ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองใจก่อนแต่ง ตอนที่ 1 ภูมิใจที่มีเธอ

เริ่มโดย ตับหวานจ้วย, สิงหาคม 07, 2021, 06:11:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

P555

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: 1819 เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 01:47:33 ก่อนเที่ยง
เป็นเนื้อเรื่อวที่ เปิดมา เล่าแนว NTR   แน่ๆ ชอบๆ     
.... พราวลองใจ หรือ สมย่อม ว่าแต่ ใช่พราวไหมเนี่ยถ้าใช่ นี่ ง่ายเกืนไปหรือเปล่า แค่โนชเข้าห้องน้ำ ถึงกลับ พามาซั่มเลยเหรอ เดาๆ
ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ ::Thankyou::
แนว NTR แน่นอนครับ
รอดูต่อไปครับว่าเรื่องราวจะเป็นยังไง ::Hmmm::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 06:41:54 ก่อนเที่ยง
คงไม่ใช่พราวนะจะทำให้งานกร่อย
::HoHo::
นี่แค่เริ่มต้นครับ ต้องดูกันต่อไป
ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ ::Thankyou::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: P555 เมื่อ สิงหาคม 09, 2021, 07:51:14 ก่อนเที่ยง
คาดว่าน่าจะเป็นตามที่สงสัยนะครับ
::Hmmm::
ต้องดูกันต่อไปครับ
ขอบคุณที่สนใจครับ ::Thankyou::

h-man

kijato005

mihime

ไม่รู้จะจบยังไงแต่ที่แน่ๆระวังตกโถส้วมนะ

ตับหวานจ้วย

ipichai

อะไนกัน 2 ปีกว่าจะได้เอากัน
แล้วนี่แพรวจะไปเอากับคนอื่นได้ยังไง

moderndoc

สุดยอดครับ อ่านแล้วจินตนาการตามเลอะ ตื่นเต้นดีครับ

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: ipichai เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 12:06:47 ก่อนเที่ยง
อะไนกัน 2 ปีกว่าจะได้เอากัน
แล้วนี่แพรวจะไปเอากับคนอื่นได้ยังไง
นั่นสิครับ....
ต้องดูตอนต่อไปครับ... ::Hmmm::

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: moderndoc เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 12:40:51 ก่อนเที่ยง
สุดยอดครับ อ่านแล้วจินตนาการตามเลอะ ตื่นเต้นดีครับ
ขอคุณครับที่ให้ความสนใจ
ผมนักเขียนมือใหม่ครับ ฝากติดตามด้วยครับ
::Thankyou::

grabungza

น่าจะเป็นสาวเสริฟนะหวังว่าจะไม่ใข่พราว

ตับหวานจ้วย

อ้างจาก: grabungza เมื่อ สิงหาคม 10, 2021, 09:33:11 ก่อนเที่ยง
น่าจะเป็นสาวเสริฟนะหวังว่าจะไม่ใข่พราว
ขนาดผมแต่งเองผมยังไม่รู้เลยว่าจะให้เป็นใครดี..555... ::HoHo::
ต้องดูเรื่องราวไปเรื่อยๆครับ
ขอบคุณที่สนใจอ่านครับ
::Thankyou::