วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว copy | two-hitchhikers.ru

วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว copy

• 2 ตอบ
  • 3221 อ่าน
*

ออฟไลน์ cyborg0011

• Legend Member
  • 2264
  • 1891
วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว copy
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2021, 11:19:45 pm »
วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว

วัยเรียนรู้ 1

หวัดดีค่ะ ชื่อ”นุ่น”นะคะ ตอนนี้นุ่นอายุ 20 ค่ะ ได้อ่านเรื่องๆเสียวๆฃองเพื่อนๆบ้างแล้ว เลยอยากส่งเรื่องของตัวเอง มาให้เพื่อนๆอ่านบ้างค่ะ แต่เพิ่งเขียนครั้งแรกอ่ะ ถ้าไม่สนุกยังไง ก็ทนๆอ่านละกันนะคะ อิ อิ เรื่องของนุ่นเกิดครั้งแรก ตอนนุ่นเรียนอยู่ ม.4 ค่ะ ตอนนั้นนุ่นเพิ่งเข้ามาเรียนในกรุงเทพ บ้านนุ่นอยู่ต่างจังหวัด แต่ไม่บอกนะคะ ว่าที่ไหนเป็นความลับค่ะ นุ่นเลยต้องเช่าหอพักอยู่คนเดียวค่ะ หอที่นุ่นอยู่เป็นหอหญิงค่ะ เพราะทางบ้านอยากให้อยู่ค่ะ เพราะคิดว่านุ่นจะได้ปลอดภัย แต่มันไม่เป็นอย่างนั้นสิคะ

ตั้งแต่นุ่นได้รู้จักเพื่อนผู้หญิงคนนึง ที่อยู่หอเดียวกันและโรงเรียนเดียวกันกะนุ่น เรารู้จักกันเพราะเจอกันบนรถเมล์ตอนช้า วันที่เพิ่งเปิดเทอมมาไม่กี่วัน เค้าเข้ามาทักนุ่นก่อน เค้าชื่อ”แอ๋ม”ค่ะ แต่เค้าอยู่คนละห้องกะนุ่น แต่อยู่ชั้นเดียวกันค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกก่อน ว่านุ่นเป็นคนตัวเล็กค่ะ ส่วนแอ๋มก็ตัวใหญ่กว่านุ่นอ่ะค่ะ จากนั้นตอนเช้าเราก็ไปโรงเรียนด้วยกัน ตอนเย็นเราก็กลับบ้านพร้อมกัน ก็อยู่หอเดียวกันนี่คะ หลังจากนั้นไม่นาน เราก็สนิทกันมากค่ะ ก็เจอหน้ากันทั้งทุกวัน จะไม่ให้สนิทกันได้งัย จริงมั้ยคะ เรื่องเสียวๆของนุ่น มันเริ่มมาจากช่วงก่อนสอบกลางภาคของที่โรงเรียนเราค่ะ

นุ่นกะแอ๋มก็อ่านหนังสือด้วยกันค่ะ ที่ห้องของนุ่น แอ๋มเค้าเรียนเก่งค่ะ นุ่นเลยต้องพึ่งเค้าให้เค้าติวให้นุ่น เพราะนุ่นหัวไม่ค่อยดี มันเริ่มจากคืนนึง ก่อนสอบกลางภาควันสุดท้าย แอ๋มเค้าพูดกะนุ่นว่า “นุ่นจ๋า เราติวให้นุ่นทุกวันเลย นุ่นน่าจะมีอะไรตอบแทนเราบ้างนะ” นุ่นก็ตอบเค้าไปว่า ”ได้ๆ แอ๋มอยากได้อะไรก็บอกมาสิ?” “จริงนะ เราอยากได้อะไร นุ่นให้เราทุกอย่างนะ” “ได้สิ เป็นค่าตอบแทนที่อุตส่าห์ติวให้” นุ่นก็เลยถามเค้ากลับไปว่า “แอ๋มอยากได้อะไรล่ะจ๊ะ?” แอ๋มบอกว่า”ไม่เอา เก็บไว้เป็นความลับ” นุ่นก็ขี้เกียจเซ้าซี้เลยบอกเค้าไปว่า ”ก็ตามใจ”

