ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถึงวัยกำหนัด ต้องสำเร็จเสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 23, 2021, 01:21:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ถึงวัยกำหนัดต้องสำเร็จเสียว

วัยกำหนัด 1
เนื้อเรื่องโดย : Tanapanth  อีเมลล์ : [email protected]

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 3 ปีที่แล้ว ผมทำงานอยู่ต่างจังหวัด แต่มีภารกิจต้องเข้ามา กทม.ประจำ ครั้งหนึ่งได้มาพักแถวๆอนุสาวรีย์ ตื่นเช้าก็เดินออกมาหาซื้อหนังสือพิมพ์ไปอ่านที่ห้องพัก จู่ๆก็มีหญิงสาวคนหนึ่ง สวยขาว ผมยาวหุ่นดีมาก กำลังยืนเช็ดรถของเธออยู่ตรงข้างๆหอพักของเธอเอง ชื่อ"พร" เธอตระโกนทักผมว่า "ไปไหนคะ?" ผมตกใจที่เค้าทักเราทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน แต่เพื่อเป็นมารยาทถึงพูดคุยด้วย ถึงได้ทราบว่า พรรู้จักผมมานานแล้ว เธอจำผมได้เพราะเป็นคนที่ยืนอยู่หน้าห้องประชุม ในคราวที่มาแถลงข่าวใน กทม.พรเป็นนักข่าวจึงจำแม่น

จากนั้น..เราจึงติดต่อกันมาตลอด เพราะผมเองก็ชอบเธอ ก็ออกสวยปานนั้น หุ่นก็ดีมาก จนได้โอกาสในวันหนึ่ง ซึ่งเป็นช่วงเทศกาลสงกรานต์ ผมมา กทม.แล้วตกรถกลับบ้านไม่ได้เพราะรถหมด จึงติดต่อพร เธอก็อาสาจะไปส่ง โดยให้ผมเป็นคนขับ เมื่อมาถึงที่พักผมที่ต่างจังหวัด เราสองคนยังไม่ง่วง จึงชวนกันออกไปยืนคุยที่ริมทะเลแถวที่พักผม พอดึกหน่อยชักหนาว พรจึงซบมาที่ผม โอกาสอย่างนี้ ผมจึงโอบเธอและจูบปากพร เธอบอกว่าชอบผมมานานแล้ว ผมจึงชวนเธอขึ้นห้องพัก

จากนั้นพอปิดประตูห้องปุ๊บ ผมจึงกอดพรและจูบ เธอจูบตอบโดยเอาลิ้นมาไซ้กัน ผมจึงเอามือค่อยๆล้วงไปในเสื้อพร บีบเคล้นและคลึงเต้านมของพร ซึ่งก็ได้ขนาดพอเหมาะมือ พรนั้นร้องครางออกมาอย่างเบาๆ ผมจึงรุกต่อด้วยการจับพรถอดเสื้อผ้าออก ทั้งที่ยืนอยู่จนเหลือแต่ชั้นใน และผมก็ค่อยๆขยำเบาๆที่อกเธอ อีกมือหนึ่งก็ล้วงลงไปในกางเกงใน แตะโดนเนื้อหีของพร ซึ่งขณะนี้มีน้ำไหลเยิ้มร่องแฉะไปหมดแล้ว พรร้องครวญครางออกมาว่า "เบาๆ ยังไม่เคย" ผมจึงอุ้มเธอไปที่เตียง แล้วก้มหน้าลงเลียเนินอกพร และงับหัวนมสีชมพูอ่อนที่หลุดออกมานอกชั้นใน เธอสะดุ้งแล้วก็กอดผมแน่น

ผมจึงทั้งดูดทั้งขบ และมือที่ล้วงอยู่ในร่องหีก็เริ่มสอดนิ้วเข้าไปสำรวจ หีเธอคับแน่นมาก ขนาดนิ้วยังแน่นเลย ผมจัดการเปลือยเราสองคนออกจนเกลี้ยงเปล่าเปลือย และเลื่อนหน้าลงมาที่โคกหีของพร ละเลงลิ้นลงไปเบาๆก่อน เธอดิ้น..โดยยกขาขึ้นมาหนีบ แต่ผมก็พยายามใช้มือจับขาเธอแยกออกจากกัน จากนั้นก็ทั้งดูด ทั้งเลียและเอาสันจมูกถูไถกับเม็ดแตดที่แดงแจ๋ จนพรทนไม่ไหวร้องออกมาว่า "เสียวววว ซี้ดดด" จับหัวผมกดอยู่ตรงนั้น ในที่สุดผมก็ลุกขึ้นมาจูบปากพร และถามเธอว่า "เจ็บเปล่าครับ ทำไมพรยอมผม" เธอบอกว่า "คงเพราะวัย 24-25 อย่างเรา เป็นวัยกำหนดมั๊ง อยากลองด้วย"

ผมจึงได้ใจ จับขาเธอแยกอ้าออกมา น้ำที่ไหลเยิ้มจากร่องหีของพร ผมเห็นแล้วอดใจไม่ไหว จึงเอาท่อนเอ็นควยขนาดบิ๊กๆ จ่อตรงร่องหีแล้วค่อยๆดันเข้าไป เธอร้องออกมาว่า "ค่อยๆหน่อย ยังเจ็บอยู่" ผมจึงก้มลงดูดติ่งหู แล้วเอาฟันขบเบาๆ ขนเธอลุกซู่ สยิวมากเลย ผมจึงถือโอกาสดันควยเข้าไปเต็มที่ กะให้เจ็บจี๊ดเดียว พรร้องออกมาอย่างลืมตัวว่า "โอ๊ยยย...เจ็บ" ผมจึงค่อยๆวนท่อนเอ็นไปมาช้าๆสักครู่ พอเธอเริ่มขยับตาม ผมก็ชักออกมา และดันเข้าไปจากช้าๆ และเร็วขึ้น จนพรบอกว่า "เสียวจัง ทนไม่ไหวแล้ว เร่งเลยเถอะ เย็ดเลย" ผมก็ซอยถี่ๆสักพัก จับพรคว่ำหน้าลงและโก่งก้นขึ้นมา ขอพรว่า "เข้าประตูหลังนะ" เธอก็ยอมเพราะใจจะขาดอยู่แล้ว ผมจึงเอาวาสลีนมาทาก่อน และดันควยเข้ารูตูดเธอ

หน้าพรเหยเกมาก เมื่อเข้าไปครั้งแรก เธอบอกว่า "คับและแสบกว่ารูหีอีก"ผมจึงเอื้อมเอามือไปบี้แตดที่ข้างหน้า บี้ คลึง และชักนิ้วเข้าออก จนเธอเสียวใหญ่เลย ผมก็เด้งควยเข้าๆออกๆที่ตูดเธอสักครู่ ก็จับพรหันหน้ามา และอุ้มเธอขึ้นมานั่งทับท่อนเอ็นควยของผม คราวนี้พรเองเป็นฝ่ายโยกขึ้นลงและแรง เร็วขึ้น ผมกอดเธอแน่น เราสองคนจึงช่วยกันขย่ม หีของพรที่รูดขึ้นลงนั้น มองเห็นแดงแจ๋เสียวมากครับ ทั้งพรเองก็ร้อง..กรี๊ดดดด..ในลำคอ ผมจึงประกบปาก กลัวเธอจะเสียงดัง เย็ดกันท่านี้จนพรและผมเสร็จพร้อมกัน น้ำงี้ไหลเยิ้มร่องและท่อนควยเลยครับ จากนั้นก็อุ้มพรไปห้องน้ำ ล้างหอยของเธอที่บวมฉึ่ง ก่อนจะมานอนกอดกันที่เตียงและคุยกันสักครู่ ก่อนจะต่อยกใหม่ คืนนั้นเราเอากันถึงสามครั้ง จนรุ่งสาง พรบอก "ครั้งแรกเป็นอย่างนี้ รู้งี้ชวนมาเย็ดกันตั้งนานแล้ว".......

วัยกำหนัด 2
เนื้อเรื่องโดย : Tanapanth อีเมลล์ : [email protected]

สวัสดีครับ คราวที่แล้วผมมาเล่าเรื่องวัยกำหนัดให้ฟัง ไม่รู้ว่าส่งผ่านหรือเปล่ามันป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งกับสาวนักข่าวครั้งแรกของเธอที่ชื่อพรคราวนี้ผมจึงมาต่อยกที่สองให้เพื่อนๆฟังกันตามสัญญา

ก็ในครั้งแรกนั้น ผมกับพรเย็ดกันแบบตื่นเต้นและเสียวมาก ผมล่อพรทั้งทางประตูหน้าและรูตูด เสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำ และมานอนคุยกันต่อ พรก็นอนหนุนที่อกผม มือของเธอก็ไม่อยู่สุข เอามาลูบๆคลำๆที่หน้าอกผม อีกมือก็จับที่จู๋แล้วบอกว่า..ใหญ่จัง สักพักแหล่ะ ผมได้อารมณ์ ควยเลยขยายใหญ่ขึ้น พรตกใจกระซิบว่า "โอโห้ใหญ่กว่าเดิม มีอารมณ์เหรอ?" ผมก็บอกให้พรดูดนมผม มือผมก็ลูบไล้แผ่นหลังและง่ามก้นเธอ จนเกิดอารมณ์ อีกมือก็ล้วงที่ร่องหีพร สอดนิ้วเข้าไปชอนไช จนพรต้องร่อนส่ายก้นไปมา ผมสอนให้พรใช้ปากด้วย เธอก็ยอมและก้มลงไปที่ควยผม จัดการอมเข้าไปและใช้ลิ้นเลียรอบหัวหยัก สักพักผมงี้เสียวมาก เลยต้องจับหัวพรบังคับเข้าออกปากกับควยผม จนเกือบจะทนไม่ไหว จึงบอกพรว่าพอแล้ว

แต่มือผมที่ล้วงอยู่ที่หีเธอ ยังคงทำงานต่อ พรเองก็เงี่ยนเต็มที่ เพราะน้ำไหลมาเยอะมาก เธอบอกว่า "เย็ดเถอะ ทนไม่ไหวแล้ว อย่าทรมานเลย" ผมจึงให้พรนอนหงายบนตัวผม แล้วก็เอามือล้วงบี้ไปที่แตดพร อีกมือก็ขยำอกทั้งสองข้างไปมา พรทั้งร้องทั้งดิ้นส่ายไปมา ผมจึงจัดการจับควยยัดเข้าไปในร่องก้นรูตูดพร ตอนนี้เข้าได้ง่ายกว่าครั้งแรก เพราะเธอเองก็ช่วยเขยิบก้นให้เข้าทาง ค่อยๆเข้าไปจนมิดด้าม พรหายใจหอบมาก มือผมยังคงทำหน้าที่เดิม ทั้งคลึงแตด บีบขยี้หีพร ควยก็เด้งเข้าออกในรูตูด มือก็ขยำนมเธอในท่านอนหงายบนตัวผม

