ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่รหัสเมาอกเดาะน้องดุ้นปลอบ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 05, 2021, 12:04:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

พี่รหัสเมาอกเดาะน้องดุ้นปลอบ

พี่รหัสยอดรัก

ผมขอเล่าประสบการณ์ของตัวเองบ้าง ปัจจุบันเรียนมหาวิทยาลัยปีที่ 2 ตอนอยู่ปี 1 เข้ามหาวิทยาลัยใหม่ๆผมเด๋อด๋ามาก ไม่รู้จักใครด้วยเพราะมาจากต่างจังหวัด แต่ในที่สุดผมก็โชคดีเพราะได้พี่รหัสเป็นผู้หญิง ที่สำคัญสวยน่ารักมาก หุ่นดี ขนาดผมเห็นวันแรก ยังคิดว่าฝันไปหรือเปล่า เพราะได้พี่รหัสสวยทันสมัย ขณะที่ผมเป็นเด็กมาจากบ้านนอก แต่พี่รหัสดีมาก เพราะไม่มีท่าทางว่ารังเกียจผมเลย มีอะไรก็พูดคุยปรึกษาได้ ความที่พี่น่ารักพูดเพราะ ผมก็เลยหลงรักเข้าเต็มเปาเลย ซึ่งปรากฏว่าพี่รหัสมีแฟนอยู่แล้ว ผมก็เก็บเอาไว้ในใจ ก็พยายามเอาใจพี่เขาเสมอ มีอะไรก็เอามาฝาก โทรไปหา ท่าทางพี่เขาไม่ได้รำคาญเลย

จนกระทั่งการรับน้องก็ผ่านไป ผมและพี่รหัสก็ยังสนิทสนมกันเหมือนเดิม แต่เวลาแฟนพี่เค้าอยู่ผมจะหลบเลย เพราะเป็นเด็กวิศวะหน้าตาดีและรวย พวกเยอะมาก จนกระทั่งวันที่ผมไม่คาดคิดก็มาถึง พี่รหัสโทรเข้ามาหาผมที่หอพักตอนประมาณ3ทุ่ม บอกว่าอยู่ที่ผับแห่งหนึ่งให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนหน่อย เร่งให้ออกไปเร็วๆ ผมก็รีบจับแท็กซี่บึ่งไปเลย ไปถึงก็พบพี่นั่งดื่มเบียร์อยู่คนเดียว ตาแดงก่ำเหมือนคนเพิ่งผ่านการร้องไห้มาอย่างหนัก "พี่เป็นอะไรไปครับ?" ผมถาม "เฮิร์ท คนมันไม่รักดี อยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อยนะดอน"

ความจริง ไม่น่าจะแทนกันว่าพี่ เพราะพี่รหัสอายุมากกว่าผมแค่ปีเดียว แต่ถ้าดูเฉพาะหน้าตา ผมก็แก่กว่าหลายปี แต่ติดมาแต่ทีแรกตอนรับน้อง พี่รหัสก็เลยต้องเรียกพี่มาเรื่อยๆ พี่เอาแต่ดื่มเบียร์กรอกเข้าปากราวกับน้ำ พร่ำถึงความไม่ซื่อตรงและความไม่จริงใจของคนรัก ฟังดูพอจะเข้าใจว่าทะเลาะกับแฟน เพราะไปเห็นแฟนแอบควงคนอื่น "พอเถอะพี่ พี่ดื่มมากแล้ว" "พี่ไม่อยากกลับบ้าน" ร่างของพี่เริ่มอ่อนระทวยเอนไปเอนมา ผมต้องคอยประคองเอาไว้ "ดอน อย่าปล่อยให้พี่กลับบ้านอย่างนี้นะ พ่อพี่เอาพี่ตายแน่" พูดแล้วก็ร้องไห้อย่างน่าสงสาร