แล้ววันรุ่งขึ้น เมื่อเราสองคนสอบเสร็จ เราสองคนก็ไปเที่ยวที่ห้างกันก่อน คลายเครียดค่ะ แล้วค่อยกลับหอ พอนุ่นกลับมาถึงหอ นุ่นกะแอ๋มก็แยกย้ายกันกลับเข้าห้องของตัวเอง นุ่นก็กะว่าจะอาบน้ำแล้วก็นอนเลย พอนุ่นอาบน้ำเสร็จ นุ่นก็ปิดไฟกำลังจะนอน แอ๋มก็มาเคาะประตูเรียกนุ่น นุ่นก็ไปเปิด แล้วก็บอกเค้าว่า “พรุ่งนี้ค่อยคุยละกันนะ นุ่นง่วงแล้ว” แอ๋มก็บอกนุ่นว่า “ว้า นึกว่าจะมาคุยด้วยซะหน่อย งั้นขอเรานอนด้วยได้มั้ย?” นุ่นก็บอกว่า “ก็ตามใจ” แต่นุ่นบอกแอ๋มว่า “อย่ามาชวนคุยนะ ง่วงมากเลย อยากนอนแล้ว” แอ๋มก็ตกลง

บอกก่อนนะคะว่า เตียงที่หอของเราเป็นเตียงใหญ่ นอนสองคนได้ หลังจากที่นุ่นได้เคลิ้มหลับไป นุ่นรู้สึกเหมือนมีใครมาจับขาของนุ่น ค่อยๆเลื่อนขึ้นมาๆเรื่อยๆ จนถึงกางเกงชั้นใน นุ่นก็รู้สึกตัว สะดุ้งตื่น แอ๋มก็จับแขนของนุ่นไว้ นุ่นก็ถามแอ๋มว่า “แอ๋ม ทำรัยนุ่นอ่ะ?” แอ๋มกลับตอบนุ่นว่า “นุ่นเราชอบนุ่นนะ เราชอบนุ่นมากเลย ตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นแล้ว” (ไม่ได้ชมตัวเองนะคะ) นุ่นตกใจมาก เลยตอบแอ๋มไปว่า “แอ๋มเป็นอะไรอ่ะ? แอ๋มอย่าแกล้งนุ่นสิ เรื่องอย่างนี้อย่าเอามาเล่นนะ” แอ๋มก็บอกนุ่นว่า “เราไม่ได้เล่นนะ เราชอบนุ่นจริงๆ นุ่นเป็นของเรานะ” ตอนนั้นแอ๋มดูท่าทางเอาจริงเอาจังมาก

นุ่นพยายามลุกขึ้นจากเตียง แต่แอ๋มเค้าแรงเยอะมาก นุ่นสู้เค้าไม่ไหว เค้ากดนุ่นนอนราบกะเตียง ส่วนแอ๋มเค้าคร่อมตัวนุ่นไว้ นุ่นก็บอกเค้าว่า “แอ๋มทำอย่างงี้กะนุ่นไม่ได้นะ มันผิดมากเลยนะ” แอ๋มเค้าก็บอกนุ่นว่า “ก็นุ่นอ่ะเป็นคนบอกแอ๋มเองอ่ะ ว่าแอ๋มจะขออะไรจากนุ่นก็ได้” นุ่นตกใจเลยค่ะ ไม่คิดว่าเค้าจะทำแบบนี้ นุ่นก็บอกเค้าว่า “อย่างงี้มันไม่ใช่นะ ไม่ได้นะ ไม่ได้นะ” นุ่นพยายามบอกเค้า แต่เค้ากดตัวนุ่นแรงมาก “นุ่นเจ็บนะ” นุ่นบอกเค้า เค้าก็บอกว่า นุ่นอย่าขัดขืนสิ แอ๋มก็ไม่อยากให้นุ่นเจ็บนะ”

