบบนั้น แค่จะมาเอาไขควงที่ลืมไว้ น้องครีมก็เลยยอมให้เข้ามา พอลุงช่างเข้ามา มันก็เดินไปที่ห้องน้ำแล้วก็เหมือนมันแกล้งนั่นแหละ ผมบอกแล้วว่ามันไม่ธรรมดา มันก็ทำเป็นบอกว่าเจอแล้ว แล้วก็เดินมานั่งตรงโซฟา ซึ่งตอนนี้น้องครีมยังยืนอยู่ที่ประตูนะ รอส่งให้ลุงช่างออกไป

ไอ้ลุงช่างมันก็คงรู้ตัวแหละ มันก็เลยบอกไปว่าขอมันนั่งพักแปบ ไม่ต้องกลัวว่ามันจะทำอะไร? เพราะตกลงไว้กับน้องจักรแล้วว่าถ้าจะทำน้องจักรต้องอยู่ด้วย น้องครีมเธอก็เลยโอเคเพราะคิดว่าลุงช่างก็คงเกรงๆน้องจักรอยู่บ้าง ก็เลยเดินมายืนห่างๆ ไอ้ลุงช่างก็เริ่มเลย มันบอกน้องครีมว่า "วันนั้นพอกลับไปบ้าน ไม่อยากเห็นหน้าเมียเลย พอได้เย็ดหีน้องครีมแล้ว เทียบกับหีเมียแล้วคนล่ะเรื่องเลย หีเมียทั้งดำ ทั้งรก แตดก็ยื่น แต่ของน้องครีมทั้งขาว ทั้งแดงแถมฟิตสุดๆ เรียกได้ว่าลุงละมีบุญจริงๆได้เย็ดคนอย่างหนูแบบนี้ ตายตาหลับแล้ว" แล้วมันก็หัวเราะ น้องครีมบอกว่าตอนนั้นปรับอารมณ์ไม่ถูกเลย คือก็ชอบที่ลุงช่างมันชมนะ แต่ก็ไม่ได้อยากจะให้มันเย็ดเลยตั้งแต่แรก ลุงช่างมันก็พูดต่อว่า "วันนั้นถ้ามีเวลาเหลือเยอะๆนะ ลุงจะใช้ทีเด็ดกับหนู" น้องครีมบอกว่าเธอก็สงสัยว่าอะไรคือทีเด็ด ก็เลยถามไปว่า "อะไรค่ะทีเด็ด?"

ลุงช่างมันก็ตอบมาว่า "เลียตูดกับเลียรักแร้ไง รับรองหนูครีมจะเสียวลืมโลกเลย" น้องครีมเธอสารภาพกับผมกับน้องจักรว่าพอได้ฟังแค่นั้นนะ เหมือนรู้สึกว่าตัวมันหวิวๆเลย คือแบบเคยเห็นแต่ในหนังโป๊ญี่ปุ่น ไม่คิดว่าจะมีคนทำจริง ไอ้เลียรักแร้เนี่ย แล้วก็นั้นแหละ น้องครีมเธอบอกว่ามันงงๆตอนที่ลุงช่างมันขอดูรักแร้ คนปกติที่ไหนจะมาขอดูรักแร้กัน เธอก็เลยถกเสื้อยืดขึ้นเปิดให้ลุงช่างดูรักแร้ พอเห็นว่าน้องครีมเล่นด้วย ลุงช่างมันก็ลุกเดินมาหาน้องครีม แล้วก็บอกว่า "ขอดมหน่อยว่ากลิ่นยังไง?" ถึงตรงนี้ผมว่าไอ้ลุงช่างนี่แม่งคารมสุดยอด มันขอดมรักแร้น้องครีม แล้วก็ขอลองเลีย มีที่ไหนขอเลียรักแร้ ผมเองยังไม่เคยทำ แล้วมันก็เลียจริงๆ น้องครีมบอกว่าตอนนั้นสะดุ้งเลย คือมันทั้งจั๊กจี๋ทั้งเสียวๆแปลกๆ บอกไม่ถูก ไม่คิดว่าจะมีคนกล้าเลียรักแร้เธอ เธอบอกว่าไม่เอาๆ แต่ลุงช่างก็บอกว่า "ต้องเลียสักแป๊บสิ จะเสียวมาก" น้องครีมเธอก็บอกว่าก็อยากลองเพราะคิดว่ายังไงน้องจักรคงไม่มีวันเลียให้เธอแน่ ก็เลยยอมให้เลีย ซึ่งน้องครีมบอกว่ามันก็เสียวจริงๆแปลกๆบอกไม่ถูก