พวกโต๊ะข้างๆก็มองกันด้วยสายตาแปลกๆ ผมก็เลยเรียกให้เขามาเก็บตังค์ พี่ก็ยังมีสติควักตังค์มาจ่าย เพราะผมไม่มีเงิน จากนั้นผมก็พาขึ้นแท็กซี่ พี่รหัสบอกว่าไปไหนก็ได้ แต่อย่าพากลับบ้านเด็ดขาด ผมก็ไม่รู้จะทำไงเพราะที่หอพักก็เป็นหอชาย ห้ามพาผู้หญิงเข้าไป "ไปโรงแรมนะคะ..แท็กซี่ ดอนพาพี่ไปนอนพักหน่อย" ผมก็อึ้ง พี่ก็หลับคอพับคออ่อน ผมก็คอยประคับประคองไว้ ไม่นานแท็กซี่ก็เลี้ยวเข้าโรงแรม มันเป็นโรงแรมม่านรูดชัดๆ ผมไม่เคยเข้ามาก่อนเลย ลงจากรถเข้าไปภายในห้อง พี่รหัสพอเห็นเตียงก็ล้มตัวลงไปนอนเลย กระโปรงเลิกขึ้นมาเกือบเห็นกางเกงใน ขาสวยขาวจั๊วะ กลมกลึง

ควยของผมแข็งปั๋งทันที แต่ก็ระงับใจ..เอื้อมมือไปดึงให้ แล้วผมก็นั่งลงบนโซฟา พนักงานมาเก็บเงินอีก ผมก็ปลุก "พี่ๆเขามาเก็บเงิน ล้วงหน่อยในกระเป๋า ล้วงไปจ่ายเขาเลยดอน" ผมก็ล้วง พี่ก็พลิกไปพลิกมา ผมก็คว้าไปเจอเอาหีเต่าของพี่เข้าเต็มเปา โอ้โฮ หีโหนกนูนเต็มมือมโหฬารแท้ๆ ผมก็ได้กระเป๋าแล้วจ่ายเงินเขาไป พอจากนั้น ผมก็ปิดประตูล็อคเลย "ดอน พี่ร้อนจังเลย ถอดเสื้อผ้าให้พี่หน่อย ไม่ไหว..ร้อน" ผมก็รู้เลยว่าพี่ต้องไม่เคยดื่มมาก่อนแน่ เพราะตอนจบมัธยม เพื่อนชวนดื่มเหล้า เมาครั้งแรกผมก็เมาร้อน แก้ผ้าแก้ผ่อนเอาพัดลมจ่อยังไม่หาย พี่ก็บอกร้อนถอดเสื้อให้หน่อย ผมก็เอาไงเอากันวะ อยากดูอยู่แล้ว

คิดแล้วผมก็แกะกระดุมเสื้อชุดนักศึกษาเลย พอหลุดออก ผมก็เย็นวาบไปทั้งไขสันหลัง เพราะอกตูมขนาดใหญ่ที่ผมเคยแอบกลืนน้ำลายเวลาเห็นมันเด้งอยู่ในเสื้อของพี่ บัดนี้มันกระจะตาอยู่ไม่ถึงฟุต มีเสื้อชั้นในตัวเล็กๆปิดอยู่แค่นั้นเอง ผมดึงเสื้อออกไปวางไว้ ร่างของพี่รหัสสวยขาว นอนถอนหายใจเพราะฤทธิ์แอลกอฮอล์อยู่บนเตียง พี่ไม่ได้บอกให้ผมถอดกระโปรง แต่ผมอยากเห็น เลยดึงกระโปรงออก พี่ก็ยกก้น(มันเป็นกระโปรงจีบรอบตัวแบบรัดเอว)ให้มันหลุดออกเฉยเลย เท่านั้นแหละเพื่อนๆเอ๋ย เหมือนฟ้าผ่า..เทวดาแกล้งหรือเทวดาประทานมาก็ไม่ทราบ ร่างของพี่ช่างสวยงามราวกับรูปปั้น ช่วงขาเรียวงามขาวผ่อง ค่อยๆลาดไปกับช่วงขาอวบนวลเนียนแนบชิด แล้วก็ลาดไปรับกับสะโพกผายกว้าง