นุ่นเห็นท่าทางแล้ว คงสู้แรงเค้าไม่ได้แน่ นุ่นเลยไม่ขัดขืนเค้า แล้วเค้าจะทำอะไรก็ตามใจ นุ่นก็จะแกล้งทำเป็นนอนหลับตา เค้าจะทำอะไรก็ช่าง แอ๋มเค้าก็มาหอมแก้มนุ่นอ่ะค่ะ แล้วก็ไซ้ไปตามซอกคอ หอมแก้มซ้ายทีขวาทีไม่ยอมหยุดเลยค่ะ แล้วแอ๋มก็ค่อยๆใช้ปากเลื่อนต่ำลงมาเรื่อยๆค่ะ จนมาถึงตรงหน้าอกอ่ะค่ะ นุ่นกลัวมากเลย อยากผลักเค้าออกไปไกลๆ แต่ก็คิดว่าสู้แรงเค้าไม่ได้แน่ๆ คิดว่าทำเป็นหลับ ไม่ตอบโต้เดี๋ยวเค้าคงเบื่อเลิกไปเอง แต่นุ่นคิดผิดค่ะ แอ๋มเค้าไม่ได้เลิกนะ แล้วยังทำต่อจนนุ่นรู้สึกเลยล่ะค่ะ

เพราะว่าหลังจากนั้น เค้าก็จูบเลื่อนต่ำลงเรื่อยๆ จนเค้าถกชุดนอนสายเดียวของนุ่นขึ้น แล้วแอ๋มก็ใช้ลิ้นเลียที่ตรงเนินโคกนั้นของนุ่นอ่ะค่ะ นุ่นยอมรับเลยค่ะว่านุ่นอ่อนเลย เพราะว่านุ่นรู้สึกตื่นเต้นมากเลยค่ะ แล้วรู้สึกว่าคนที่กล้าใช้ลิ้นที่ตรงนั้น แสดงว่าเค้าต้องรักเราเลย ไม่รังเกียจเรา แอ๋มพยายามใช้ลิ้นต่อไปเรื่อยๆ นุ่นก็เริ่มมีอารมณ์แล้วค่ะ นุ่นเสียวจนนุ่นร้องออกไปเบาๆค่ะ ก็ไม่อยากร้องหรอกนะคะ แต่มันเสียวจนไม่ไหวค่ะ แต่นิดเดียวเบาๆนะคะ แอ๋มเค้าคงได้ยินนะคะ แอ๋มเค้าก็พูดกะนุ่นค่ะว่า “แยกขาออกนะ นะจ๊ะ” นุ่นเชื่อเค้าเลยค่ะ ทำไมยอมเค้าง่ายงี้ก็ไม่รู้

นุ่นเสียวมากขึ้นเลยค่ะ อยากร้องออกไปดังๆ แต่ก็ต้องห้ามปากไว้ แต่แอ๋มเค้าเหมือนรู้เลยนะคะ เค้าบอกนุ่นค่ะว่า “นุ่นไม่ต้องอายนะจ๊ะ ร้องออกมาเลย ดีออก มีความสุขนะ” ตอนแรกๆนุ่นก็ยังไม่ค่อยยอมค่ะ แต่ตอนหลัง แอ๋มเค้าใช้ลิ้นเก่งจริงๆเลย นุ่นเลยร้องออกมาแบบไม่อายเลยค่ะ นุ่นเสียวมาก แล้วแอ๋มก็พยายามจะถอดชุดนอนของนุ่น เค้าบอกนุ่นว่า “ขอถอดนะ” นุ่นก็ยอมให้เค้าถอดง่ายๆเลยค่ะ แล้วตอนหลังแอ๋มเค้าก็เลิกเลียค่ะ เค้าเข้ามาไซ้หน้าแล้วก็คอของนุ่นไปเรื่อยๆ อีกมือเค้าก็ใช้นิ้วจับตรงเนินโคกนั้นของนุ่นไปเรื่อยๆ เสียวมากเลยเลยค่ะ

เค้าไม่ได้เอานิ้วเข้าไปนะคะ แต้เค้าลูบๆสะกิดตรงจุดเสียวของผู้หญิงอ่ะค่ะ นุ่นเสียวมากเลย ตอนนั้นนุ่นรู้สึกว่าน้ำออกมาเยอะมากเลยค่ะ เพราะมันแฉะไปตรงขาด้วยค่ะ นุ่นเสียวมาก เสียวมากขึ้นเรื่อยๆ เสียวจนนุ่นเสร็จเลยค่ะ ตอนนั้นนุ่นไม่รู้หรอกนะคะ ว่านี่คือถึงจุดสุดยอด นุ่นรู้สึกแต่ว่านุ่นตัวเกร็งไปหมดเลยค่ะ วูบลอยร่องแล้วตกวูบสักแป๊บนึง แต่ตอนหลังแอ๋มเป็นคนบอกนุ่นค่ะว่า คือ”ถึงจุดสุดยอด” พอแอ๋มเห็นนุ่นถึงจุด
แอ๋มก็เข้ามากอดนุ่น แล้วก็พูดกะนุ่นว่า “แอ๋มรักนุ่นนะ นุ่นอย่าโกรธแอ๋มนะ” ตอนนั้นนุ่นก็น้ำตาซึมๆอ่ะค่ะ เพราะเหมือนรู้สึกว่าเสียตัวเลย