สักครู่ผมจึงดันตัวพรขึ้นไปในท่านั่งทับควยหันหลังให้ผม และตัวผมเองก็นั่งประกบข้างหลังพร ท่านี้เธอเสียวตูดมาก ถึงขนาดโยกถี่ขึ้น และร้องออกมาว่า "ซี้ดดดด เสียวจัง" ผมยกก้นพรถอนควยจากตูด และจับใส่เข้าไปในช่องหีที่ตอดตุ๊บ จากทางข้างหลังเลย พรก้มหน้ามองหีตัวเองที่ถูกเย็ด และบอกว่า "ควยมันงัดเพดานหอยจนเป่งเลย เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว เย็ดแรงๆเลย" ผมเอามือโอบเอวพร อีกมือก็จับนมเคล้นไปพลางแล้วกระเด้าหีแบบสุดๆ จนพรหัวสั่นหัวคอนเลย ผลักเธอให้คว่ำหน้าในท่าโก้งโค้ง แล้วเอามือจับก้นพรขยับควยซอยเข้าออกสุดแรงถี่ เธอหันหน้ามามองผม และบอกว่า "ใกล้แล้ว...เสียวมาก เย็ดอร่อยมาก มันส์จริงๆ เอาแรงๆเลยชอบ ซี้ดดดด เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว" สปีดสุดท้ายก็มาถึง เธอร้องคราวครวญแล้วก็เกร็งร่าง ขนลุกชันฟุบลงไปกับพื้น ผมเองก็ถึงพอดี นอนทับไปบนหลังพร

สักครู่พรก็หงายหน้ามาหาผม บอกว่า "ดีจังเลย มีความสุขจริงๆค่ะ" แล้วกระซิบที่ข้างหูผมว่า "ยังไหวเปล่าเนี่ย? อยากเอาอีก สอนท่าให้ด้วย" ผมบอกว่า "ยกสามเหรอ? เอาสิ เงี่ยนอีกแล้าเรา..."

แล้วจะมาบอกนะว่าเป็นงัยในยกสุดท้ายของคืนนั้นกับพรสาวสวยนักข่าวที่แสนจะน่าเย็ดมาก <

วัยกำหนัด 3
เนื้อเรื่องโดย : Tanapanth  อีเมลล์ : [email protected]

ก็มาคราวนี้อยากจะบอกว่า....เปลือยใจกันสุด สุดครับ สำหรับผมกับพร นักข่าวสาวสวย หุ่นดีหอยสดๆ

ในคืนเดียว ครั้งแรกของเธอ ครั้งที่สองเสร็จ เราก็เริ่มต่อยกสามทันที เพราะพรบอกว่ายังไม่สะใจก็ ไหนจะเสียสาวครั้งแรกกับผม ซึ่งพรบอกว่าเป็นคนในสเปคทั้งที ก็ขออีกทีนะ..นะ ผมบอกพรว่า "ได้ครับ งั้นเอางี้ จะสอนให้พรรู้จักกับการเปลือยใจเปลือยอารมณ์" ผมจึงดึงแขนเธอให้ลุกมาที่หน้ากระจกห้องนอนผม ทั้งที่ร่างเราสองคนเปลือยเปล่าล้อนจ้อน... พอมายืนที่หน้ากระจก ซึ่งมีเครื่องใช้ของชายหนุ่มนิดหน่อย และเก้าอี้นั่งสี่เหลี่ยมเล็กๆ ผมจับตัวพรหันหน้ามามองที่กระจก เห็นตัวเองชัดๆ เธอขาว หุ่นดีมาก ส่วนหีพรนั้นแดงและบวมเล็กน้อย เพราะเพิ่งผ่านการถูกเย่อมาสดๆร้อนๆสองยกเมื่อกี้นี้เอง

ผมยืนอยู่หลังเธอ โอบแขนกอดพรไว้ และกระซิบที่หู พร้อมสูดลมหายใจลึกๆ หอมที่ซอกหูกับไซ้ซอกคอพร บอกว่า "พรต้องบอกผมก่อนว่า..ได้โปรดเย็ดพรเถอะ..ขอร้องเอากันเถอะ.. พูดคำหยาบออกมาเลยละกัน มันได้อารมณ์ดี" มือผมก็สาละวนกับนมเธอ ทั้งบีบ คลึงหัวนมวนไปมา อีกมือก็ล้วงควักร่องหีกับแตดพร ก้นเธอส่ายวนไปมาเหมือนกับต้องการโดนอัดเต็มที่แล้ว พรจึงบอกว่า "...ได้โปรดเถอะ เย็ดพรอีกทีนะที่รัก เอาแรงๆให้เจ็บไปเลยนะ ขอร้อง ตอนนี้เสียวจนน้ำจะแตกแล้ว เอาควยมาใส่เถอะ รูไหนก็ได้" ผมยังคงแกล้งปลุกอารมณ์พรต่อ มือที่ล้วงหีอยู่ จึงบีบเม็ดแตดให้เธอสะดุ้งและเสียว บอกพรว่า "พรต้องทำออรัลให้ผมก่อน อมควยให้ผมด้วยนะครับ"

พรมองร่างตัวเองถูกล้วงควักอยู่ตรงหน้ากระจก ตาเธอเยิ้มพริ้ม และบอกว่า "ได้ค่ะ พรเงี่ยนแล้ว ขอควยให้พรอมนะ" พรจึงนั่งยองๆลงมาที่หน้าขาผม แล้วเอาปากมาอมท่อนเอ็นควยผม จัดการดูดดังจ๊วบบบ ผมงี้เสียวแป๊บบบถึงใจเลย ทั้งดูดทั้งเลีย แถมพรยังเก่งโดยการอมและเลียไข่สองเม็ดด้วย สุดจะทนต่อจึงต้องดึงเธอขึ้นมาเผชิญหน้า จูบปากเธอแลกลิ้นกันอย่างอร่อย ผมจับพรมานั่งที่หน้ากระจก ยกขาทั้งสองของพรตั้งชันขึ้น ทำให้เห็นรอยแยกที่ร่องชัดเจน แคมแดงแจ๋เลยครับ ผมก้มหน้าลงไปสูดดมและแลบลิ้นออกมาเลีย พร้อมขบเบาๆ ก่อนจะออกแรงดูดแรงๆให้เธอ พรทำเสียงคราง..ซี้ดดดด..ซ้าดดด แล้วจัดหัวผมกดลงอย่างเงี่ยนเต็มทน ผมก็ลุกขึ้นมาดูดนมพรต่อ เอามือล้วงไปที่หีแล้วขยี้แบบตกเบ็ดให้เธอ ทั้งน้ำของพรและน้ำลายผมไหลย้อยลงมาที่ง่ามก้นเลยครับ

"พรเงี่ยนจนบอกไม่ถูกแล้วที่รัก เย็ดเลยเถอะ" ผมจึงนั่งลงที่ที่นั่งตรงหน้ากระจกและให้พรหันหลังให้ผม ค่อยๆลงนั่งมาบนท่อนควยผม จับมันมาจ่อตรงร่องหี ก่อนที่พรจะนั่งลงมาเต็มๆ เข้าไปเต็มรูทีเดียวเลยครับ มันคับและตอดตุ๊บๆ พรบอกว่าเธอเสร็จไปทีแล้วเมื่อกี้ ผมจึงจับตะโพกพรโยกขึ้นลง ควยผมคงเสียดสีแตดเธอเต็มๆ พรเสียววววมาก และยิ่งได้อารมณ์เมื่อมองที่กระจก เห็นตัวเองกำลังเย่ออยู่กับผม ผมกระเด้าได้สักพัก ก็จับตัวพรโค้งไปท้าวที่หน้ากระจก แล้วชักควยออกมา ก่อนจะจ่อใส่รูตูดพร แล้วสวนเข้าไปมิดด้ามทีเดียวเลย เธอร้อง..อู๊ววว์..ใจจะขาดให้ได้ ผมก็ซอยเข้าออกเนิบๆ มือก็ล้วงหีพร อีกมือโอบเอวไว้กระเด้าตูดพรได้สักพัก ผมก็ชักควยออกมาเสียงดัง..พรึ่บบบ เธอถามว่า"เอาออกทำไม? กำลังมันนะ"

ผมไม่ตอบ แต่จับพรหันหน้ามา แล้วอุ้มเธอขึ้นนั่งที่หน้ากระจก ยกขาเธอแหกออกมา แล้วเอาควยยัดเข้าไปในร่องหีพร เธอร้อง..ซี๊ดด..เสียวอีกแล้ว พรทนไม่ไหว เลยเอาขาทั้งสองรัดรอบเอวผม คราวนี้ถนัดมากครับ ผมเย็ดแบบไม่ยั้ง ไม่กลัวควยหลุดจากร่องหีพรเลยครับ กระแทกตั้งหลายสิยที เธอก็ร้องครวญคราง หน้าตาบิดเบี้ยว ก้นพรร่อนไปมาตามแรงกระแทกผมครับ ผมจับพรอุ้มขึ้นมา เพราะเธอร่อน จนก้นไม่ติดพื้นโต๊ะหน้ากระจกแล้วครับ มือพรก็โอบรอบคอผม ขาพรก็รัดที่เอวผม คราวนี้ผมเร่งซอยควยชนิดหูดับตับไหม้เลย ควยผมเข้าลึดสุดๆ เธอบอก.."มันกระแทกมดลูกเลย เสียววววจัง" ก่อนที่ผมจะกระตุกเฮือก พร้อมกับการเกร็งตอดรัดจากหีของพร เราหลั่งน้ำออกมาพร้อมกันครับ

เธอเหนื่อยหอบหายใจตัวอ่อน ผมเองก็หมดแรง และใกล้สว่างแล้ว ประมาณตีห้ากว่าๆ จึงอุ้มพรไปนอนกอดที่เตียง และหลับไปเลย กว่าจะตื่นอีกที ก็เกือบเที่ยงแน่ะ มันส์จริงๆ สาวบริสุทธิ์ที่ใจถึง สมเป็นนักข่าวสาวสวยประสบการณ์กับเธอนั้น มีเรื่องน่าตื่นเต้นมากเลย ที่ผมเองก็ไม่รู้มาก่อน ว่าเธอมีแฟนแล้ว แต่ไม่เคยเอากัน แค่หอมแก้ม ผมเป็นคนแรกของเธอ เพราะตรงใจถูกใจเธอที่สเปคและวัยกำหนัดเงี่ยนของเธอพอดี ที่มาเจอผมในคืนนั้น....