พี่รหัสเวลาใส่กางเกงยีนส์จะเน้นรูปร่าง สวยแบบที่ใครเห็นก็ต้องน้ำลายหกแล้ว นี่เล่นนอนหงายแบเบอร์อ้าซ่าแบบนี้ น้ำลายมันจะไม่หกอย่างเดียว มันจะไหลยืดออกมาเป็นสาย เหมือนธารน้ำตกเชียวละเพื่อนๆเอ๋ย (อิจฉายัง?) ตรงกลางลำตัวใต้กางเกงในสีขาวนั้น เป็นหลังเต่าโหนกนูนขึ้นมาเหมือนกาบปลีกล้วยทำนองนั้น ใหญ่มาก..รับรองว่าฝ่ามือปิดไม่มิดแน่นอน จากสะโพกก็เป็นสะเอวคอดกิ่วเว้าโค้งไป รับกับภูเขาสองลูกในเสื้อชั้นในลูกไม้สีขาวเช่นกัน ใบหน้าสวยนั้นรับกับคอขาวผ่องเป็นยองใย รูปหน้าขมวดยุ่งเหยเกเหมือนกับอึดอัดร้อนรุ่มอยู่ตลอดเวลา ผมที่งามยาวสลวยนั้นบัดนี้กระจายเต็มหมอน "ดอน ดอน อยู่หรือเปล่า?" เรียกแบบไม่ลืมตา "อยู่ครับพี่" "พี่หิวน้ำ เอาน้ำให้พี่หน่อย" ผมมองไปรอบๆเห็นขวดน้ำกับแก้วน้ำวางอยู่หน้ากระจก ก็เลยไปเทน้ำมาแล้วก็ยกศีรษะประคองให้พี่รหัสดื่ม เธอดื่มอั๊กๆจนหมดแก้ว "ดอนอย่าหนีพี่ไปไหนนะ พี่ขอนอนก่อน" "ครับ"

แล้วผมก็กลับไปนั่งตรงโซฟาเหมือนเดิม มองร่างของพี่ที่ขาวโพลนอยู่บนเตียงอย่างจิตใจสับสน ตรงกางเกงในริมขอบนั้น พิจารณาดีๆก็เห็นขนสีดำเส้นเล็กๆกระจายหลุดออกมานอกกางเกง และตรงกลางก็เป็นรอยเป็นร่องชัดเจน ผมร้อนรุ่มในใจจอย่างบอกไม่ถูก ร่างกายต้องการทางเพศอย่างไม่อาจห้ามได้ เป็นไงเป็นกันวะ ผมคิดในใจอย่างนี้ เพราะถ้าผมปล่อยให้ผู้หญิงนอนแก้ผ้าอยู่ตรงหน้าโดยไม่ทำอะไรเลย ผมก็ว่าบางทีผมอาจเป็นควายมากกว่าเป็นคน คิดดังนี้แล้วผมก็ถอดชุดที่ตัวเองสวมอยู่ออกบ้าง เหลือไว้แต่กางเกงในตัวเดียว จะได้สมน้ำสมเนื้อกัน เจ้าเพื่อนยากแข็งเป็นลำอยู่ในกางเกงตัวจิ๋ว ท่าทางมันหิวจัดเหมือนเสือที่กระหาย อยากกระโจนขย้ำเหยื่อเต็มแก่ ผมไม่ผลีผลามค่อยๆขึ้นเตียง จากนั้นก็ลูบที่เท้าก่อน ผมลูบๆนวดๆที่เท้า แล้วก็ดึงนิ้วเท้าให้เหมือนแบบนวดให้คลายเมา พี่รหัสลืมตาสลึมสลือ ไม่รู้ว่าเห็นผมแก้ผ้าหรือเปล่า?

"ทำอะไรน่ะดอน?" "ผมจะนวดให้พี่ จะได้หายเมาเร็วๆ" เธอก็หลับตาเงียบไป ผมก็นวดเท้าต่อ จากเท้ามาข้อเท้าก็นวดเรื่อยๆ จากข้อเท้าก็มาน่อง ไม่ถึง3นาทีปรากฏว่ามือมาอยู่ที่เข่าของพี่รหัสเสียแล้ว อวัยวะผมแข็งจนรู้สึกเจ็บ มือของผมไต่สูงขึ้นไปอีก บัดนี้เนินเนื้อสามเหลี่ยมอันเนียนนุ่มอยู่ใกล้ใบหน้าผมไม่ถึงสองคืบ ผมเห็นขนสีดำกระจายอยู่ภายในกางเกงในเป็นเงาบางๆ เห็นเนินอูมขาวผ่องและเห็นร่องสีชมพูอิ่มนั้นชัดเจน เพราะเมื่อสายตาอยู่ใกล้ๆ ก็จะเห็นว่าเนื้อผ้ากางเกงนั้นค่อนข้างเบาบาง มือผมเปลี่ยนจากนวดมาเป็นลูบไล้ ช่างนุ่มและนวลเนียนเสียเหลือเกิน ขาอวบขาวจนเห็นเส้นเลือด มีไรขนเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนมากๆไปไรอยู่ทั่วผิวเนื้อ ช่างผุดผาดชวนหลงใหลเสียจริงๆ พี่รหัสบิดตัวเบาๆ ผมเคล้าคลึงขาขาวเต็มอิ่ม แล้วในที่สุดผมก็ตัดสินใจประกบมือลงบนเนินเนื้อนั้นอย่างแผ่วเบา

