ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamaki] Inaka no Kutakuta Oba-chan |คุณน้าบ้านนอกโคตรเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2021, 08:01:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Tamaki] Inaka no Kutakuta Oba-chan | Exhausted Country Aunt คุณน้าบ้านนอกโคตรเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

เหมือนน้าก็แอบมีใจ + เหงาด้วยนะเนี่ย ว่าแต่งานนี้ครบปี แล้วพระเอกเราจะย้ายไปเมืองนอกจริงหรือ อาจจะติดใจ แล้วอยู่ยาวนะผมว่า

ตัดจบห้วนๆไปหน่อยนะผมว่า งานนี้ท่าท่างว่าน้าจะเป็นฝ่ายติดใจเสียเองนะเนี่ย

MooOon

เอาจริงๆก็เข้าใจพระเอกนะ ทำตัวเหมือนลามกแต่ก็ทำกับคน

ที่ชอบคนเดียว น้าหรือนางเอกก็ไม่คิดอะไรเพราะอีกฝ่ายเด็กจริงๆ

แต่พอโตขึ้น พระเอกก็ยังเหมือนเดิม ผิดกับนางเอกที่แก่ลง

ใตนางเอกเลยลำบากใจเพราะไม่ใช่สาวสวยอีกเเล้ว เดาว่าพระเอก

ไม่ได้ไปต่างประเทศเพราะอยู่กับนางเอกละมั้ง

------------------------------------------------------------

จบดีแต่สั้นเกินไป เสียด้ายมาก แต่เอาจริงๆตอนทำหน้าประตูก็อย่าหาทำ

เพราะถ้ามีคนมาเห็นเเล้วเอาไปพูดนี่ อยู่ไม่เลยนนะ นางเอกอะ สงสารแทย

ตอนมีอารมณ์มันฟินไง แต่ตอนเป็นขี้ปากชาวบ้านนี่เหมือนนรก

wawa sawa

akasaboy

คุณน้าก็ต้องเห็นใจในความพยายามของหลานบางแระ ต้องใจขนาดนี้

วันแรกก็จัดซะขนาดนี้ มีเวลาอีกตั้ง 1 ปี จะรีบไปไหน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

yakusa98

ดู ๆ ไปเหมือนคุณน้าจะอยากเจอหลานเอาอยู่เหมือนกันนะนี่ ขนาดโดนแอบดูยังยอมปล่อยผ่าน

ทำกันถึงขั้นนี้ดีนะไม่มีคนจับได้ แต่เหมือนหลานจะเอาจริงนะนี่ อยากได้มาเป็นเมียจริง ๆ

yopern

น้าก็คงเหงา คงหิว เหมือนกันนั่นแหละ หลานจับนมยังนิ่ง

jirasakgolf7

ไอ้หนุ่มน่ะ รักล้วน ๆ หรืออยากลองด้วยไม่แน่ใจ แต่ฝั่งน้าเนี่ย แค่เหงาแน่ ๆ
กลัวแต่จัดกันเสร็จไอ้หนุ่มจะแห้วเพราะน้าชิ่งน่ะสิ

--------------------------------------

งานนี้น้าจะกลายเป็นทาสรักเอาน้า ไอ้หนุ่มเล่นงัดไม้ตายทุกท่าออกมาตั้งแต่รอบแรกแบบนี้ แถมต่อไปน่าจะหนักข้อเรื่ย ๆ ด้วย
แต่จบแบบนี้ ก็เรียกได้ว่าแฺฮปปี้เอนด์แหละมัง

keatmano

ช่วงอยู่นานๆ แบบนี้ คุณน้าหายเหงาแน่ๆ แต่พอหลานชายไม่อยู่ แล้วคุณน้ำจะทำยังไงดีหล่ะ ... ดูท่าทางคุณน้าเตรียมกินหลานเต็มที่

เหมือนคุณน้าก็แค่อยากแก้เหงาแค่นั้น แต่เจ้าหลานดันอยากจะไปไกลกว่านั้น แต่ก็คงแค่ช่วงแรกเท่านั้นแหล่ะ สักพักก็คงเซย์กู๊ดบายคุณน้า

noohun

เหมือนคุณน้าก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน ใครจะคิดว่าเด็กคราวลูกมันจะคิดจริงจัง

บางหน้า คุณน้าหน้าสาวมาก ท่าทางน้ำกามที่ไม่ได้โดนมานาน ทำให้ผิวผ่องใส

khonsyd

จะได้ไปต่อไหมล่ะพ่อหนุ่ม แต่คุณน้าก็มีอาการอยู่นะจัดกันไปก่อนแหละ อนาคตว่ากันอีกทีทำปัจจุบันให้มีความสุขดีกว่า ::JubuJubu::

bomkungneo

น้าหน้าแก่อยู๋ แต่หุ่นยังดี
ขนตรงนั้นสมจริงไปหน่อยดูแล้วแอบไม่หื่น

top314007

ผมว่าน้าชายตายอย่างนี้น้าสาวต้องจัดแล้ว ผมว่าไม่เหลือ  ::Yes!::

bigboy001

::Thinking::
น้าก็ชอบให้ดูอยู่เรื่อยๆแต่เด็กแล้วนิ
แถมพอโตก็ยังอ่อยเหยื่อบอกเหงาใจอีก
แล้วพอโดนจับนม...กลับไม่เขินอาย โวยวายอะไร
อีแบบนี้ เขาเรียกตกเด็กมากินตับ นะครับคุณน้าที่รักฮ่าๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jin144

น้าก็ดูแอบมีใจนะไม่ขัดเลย ::Shy::
EDIT
ดุดันมากอยากให้มีตอน2เลย