วัยกำหนัด4 (เสียวสะใจ)

ก็คราวที่พาสาวนักข่าววัยกำหนัดไปฟันถึงสามยกแล้ว ก็มีเรื่องกับแฟนตัวจริงที่ถูกต้องของเธอ ก็พรบอกว่าคบหากันมา แต่ไม่เคยมีอะไรกัน และกำลังจะแต่งงาน ผมเลยอึ้งไป และคิดว่าเราแค่ความถูกใจของเธอ เลยขอเลิกคบซะ แต่พรบอกว่าชอบเรามาก เลยนัดพบกันอีกครั้งเป็นการส่งท้าย ก่อนที่พรจะเข้าวิวาห์กับแฟนตัวจริงที่ถูกต้องต่อไป พรจึงขับรถมาหาผมที่ต่างจังหวัด ก็แบบว่าติดชายทะเลด้วย เธอจึงถือว่ามาพักผ่อน และนัดผมออกไปพบ เธออยากเจอผม จึงให้พรรอที่ริมหาด เพราะผมต้องทำงาน เย็นจึงได้พบกัน ถามพรว่าต้องกลับกี่โมง? เธอมองหน้าผมและตอบว่า "ค้างค่ะ พรุ่งนี้สายๆค่อยกลับ วันนี้ให้พาเที่ยวหน่อย" ผมจึงขับรถพาพรไปทานข้าวเย็นแบบซีฟู๊ด และสั่งไวน์มาดื่มกัน จนหมดขวด สีหน้าเธอแดงระเรื่อได้อารมณ์มากครับ

บรรยากาศริมทะเลด้วย จากนั้นก็ชวนกันไปต่อที่ผับแห่งหนึ่ง ในโรงแรมหรูระดับห้าดาวของพื้นที่นี้เลย ผมขับรถมาจอดที่ลานจอดรถของผับโรงแรม ตอนนี้มืดแล้วแต่ยังไม่มีใครมา เพราะยังหัวค่ำ ต้นไม้ก็ครึ้มมาก ผมยังไม่ลงจากรถกัน เราคุยกันเรื่องที่ต้องเลิกคบกัน ต่างก็มีเหตุผลและเข้าใจกัน พรจึงดึงผมเข้าไปกอดและจูบปากกับผมในรถ คราวนี้สปาร์คเลยครับ ทั้งฤทธิ์ไวน์และบรรยากาศเปลี่ยว ผมเอามือล้วงไปในเสื้อลูบคลำนมเธอ แล้วบดคลึงหัวนม อีกมือก็ล้วงไปในกางเกงพร เอานิ้วสอดแทรกในร่องหี ที่มีน้ำแฉะล้นเลย จัดการซอยนิ้วเข้าออก จากหนึ่งเป็นสองนิ้วทั้งคว้านทั้งควัก จนตัวพรทั้งร่อนทั้งร้อง.. "อ้าวว์ ซี๊ดด เสียวววว ทนไม่ไหวแล้ว อยากให้เย็ดจังเลย" พูดไม่พูดเปล่า พรยังเอามือมาปลดซิปกางเกงผม แล้วล้วงเอาควยผมออกมา แล้วก็ลดในหน้าจากการจูบปากกัน ก้มลงไปที่หน้าขาผม จัดการดูดและอมเข้าออกกับน้องควยผม

ผมเองก็ยังคงทั้งเอานิ้วแทรกเข้าออกในร่องหีพร และเอามือขยำนมเธออย่างมันเขี้ยว เราสองคนเสียวกันจนน้ำแตกทั้งคู่บนเบาะหน้ารถ ตื่นเต้นมาก..กลัวคนมาเห็นครับ พอผมใช้นิ้วซอยหีพรจนน้ำแตก เธอบอกว่าไม่ถนัดไม่สะใจเลย อยากเย็ดกันแบบจะจะ ผมเลยพาเธอลงจากรถเข้าไปที่ผับ ไปนั่งสั่งเครื่องดื่มมาแก้กระหาย และเริ่มมีคนมาเที่ยวกันแล้วแต่ไม่เยอะ เพราะที่นี่ค่อนข้างหรู ราคาเป็นตัวสกรีนลูกค้าไปในตัว สักครู่ผมถามพรว่า "ยังเสียวอยู่เปล่า?" เธอบอก "อยากสิ ยังอยากให้สอดใส่อยู่ เพราะเมื่อกี้ไม่สะใจ" ผมจึงบอกพรว่าเดี๋ยวจะลุกไปเข้าห้องน้ำสักครู่พรค่อยลุกตามไป ที่นี่ผมสนิทกับพนักงาน..ไม่มีปัญหาครับ พรก็ทำตาม... ห้องน้ำชายหญิงนั้นติดกัน พอพรเดินมา ผมก็คว้ามือเธอดึงเข้าไปใน..ห้องน้ำชาย

ที่นี่หรูหรามาก สะอาดครับ พอล็อคประตูห้องน้ำได้ ก็กระซิบกับพรว่า "พร้อมให้เย็ดยัง?" เธอพยักหน้าบอกว่า "ตื่นเต้นจังเลย น้ำไหลเยิ้มแล้วล่ะ เย็ดพรเถอะ ขอควยนะ" ผมจึงจับพรถอดกางเกงและดึงกางเกงในออกมากองที่พื้น แล้วจับพรหันหลัง ก้มหน้ามือท้าวขอบกระเบื้องห้องน้ำ แตดพรมองจากข้างหลังสวยมาก มันย้อยมาให้เห็น แคมปลิ้นสีแดงครับ ก็เพิ่งโดนผมเย็ดแค่สามสี่ครั้งเอง ผมจัดการชักควยออกมา แล้วเสียบในร่องหีทันที เธอร้อง "ซี๊ดด..โอว์.." มือผมก็ขยำนมเธอ ทั้งที่ยังใส่เสื้ออยู่อย่างนั้น มองเห็นแคมเธอปลิ้นเข้าออก ตามแรงควยที่กระแทกกระทั้นอย่างไม่บันยะยันยังของผม พอกระเด้าได้สักพัก ก็นั่งลงบนโถชักโครก ที่มีฝาปิดอยู่ และจับตัวพรให้นั่งตามลงมา ทั้งที่ควยยังคาร่องหีเธอในลักษณะหันหลัง

พอนั่งปุ๊บพรก็ซอยและโยกตัวเองขึ้นลง อย่างไม่ยอมให้เสียเวลาเลยครับ ร้องเสียววววใหญ่เลย ผมเองก็เสียวมากเช่นกัน เพราะเธอทั้งตอดทั้งขมิบหี เย็ดกันได้เกือบห้านาทีในท่านี้ พรก็เกร็งตัวและร้อง "โอ๊ยย..น้ำแตกแล้ว ..ถึงยัง?" ผมก็ใกล้แล้วครับ พอพรน้ำแตก ผมจึงชักควยออกมา และให้พรหันกลับมาดูดเอ็นให้หน่อย เธอก็ทำตามโดยการดูดแล้วชักเข้าออกในปาก จนน้ำผมแตกคาปากพร เธอเลยกลืนลงไปและดูดจนเกลี้ยงลำควย เสร็จแล้วก็จัดการใส่กางเกง ผมถามเธอว่า "มีความสุขเปล่า?" เธอพยักหน้าว่า "มี เสียวมาก และร่องหีแฉะมากด้วย" ผมประคองและย่องออกมานั่งกันต่อในผับ จนเกือบเที่ยงคืน ก็ขับรถกลับที่พักผม ซึ่งเธอเคยมาแล้ว เธอบอกตื่นเต้นมากค่ะ บอกว่าผมกล้ามากในที่อย่างนั้น พอขึ้นที่พัก เราก็อาบน้ำกัน และต่อกันอีกครั้งในห้องอาบน้ำของผม คราวนี้ไม่รีบเพราะห้องเราเอง

วัยกำหนัด5 (บทส่งท้าย)

บทส่งท้ายสำหรับสาวนักข่าววัยกำหนัด ที่ผมได้เย็ดเธอ ก่อนที่จะเลิกคบกัน เพราะเธอต้องไปแต่งงานกับชายครอบครัวเธอเลือก... ค่ำคืนนั้นที่เธอเดินทางมาหาผมที่ต่างจังหวัด และเราได้เย่อกันที่ในรถกับห้องน้ำของผับในโรงแรมหรูริมทะเล ก่อนจะมาล่อกันต่อในห้องน้ำห้องพักผม.....