"อุ๊ย!" พี่รหัสสะดุ้ง "ทำอะไรน่ะดอน?" "ผมทนไม่ไหวจริงๆครับพี่" ผมบอกตามตรง "แต่.." ผมใช้นิ้วหัวแม่มือปาดไปตามร่องรอยและผ่านเนื้อผ้าบางเป็นแนวเปียกขึ้นมาทันที ผมรู้แล้วว่าพี่รหัสกำลังเกิดอารมณ์ ผมเน้นมือหนักขึ้นโดยคลึงฝ่ามือไปทั่วขา เนินโหนกและสะโพกรวมทั้งหน้าท้อง "ดอน.." พี่รหัสลืมตาขึ้น ปากสั่นและซีด สายตาผมเว้าวอนขอความเห็นใจจากพี่ เท่านั้นพี่ก็หลับตาลง ผมจึงซุกใบหน้าไปที่จุดสำคัญทันที พี่สะดุ้งเบาๆ แต่ก็ยังหลับตาและเม้มริมฝีปากแน่น ผมใช้ริมฝีปากเม้มตรงร่อง และใช้ลิ้นแซะลงไปด้วย กางเกงในของพี่ยิ่งเปียกแฉะมากขึ้น และถอนหายใจขาดเป็นห้วงๆ ผมเอาใบหน้าและริมฝีปากเล่นกับเนินหีอูมของพี่ มือก็เอื้อมไปบีบเคล้นปทุมถัน แต่มันไม่ถนัดมือ ผมเลยสอดมือไปใต้แผ่นหลังปลดตะขอเสื้อในออก พอสายหลุด สองเต้าก็เป็นอิสระ ผมปัดมันขึ้นไปข้างบน แล้วทุกอย่างก็ปรากฏแก่สายตา

"พี่ครับ.." "ดอน..อย่า..อย่าทำพี่" เสียงของพี่ขาดเป็นห้วงๆ ผมเห็นเต้าขนาดใหญ่ของพี่กลมกลึงสวยงาม บนเต้ามีเม็ดเล็กๆสีชมพูอ่อนค่อนมาทางแดง ดูน่ารักเหลือเกิน ผมค่อยๆเอามือลูบไล้แผ่วเบา รู้สึกมีความสุขและอบอุ่นเหลือเกิน สวยงามเหลือเกิน ผมผละจากส่วนล่างไต่ขึ้นมาหาเนินอก ร่างกายของเราแนบชิดกัน ร่างของพี่รหัสอุ่นร้อนผ่าว ผมเอาใบหน้าซุกลงระหว่างภูเขาสองลูก จากนั้นก็หันมาจับลูกซ้ายเอาไว้ ผมดูดเคล้นเม็ดเล็กๆบนเนินอกนั้นอย่างตื่นเต้น และสุขใจอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน พี่ร้องครางและส่ายร่างไปมา บัดนี้เราทั้งสองเหลือเพียงกางเกงในคนละตัว ผมดึงเสื้อในของพี่ออกไปแล้ว ร่างของเราทาบทับกันโดยผมอยู่ระหว่างขาสองข้างของพี่รหัส ในขณะที่ผมเพลินกับการใช้ลิ้นบนอกซ้ายขวา พร้อมกับซุกหน้าไปตามความยืดหยุ่น มือก็กอบกำเต้าที่อยู่นอกปาก พร้อมกับนิ้วชี้และนิ้วหัวแม่มือบิดบี้ตุ่มเล็กๆนั้นอย่างเบามือ