แต่นุ่นเห็นแอ๋มเค้าขอโทษนุ่นมากเลย เค้ากลัวนุ่นโกรธแล้วเกลียดเค้า เค้าร้องไห้เลย นุ่นเห็นเค้าก็สงสารค่ะ นุ่นเลยบอกว่า “ยกโทษให้ก็ได้ ไม่โกรธก็ได้” แอ๋มเค้าก็ดีใจมากเลยค่ะ แล้วเค้าก็พูดกะนุ่นว่า “วันหลังขออีกนะ” นุ่นไม่รู้เป็นไรนะคะ สงสัยติดใจมั้งคะ เลยบอกแอ๋มเค้าไปว่า “ขอคิดดูก่อน” แต่ก็ยิ้มๆแบบไม่ปฏิเสธค่ะ แอ๋มเค้าคงดูออกมั้งคะ เค้าก็เข้ามากอดนุ่น แล้วก็หอมแก้มนุ่น แล้วคืนนั้นเราก็นอนกอดกันทั้งคืนเลยค่ะ วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะคะ นุ่นยังมีเรื่องอีกเยอะค่ะ ไม่ใช่แค่กะแอ๋มนะคะ ไม่ใช่หญิงด้วยค่ะ รอหน่อยนะคะ

จาก : นุ่น - - [email protected] - 08/08/2002 07:55

วัยเรียนรู้ 2

หลังจากที่นุ่นกะแอ๋ม เพื่อนผู้หญิงที่อยู่โรงเรียนและหอเดียวกะนุ่น มีรัยกันภายนอกแบบหญิงๆครั้งแรกแล้ว หลังจากนั้น เราสองคนก็มีรัยกันบ่อยๆ ที่หอตอนกลางคืน จนทำให้นุ่นรู้สึกตัวว่า นุ่นสนใจเรื่องแบบนี้มากขึ้น แล้วก็รู้สึกว่าเริ่มมีอารมณ์ทางเพศเพิ่มมากขึ้นด้วย แรกๆต้องให้แอ๋มเค้ามากระตุ้นก่อน เราถึงมีอารมณ์ แต่หลังๆก็มีอารมณ์ขึ้นมาเองอ่ะ แต่จริงๆลึกๆแล้ว นุ่นอาจจะเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูงอยู่แล้วก็ได้ค่ะ
เพราะแอ๋มเคยบอกนุ่นว่า ตอนที่นุ่นมีอารมณ์อ่ะ รู้สึกเหมือนอยากมากเลยล่ะ แต่นุ่นก็ไม่รู้อ่ะ เพราะตอนที่มีอารมณ์แล้ว นุ่นเหมือนเคลิ้มไปเลย บังคับตัวเองไม่ค่อยได้

เข้าเรื่องดีกว่านะคะ ที่โรงเรียนนุ่นอยู่คนละห้องกะแอ๋มนะคะ แต่นุ่นก็ไม่ค่อยจะสนิทกะใครมากเท่าแอ๋มอ่ะค่ะ เพราะเพิ่งเข้ามาเทอมแรก แต่ก็มีเพื่อนชายคนนึง ที่นุ่นกะแอ๋มค่อนข้างสนิทเค้า เพราะเวลากลับหอ เราขึ้นรถเมล์สายเดียวกัน แต่บ้านเค้าเลยหอนุ่นไปอีกค่ะ นุ่นกะแอ๋มเลยได้คุยกะเค้าบ่อยๆเวลากลับบ้าน เค้าชื่อ”ปอนด์”ค่ะ ปอนด์หน้าตาใช้ได้นะคะ ตี๋ๆขาวๆหน่อย คุยสนุกด้วยค่ะ ปอนด์เค้าอยู่ห้องเดียวกะนุ่น จนเราเริ่มสนิทกัน ปอนด์ก็โทรมาคุยกะนุ่นกะแอ๋มบ่อยๆ