พรจัดแจงถอดชุดที่สวมใส่อยู่ พร้อมกับกระซิบบอกผมว่า "อาบน้ำด้วยกันมั๊ย? พรุ่งนี้เราก็จะไม่ได้เจอกันอีกแล้ว เหนื่อยหรือเปล่าคะ?" เธอบอกผมพร้อมทำตาแดงๆเหมือนจะร้องไห้ ผมไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว จึงจัดการแก้ผ้า แล้วจับเธอมาหอมแก้ม ไซ้ซอกคอโอบกอดเธอ พรก็กอดตอบ..แน่นด้วย ผมจึงจับคางเธอเชิดขึ้น แล้วก้มหน้าลงไปดูดปากแลกลิ้นกับพรอย่างขนิดจะกลืนกินกันทีเดียวครับ เราทั้งคู่ล่อนจ้อนกันอยู่ จึงเกิดอารมณ์ ควยผมแข็งปั๋งชูตั้งขึ้นมา หัวนมพรก็ชูชันเช่นกัน ผมเอามือลูบไล้แผ่นหลังพร และเลยไปถึงง่ามก้น ก่อนจะวกกลับมาที่ร่องหี น้ำแฉะนิ้วไปหมดลื่นๆ จนผมต้องแยงนิ้วเข้าไปในหีเธอ และสาวเข้าออกถี่ๆ จนพรซี๊ดดดดปาก ซู๊ดดดยาวๆ และเผลอกัดลิ้นผมด้วย

ผมจึงอุ้มพรเข้าไปในห้องอาบน้ำ จับพรพิงกับผนังห้องน้ำ แล้วผมก็นั่งลงตรงหน้าขาพร เอาลิ้นเลียเบาๆที่ร่องหีพร และไซ้เข้าไปในร่องหีที่ปรี่ล้นไปด้วยน้ำเงี่ยน ก่อนจะออกแรงซู๊ดปากดูดอย่างแรง จนพรเสียวสุดสุด ร้องออกมาว่า "เสียวแล้ว อย่าทรมานเลย" พร้อมแอ่นโคกหีให้ผมดมต่อ ผมลุกขึ้นมาและจับพรคุกเข่าลงไปนั่งแทน เธอค่อยๆบรรจงจับควยผมเข้าไปในปากและอมโดยเอาลิ้นดุน กระตุ้นให้ผมเสียววาบๆ ก่อนที่พรจะบรรเลงเพลงเลียควย ไซ้ไข่ผมแล้วชักว่าวด้วยปาก พรทำให้ผมสุดจะทนเสียว จนต้องจับเธอยืนขึ้นมา เธอถามผมว่า "ดีมั๊ย? ชอบเปล่าคะ? อยากให้พรทำอะไร?ยังงัย? ก็ยอม" ผมบอกว่า "ไม่หรอก แค่นี้ผมก็เสียวมากแล้ว" และจับพรหันหลัง เอาหน้าแนบผนังห้องน้ำ พรหันหน้ามามองผม เราสองคนแลกจูบกันอีกครั้ง

แล้วผมเอื้อมมือไปเปิดน้ำจากฝักบัว พุ่งลงมากระทบร่างเราสองคน พรหันหลังอยู่ ผมหยิบสบู่มาถูหลังให้เธอและถูนม พร้อมคลึงเค้นเบาๆ ลูบไล้ไปทั่วร่างเธอ ก่อนจะมาจบที่หีพร ผมเอาสบู่มาถูร่องถูแตด และจับยัดใส่เข้าในร่องหี พร้อมคลึงเบาๆ หน้าพรตอนนี้เหยเกเอามากๆ ปากก็อ้า..ส่งเสียงครางเบาๆ ผมดันเข้าและดึงออกมา มันลื่นๆ พอเอานิ้วแยงเข้าไปแทน ได้อย่างสบายๆ พรส่ายก้นอย่างยั่วอารมณ์ผมมากเลย มือนึงก็บีบเคล้นหน้าอกเธอ เอานิ้วบีบหัวนมจนเธอร้อง.. "อ้าววว์ อู๊ววว์ เสียวนะที่รัก" จากนั้นผมก็เอาสบู่มาถูที่ร่องก้น และดันเข้าไปในรูตูด ก่อนจะเอาออก ผมจัดการเอาควยที่แข็งทื่อ จับยัดในรูตูดพร ด้วยความที่ลื่นสบู่จึงผลุบเข้าไปอย่างง่ายดาย พร้อมเสียงร้องดัง..งึ๊ดๆ..จากปากพร เธอถึงเสียวแป๊บบๆในร่องตูด ผมก็ออกแรงเย่อพรทางประตูหลังในท่ายืนแนบผนัง และมีสายน้ำจากฝักบัวลงมากระทบเราทั้งสอง

พรพันหน้ามาจูบปากกับผมอีก และบอกว่า "เย็ดหีเถอะ เอาเข้าในหีนะ ขอร้องล่ะ ตูดพรบานหมดแล้ว" ผมจึงจับพรหันหน้ามาเผชิญหน้ากัน เอามือข้างนึงช้อนขาพรขึ้นมา และจับควยจ่อตรงร่องหี เอาเสียดสีไปมาหน้าร่องก่อนจะดันควยเข้าร่องหีเสียงดัง..พรึบบบ พรซู๊ดปากลั่น บอกว่า "เสียวดีจัง ซอยเลย อย่าช้า แรงๆเลย" ผมก็กระเด้าอย่างหนักหน่วงทั้งยืน เสียงดัง..ป้าบๆๆ ผสมเสียงน้ำที่ตกลงมากระทบร่างปาก ก็ก้มลงดูดนมอย่างรุนแรง พรกอดผมแน่น คงกลัวควยหลุดจากหีด้วย ผมจึงเอามืออีกข้างที่บีบนมอยู่ มายกขาข้างที่เหลือขึ้นมา ทำให้หีพรเข้ามาลึกสุดๆ กระชับมากเลยครับ พรเองก็โอบคอผม ท่านี้จึงกระเด้าได้อย่างถึงพริกถึงขิงเลยครับ ปากพรก็ร้องแต่ว่า "โอ้ววว..ซี๊ดดดด..เสียวจังที่รัก เอาแรงๆ เย็ดแรง แรงอีกนะที่รัก มันเสียว น้ำจะแตกแล้วค่ะ"

ตอนนี้ผมรู้สึกว่าควยผมมันเต้นตุ๊บๆในร่องหีของเธอ และใกล้จะถึงแล้ว จึงกระเด้าอย่างสุดแรงเต็มที่ ได้อีกสิบกว่าที จึงหลั่งออกมาในร่องแคมของพร พร้อมกับเธอที่ร้อง..อึ๊ดดด และเกร็งกอดผมแน่น ด้วยเธอก็ถึงอีกรอบเช่นกัน ก่อนเราสองคนจะทรุดลงนั่งกับพื้น ปล่อยให้สายน้ำชะล้างไปเรื่อยๆ สักพักผมจึงจูบปากและหอมแก้มเธอ และเราสองคนก็กลับมาขึ้นเตียงนอน คุยกันก่อนจะหลับไปด้วยความเหนื่อยและง่วง มาตื่นอีกทีก็เช้าตรู่ เราสองคนจึงชวนกันไปใส่บาตรทำบุญกัน ก่อนที่สายๆ ผมจึงส่งเธอชับรถกลับ กทม.

ตอนพิเศษ (ฝึกประสบกาม...1)

สวัสดีเจ้าครับ แวะมาอีกแล้วครับ คราวนี้คงไม่มีภาคต่อเหมือนสาววัยกำหนัดนักข่าวแสนสวย แต่เป็นน้องฝึกงาน ที่ได้ทั้งใบรับรองการฝึกงานและประสบกามจากผม ทั้งๆที่จริงๆแล้วผมจะไม่ยุ่งเลยนะครับ กับคนที่มาฝึกงาน แต่อาจเป็นเพราะด้วยความที่เคยมีกรรมต่อกันมั๊ง สาวสวยคนนี้จึงมีอะไรกันกับผม แถมยังล่อกันในออฟฟิศด้วยแหล่ะ.....

น้องสาวคนนี้เธอชื่อ"แต๊ก" กำลังจะจบปริญญาตรีจาก ม.กรุงเทพ เธอมาฝึกงานที่ออฟฟิศผม ทั้งที่อยู่ต่างจังหวัด แต่มีพื้นที่ติดชายทะเล แต๊กชอบทะเลชอบมาก เพราะเงียบสงบ และมีบรรยากาศที่เย็นสบาย และมีมนต์เสน่ห์อย่างยากจะลืมเลือน แต๊กจึงเลือกมาฝึกที่นี่ ต้องเช่าหอพักเอง หาทานเอง เธอไม่มีรถ จึงลำบากนิดนึง เพราะที่ทำงานผมอยู่ห่างออกมานอกตัวเมือง แต่ก็มีพี่ๆผมๆช่วยไปรับส่ง คงเพราะน้องเค้าสวยด้วยแหล่ะ แต๊กฝึกงานสามเดือน อาทิตย์แรก เธอดูเป๋อๆเปิ่นๆ เพราะใหม่สถานที่ ผมมีหน้าที่เป็นเทรนเนอร์คอยควบคุมการฝึก จึงได้ใกล้ชิดกันมากเป็นพิเศษ ดูๆน้องเค้าก็คงชอบผมด้วย เพราะเวลาพิมพ์งาน สอนงาน และถูกเนื้อต้องตัว แต๊กจะไม่ว่าอะไร แถมบางครั้งเงยหน้ามองด้วยสายตาที่เชิญชวนยิ้มแย้ม

มีครั้งนึงผมนั่งทำงานอยู่ เธอเข้ามาถามเรื่องงานที่มอบหมาย เผอิญแต๊กก้มหน้ามาชิดผมมาก เพราะเธอยืนข้างหลังผม พอหันหน้าไป แก้มจึงชนกัน แต๊กกับสูดลมหายใจเหมือนจะหอมแก้มผม และพอมองต่ำลงมาที่คอเสื้อ ควยผมลุกตั้งชันเลยครับ ก็หน้าอกหน้าใจเธอสิ เห็นเนินเนื้อขาวและอวบมากครับ.... แต๊กยังไม่เคยมีแฟน เพราะพ่อแม่เข้มงวดมาก โชคดีที่ได้มาฝึกงานที่นี่ เพราะเห็นว่าเป็นหน่วยงานที่มั่นคง และมีมาตรฐานน่าเชื่อถือ ทั้งตัวองค์กรและบุคลากร แต๊กจึงเหมือนนกอิสระ ถึงจะเพียงแค่สามเดือน แต่เธอบอกว่ายังดีและดีใจที่ได้มารู้จักผม และเป็นคนฝึกงานเธอ ตอนนี้แต๊กอายุได้ 23 ปี

และแล้ววันของเราก็มาถึง...มีงานเลี้ยงที่เราต้องไปประสานที่ต่างอำเภอ แต่ก็เป็นชายทะเลที่สวยมาก กว่างานจะเลิกก็เกือบสี่ทุ่ม ผมขับรถกลับที่พัก โดยมีแต๊กนั่งมาด้วย เราสองคนคุยกันตลอดทาง แต๊กถามเหมือนเปิดทางให้ผม เธอว่าผมชอบผู้หญิงแบบไหน? ก็ตอบทันทีเลยว่าแบบแต๊กน่ะแหล่ะ เธอว่า "จริงเปล่า? แต๊กก็ชอบแบบพี่นะ ชอบจริงๆด้วย ดูอิมเมจดี ไม่เครียด อยู่ใกล้แล้วสบายใจมาก พี่ง่วงยังคะ? แต๊กยังไม่ง่วงเลย" ผมจึงมองเห็นสะพานที่เธอทอดให้ จึงบอกว่า "งั้นเราไปนั่งคุยและเคลียร์งานกันที่ออฟฟิศก่อนละกัน" เธอตกลงทันที เมื่อมาถึงออฟฟิศ เราสองคนก็เข้ามากันเพราะผมมีกุญแจ พนักงานทุกคนก็มีกัน แต่เราไม่ได้ทำงานหรอก คุยกันมากกว่า

