ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 61 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2021, 10:46:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

นานๆจะมีฉากบู๊เต็มรูปแบบสักทีนะครับ

ดีแล้วล่ะที่ได้ป๋ามาช่วยคุมสถานการณ์ และช่วยเคลียร์ตำรวจ ยังช่วยสอนอีก

กอล์ฟก็โคตรดี พึ่งเป็นเพื่อนกันไม่เท่าไร อ่านเกมส์ขาด เรียกพวกมาแบ๊คอัพเตรียมไว้ก่อนเลย

ballzae

แล้วไม่มีใครคิดจะมาดูแลโทนเลยหรอเนี่ย หมันไส้บุ๊คจากใจเลย

kookai

เสี่ยงนะครับแบบนั้น แต่เวลาขาดสติอาจจะเป็นแบบนั้นได้ แต่ก็น่าสงสารสามสาวนะครับในมุมมองเดียวกันถ้านายโทนไม่มีเรื่องกับพี่หมิว พี่เตย เรื่องของสามสาวอาจจะไม่ใช่ประเด็นที่ทำให้นายโทนโมโหขนาดนี้

gamokung

น่าจะยังหวิวๆ แต่ก็น่าพอได้สติบ้างละ เอาไงกับชีวิตล่ะโทน

jongjo

เทพโทนนี่โหดจัดเลยใส่อย่างเดียว อย่างนี้เขาเรียกเทพแห่งการต่อสู้เลย

NNGGOO

Bluemuffer

ร้านเกะจริงขอต้องรออีกพักหนึ่งแหละครับ  มาเที่ยวร้านเกะในนี้ดีกว่าครับ

mighty

โทนโชว์สกิลเทพทั้งในเกมส์และนอกเกมส์แบบนี้เด็กๆเจอก็สมควรเรียกเทพโทนจริงๆ

zzzbamboozzz

ตอนนี้บู้ทั้งเรื่องแน่นอน ก็นะตอนมันจะซวยก็ซวยพร้อมกัน

allapon

ดีนะครับที่ป๊าอยู่ ไม่งั้นเรื่องราวใหญ่โตแน่นอน

ผมเข้าใจสิ่งที่ป๊าพูดกับโทนนะครับ ถ้าคุณยิ่งใหญ่ในสายมืด มันไม่ยืนยงหรอก ถ้าอยู่ทางสว่าง อย่างน้อยเราลง ก็ใช้ชีวิตธรรมดาได้

samajidto