เรื่องมันก็เกิดขึ้น ตอนที่โรงเรียนปิดเทอมเดือนนึงค่ะ ช่วงเดือนตุลาคม พอหลังจากสอบเสร็จ แอ๋มก็รีบกลับบ้านเลยค่ะ เพราะที่บ้านเค้าอยากให้รีบกลับไปช่วยงานที่บ้าน บ้านแอ๋มมีธุรกิจส่วนตัวค่ะ ส่วนนุ่นก็อยากเก็บกวาดเก็บของที่หอก่อนค่ะ เพราะจะกลับบ้านไปตั้งเกือบเดือน เดี๋ยวห้องสกปรก เลยกะว่าจะอยู่ก่อนซัก 3-4 วันค่อยกลับ แล้วมีวันนึงที่แอ๋มไม่อยู่แล้ว ปอนด์ก็โทรมาคุยค่ะ เสียงเค้าก็เครียดเลยค่ะ เค้าบอกนุ่นว่า เค้าต้องไปเรียนเมืองนอกแล้ว พ่อเค้าบังคับให้ไป ปอนด์เคยบ่นๆให้นุ่นฟังเหมือนกันค่ะ ว่าทางบ้านเค้าอยากให้เค้าไปเรียนเมืองนอก ไปเรียนตั้งแต่ไฮสคูล จะได้มีเวลาปรับภาษา ดีกว่าไปตอนเข้ามหา'ลัยจะลำบาก แต่ปอนด์เค้าไม่อยากไปค่ะ

เค้าก็ระบายความทุกข์ให้นุ่นฟัง แล้วเค้าก็บอกนุ่นว่าให้นุ่นออกไปเที่ยวกะเค้าหน่อย เพราะเดี๋ยวจะไม่เจอกันอีกตั้งนาน เพราะกว่านุ่นจะกลับมาตอนเปิดเทอม เค้าคงไปแล้ว พ่อเค้าจะให้ปอนด์เหมือนไปเรียนภาษาก่อน แล้วก็ไปเที่ยวด้วย ให้แม่ปอนด์ไปด้วยค่ะ นุ่นก็รู้สึกกลัวๆเหมือนกัน เพราะไม่เคยไปกะผู้ชายสองต่อสองอ่ะ แต่ก็เป็นเพื่อนกันนิคะ เลยไม่คิดอะไรมาก วันรุ่งขึ้น เราก็นัดเจอกัน ปอนด์เค้าพานุ่นไปดูหนัง แล้วก็กินข้าว เดินเล่น คุยกันไปเรื่อยเปื่อย เดินจนทั่วแล้ว

ตอนนั้น 5 โมงแล้ว นุ่นก็บอกปอนด์ว่า “นุ่นเหนื่อยแล้วอ่ะ เดินจนทั่วแล้วด้วย กลับบ้านดีกว่า” ปอนด์เค้ายังไม่อยากกลับค่ะ เค้าเลยบอกนุ่นว่า “ไปนั่งคุยกันที่โรงเรียนละกัน” เค้าอยากไปดูโรงเรียนก่อนไป นุ่นก็ตกลงค่ะ เพราะจะได้ไม่ต้องเดินด้วย เราก็ไปนั่งกันที่สวนหย่อมของโรงเรียน เย็นแล้วไม่มีคนเลยค่ะ เราก็นั่งคุยกันไปเรื่อยๆ ปอนด์เค้าก็บ่นว่าเค้าไม่อยากไปเลย เหงาก็เหงา เพื่อนพูดกันคนละภาษา จะไปสนุกได้ยังงัย นุ่นก็บอกเค้าไปค่ะว่า “ปอนด์อ่ะมีโอกาสมากกว่าคนอื่นนะ น่าอิจฉาจะตาย”