ลุงช่างมันเลียอยู่แป๊บหนึ่ง มันก็บอกว่าเลียไม่ถนัดให้น้องครีมไปนั่งที่โซฟา น้องครีมมองหน้ามัน แต่ก็ยอมไปนั่ง ครีมบอกว่าคราวนี้เหมือนวันนั้นเลย ตอนแรกเธอก็นั่งให้มันเลียรักแร้ แต่พอมันกดให้เธอนอน เธอก็นอนลุงช่างมันก็ทั้งเลียทั้งดูดรักแร้เธอ พอน้องครีมบอกแบบนี้ ผมพูดตรงๆนะว่าจะอ๊วก น้องครีมบอกว่า "พี่ก็อฟไม่รู้หรอก มันเพลินๆดี" จนอยู่ๆไอ้ลุงช่างมันก็บอกว่า "อยากให้มันลองเลียตูดให้ไหม?" น้องครีมบอกว่าตอนแรกลังเลใจมาก เพราะถ้าให้ลุงช่างเลียตูด ก็แสดงว่าเธอต้องแก้ผ้าออกหมด แต่ก็คิดว่าลุงช่างมันคงเลียตูดเธอจริงๆแน่ ยอมรับว่าอยากลองมาก ก็เลยพยักหน้า ทีนี้ก็เข้าทางครับ ลุงช่างมันก็ใจเย็น ค่อยๆถอดกางเกงน้องครีมออก แล้วก็บอกให้น้องครีมนอนคว่ำ แล้วก็เริ่มเลยครับ น้องครีมบอกว่าลุงช่างมันเลียทุกซอกทุกแง่จริงๆ ลิ้มมันนี่แยงเข้าไปในง่ามตูด เธอบอกว่าตอนนั้นเธอเสียวมาก ร้องครางไม่อายลุงช่างเลย

ลุงช่างจับให้โก่งตูด เธอก็โก่งตามโดยดี ก็เลยโดนทั้งเลียหีเลียตูด แถมยังมีแบบเอานิ้วแหย่หีแหย่ตูดเธอด้วย จนเธอกระตุกเหมือนจะเสร็จ ลุงช่างมันก็หยุดเลีย เหมือนไม่ยอมให้น้องครีมเสร็จ แล้วมันก็จับน้องครีมนอนหงาย แล้วก็ก้มมาถามน้องครีมว่า "ลุงขอเย็ดได้ไหม?" น้องครีมบอกว่าตอนนั้นในหัวไม่คิดอะไรเลย รู้แค่ว่าอยากเสร็จมากๆ ก็เลยตอบว่าค่ะ แล้วก็นึกขึ้นได้เรื่องถุงยาง แต่ไม่ทันแล้ว ไอ้ลุงช่างมันยัดควยเข้าหีเธอแบบ สด น้องครีมบอกว่าห้ามไม่ทันจริงๆ เลยปล่อยให้มันซอย ซึ่งมันก็ซอยอย่างหนัก จับน้องครีมเย็ดเกือบทุกท่า จนแตกในใส่หีเธอ ซึ่งเพราะแตกในนี่แหละ เลยโดนน้องครีมด่า น้องครีมบอกว่าปกติเธอก็กินยาคุมนะ แต่ก็ไม่อยากให้คนอื่นที่ไม่ใช่แฟนมาแตกในใส่หีของเธอ แต่ถึงจะพูดแบบนั้น เธอก็ยอมให้ลุงช่างต่อรอบสองอีก แถมก่อนกลับบ้าน ลุงช่างยังขึ้นมาเย็ดเธออีกรอบก่อนกลับบ้าน

น้องจักรมารู้ทีหลังก็โมโห แต่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะอยากเห็นลุงช่างเลียรักแร้น้องครีม ลุงช่างก็เลยเย็ดน้องครีมอีกหลายที ซึ่งน้องครีมสารภาพว่าเธอติดใจลุงช่างนะ ผมเลยเชื่อเลยว่ามันคงเด็ดจริงๆ เพราะน้องครีมปกติเธอจะไม่พูดแบบนี้ ซึ่งวันนี้ตอนที่ผมเล่าเรื่องอยู่ น้องจักรก็ไลน์มาชวนผมไปดูน้องครีมโดนลุงช่างเย็ด แถมบอกให้ผมพาจ๋าไปด้วย เดี๋ยวถ้าเย็นนี้ผมไป จะมาเล่าต่อนะครับ ขอให้เสียวกันถ้วนหน้า

ปล.มีรูปน้องครีมแต่ลงให้ดูไม่ได้จริงๆขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

bluesky11

แนวสวิงเป็นอีกแนวที่ผมชอบเลยครับ อ่านเรื่องนี้ได้อารมณ์มาก ขอบคุณที่แบ่งปันครับ