"ดอน โอ้ย..ซี๊ด..พอเถอะ ดอน.." พี่ร้องระงม ผมยังคงโจมตีบัวตูมขนาดใหญ่สองดอกนั้นอย่างไม่ลดละ ส่วนล่างนั้นเล่า ของสำคัญของผมก็ถูไถกับของพี่รหัสอย่างเมามัน เราเคลื่อนสะโพกกันแทบไม่หยุด ผมกดและขยี้ลงไปไม่หยุดหย่อน ผมผละจากบัวตูม ลากลิ้นไปที่ขอบก้น แล้วละเลงไปทั่วตัว หน้าท้อง พี่พลิกลำตัวคว่ำโดยที่ผมไม่ได้บอก พลันที่ผมงับติ่งหูและซอกคอด้านหลัง พี่ก็ร้องอย่างไม่ออมเสียงอีกต่อไป สะโพกด้านหลังของพี่ผายและอวบเต่ง ก้อนเนื้อสะโพกกลมกลึง ผมแทบกลั้นไม่อยู่ ส่วนยาวของผมเซาะแทรกเข้าไปตรงร่องขา ไปกระแทกกับกลีบเนื้อด้านหลัง ที่อยู่ในกางเกงในพี่ร้องและส่ายสะโพกอย่างแรง อย่างไม่สามารถระงับอารมณ์ของตัวเองได้อีก

ลีลารักยังคงดำเนินต่อไป ผมไม่คิดว่าผมจะได้ชมเชยพี่รหัส ที่งามและสวยขนาดนี้ ผมบอกได้เลยว่าในชีวิตผมครั้งนี้เป็นครั้งที่สองเท่านั้น ที่ได้ทำอย่างนี้กับผู้หญิง ครั้งแรกก็ตอนจบมัธยม พากันไปเลี้ยงแล้วจบลงที่ซ่อง โชคดีที่ใส่ถุงป้องกัน ไม่งั้นติดโรคกลับไปแล้วก็ได้ ผมจูบร่างกายหอมกรุ่นด้านหลังจนทั่ว พี่คงสยิวและเกิดอารมณ์มาก เพราะร้องครางไม่ได้ศัพท์ มือก็จิกผ้าปูที่นอนขยุ้ม จนแทบขาด ผมพลิกร่างของพี่กลับมาด้านหน้า ผมจูบวนที่หน้าท้องแล้วเอานิ้วเกี่ยวที่ขอบกางเกงในทั้งสองข้าง ช่วงที่พี่รหัสเสียวจนเผลอแอ่นตัว ผมก็ดึงกางเกงในหลุดออกไปติดอยู่ที่เข่า พี่รู้ตัวปากก็ครางสั่นระริก แต่เอามือมาปิดของสำคัญ ผมแกะมือของพี่ออก

พี่ตัวสั่นปากสั่นคางกระทบกันกั๊กๆเหมือนกับหนาว เนื้อเนินของพี่สวยมากจริงๆ นูนเด่นขึ้นมาเป็นลานกว้าง มีหญ้าขึ้นแซมไม่หนานักแต่กระจายไปทั่ว จากเนินสูงมีร่องลำธารเล็กๆลากลงมาถึงส่วนล่าง ร่องธารนั้นสีชมพูอ่อนๆ รอยแยกนั้นปิดแทบสนิท ส่วนล่างสุดมีรอยเยิ้มแฉะ จนพื้นหญ้าบริเวณนั้นราบเอนลู่ ผมรอช้าไม่ได้รีบซุกหน้าลงไป ลิ้นกระชับกับร่องลำธาร ลากจากบนลงล่าง และวนตรงแอ่งที่มีน้ำเฉอะแฉะตรงส่วนล่าง พี่ยกขาตั้งเข่า ร้องพลางส่ายสะโพกและบิดตัวไปมา กางเกงในหลุดไป"โอ้ย..โอ้ย..ดอน..พี่ไม่ไหวแล้ว พอเถอะดอน" ใบหน้าบิดเบี้ยวเหยเก มือก็ดึงทึ้งเส้นผมของผมจนแทบขาด ผมทนเจ็บละเลงลิ้นและริมฝีปากลงไป รู้สึกในความแฉะนั้นมีกลิ่นหอมละมุน เป็นกลิ่นของความสะอาด ที่ทำให้ผมมั่นใจในการเล่นลิ้นต่อไป

