ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamaki] Inaka no Kutakuta Oba-chan |คุณน้าบ้านนอกโคตรเอ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 23, 2021, 08:01:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

ข้อเท็จจริงคือน้ารอให้กระดอใหญ่ถึงใจก่อน น้าค่อยรับรัก หลังจากนั้นทั้งน้าและแม่เอาทุกคน ถ้ามีภาคสองขอแบบสวิงกิ้งนะ คุณน้าครั้งแรกก็โดนยกล้อซะแล้ว

note0521

น้าก็อยากโดนเหมือนกัน กินเด็กแล้วจะสาวขึ้น ดูทรงและไม่น่าจะได้ไปต่างประเทศ เป็นผัวน้าในประเทศเนี่ยและ 555

เหมือนหนังค่าย FA Pro ใครไม่เคยดู ไปหาดูเลย เนื้อเรื่องกับหนังนี่อย่างเหมือนขอบอก FAX , FAD

thapon 555555

ตรงประโยคที่ว่า
"จับนมีสแก่แบบนี้!"
"คิดอะไรรึป่าว?"
มันเอาขนลุกซูเลยครับ

tamkonba

ดูเหมือนน้าจะอ่อยๆพระเอกจังเลย​ สงสัยเพราะของขาด​ 

mrcool

::Thankyou::
พระเอกรอจนเป็นหนุ่ม....
แล้วค่อยมาสารภาพรัก
น่าจะสมหวังแน่ๆครับ!

atiput13

วันแรกก็จัดซะขนาดนี้ มีเวลาอีกตั้ง 1 ปี จะรีบไปไหน ::Grimace::

whytong

::Glad::ชอบแนวสาวใหญ่แบบนี้มากเลยครับ อยากให้มีตอนต่อมากครับ เรื่องนี้

birdchangmai

เฮ้ย....แล้วนายจะบอกแม่นายว่ายังไง นี่มันน้องสาวแม่ของนายนะ แล้วแม่จะเรียกเมียนายว่าน้องหรือลูก

skycnx27

ไม่ทันเกมส์คุณน้าหรอก ตั้งใจยั่วขนาดนั้น เด็กหนุ่มจะทนไหวหรอ

Buggary

ดูแบบนี้แล้วมันน่าสงสารทั้งคู่ด้วยทั้งวัยและหน้าที่แต่ก็ยังหวังว่าจะได้อยู่อย่างมีความสุข

chongza1975

pettt

dan49

จะเสียใจไปทำไม มีน้าเอ็กซ์แตกแบบนี้ มีแต่ชวดนวดน้าทั้งคืนแน่แน่