ผมแกล้งบอกว่า "แต๊กใช้น้ำหอมอะไรครับ? ...หอมจัง"เธอบอกว่า "หอมดมใกล้ๆสิ จะได้ทายถูก" ผมเลยรู้ว่าแต๊กเป็นใจ จึงจับมือเธอดึงตัวเข้ามาหาผม และเอามือดันหน้าเธอมาจูบ แต๊กก็แลกลิ้นกันพัลวัลกับผม มือผมจึงค่อยๆไล้เรื่อยมาตามแผ่นหลัง ตอนนี้แต๊กหน้าแดงมากเลย แล้วแต๊กก็ถอนใบหน้าออกมา พร้อมกับถามผมว่า "พี่ชอบแต๊กเปล่าคะ? แต๊กชอบพี่นะ" ผมตอบว่า "ชอบสิ ออกน่ารักน่าฟัดทำไมจะไม่ชอบ" เธอจึงบอกว่า "แต่อย่าทำแต๊กรุนแรงนะ เพราะนี่เป็นครั้งแรก แต๊กยังไม่เคยกะใครเลย แม้แต่จูบหรือกอด" ผมจึงโอบกอดเธอตรงโต๊ะทำงานของผม และขึ้นไปนั่งบนโต๊ะโดยแต๊กยืนระหว่างซอกขาผม ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเธอทีละเม็ด จนหลุดหมดและถอดออก มองเห็นบราตัวจิ๋วที่ปิดนมเธอไม่มิด เพราะไซซ์ซ่อนรูปมากครับ ค่อยๆเอามือไปจับหน้าอกและบีบคลึงวนไปมา พร้อมกับใช้นิ้วบีบหัวนม เธอมองหน้าผมและทำสีหน้าเหมือนจะเจ็บแต่ไม่เจ็บ คงเสียวน่ะครับ ผมจึงก้มลงไปอมและดูดหัวนม พร้อมกับขบเบาๆ และใช้ลิ้นดุนไปมา

มือซ้ายผมล้วงเข้าไปในกระโปรงและคืบคลานไปตามหว่างขา ก่อนจะถึงโคกหีแต๊ก จนเธอเสียวได้อารมณ์ ผมจึงล้วงสอดนิ้วลึกเข้าไปในร่องหีที่เต็มไปด้วยเมือกลื่นๆเอ่อล้น คราวนี้แต๊กคงเงื่ยนเต็มที่ เธอกอดผมแน่นและเอาเล็บจิกที่กลางหลังผมเบาๆ และเอามือมาปลดซิปกางเกงผม ดึงมากองที่ปลายเท้า ตาเธอโตเหมือนตกใจ ก่อนจะเอามือมาลูบคลำท่อนเอ็นควยในกางเกงใน และถามผมว่า "ทำไมใหญ่อย่างนี้ เคยเห็นแต่ของเด็กๆ เล็กจี๊ดเดียวเอง" ผมบอกว่า "ลองอมดูสิ จะใหญ่กว่านี้อีก" แต็กค้อนตาผม แต่ก็ก้มหน้าลงไปซบ และดึงกางเกงในออกมา และอมเจ้านู๋ควยที่ตอนนี้ขยายยาวด้วยความเงื่ยนสุดๆ ผมจึงสอนให้เธอค่อยๆทำ ใช้ลิ้นเลีย และดูดด้วยความมันส์ แต๊กบอก "มันเขี้ยวจัง จึงขบเบาๆ" ผมงี้..ซี๊ดดดด..อึ๋ยยยเลยครับ

มือผมก็ไม่อยู่สุขจับสาวฝึกงานคนนี้เปลือย ทั้งบราและกางเกงในตัวจิ๋ว เอามือคลึงนมและขยำ ก่อนจะทนไม่ไหว ผมจึงดึงเธอขึ้นมา จูบปากกันต่อสักพัก แต๊กบอกว่า "เสียวนะพี่ แต๊กยอมพี่ทุกอย่างเลย" ผมจึงลุกขึ้นยืน และจับเธอนั่งแทน พร้อมกับแหกขาเธอออก จนมองเห็นโคกหีที่ปิดสนิท แต่ก็ยังมีขนาดฝ่ามือปิดไม่หมด  ผมค่อยๆเอานิ้วแยงและแหกออก จนเห็นแคมและเม็ดแตดแดงแจ๋ ผมจึงก้มลงไปใช้ลิ้นเลียวนรอบๆหี เธอสะดุ้งเสียว และถ่างขาออกโดยอัตโนมัติ ผมผลักแต๊กนอนหงาย โชว์โคกหีบนโต๊ะ และดูดแตดอย่างสุดๆ ทั้งดุน ไช และขบ แต๊กก็ทั้งร่อน ส่ายเอว และเอามือกดหัวผมแน่นกับร่องหีเธอ ปากก็คราง..ซี๊ดดดดๆๆๆๆ มือผมก็ขยำนมไปมาทั้งสองข้าง "ทรมานแต๊กมาก" เธอบอก

ควยผมที่ชี้เด่เริ่มมีอาการกระดกดิ๊กๆ แต๊กบอก "พร้อมแล้วค่ะพี่ อย่าแรงนะ...." ผมจึงจับขาทั้งสองแหกออก แล้วดึงเข้ามาหาตัว จับควยจ่อตรงร่องหี แล้วดันเข้าไปช้าๆเบาๆ แต๊กหน้าเหยมากเลย ปากร้อง..อู๊ววว... ผมก็ดันต่อจนผ่านเงี่ยงเข้าไป แล้วหยุดเพราะกลัวเธอเจ็บ แต๊กจึงหุบปาก ผมก็โน้มตัวไปข้างหน้า ก้มลงดูดนมและบีบคลึงเต้างามไปมา จนแต๊กเริ่มมีน้ำออกมาอีก ผมก็โน้มไปจูบปาก ควยผมจึงถูกส่งเข้าร่องหีไปอีกครึ่งท่อน แต๊กกัดริมฝีปากผมแน่น ด้วยความคับ เสียวท้องน้อย ผมเริ่มโยกส่ายเอวไปมา และเขยิบดันควยเข้าไปจนมิดด้ามได้สำเร็จ เธอบอก "พี่เข้าไปมิดแล้ว แต๊กเสียวมากค่ะ ไม่เจ็บแล้ว อ้าววว..เสียวจัง" ผมก็เริ่มชักออกมาเบาๆ เธอก็ร่อนก้นตามมา ผมดันเข้าออก จนแต๊กขยับขาเข้าที่เข้าทาง น้ำที่ร่องหีก็เป็นใจ ให้ลื่นไม่ฝืดจนแสบ

ผมมองเห็นมีเลือดติดท่อนควยมาด้วย จึงกระซิบบอกแต๊กว่า "แต๊กเสียวมั๊ยครับ? เจ็บเปล่าครับ? ดูสิมีเลือดด้วย" เธอผงกหัวขึ้นมาดู จังหวะที่ผมถอนควยออกมา แต๊กบอก "ก็ยังบริสุทธิ์ค่ะ ยังไม่เคยกะใคร แต๊กยอมให้พี่เพราะชอบพี่ รักมากด้วยถึงยอม" คราวนี้ผมเริ่มซอยถี่ๆขึ้น แต๊กร้องบอก "พี่ขา เย็ดเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวเจ็บ ทนได้ เสียวมากเลย" ร้อง..ซี๊ดซ้าดดด..ตลอด ก้นก็ร่อนไม่หยุด แต๊กบอก "พี่..พี่นู๋ไม่ไหวแล้ว ทำไมมันเหมือนจะฉี่" แล้วเธอก็เกร็ง จิกมือที่หลังจนเจ็บ แต่ผมยังคงซอยเข้าออก พร้อมดูดนม ไซ้ร่องอกสลับไปมา สักพักก็จับแต๊กลุกขึ้นมายืน ก้มหน้ากับโต๊ะหันหลังให้ผม เธอถามว่า "จะทำอะไรคะ?" ผมบอก "ขอเย็ดตูดแต๊กนะครับ ผมชอบท่านี้" แต๊กว่า "ตามใจเถอะพี่ หนูเงี่ยนอีกแล้วค่ะ แต่อย่าแรงนะ กลัวฉีก" ผมจึงเอานิ้วแตะน้ำในร่องหีเธอ แล้วล้วงคว้านไปในรูตูด ค่อยกดนิ้วลงไป และใส่เข้าไปอีกทีละนิ้ว จนรูตูดเธอกว้างขึ้น

ตัวแต๊กเองก็ร้องว่า "อู๊ววว..เสียวพี่" หันหน้ามามองผม ทำตาเยิ้ม ผมจึงเอาควยจ่อตูด และดันเข้าไปทีละนิดหัวแต๊กส่ายไปมา เส้นผมสยายซ้ายขวาตามแรงเสียว ผมดันจนมิด แต๊กว่า "อ้าาาววววพี่ กระเด้าเลย ทนได้แล้วค่ะ" ตอนนี้ผมก็เอามือจับสะโพก แล้วกระเด้าควยอย่างเมามันส์ จนรูตูดเธอบานมากเลย และเอามือไปล้วงควักบีบแตดแต๊ก มืออีกข้างก็คลึงหัวนม จนแต๊กต้องขอร้องให้เย็ดเธอข้างหน้าเถอะ เพราะทนไม่ไหวอีกแล้ว แสบรูตูดด้วย ผมจึงชักออกมา แล้วอุ้มแต๊กเข้าไปในห้องน้ำที่ทำงาน ซึ่งกว้างมาก ผมนอนเอนลงพิงผนังให้แต๊กนั่งทับควยและดันเข้ามาในร่องหี แต๊กเริ่มรู้งาน จึงโยกตัวเองขึ้นลงช้าๆก่อน พอเสียวได้ที่ จึงเร่งหีซอยถี่ยิบไม่ยั้ง ผมเองห้อจับเอวช่วยขยับควยเย็ดเธอไปด้วย ปากก็ทั้งดูดทั้งเลียนม แต๊กแหงนหน้าขึ้นเพดาน ปากร้องว่า "ทนไม่ไหวแล้ว เสียว ซี๊ดดดดดด อ้าววววว อู๊วววววววว" แล้วกระเด้าก้นเย็ดกับผมอีกสองสามที ก็กระตุกเฮือกกอคผมแน่น เพราะเธอนั้นถึงไปสามครั้งแล้ว