พอนุ่นพูดจบปอนด์เค้าก็เงียบไปค่ะ ตอนนั้นประมาณทุ่มนึงแล้ว ฟ้ามืดแล้ว ปอนด์เค้าก็บอกนุ่นว่า ก่อนไปเค้าอยากบอกรัยนุ่นอย่างนึง นุ่นก็คิดในใจเลยว่า สงสัยจะบอกรักเราป่าวเนี่ย? (เพื่อนๆอย่าเพิ่งเบื่อในความหลงตัวเองของนุ่นซะก่อนนะคะ อิอิ) แต่มาแนวนี้อ่ะ มันก็ต้องคิดล่ะ จริงมั้ยคะ? แล้วก็จริงค่ะ เค้าบอกว่าเค้ารู้สึกดีกะนุ่น ขอคบเป็นแฟนได้มั้ย? นุ่นก็เขินเลยค่ะ แล้วก็ตอบเค้าไปว่า คบเป็นเพื่อนกันไปก่อนละกันนะ เพราะนุ่นยังไม่อยากมีแฟนตอนนี้ จริงๆเรามีแฟนเป็นแอ๋มแล้วนิ คบกะเค้าเราก็แย่ดิ ปัญหาตามมาเยอะแยะ อีกอย่างเค้าจะไปเมืองนอกแล้วด้วย

แต่จริงๆแล้วนุ่นก็แอบปลื้มๆเค้าอยู่เหมือนกันแหละ เพราะหน้าตาดี คุยดีด้วย เราเลยไม่ปฏิเสธไปซะทีเดียว เสียดาย อิอิ คราวนี้ ปอนด์เค้าก็เงียบไปอีกละ นุ่นเลยพูดกะเค้าว่า “ปอนด์เป็นรัยอ่ะ โกรธนุ่นเหรอ?” ปอนด์เค้าก็รีบตอบมาเลยค่ะว่า “ป่าวๆ เราไม่ไม่ได้โกรธนุ่นนะ” แล้วเค้าก็พูดต่อค่ะว่า “นุ่นครับ ไหนๆปอนด์ก็จะไปเรียนเมืองนอกแล้ว ปอนด์ขอกอดนุ่นซักครั้งได้มั้ย?” นุ่นก็บอกเค้าไปว่า “บ้า! ได้งัยอ่ะ เราไม่ได้เป็นแฟนกันนะ” แต่นุ่นยอมรับเลยค่ะ ว่าที่ปอนด์พูดแบบนี้ นุ่นไม่ได้โกรธเลยอ่ะ สงสัยชอบเค้าแล้วม้าง เค้าก็บอกนุ่นว่าเค้าขอโทษนะ แต่เค้าขอเถอนะ ครั้งเดียวจริงๆ

แล้วเค้าก็บอกนุ่นอีกว่าขอร้องเลยนะ เค้าชอบนุ่นนะ นุ่นพอเห็นเค้าขอร้องแบบนี้ ก็ไม่รู้เป็นรัยนะ เลยบอกเค้าว่า “กอดอย่างเดียวนะ” ปอนด์ก็โอเคค่ะ ท่าทางปอนด์เค้าก็จะเข้ามากอดทันทีเลยค่ะ เราก็ตกใจเพราะตรงนั้นมันเป็นสวนหย่อมอ่ะ เป็นที่โล่งแจ้งจะตาย เราเลยบอกเค้าไปว่า “ตรงนี้คงไม่ดีมั้งปอนด์ ที่อื่นเหอะ” ปอนด์เค้าก็ถามกลับมาว่า “ที่ไหนดีล่ะนุ่น โรงแรมเหรอ?” นุ่นก็ว่าเค้ากลับเลยอ่ะ ว่า “จะบ้าเรอะ ใครจะไปยอมเข้าโรงแรมกะเธอยะ”

ปอนด์เค้าก็หัวเราะ แล้วก็ขอโทษใหญ่ แล้วก็ถามนุ่นอีกว่าที่ไหนล่ะ? นุ่นก็ไม่รู้ทำงัยแล้ว ทั้งที่ก็ไม่อยากบอกหรอก อายนะ! เลยต้องยอมบอกว่า ลองไปดูโรงยิมที่อยู่ชั้นบนในตึกในโรงเรียนละกัน เพราะมองดูแล้ว ไฟปิดสนิทเลย แล้วเราก็เดินไปที่โรงยิมค่ะ ตอนเดินไปนะคะ ปอนด์เค้าเดินจับมือกะนุ่นด้วยล่ะ เราก็จะสะบัดมือออก
 เค้าก็ยิ้มแล้วรีบบอกเลยค่ะว่า “ขอเถอะนะ” (เราก็นึกในใจว่า ไหนบอกกอดอย่างเดียวงัย มัยขอมากขึ้นเรื่อยๆอ่ะ)