"พอแล้วดอน พอแล้ว.." พี่ยังคงร้อง ซี๊ดปากสลับกับครวญคราง ผมเองทนไม่ไหวแล้ว เพราะถ้าช้ากว่านี้เพื่อนยากอาจคายพิษข้างนอก ให้เป็นที่อับอายได้ ผมเลื่อนตัวไปจูบที่อกทั้งสองเต้า ส่วนล่างเจ้าตัวร้ายสองตัวเริ่มเอาตัวกระแทกกันจนเฉอะแฉะ เจ้าตัวร้ายมันเอาหัวปาดจากล่างขึ้นบน..ล่างขึ้นบนไปตามร่องธาร เจ้าของธารก็ร้องอย่างหวาดเสียว กลัวมันจะมุดเข้าถ้ำ ในขณะที่มันไถลไปก็ชนกับขอบเขินเนินหินจนเจ้าของมันสะดุ้งอย่างเสียวซ่าน วินาทีสำคัญมาถึง ผมค่อยๆเอาหัวเจ้าชะโดจ่อปากถ้ำ โดยที่เจ้าของถ้ำแทบไม่รู้ตัว เพราะส่วนบนกำลังถูกดูดดุนจนเสียวซ่านร้องระงมอยู่ ผมไสตัวของพี่ขึ้นไปบน ศีรษะติดหัวเตียงไถลไปไหนไม่ได้อีก ผมจับเอวพี่ไว้แน่น สะโพกกลมนั้นรัดตึงอยู่ที่หน้าขา หัวชะโดเข้าเป้า ผมจูบข้างบนแล้วออกแรงดันส่วนล่าง "พรวด.."

ผมรู้สึกว่ามันเป็นอย่างนั้นจริงๆ เจ้าชะโดมุดเข้าไปครึ่งท่อน หางกระดิกแน่นตื้อไปหมด เจ้าของถ้ำร้องลั่นแบบหวีด มือก็ไขว่คว้าอากาศ ส่วนขาก็เกร็งจนนิ้วเท้าจิกกันแน่น "ปล่อย ดอนปล่อย ทำไมทำอย่างนี้..โอ้ย.." ผมขยับตัวเบาๆให้มันคลาย แล้วขยับไปข้างหน้าอีก ถอยออกมาแล้วดันเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้มันมิดด้ามเลย "เจ็บดอน..ทำไม?..โอย..ซี๊ด.." พอผมขยับ ก็ร้องซี๊ด เล็บที่จิกเนื้อแขนผมก็หลุดออก "พี่ครับ มันคับจริง" "พี่ก็คับ คับมาก เจ็บ.." "ผมเสียวจังพี่.." พี่ไม่ตอบ ผมขยับถอยออก แล้วสวนเข้าไปอีก ออกแล้วสวนเข้าไปอีก

จากนั้นผมก็เร่งเครื่อง ขากับสะโพกของพี่กระแทกกันดังผับๆ ตอนนี้พี่คงหายเจ็บเพราะเอาแต่ร้องและรัดแน่น ผมเองก็เจ็บเพราะรู้สึกเหมือนเส้นสองสลึงจะขาด ร่างของพี่สั่นสะท้านตามแรงกระแทก หน้าอกไหวกระแทกกัน จนพี่ต้องเอามือจับไว้ ผมเร่งเครื่องสปีดสุดแรง พี่ร้องลั่นตัวเกร็ง ผมก็เร่งจนสุด แล้วฉีดน้ำอุ่นๆเข้าไปในร่างกายของพี่ จากนั้นเราก็หมดแรงหลับไปด้วยกันทั้งคู่ ทั้งหมดนี่เป็นเรื่องจริงที่ผมเก็บมาเล่าเป็นความประทับใจ ต่อมาพี่ก็กลับไปคืนดีกับแฟน พี่หลบหน้าผม ไม่เคยพูดจากับผมอีกเลย ขนาดเจอกันยังทำไม่รู้จัก ผมยังรักพี่เสมอนะพี่ ถึงวันนี้ก็ยังคิดถึง

จาก "เด็กตาลีบ"ของพี่ไง