ผมยังไม่ถึง แต่ก็ใกล้เต็มที่ จึงลุกขึ้นจับแต๊กยืนท้าวอ่างล้างหน้าก้มหน้าลง และจับขาเธอแหกอ้าออก ก่อนจะจับควยเย็ดไปในรูหีอย่างรุนแรงและรวดเร็ว จนแต๊กร้องว้ายยย ท่าเข้าข้างหลังอย่างนี้ มันลึกสุดใจจริงๆครับ กระแทกมดลูก ดังกึ้กๆๆ แต๊กบอก "เสียวท้องน้อยจังเลยพี่ สงสัยต้องถึงอีกทีแน่" ผมเลยกะว่าคราวนี้จะเอาให้เสร็จพร้อมกันไปเลย จึงเร่งสปีดเย็ดอย่างเร็วถี่ๆ ซอยไม่บันยะบันยัง แต๊กเองก็ส่ายร่อนไปมาอย่างไม่อายเลยครับ หน้าตาเธอซ่านเงี่ยนมาก อ้าปากร้องซี๊ดดดด หุบปากก็ร้องอื้มมมมมม์ และเราสองคนก็กระตุกเฮือกเกร็งพร้อมกันเลย ผมหลั่งน้ำรักใส่หีเธอ จนล้นออกมาตามง่ามก้น ผมจับแต๊กหันหน้ามากอดและจูบปากเธอ และบอกว่า "แต๊กเก่งมาก วิเศษสุดสุด ตั้งแต่เย็ดสาวมา มีแต็กนี่แหล่ะ ที่ทั้งแน่นฟิต และคล่องในอารมณ์มาก" เธอบอกว่า "งั้นต้องเย็ดแต๊กคนเดียวนะ แล้วจะให้เอาทุกคืนเลย ที่หอแต๊กก็ได้" ผมจูบปากเธอก่อนจะบอกว่า "งั้นได้เลยครับ" จากนั้นผมก็หยิบทิชชู่มาเช็ดที่ร่องหีและง่ามก้นให้เธอ หีแต๊กตอนนี้บวมพอประมาณ ครั้งแรกของเธอก็โดนไปสองที ทั้งหน้า-หลัง กว่าเธอจะฝึกงานจบสามเดือน ผมก็ฟันเธอไปตั้งหลายครั้ง เพราะเราจะออกงานด้วยกันตลอด ทั้งที่ห้องเธอ และที่ต่างๆที่ผมพาไป.......
โชคดีที่เราคุมกันอย่างถูกวิธี เธอเลยไม่ท้อง 

ตอนพิเศษ (ฝึกประสบกาม...2)
สบายกันดีนะครับ แหมมม..อยากให้อับเดตเรื่องเสียวๆทุกวันเลยครับ แบบว่าชอบอ่านน่ะ คราวนี้เลยแวะมาต่อเรื่องที่ล่อสาวฝึกงานในออฟฟิศ

น้องแต๊กโดนเปิดซิงไปสองที ทั้งหน้าและหลัง ก็กลับไปนอนระบมเต็มๆหนึ่งวัน ผมก็จัดการลางานให้เสร็จสรรพ แล้วตอนเย็นเลิกงาน จึงแวะไปเยี่ยมน้องเค้า อย่างน้อยเราก็ต้องดูแล เพราะเธอเจ็บเพราะเราทำใช่มั๊ยครับ ก็ไปหาแต๊กที่หอพักเธอ ซื้ออาหารไปทานด้วย พร้อมเบียร์สองสามกระป๋อง พอมาถึง ก็ถามไถ่อาการแต๊กว่า "ระบม แต่ก็ไม่เป็นรัยมาก เพียงแต่อยากอยู่หอ ขี้เกียจไปฝึกงานวันนี้ พี่ลาให้เปล่าคะ?" ผมก็บอกว่า "เรียบร้อยครับ สบายใจได้ เรามาทานข้าวกันเถอะ ผมมีเบียร์มาด้วยสามกระป๋อง แต๊กดื่มเปล่า?" เธอว่า "เอาสิ กระตุ้นอารมณ์ดี เวลามึนหน้าแดงแล้วเซ็กซ์ค่ะ" ผมว่า "อย่างนั้นเลยหรือ" แต๊กตอบ "ไม่รู้สิ แล้วแต่พี่ค่ะ" ผมดื่มกันไปไ ด้คนละกระป๋อง หน้าเธอก็แดง และมีอาการมึนๆแล้วครับ ผมเองก็มีอารมณ์แหล่ะ เริ่มพูดจากันแบบเปลือยหัวใจกันมากขึ้น

แต๊กว่า "อยากมีเซ็กซ์จัง" ผมเลยถามตรงๆว่า "เงี่ยนเหรอ?" "...อื้อมม" แต๊กว่า "ก็แฉะแล้วค่ะพี่ แต๊กเห็นพี่มาก็ดีใจจนน้ำไหลแล้วค่ะ" ตอนนี้เธอนุ่งกางเกงขาสั้น เห็นขาขาวเรียวไปถึงโคนขา "ใส่เสื้อยืดคอกลมบางๆตัวเดียว โนบราด้วยนะ" ผมว่า แต๊กบอก "ก็มันสบายดีคะ" "แล้วไม่อายพี่เหรอ?.." ผมถามแต็ก เธอจึงตอบว่า "แหมม..อายอะไรกันคะ ก็เมื่อคืนยังเย็ดกันทั้งสองทีแน่ะ ยังติดใจเลยค่ะพี่ขา" ผมเอื้อมมือไปลูบต้นขาเธอ ก่อนจะเลื้อยขึ้นไปถึงโคนขาใกล้เป้ากางเกงแต๊ก ดูเธอขนลุกสยิวเล็กน้อยครับ แล้วเธอก็โน้มหน้ามาจูบผม เราเลยดูดลิ้นกันพอหายใจไม่ทัน ก็มองหน้ากันแล้วขำ ที่เราสองคนต่างก็อยากเย็ดกัน จะแย่อยู่แล้ว ผมบอกว่า "แต๊กเรียบร้อย พี่ไม่ค่อยกล้าพูดหยาบๆนะครับ" แต่แต๊กว่า "ไม่เป็นไรคะ แต๊กรับได้ ก็โดนล่อไปแล้วนี่ ยังติดใจเลยค่ะ"

ผมค่อยๆจับเธอนอนหงายลงบนที่นอน แล้วเท้าแขนนอนมองเธอ เอามือข้างนึงไล้ไปตามชายเสื้อ ก่อนจะล้วงเข้าไปที่ข้างใน ก็เต็มๆครับ..กับสองเต้างาม ผมคลึงเบาๆก่อน จะค่อยๆบีบและเค้นอย่างหนักมือขึ้น แต๊กร้อง "อู๊ววววพี่ขา แต๊กเสียวจังเลย" มือเธอกำที่นอนแน่น ผมก็รุกต่อโดยใช้อีกมือจัดการถอดกางเกงออก แล้วล้วงผ่าน กกน.เธอเข้าไป สัมผัสกันเนินเนื้อหีของเธอ ตอนนี้มันเยิ้มครับ จึงง่ายมากกับการสอดนิ้วทั้งล้วงทั้งบี้ให้เธอคราง..ซี๊ดดดดๆๆๆๆ เสียว อีกหลายนาที แล้วถามแต๊กว่า "พร้อมยัง? ยังเจ็บอยู่เปล่า?" แต๊กไม่ตอบ กลับเอามือโน้มคอผมมาจูบ แล้วใช้มือถอดเสื้อผมออก แล้วเธอก็ผงกหัวขึ้นมาดูดนมของผม โหยยยเสียวครับ..มากด้วย เราสองคนกอดกันกลม กลิ้งไปมาบนที่นอน เอาควยเบียดบดกับหีแต๊กอย่างกับจะให้เป็นเนื้อเดียวกัน แต๊กนั้นถึงไปหนึ่งแล้วครับ ด้วยนิ้วผมที่ทะลวงไม่เบามือ

เธอเงี่ยนมากตอนนี้ และก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อมผม กระซิบว่า "Womenon top นะคะที่รัก" ผมถามว่า "เป็นเหรอ?" แต๊กก็ยิ้มๆ บอกว่า "ไม่ยาก ก็แปลว่าขออยู่บน เพราะเคยดูหนังจ้าา ไม่เชย" ผมจึงแกล้งบีบหัวนมเธอจนร้อง "อึ๊ยยย....." แล้วจัดการนั่งจ่อหีลงมาบนควยผม พอเข้าตรงร่องหี ผมก็จัดการเด้งเอวสวนขึ้นไปก่อนแบบว่าแกล้งเธอ แต๊กร้อง.. "อ๋ายยย พี่คะอย่าแกล้งสิ เสียวนะ มากด้วยคะ" ผมจับเอวเธอโยกขึ้นลงสักพัก สอนแต๊กว่าต้องโยกแบบนี้ แต๊กก็ทำตามทั้งส่ายขี้นลงและโยกไปหน้าหลัง ด้วยความมันส์ เพราะควยผมเสียดสีกับเม็ดแตดอย่างเต็มที่ เธอร้องด้วยความเสียวตลอด และบอกว่า "อื้มมม์พี่คะ แต๊กจะถึงอีกแล้วล่ะ" แล้วเธอก็กระเด้าเข้าออกอย่างเร็ว ผมจึงช่วยเธอ โดยการพยุงตัวเองขึ้นมา กอดแต๊กแล้วปากก็ดูดนมอย่างแรง แต๊กกำลังเสียวมาก บอกว่า "พี่ขาดูดแรงๆ สองข้างเลยค่ะ เสียวแล้ว จะ จะออกแล้ววว โอ๊ยยย" แล้วเธอก็เกร็ง ถึงไปอีกครั้ง