พอขึ้นไปถึงชั้นบนสุด ปรากฏว่าโรงยิมปิดค่ะ มีประตูเหล็กกั้นอยู่ แต่ระหว่างประตูเหล็กกะบันได ก็มีพื้นที่อยู่นิดนึงค่ะ นุ่นก็ต้องบอกปอนด์อีกค่ะ ว่า “ตรงนี้ก็ได้มั้ง” (นุ่นนึกในใจค่ะว่า ตกลงใครขอกันแน่หว่า) แล้วปอนด์เค้าก็เข้ามากอดนุ่นทันทีเลยค่ะ เค้ากอดนุ่นแรงมาก เค้าก็บอกให้นุ่นเอามือกอดเค้าบ้างสิ นุ่นก็ทำตามค่ะ แล้วเค้าก็ขอจูบอีกค่ะ เราก็บอกเค้าว่า “ห้ามมากกว่านี้นะ” เค้าก็ตกลงค่ะ เราก็พยักหน้าค่ะ ปอนด์ก็บรรจงจูบที่ปากของนุ่น จูบสลับกับหอมแก้ม ปอนด์เค้ากอดนุ่นแน่นเลยค่ะ ตัวเราแนบชิดติดกัน ทำให้ตรงนั้นของผู้ชายโดนตรงนูนโคกนั้นอ่ะค่ะ รู้สึกว่าของเค้าแข็งมากเลย

แล้วนุ่นรู้สึกว่าปอนด์เค้าก็ส่ายนิดๆอ่ะ เหมือนต้องการบี้ตรงนั้นของนุ่นอ่ะ ไม่รู้ปอนด์ตั้งใจรึป่าว? แต่ก็ทำให้นุ่นเสียวอ่ะ นุ่นเลยเผลอครางออกมากบ้างเหมือนกันค่ะ แล้วปอนด์เค้าก็จูบไซ้ลงมาตามคอค่ะ รู้สึกดีมากเลยค่ะ แล้วปอนด์เค้าก็นั่งคุกเข่าลงไปค่ะ หน้าของเค้าอยู่ที่ตรงโคกเนินนั้นของนุ่นค่ะ แล้วเค้าก็ค่อยๆใช้ปากจูบลงตรงนั้นอย่างเบาๆ แต่นุ่นยังใส่กางเกงอยู่นะคะ นุ่นตกใจเหมือนกันค่ะ เลยพยายามดันเค้าออกเบาๆ แล้วร้องว่า “อย่านะ ๆ” ปอนด์เค้าก็หยุดค่ะ แล้วเค้าก็เงยหน้าขึ้นมามองนุ่น แล้วบอกเบาๆว่า “ขอเถอะนะ วันนี้ตามใจผมซักครั้ง อย่าห้ามเลยนะ”

นุ่นเห็นสายตาเค้าอ้อนวอนมากเลยอ่ะ แล้วอีกอย่างนุ่นก็ไม่มีใครมาช่วยเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ เพราะสอบเสร็จแล้ว แอ๋มก็รีบกลับบ้าน เราก็มีอารมณ์อยากเก็บๆไว้เหมือนกัน นุ่นเลยพยักหน้า แล้วบอกเค้าไปค่ะ ว่า “ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ” ทันทีที่นุ่นพูดจบอ่ะ ปอนด์เค้าก็ปลดกระดุมกางเกงนุ่นออกทันทีเลยค่ะ แล้วก็ดึงกางเกงนุ่นลงมากองไว้ที่ข้อเท้า นุ่นแทบตั้งตัวไม่ทันเลยค่ะ ส่วนล่างเหลือกางเกงในตัวเดียว ปอนด์เค้าก็ยืนขึ้นค่ะ แล้วเค้าก็เอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในค่ะ ตอนแรกก็ยังเสียวไม่ค่อยมากค่ะ เพราะไม่โดนจุดที่เสียวๆอ่ะ แต่พอสักพักปอนด์เค้าเริ่มจับไปโดนจุดเสียวอ่ะค่ะ นุ่นแทบอยากจะร้องออกมาดังๆเลยค่ะ แต่ต้องพยายามอั้นไว้ เพราะกลัวคนได้ยินค่ะ นุ่นเสียวซะจนแทบจะหมดแรงเลยอ่ะ