พอเธอนั่งโยกเบาๆไปเรื่อยๆ ผมก็หอมแก้มแต๊ก แล้วจับเธอถอนควยจากรูหี ให้นั่งหันหลังให้ผม จัดการท่าเย็ดที่ผมชอบ แต๊กทำหน้าเหรอหราแบบว่าสงสัยว่าจะเข้าไปยังงัยได้นะ? ผมจึงยกก็นเธอขึ้นมา แล้วจับควยจ่อตรงรูตูด เหมือนเธอจะรู้แล้ว จึงหันหน้ามาถามว่า "พี่ชอบเหรอคะ เย็ดตูดเนี่ยค่ะ" ผมจึงบอกว่า "อื้มม์ มันแน่นดี" และจัดการจับเธอนอนหงายลงมาบนตัวผม ควยก็ยังคาอยู่ในรูตูด งัดตูดจนเป่ง แต๊กคงเสียวตูดด้วยแหล่ะ จึงส่ายก้นไปมา ผมก็จับกระแทกเบาๆ แล้วเอามือไปคลึงแตดข้างหน้า อีกมือก็ขยำนมจนล้นปรี่ แต๊กบอกว่า "พี่ขาเสียวรูจัง ทั้งหน้าหลังเลย" ผมก็กระเด้าถี่ขึ้น มือก็ล้วงควักตกเบ็ดอย่างหนักหน่วง จนแต๊กบอก "พี่คะ พอเถอะ เย็ดหีแต๊กเหอะ เดี๋ยวพี่ไม่ทันแต๊กนะคะ" ผมจึงลุกขึ้นนั่ง ดันตัวแต๊กโก้งโค้งไปข้างหน้า แล้วก็จับควยเสยเข้ารูหีจากข้างหลัง เพราะน้ำเงี่ยนเธอนั้นล้นเต็มรู จึงเข้าง่ายดาย แล้วก็กระเด้าอย่างแรงได้สักสิบกว่าที แต๊กร้องเสียวใหญ่เลยครับ

ผมจึงจับลำตัวแต๊กลุกขึ้นมา ในท่าที่ควยเสียบหีอยู่ข้างหลังอย่างนั้น ทำให้ควยงัดหีแต๊กจนบวมเห็นได้ชัด แต๊กเองก็ก้มมองแล้วบอก "พี่คะ มันจะฉีกมั๊ยคะ แต๊กเสียวจังเลยคะพี่" สองมือผมก็กุมเต้าทั้งสองขยำเค้นคลึงอย่างมันส์มือ พร้อมจับเธอกระเด้าไปด้วย จนผมใกล้จะถึง ทนไม่ไหวด้วยกันทั้งคู่ ล้มหงายไปบนที่นอนเธอ ร่างแต๊กอยู่บนตัวผม และมีควยเสียบคารูอยู่ด้วย เธอเกร็งกระตุกแบบถึงแล้ว เอามือกำที่นอนแน่น ผมเองก็ถึงเพราะหีแต๊กทั้งตอดทั้งคับแน่นมาก เสียวจนต้องหลั่งใส่หีไปเลย เรานอนหอบหายใจกันสักครู่ เธอก็ถามว่า "แล้วแต๊กจะท้องมั๊ยคะ?" ผมจึงบอกว่า "เดี๋ยวไปซื้อยาโพสตินอร์มาให้ทาน ไม่ท้องแน่ครับ" เธอจึงสบายใจและนอนคลึงควยผมเล่นบนที่นอนเธอ แต๊กว่า "พี่นี่ท่าทางเยอะจัง แต๊กก็ชอบคะ เวลาเย็ดกันนี่ทำไมถึงเสียวนะคะ" ผมจึงแกล้งบีบติ่งแตดเธอ แล้วถามว่า "เป็นงัย? เสียวมั๊ยครับ?" เธอไม่ตอบแต่ตีมือผม แล้วร้อง... "บ้าาาา เสียวนะ เดี๋ยวเกิดอารมณ์อีก พี่ต้องรับผิดชอบด้วย ห้ามปล่อยให้แต๊กค้างเชียวค่ะ" คืนนั้นผมกลับไปที่พักแล้วเปลี่ยนชุดมานอนค้างที่หอเธอ เพราะเธอขอร้องบอกว่า "อยากอยู่ใกล้ๆ อบอุ่นดีค่ะ" แล้วเราสองคนก็ล่อกันอีก ทั้งคืนเลยครับ ก็งี้แหล่ะ ของยังสดใหม่ มีแรงเท่าไหร่ทุ่มไม่อั้นครับ

ตอนพิเศษ (ฝึกประสบกาม...3)

หลังจากที่ผมกับแต๊กล่อกันจนเสร็จสมอารมณ์หมาย ดับกระหายความเงี่ยนกันไป ณ ที่หอพักของแต๊กเองแล้ว ก็นอนกอดกันไปคุยกันไป มือไม้ก็ล้วงควักลูบไล้ไซ้อารมณ์เสี้ยนกันตามประสาของใหม่เอามันส์ ก็เกิดอารมณ์อีก ตอนนั้นก็ประมาณห้าทุ่มกว่าๆได้ครับ ห้องอื่นๆคงกำลังหลับ หรือทำธุระกันห้องใครห้องมัน ผมกับแต๊กเองก็เงี่ยนกันแล้ว เพราะเล่นคลึงนมคลำควยกันเล่น ผมเลยเอ่ยปากชวนน้องเค้าว่า "แต๊กครับ กล้ามีเซ็กซ์กับพี่ที่ริมระเบียงหน้าห้องหรือเปล่า?" หอเธอนั้นก็อยู่ริมทะเลเหมือนกับผม แถมห้องแต๊กนั้นเห็นวิวเรียกว่า Sea View ด้วย เธอใจกล้ามากตอบผมว่า "พี่กล้า แต๊กก็กล้าค่ะ ยอมพี่ทุกอย่างอยู่แล้ว แต่จะเย็ดกันยังงัยคะ ออกหวิวๆ" ผมไม่รอช้าคว้ามือเธอดึงออกไปที่ระเบียงด้านหน้าของห้อง

บรรยากาศยามดึกอย่างนี้ ปลอดคนดีครับ เพราะอยู่ชั้นสามมองออกไป เห็นแต่คลื่นลมทะเลซัดชายหาดอย่างเปล่าเปลี่ยวเงียบๆ พอเราสองคนมายืนสูดลมได้ที่ ผมก็เอามือมาโอบเอวแต๊กจากข้างหลัง ตอนนั้นเราสองคนมีแต่ผ้าห่มพันกายกันเท่านั้นครับ มือผมข้างนึงก็ลูบไล้ไปที่เนินอกเธอ และคลึงอย่างนิ่มนวล อีกมือนึงก็ล้วงไปที่หน้าขาเอานิ้วสอดเสียดเบียดสีเม็ดแตดอย่างได้อารมณ์ จนแต๊กเม้มริมฝีปากแน่น ครางในลำคอ..อื้มมมม ส่วนมือน้อยของแต๊กก็ใช่ว่าจะอยู่เฉย เพราะเธอเอามาจับควยผมแล้วรูดขึ้นลง อีกมือก็เอามากุมมือผมข้างที่กำลังคลึงเนินอก และจับมือผมกดแน่น แบบว่าจะบอกว่าแรงอีกนิดนะคะ ผมจึงลูบเนินอกเธอแรงขึ้นตามคำขอ เพราะรูดีว่าเธอคงเริ่มเงี่ยนขึ้น น้ำที่ร่องหีก็เริ่มล้นปรี่มาตามง่ามนิ้วของผม กำลังซอยเข้าออกเบาๆ

บรรยากาศที่พื้นข้างล่างหอพัก ยังคงเงียบเชียบเหมือนเดิม ก็จะเที่ยงคืนแล้วนี่นา จะมีบ้างก็รถมอไซค์วิ่งผ่านไปสักคัน แต่ไม่สามารถสังเกตเห็นเราสองคนได้ เพราะอยู่สูงขึ้น แหงนหน้ามามอง มีหวังรถคว่ำแน่ครับ ผมกำลังล้วงหีบี้นมแต๊กได้ที่เลยครับ จนเธอทนเสียวไม่ไหว จึงหันหน้ามาหาผม แล้วกอดกระซิบว่า "ที่รักคะ เอาเลยเหอะ มันเสียวจนใจนะขาดแล้วค่ะ นิ้วพี่น่ะสีแตดแต๊ก จนมันร้อนผ่าว อยากเจอควยของพี่แล้วล่ะค่ะ นะคะ..." ผมก็บอกว่า "ได้ครับ แต๊กหันหลังมาสิ พี่จะเข้าทางข้างหลังก่อน" เธอก็ทำตาม โก้งโค้งหันตูดมาหาผม ผมเอานิ้วแยงรูตูดให้มันขยายช่องสักหน่อย แล้วเอาควยจ่อรูตูด ก่อนจะดันเข้าไปพรืดดดเดียว แต่เข้าได้แค่หัวหยัก แต๊กร้อง "..งึ๊ดดๆๆ โอ๊วววพี่ขา มันคับค่ะ" ผมจึงค่อยๆโยกซ้ายขวา จนมันดันเข้าไปมิดด้ามควย แล้วออกแรงกระเด้าเข้าออกอย่างเนิบๆและถี่ขึ้น แต๊กก็ก้มๆเงยๆหน้าด้วยความเสียวในรูตูด และเสียวซี๊ดดซ๊าดดในร่องหี ที่มีนิ้วผมล้วงอยู่เพื่อสร้างอารมณ์กระสันเธอ จะได้ไม่แสบตูดเวลาผมเย็ดเธอในแต่ละที ผมซอยได้ประมาณยี่สิบกว่าที ก็ชักออกมาและจับเย็ดเข้าไปใหม่ ในร่องหีจากด้านหลังแทน

คราวนี้เธอหันหน้ามายิ้มครับ บอกว่า "ดีจังพี่..เสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว พี่ขา..เย็ดหีแต๊กเลย เอาแรงๆนะคะ เงี่ยนมากแล้วล่ะค่ะ" ผมก็กระเด้ากระแทกกระทั้นอย่างเต็มที่ หัวแต๊กสั่นคลอนไปมา ด้วยความเสียวร่องครางงึมงัม ฟังไม่ได้ศัพท์ ส่วนบนร่างกายตั้งแต่หน้าอกเธอยื่นเลยราวระเบียงออกไปในอากาศ ที่ด้านหน้าส่วนเอวลงมาคือสะโพก ก้น ก็ยืนอยู่ในระเบียง และไหวยวบยาบตามแรงเย็ดของผม แต๊กคราง "ซี๊ดดดด..อู๊วววว เสียวคะพี่ขาาาา" อยู่อย่างนั้นได้ประมาณเกือบยี่สิบนาทีเห็นจะได้ ผมเองก็ใกล้จะหลั่งแล้ว จึงเร่งควยถี่ยิบ อารมณ์เราสองคนตอนนี้ทั้งเสียว ทั้งหวิวๆ อากาศด้านนอกระเบียง ตื่นเต้นครับ ผมถามแต๊กว่า "จะถึงยัง?" เธอตอบว่า "กำลังจะถึงอีกครั้งแล้วค่ะพี่ เอาแรงๆเลย เย็ดหนักๆเร็วๆคะพี่ขา เสียวแล้ว...โอ๊ยยยยย อ๊าววววว ออกแล้วคะพี่" ผมก็ใส่เต็มที่ กระเด้าได้อีกสองสามที ก็พุ่งน้ำขาวข้นทะลักใส่ในรูหีแต๊กเลยครับ