ปอนด์เค้าคงพอดูออกมั้งคะ เค้าเลยคลึงแต่ตรงนั้นเลยค่ะ ไม่ผิดตำแหน่งเลย นุ่นเสียวซะจนเคลิ้มไปเลยค่ะ สักพักนุ่นก็ถึงจุดสุดยอดค่ะ เกร็งไปพักนึง ปอนด์เค้าก็ถามว่า “เป็นรัย เสร็จเหรอ?” เราก็ตอบเค้าไปว่า “ใช่มั้ง” เค้าก็ถามนุ่นต่อว่า “ต่ออีกได้มั้ย?” คราวนี้เค้าขอทำบ้าง เค้าจะถอดหมดนะ นุ่นก็ตอบเค้าไปว่า “อืม” แล้วเค้าก็บอกนุ่นว่า “นุ่นถอดหมดบ้างได้มั้ย?” ตอนนั้นนุ่นยังมีอารมณ์อยู่เลยค่ะ ไม่ได้ลดลงเลย ก็เลยบอกเค้าไปว่า “ได้ค่ะ” ปอนด์ก็ถอดชุดเค้าก่อน แล้วค่อยมาถอดให้นุ่น ตอนนั้นเราสองคนร่างกายเปลือยเปล่าเลยค่ะ นุ่นรู้สึกเสียวมากเลย ตื่นเต้นด้วย

แล้วเราสองคนก็นอนลงที่พื้นตรงนั้นเลยค่ะ นุ่นนอนหงาย ปอนด์เค้านอนตะแคง ให้ไอ้หนูควยของเค้าโดนขาอ่อนของนุ่น (อ๋อๆ ลืมเล่าไปค่ะ ว่านุ่นตกลงกะเค้าตอนที่ขอถอดอ่ะ ว่าห้ามสอดใส่นะ ภายนอกอย่างเดียว)
แล้วเค้าก็คลึงให้นุ่นเหมือนเดิมค่ะ เค้าเก่งมากเลย โดนตำแหน่งเป๊ะเลยค่ะ แล้วเค้าก็เอาไอ้หนูควยของเค้าถูไปตามขาอ่อนของนุ่น ยิ่งเพิ่มความรู้สึกเสียวให้นุ่นมากขึ้นเลยค่ะ แล้วพอนุ่นใกล้เสร็จครั้งที่สอง ปอนด์ก็ถูไอ้หนูเค้าถี่ขึ้น จนเสร็จพร้อมๆกันเลยค่ะ เค้าปล่อยไอ้น้ำขาวๆบนขาของนุ่นตรงนั้นแหละค่ะ

แล้วนุ่นก็ขอเค้าว่า “ยังงัยตอนนี้เป็นแฟนล่ะกัน” แล้วนุ่นก็แต่งตัวให้เค้าค่ะ ที่นุ่นต้องคิดว่าเป็นแฟน ก็เพราะว่านุ่นคิดว่าเป็นแฟนแล้วทำงี้ สบายใจกว่า แต่ก็ย้ำกะเค้าค่ะว่าเป็นแฟนแค่วันนี้นะ แล้วนุ่นก็มาใส่ชุดตัวเอง แล้วก็รีบออกมาจากโรงเรียนค่ะ กลัวมีคนเห็นมากเลย เพราะตอนนั้นก็สองทุ่มกว่าๆแล้ว แล้ววันนั้นปอนด์ก็ส่งนุ่นถึงหน้าหอเลยค่ะ

เรื่องนี้นุ่นเขียนยืดเยื้อไปหน่อย อย่าว่ากันนะคะ
จาก : นุ่น - - [email protected] - 08/08/2002 07:57

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2021, 11:20:24 pm โดย cyborg0011 »

*

ออฟไลน์ ppherbalife

• Veteran Member
  • 1713
  • 61
Re: วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว copy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2021, 01:43:03 pm »
ถ้า ปอนเสัยบมาสงสัยเด้งรับ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3320
  • 14
Re: วัยใสใคร่เรียนรู้ความเสียว copy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2021, 10:21:09 am »
 ::Grimace:: นี่แหละต้องแบบนี้ ค่อยเป็นค่อยไป เดี๋ยวก็ได้ลองของจริงเอง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