คราวนี้ผมจับเธอหันมาแล้วกดตัวนั่งยองๆลงกับพื้น เอาหน้าเธอมาจ่อที่ท่อนควย บอกแต๊กว่า "ช่วยดูดให้พี่ทีนะครับ" เธอก็อ้าปากอมควยผม แล้วดูดดังจ๊วบบบบ แถมใช้ลิ้นเลียน้ำที่ย้อยอยู่จนเกลี้ยง ควยสะอาดเลยครับ ผมจึงไม่อยากเอาเปรียนเธอ จึงจับยืนขึ้นพิงราวระเบียง แอ่นหีมาที่หน้าผม แล้วจัดการลงลิ้นเลียตามร่อง ก่อนจะไซ้ดูดแตดจนเธอร้อง "อู๊วววว..เสียวจังเลย..พี่ขาาาา..อย่าดูดแรงค่ะ มันเสียวมาก เดี๋ยวน้ำแตกอีก แต๊กหมดแรงจะแย่แล้วค่ะ" ผมได้ยินเลยแกล้งดูดต่อ และเอานิ้วล้วงเข้ามาสีแตดอีก กะให้เธอสั่นคลั่งไปเลยครับ และก็ได้ผล คราวนี้เธอแอ่นหีจับหัวผมกดกับโคกเธอแน่น จนหายใจเกือบไม่ออก ต้องดันหน้าออกมา แล้วก็เอาแขนช้อนขาเธอขึ้นทั้งสองข้าง โดยให้แต๊กสวมกอดผมไว้ให้แน่น ตูดแต๊กก็นั่งแบบหมิ่นที่ราวระเบียง แต๊กว่า "จะล่ออีกแล้วเหรอคะ" ผมว่า "ใช่" แต๊กก็บอกว่า "เย็ดเลยพี่ เงี่ยนอีกแล้วค่ะ อยากจังเลย ควยพี่นี่ไม่มีย่นย่อเลยนะคะ..."

แต๊กเอาขาช่วยรัดเอวผม มือก็โอบรอบคอ ควยผมก็สอดใส่ในหีแต๊ก เราสองคนเย็ดกันในท่านี้ครับ ผมกระเด้าถี่ๆ และเสยหีบ้าง บางครั้งก็วนโยกควยไปรอบร่องหีเธอ จนเธอร้องคราง "ฮือๆๆๆ เสียวค่ะพี่ โอ๊ยยยย จะถึงอีกแล้ว เอาแรงๆเลยค่ะพี่ขา" ผมจึงเย็ดอย่างสุดๆอีกสองสามนาที จึงเสร็จกันอีกครั้ง คราวนี้นับเป็นครั้งที่หก เจ็ดของแต๊กได้ครับ น้ำผมไหลย้อยมาตามง่ามขาร่องหีเธอ เห็นแล้วได้อารมณ์มากเลย เราสองคนจึงประคองกอดกันเข้าไปนอนในห้องแต๊ก และกอดกันจนหลับไป เพราะความเงี่ยนก็บรรเทาลงไปแล้ว คืนนี้จึงเป็นคืนที่เสียวและตื่นเต้นมากครับ น้องสาวเค้ายังบอกว่า "พี่ทำอย่างนี้กัยเธอคนเดียวนะ อย่าไปใช้กะคนอื่น หวงค่ะ..."

ฝึกประสบกามเฉพาะกิจ

งานนี้ผมกับน้องแต๊ก นักศึกษาฝึกงาน คงเกิดอารมณ์อยากล่อกันทั้งที่กลางวันแสกๆในที่ทำงานเพราะเราสองคนมานั่งอ่าน Sex Story จากโอ้โฮ นี่แหล่ะครับ ผมชวนเธอมาดูเน็ตระหว่างพักเที่ยง ซึ่งคนอื่นๆก็ออกไปทานข้าวกัน เหลือแต่นักการภารโรงกับผมและน้องแต๊กเท่านั้น ก็ชวนเธอแวะเข้ามาดูเว็บเซ็กซ์ๆทั้งอ่านทั้งดูรูป ดูเธอหน้าแดง ผมถามว่ามีอารมณ์เหรอ เธอว่า "อื้อมม์...ใช่ค่ะพี่ พี่ล่ะคะ" ผมก็บอกว่า "เงี่ยนเหมือนกัน แต่ไม่ใช่เพราะดูจากเน็ต แต่แต๊กน่ะสิเอานมมาถูกตัวผมเลยได้เรื่องจ๊ะ" แต๊กหน้าแดง อายผมและเอามือมาทุบไหล่ผมเลยกระซิบว่า "เอากันมั๊ย? กลางวันนี่นะคะ ที่หอพักเหรอคะ" ถามเสร็จ ก็เอามือมาลูบที่หลังผม จนสยิวเลยครับ ผมตอบว่า "ที่นี่เลย กล้าเปล่า? ไม่มีใครด้วย เดี๋ยวพี่ให้ภารโรงเฝ้าออฟฟิศไปก่อนครับ" แต๊กทำตาโต น่ารักน่าฟัดชะมัด บอกว่า "เอาสิคะ ถ้าพี่กล้า แต๊กก็...(เงี่ยนแล้วด้วย)" เธอกระซิบ

ผมจึงเดินเข้าห้องน้ำไปกัน พอล๊อคประตูห้องอาบน้ำสำนักงานปั๊บ ผมก็คว้าหมับที่ตัวแต๊กจัดการอย่างหื่นๆในอารมณ์ โดยการปลดกระดุมเสื้อลงมา แต่ไม่ถอดออกจากตัว และปลดบราเซียตัวจิ๋ว ปล่อยให้นมล้นมา ผมก้มหน้าลงไปฟัดไซ้เป็นการใหญ่ จนเธอร้อง "เบาค่ะพี่ เดี๋ยวเหลวหมด" ผมทั้งดูดทั้งเคล้นขยำแต๊กก็ร้องครางงึมงำในลำคอ มือผมอีกข้างก็ถกกระโปรงเธอขึ้นมาที่เอว รูดกางเกงในแต๊กลงไปพ้นเนินหี จัดการเอามือล้วงนำร่องไปก่อน แต๊กสะดุ้งเสียว...ซี๊ดดดๆๆๆ น้ำแฉะเลยครับ มือเธอลนลานปลดซิปกางเกงผม คว้าท่อนควยออกมา กำรูดขึ้นลงจนมันพองเต็มมือเธอ แต๊กว่า "พี่คะ..แต๊กเสียว จนเงี่ยนทนจะไม่ไหวแล้วค่ะ พี่ช่วยแต๊กด้วย โอ๊ยยยพี่ อย่าล้วงลึก มันเสียวท้องน้อย แต่ดูดนมแรงๆได้ค่ะ ชอบค่ะ"

ผมยืดตัวขึ้น จับขาเธอยกขึ้น แล้วแทรกกลางหว่างขาเธอ เอาควยจับยัดลงไปในร่อง แล้วดันพรืดดดเดียวมิดด้ามเลยครับ เธอโดนผมเย็ดไปหลายครั้งแล้ว เลยคล่องรู และน้ำก็ออกมาเยอะด้วยแหล่ะ แต๊กร้อง "อ้าววววว เสียวคับรูจัง หีแต๊กคงชำนาญงานกับพี่แล้วล่ะค่ะ" ผมก็ยืนกระเด้าเธออย่างนั้น ทั้งชุดทำงาน มือแต๊กทั้งจิกทั้งจับก้นผม ช่วยดันให้เต็มที่ ผมก็กระแทกรูหีอย่างจังๆ เสียงดัง..ปึ๊กๆๆๆ ปากก็ดูดนมไซ้ซอกคอ เสียงเราสองคนงึมงำกัน ด้วยความเงี่ยนสุดๆ แล้วก็เร่งสปีดเย็ดเธอ เพราะกลัวคนจะกลับเข้ามากัน กลัวเสียงจะเล็ดลอดออกไป ควยผมตอนนี้มันงัดเสยกับร่องหีแต๊กอย่างชนิดเสียดแตด สีแคม และกระแทกมดลูกดังกึกๆ เธอเองก็อ้าปากครางฮือๆๆๆไม่หยุด

กระเด้าได้อีกเกือบห้านาที ผมก็หลั่งใส่หีเธอ และแต๊กก็เกร็งกระตุกดังเฮือกใหญ่ๆ เรียกว่าหมดแรงเลยครับ ผมจับเธอนั่งลงให้ดูดควย เพื่อทำความสะอาดอย่างหมดจด ก่อนที่ผมจะทำให้เธอบ้าง โดยการเลียร่องจนน้ำแห้ง แล้วลุกขึ้นมาจูบปากเธออย่างนุ่มนวล ตอนนี้เธอสวมเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว ผมด้วยครับ พากันเดินออกมาจากห้องอาบน้ำของออฟฟิศ แล้วกระซิบกันเบาๆว่า.. "หายเงี่ยนยัง?" แต๊กบอกว่า "อื้มมม์ค่ะ พี่ล่ะคะ ยังอยากอยู่เปล่า?" ผมจึงแกล้งโดยการเอามือล้วงไปในกระโปรงใหม่ เธอร้อง "ว้ายย เดี๋ยวใครเห็นค่ะ" ผมบอก "เย็นนี้เลิกงานไปต่อกันที่หอแต๊กนะครับ" เธอพยักหน้าแล้วอมยิ้มส่งสายตาน่ารักและเชิญชวนมาทันที..... อย่างนี้ผมคงต้องให้เกรดA ฝึกงานครวนี้ ชัวร์ๆ

SaifonPhon

ของเด็ดมาเป็นชุด สุดยอดครับ เสียวเต็มอิ่มเลย

johnywalker

::Waiting:: ทำไมเอาตูดแล้วต่อไปเอาจิ๋มล่ะ ไม่เหม็นเหรอ